มากอดกันหน่อยดีมั๊ย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มากอดกันหน่อยดีมั๊ย

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

มาตรฐาน มากอดกันหน่อยดีมั๊ย

ช่วงนี้อ่านกระทู้ เห็นบ่อยๆที่จะพูดถึงเรื่องชาวมาสด้ากอดกัน ด้วยความอบอุ่นที่สองแขนสองคนโอบเข้าหากันด้วยความเร ิงร่า ใจแนบใจ
    ชาวมาสด้าRide with Pride ใครทำสถิติกอดกันกอดใคร กอดเนื่องในโอกาสอะไร คาดหวังว่าอยากจะกอดใคร ลองบอกเล่าเก้าสิบให้ฟังกันบ้างครับ..บางทีผมอ่านผมฟ ังหรือชมภาพที่โพสต์แล้ว มันรู้สึก เออเฮ๊ย อยากกอดคนๆนั้นบ้างจังแฮะ ดูเป็นเพือ่นรักกันดีอ่ะ ...(ออกตัวก่อนนะครับ ว่าไม่ใช่แนวเกย์ แนวอีแอบ ต่ำกว่าสะดือใดๆทั้งสิ้น กอดแบบเพื่อนล้วนๆ )
    ส่วนตัวผมเอง กอดแรกกอดเดียวแบบชาวมาสด้า คือได้กอดท่านแม่ทัพใหญ่ ที่บ้านบางแคครับ..โคตรอบอุ่นภูมิใจและสบายใจจัง..ผม เป็นคนชวนเอง ตอนที่จะลากลับบ้าน บอกว่า มาคุณวีกอดกันหน่อยดีมั๊ย..55555 ท่านแม่ทัพบอกว่า ได้เลยครับ แล้วเราก็กอดกันหมับ พร้อมหัวเราะโฮกใหญ่ ..ชื่นใจครับได้กอดตำนาน
    กอดของผมวันนั้น เรียกว่า กอดใจแลกใจ..ครับ เสียดายปาปารัสซี่จับภาพวินาทีสำคัญไม่ทัน..555

แล้วเพื่อนๆละครับ กอดใครในมาสด้าละยัง
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

ในบ้าน mazda ไม่มีใครกอดแล้วแอบล้วงกระเป๋าตังแน่นอนคับ
    กอดได้ทุกคนเลยค้าบบบบ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ผมชอบกระทู้นี้จังเลย ขอเล่าเรื่องราวของผู้ชายในอดีตหน่อยนะครับ สมัยผมเด็กๆเรายังมีกลุ่มเพื่อนที่กอดคอกินเหล้า เที่ยวจีบหญิง ใช้ชีวิตเราและนาน เพื่อนกันตลอดไปอะไรแบบนั้น ความรู้สึกมันยังไม่ใช่เฮ้ยกูรักมึ งอะไรแบบทุกวันนี้ - -"

มาถึงปัจจุบันรู้สึกดีมากๆครับ ผมเห็นสหายมาสด้านี่แหละมั้งที่สวัสดีทักทายแล้วโอบก อดกันฉันท์มิตร ผมว่ามันอบอุ่นดีมากๆครับ ผมชอบครับ และยินดีที่จะกอดทุกคน ชายจริง หญิงแท้ ลิงค่างเก้งกวางชะนียินดีเสมอครับ 5555

กอดกันหน่อยมั้ย

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

เท่าที่จำได้ และนับได้นะครับ

ท่านแม่ทัพ ท่านอุ้ย ท่านผู้ใหญ่ตุ๊ก ท่านแจ๊คกี้ ท่านเกริก ท่านพี่โอ๊ค จำได้แค่นี้ครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ

ท่านแม่ทัพ ท่านอุ้ย ท่านผู้ใหญ่ตุ๊ก ท่านแจ๊คกี้ ท่านเกริก ท่านพี่โอ๊ค จำได้แค่นี้ครับ...
    โหท่านเจี๊ยบได้เยอะมาก ผมยังไม่ได้ใครซักคนเลยคับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ

อู้ว้าว...ว่างๆแนะนำให้พี่ได้กอดบ้างน่ะเจี๊ยบนะ 5555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    โหท่านเจี๊ยบได้เยอะมาก ผมยังไม่ได้ใครซักคนเลยคับ
    ยังไม่สายนะครับท่าน..สักวันต้องได้เริ่มกอด ลองดูสิครับ กอดชาวมาสด้าแล้วจะติดใจ 555

Tags for this Thread

Bookmarks