[ แนะนำ ] งานดีๆ - หน้า 24

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: งานดีๆ

Senior Member kopter_n72's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kopter_n72 อ่านข้อความ
    คืบหน้ายังไงบ้างคับพี่.............(ขอเลขสวยๆได้ป่ ะคับ)เก่ง....C65y
    UP..............
    You"ll Never Walk Alone
    [email protected]

ฟ้าสาง's Avatar
    สถานที่
    คนเดียวโดดเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

โปรดอ่านให้เข้าใจก่อนส่งเอกสารทำนะครับ
    ถ้ารีบไม่แนะนำให้ทำกับผมครับ
    เพราะเงินบางครั้งไม่สำคัญเสมอไป
    เราอยากช่วยให้ท่านมีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมายเท่านั้ นครับ

บริการงานทะเบียนรถจักรยายนต์ โอนรถทุกกรณี ขาดชุดโอน เจ้าของหาไม่เจอ เจ้าของตาย บัตรประชาชนหมดอายุ ปรีกษาได้

รับโอน-แจ้งเปลี่ยนชื่อเจ้าของรถจักรยานยนต์ ทั่วประเทศ ดำเนินการให้ท่านด้วยความรวดเร็ว และบริการที่ประทับใจครับ

- บริการโอนรถ
    - บัตรประชาชนหมดอายู
    - เจ้าของเดิมเสียชีวิต
    - แจ้งย้าย
    - ต่อภาษี
    - แจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์
    - แจ้งเปลี่ยนสี

ระยะเวลาในการดำเนินการ กรณีการโอนใช้เวลา 2-3 เดือน ครับ แล้วแต่กรณี
    ระยะเวลาไม่รวมเวลาในการขนส่งครับ งดรับทะเบียน 3 จังหวัดภาคใต้นะครับ แต่จะให้ทำก้อได้นะครับ แต่นานมากนะครับ

ทะเบียนทุกคัน ทุกเล่ม ปรึกษาก่อนได้ครับ จะหาคำตอบให้ครับ
    ค่าใช้จ่ายในการบริการไม่แพงครับ
    ค่าบริการจ่ายเงินทั้งหมดก่อนครับ

สนใจสอบถามได้ครับ ที่ 085-7319503 ต้นครับ
    หรือส่งข้อมูลมาที่ [email protected]
    ทำจริง ได้เล่มจริง เป็นชื่อของคุณจริง ส่งคืนจริง

เอกสารที่ต้องใช้ครับ
    1. คู่มือจดทะเบียนรถเล่มจริง +แผ่นป้ายทะเบียน
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน+สำเนาบัตรประจำตัวประชน อย่างละ 2 ชุด ของท่าน
    3. สำเนาบัตร+ สำเนาทะเบียนบ้าน ของเจ้าของเดิม
    4. เลขเครื่อง+เลขโครงที่ขูดลอกด้วยเทปกาวแล้ว จำนวน 6 ชุด ใช้เทปกาวยี่ห้อ Nittotape
    5. กรณีแจ้งเปลี่ยนเครื่องต้องมี ใบจำหน่ายเครื่อง ใบกำกับภาษี หรือคู่มือทะเบียนของเครื่องที่ใช้มาแล้ว

ส่งเอกสารมาที่ นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    69/2 ถ.สีหราชเดโชชัย ต.ในเมือง อ.มือง จ.พิษณุโลก 65000
    หรือที่ 343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000

สุดท้ายนี้ขอแจ้งให้ลูกค้าและผู้ที่สนใจใช้บริการกับ ทางเรา
    โปรดเข้าใจด้วยนะครับว่า

1. เราทำให้ท่านได้จริง
    2. เราไม่โกงท่าน
    3. เรารักษาเอกสารของท่านไม่ให้หาย
    4. ระยะเวลาบางทีอาจเลยกำหนดแล้วแต่การหาของเอกสารจนสมบ ูรณ์
    (*_*)

เรียน ท่านผู้ใช้บริการทุกท่าน

การบริการงานทะเบียนของทุกท่าน ทุกคน
    เราจะบริการให้ท่านในกรณีที่ท่านไม่สามารถดำเนินการเ องได้ เช่น เรื่องเอกสารท่านมีปัญหา
    ข้อมูลของรถไม่ครบถ้วน ไม่ถูกต้อง หรือไม่มีข้อมูล
    ทางเราจะดำเนินการให้ท่านทุกคันทุกเล่ม

