[ ซื้อ ] หา Sprint หัวเหลี่ยม ตัว P ทะเบียนแท้พร้อมโอน ..

ชื่อกระทู้: หา Sprint หัวเหลี่ยม ตัว P ทะเบียนแท้พร้อมโอน ..

Member aomziin's Avatar
    สถานที่
    FWM,,*
    ขอบคุณ
    0

Smile หา Sprint หัวเหลี่ยม ตัว P ทะเบียนแท้พร้อมโอน ..

ใครที่สนใจอยากขาย Vespa Sprint หัวเหลี่ยมตัว P ทะเบียนแท้พร้อมโอน รบกวนขอรูปลายละเอียดพร้อมราคาส่งเข้าเมล [email protected] เพื่อเป็นการตัดสินใจด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

ได้รถแล้วนะครับขอบคุณ Thaiscooter และ ทุกคนที่เสนอรถให้ชมกัน ขอบคุณมากๆครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aomziin : 03-10-2011 เมื่อ 10:06
    "สุขใดไหนเลยจะเท่า ได้ไปในจุดหมายที่ฝัน กับ รถคู่ใจที่ไม่เคยบ่นว่าเหนื่อย"

สถานที่
    FWM,,*
    ขอบคุณ
    0

อัพครับ น้องชายผมอยากได้ ใครมีต้องการขายรบกวนหน่อยนะครับ ,, เผื่อเจอเนื้อคู่
    "สุขใดไหนเลยจะเท่า ได้ไปในจุดหมายที่ฝัน กับ รถคู่ใจที่ไม่เคยบ่นว่าเหนื่อย"

aew_64
    สถานที่
    freedom
    ขอบคุณ
    0

มีครับ รถทะเบียนโอนชื่อผมเองครับ แต่รูปยังไม่ได้ถ่ายเลย บอกรายละเอียดคร่าวๆไว้ก่อนละกันน่ะครับ
    เป็นรถบ้านอะครับใช้ตั้งแต่สมัยเรียน เป็นปี 1967 เลขเครื่องและโครง สามหลักแรก ตรงกัน
    จดทะเบียนปีตรงครับ 2510 เครื่อง P โครง P จานไฟ P แคร้ง P ซ้ายขวาเดิม ถาดรองคาบู P ครอบคาบู P มีคาบูเดลอตโต้ 20 มิลให้ ครับ รถใส่ตัวโตอยู่ครับและ บังโคลนหน้ซุปเปอร์ แต่ถ้าเอารถ ผมให้หัวเหลี่ยมและบังโคลนสปริ้นไปด้วย หลักๆเดิม ครับ เหลือรยละเอียดนิดหน่อย นึกได้เท่านี้นะครับ ทำไปเยอะนึกตอนนี้ได้ Detail เท่านี้ละครับ
    ทะเบียนเป็น ก. ใต้ถังตัวยู ฝาข้างเดิมนะครับ ทรงรถสวยผมว่าน่ะ
    อ้อลืมบอกไป เครื่องโอเคครับผมให้ สีผมว่าโอเคไม่มีผุ(จะให้บอกเป็น% ก็ต้องอยุ่ที่วิจารณญาณของแต่ละคน)
    ขี่ปล่อยมือได้สบายๆครับ อยากให้ลองมาดูรถด้วยตัวเองจะดีมาก ทำงานต่างจังหวัดไม่ค่อยมีเวลาขับ
    สนใจ โทรสอบถามได้นะครับ พอดีไม่ค่อยได้เล่น เว็บ
    0836165802 (โอ)รถอยู่นนทบุรี ครับ