หากรีบเร่งเรายินดีคืนให้ท่านดำเนินการเองครับ

ทางเรารับประกันว่า เล่มทะเบียนทุกเล่มที่ให้เราดำเนินการ และได้ชำระเงินให้กับทางเราบางส่วนแล้ว
    เราขอยืนยันว่าเราทำให้ท่านได้จริง บางครั้งอาจติดขัดล้าช้าบ้าง
    ขอให้ท่านเข้าใจเราด้วยว่าเราเร่งดำเนินการให้ท่านตล อด
    แต่การดำเนินบางอย่างทางเราไม่สามารถดำเนินการเองได้ ต้องขอความร่วมมือจากเจ้าหน้าที่จังหวัดอื่น

ถ้าหากทำง่าย ท่านคงไม่ให้เราดำเนินการให้ท่าน ดำเนินการเองจะสะดวกกว่าง่ายกว่า เพราะเราจะทำในสิ่งที่ท่านทำไม่ได้ครับ

ท่านกล้าให้เราทำเราพร้อมที่จะดำเนินการให้เต็มที่คร ับ
    บางครั้งช้ามากน้อยเพียงใด ต้องแล้วแต่กรณีไปครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟ้าสาง : 27-11-2011 เมื่อ 15:21
    เจ้าของตาย ปรึกษาได้

ติดต่อหาเราที่ 085-7319503 ต้น ( GSM )
    หรือที่ [email protected]

นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000
    โอนเงินที่ ธ.กรุงไทย สาขา กำแพงเพชร
    เลขบัญชี 620 030 741 5

nueng_act's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีคนคบครับรถไม่สวย
    ขอบคุณ
    4

รถยนต์ทำได้มั้ยครับ
    อยู่บ้านท่านอย่านิ่งดูดาย
    ::
    ชื่อบัญชี USSANAI M. ธ.กรุงไทย สาขาดินแดง บ.ออมทรัพย์ 1780054181
    ขายอะไหล่ VESPA & LAM
    ขายอะไหล่ HONDA และอื่นๆ
    ของสะสมต่างๆ
    ขายโมเดล VESPA & LAM งานสังกะสีและโมเดล ขนาด 1:18 1:32 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...728&highlight=

Senior Member niyomthai_club's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัฟๆๆครับ พี่
    ความจริง ก็คือความจริง จะปิดบังกันนานได้ซักแค่ไหน..

titovcruz's Avatar
    สถานที่
    ขี่ไปเรื่อย
    ขอบคุณ
    0

สิบแอ๊ด
    ไอ้คนสองท่อ ไอ้หน้าทองขาว
    ข้าน้อย ขอเป็นเพียงแค่ไก่เชลย ที่สู้ถึงที่สุด สู้เท่านั้นจึงจะได้ซึ่งอิสระภาพ !!

birdvaan's Avatar
    สถานที่
    เวียงหนองล่อง classic lanna
    ขอบคุณ
    0

สอบถามหน่อยครับพี่ คือผมมีเครื่องดรีม+เลขโครง+ป้าย+เล่มทะเบียนชุดโอนค รบอยากโอนกรรรมสิทธิ์ชื่อเจ้าของเดิมเป็นชื่อผมต้องเ สียค่าใช่จ่ายเท่าไหร่ครับ pm บอกด้วยนะครับ

Senior Member oananlopburi's Avatar
    สถานที่
    O-anan Classic Lopburi
    ขอบคุณ
    0

น้ำแห้งเมื่อไหร่ แจ้งข่าวด้วยนะครับพี่
    "รถเก่าตามกาลเวลา มีค่ายิ่งกว่าทอง
    รถใหม่ถ้าทำหมอง ก้อเหมือนทองไม่มีค่า"
    ว่าที่ ร.ต.ภานุมาศ รนที
    Email : [email protected]
    เลขที่บัญชี 297-270418-3
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์
    089-1752498 (โต้ง)
    Facebook = ต.โต้ง รถเดิม
    =^-^=

birdvaan's Avatar
    สถานที่
    เวียงหนองล่อง classic lanna
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฟ้าสาง อ่านข้อความ
    ถ้าไปทำเองไม่กี่บาทหรอกครับ
    ตอนนี้มันเหลือแค่โครงกะเครื่องอะครับ