TakoYaki's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลองดู

ลองดูคับ ทะเบียนเต็มพร้อมโอน จด2510 เลขโครงอยู่ใต้เก๊ะ ตำเเหน่งเดิม เครื่องดี สีเเห้งไม่มีผุ ไมล์เเท้ ไฟหน้าเเท้ ไฟท้ายเเท้ เเตรเเท้ เบาะเเท้ กุญเเจคอ กุญเเจเก๊ะ 9ล9 โทร 0878107222 กี รถอยู่ พระราม7 คับ
    (โอนไม่ได้รับซื้อคืนคับ) ขายเเล้วคับคันนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TakoYaki : 14-05-2011 เมื่อ 18:27
    - T A K O Y A K I -

TEL : 087 810 7222

Sukree S.
    no. 208 059 6907 ธ.กรุงเทพ สาขาบางกรวย

ไม่รับคิวจองนะครับ ขออนุญาติขายให้กับผู้ที่ต้องการจะซื้อและมีความพร้อ มที่สุดทางด้านการเงิน และติดต่อมาเป็นคนแรกนะครับ

สถานที่
    FWM,,*
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aew_64 อ่านข้อความ
    มีครับ รถทะเบียนโอนชื่อผมเองครับ แต่รูปยังไม่ได้ถ่ายเลย บอกรายละเอียดคร่าวๆไว้ก่อนละกันน่ะครับ
    เป็นรถบ้านอะครับใช้ตั้งแต่สมัยเรียน เป็นปี 1967 เลขเครื่องและโครง สามหลักแรก ตรงกัน
    จดทะเบียนปีตรงครับ 2510 เครื่อง P โครง P จานไฟ P แคร้ง P ซ้ายขวาเดิม ถาดรองคาบู P ครอบคาบู P มีคาบูเดลอตโต้ 20 มิลให้ ครับ รถใส่ตัวโตอยู่ครับและ บังโคลนหน้ซุปเปอร์ แต่ถ้าเอารถ ผมให้หัวเหลี่ยมและบังโคลนสปริ้นไปด้วย หลักๆเดิม ครับ เหลือรยละเอียดนิดหน่อย นึกได้เท่านี้นะครับ ทำไปเยอะนึกตอนนี้ได้ Detail เท่านี้ละครับ
    ทะเบียนเป็น ก. ใต้ถังตัวยู ฝาข้างเดิมนะครับ ทรงรถสวยผมว่าน่ะ
    อ้อลืมบอกไป เครื่องโอเคครับผมให้ สีผมว่าโอเคไม่มีผุ(จะให้บอกเป็น% ก็ต้องอยุ่ที่วิจารณญาณของแต่ละคน)
    ขี่ปล่อยมือได้สบายๆครับ อยากให้ลองมาดูรถด้วยตัวเองจะดีมาก ทำงานต่างจังหวัดไม่ค่อยมีเวลาขับ
    สนใจ โทรสอบถามได้นะครับ พอดีไม่ค่อยได้เล่น เว็บ
    0836165802 (โอ)รถอยู่นนทบุรี ครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ เดียวสนใจยังไงจะติดต่อไปนะครับผม

สถานที่
    FWM,,*
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TakoYaki อ่านข้อความ
    ลองดูคับ ทะเบียนเต็มพร้อมโอน จด2510 เลขโครงอยู่ใต้เก๊ะ ตำเเหน่งเดิม เครื่องดี สีเเห้งไม่มีผุ ไมล์เเท้ ไฟหน้าเเท้ ไฟท้ายเเท้ เเตรเเท้ เบาะเเท้ กุญเเจคอ กุญเเจเก๊ะ 9ล9 โทร 0878107222 กี รถอยู่ พระราม7 คับ
    (โอนไม่ได้รับซื้อคืนคับ)
    รถสวยมากเลยครับ เดียวรอคนกำตัง มาตัดสินใจก่อนนะครับ ถ้ายังไงจะติดต่อไปครับขอบคุณมากจริงๆครับ

Senior Member PKmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัพให้คันขาวครับ

ได้มาอีกคันแระเหรอกี ออกไวๆนะ ^^
    d(-```-)b มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ต้องซื้อ
    คิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด
    คิดทุกอย่างที่ทำ แต่อย่าทำทุกอย่างที่คิด

[email protected]

เลขที่บัญชี 2080454743 Tel.0891684070

ฝากไว้ด้วยครับ
    ผลิตภัณฑ์แห่งความงามในเครือ รพ.ยันฮี
    http://www.facebook.com/pages/4Healt...96554373692609

TakoYaki's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PKmaster อ่านข้อความ
    อัพให้คันขาวครับ

ได้มาอีกคันแระเหรอกี ออกไวๆนะ ^^
    ขอบคุณคับมาเรื่อยๆคับเเต่ตัวp นี้นานมาก่าจะได้มาทีคับ
    - T A K O Y A K I -

TEL : 087 810 7222

Sukree S.
    no. 208 059 6907 ธ.กรุงเทพ สาขาบางกรวย

ไม่รับคิวจองนะครับ ขออนุญาติขายให้กับผู้ที่ต้องการจะซื้อและมีความพร้อ มที่สุดทางด้านการเงิน และติดต่อมาเป็นคนแรกนะครับ

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สวยดีครับ อัพช่วยยยยย

สถานที่
    FWM,,*
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TakoYaki อ่านข้อความ
    ลงรูปให้เเล้วนะคับ
    ขอบคุณมากครับพี่ รถสวยมากเลยครับ ถ้าไม่ผิดพลาดอะไรยังไง น้องผมคงได้ลงไปดูรถพี่แน่นอนครับ ..เอกสารชัดดี ถูกใจครับ อยากรบกวนถามอีกรอบครับทะเบียนเป็นของจังหวัดไหนหรอค รับ ..เพราะถ้าน้องผมเอาคงต้องแจ้งย้ายเข้าจังหวัดที่เค้ าอยู่อ่าครับไม่รู้ไกลกับจังหวัดที่รถอยู่หรือป่าว ..

สถานที่
    FWM,,*
    ขอบคุณ
    0

ถ้ามีใครจะขายอีกรบกวนโพสเพิ่มเติมนะครับ .. ขอบคุณมากครับ พี่ Takoyaki ถ้ารถยังไม่ได้ขายก็แจ้งด้วยนะครับ เห้นน้องโทรมาบอกว่าวันนี้มีคนเข้าไปดูรถ ขอบคุณมากเลยครับ ถ้ายังเป็นเนื้อคู่น้องผม คงยังไม่ไป T^T ..

รักเธอจนจบชีวิต 15december's Avatar
    สถานที่
    Hikikomori Classic Club
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ
    รูปถ่ายปากทางเข้า JESSADA ป่ะครับ

เศษซากความฝัน กับ ความรักไม่ลงตัว...

Senior Member papawadee's Avatar
    สถานที่
    MESSIAH
    ขอบคุณ
    0

Senior Member เวสปร้า's Avatar
    สถานที่
    freedom life vespa gang
    ขอบคุณ
    0

ออม หรอ เราตั๋งนะ เพชรบูรณ์เหมือนกัน ได้รถยัง
    ขี่ไป ซ่อมไป สบายใจดี
    เลขบัญชี ธนาคาร ทหารไทย สาขาแพร่ 3547021489 เธียรดนัย ยอดพันคำ
    เลขบัญชี ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา สาขาเซ็นทรัลพลาซ่า พิษณุโลก 6681013426 เธียรดนัย ยอดพันคำ
    เมล์ [email protected]
    โทร 08-8282-4273

เวสปร้า ห้า ห้าว

สถานที่
    FWM,,*
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เวสปร้า อ่านข้อความ
    ออม หรอ เราตั๋งนะ เพชรบูรณ์เหมือนกัน ได้รถยัง
    ได้ละเพื่อนได้ประมาน เกือบ 3 เดือนและไม่ได้แจ้งลบกระทู้ แหะๆ ..

Bookmarks