Senior Member oananlopburi's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฟ้าสาง อ่านข้อความ
    ครับผม ได้แล้วจะโทรไปหาเลยครับ
    ครับผม แต่ทำไมติดต่อไพี่ไม่ได้เลยล่ะครับ
    "รถเก่าตามกาลเวลา มีค่ายิ่งกว่าทอง
    รถใหม่ถ้าทำหมอง ก้อเหมือนทองไม่มีค่า"
    =^-^=

ฟ้าสาง's Avatar
    สถานที่
    คนเดียวโดดเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0
    1

โปรดอ่านให้เข้าใจก่อนส่งเอกสารทำนะครับ
    ถ้ารีบไม่แนะนำให้ทำกับผมครับ
    เพราะเงินบางครั้งไม่สำคัญเสมอไป
    เราอยากช่วยให้ท่านมีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมายเท่านั้ นครับ

บริการงานทะเบียนรถจักรยายนต์ โอนรถทุกกรณี ขาดชุดโอน เจ้าของหาไม่เจอ เจ้าของตาย บัตรประชาชนหมดอายุ ปรีกษาได้

รับโอน-แจ้งเปลี่ยนชื่อเจ้าของรถจักรยานยนต์ ทั่วประเทศ ดำเนินการให้ท่านด้วยความรวดเร็ว และบริการที่ประทับใจครับ

- บริการโอนรถ
    - บัตรประชาชนหมดอายู
    - เจ้าของเดิมเสียชีวิต
    - แจ้งย้าย
    - ต่อภาษี
    - แจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์
    - แจ้งเปลี่ยนสี

ระยะเวลาในการดำเนินการ กรณีการโอนใช้เวลา 2-3 เดือน ครับ แล้วแต่กรณี
    ระยะเวลาไม่รวมเวลาในการขนส่งครับ งดรับทะเบียน 3 จังหวัดภาคใต้นะครับ แต่จะให้ทำก้อได้นะครับ แต่นานมากนะครับ

ทะเบียนทุกคัน ทุกเล่ม ปรึกษาก่อนได้ครับ จะหาคำตอบให้ครับ
    ค่าใช้จ่ายในการบริการไม่แพงครับ
    ค่าบริการจ่ายเงินทั้งหมดก่อนครับ

สนใจสอบถามได้ครับ ที่ 085-7319503 ต้นครับ
    หรือส่งข้อมูลมาที่ [email protected]
    ทำจริง ได้เล่มจริง เป็นชื่อของคุณจริง ส่งคืนจริง

เอกสารที่ต้องใช้ครับ
    1. คู่มือจดทะเบียนรถเล่มจริง +แผ่นป้ายทะเบียน
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน+สำเนาบัตรประจำตัวประชน อย่างละ 2 ชุด ของท่าน
    3. สำเนาบัตร+ สำเนาทะเบียนบ้าน ของเจ้าของเดิม
    4. เลขเครื่อง+เลขโครงที่ขูดลอกด้วยเทปกาวแล้ว จำนวน 6 ชุด ใช้เทปกาวยี่ห้อ Nittotape
    5. กรณีแจ้งเปลี่ยนเครื่องต้องมี ใบจำหน่ายเครื่อง ใบกำกับภาษี หรือคู่มือทะเบียนของเครื่องที่ใช้มาแล้ว

ส่งเอกสารมาที่ นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    69/2 ถ.สีหราชเดโชชัย ต.ในเมือง อ.มือง จ.พิษณุโลก 65000
    หรือที่ 343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000

สุดท้ายนี้ขอแจ้งให้ลูกค้าและผู้ที่สนใจใช้บริการกับ ทางเรา
    โปรดเข้าใจด้วยนะครับว่า

1. เราทำให้ท่านได้จริง
    2. เราไม่โกงท่าน
    3. เรารักษาเอกสารของท่านไม่ให้หาย
    4. ระยะเวลาบางทีอาจเลยกำหนดแล้วแต่การหาของเอกสารจนสมบ ูรณ์
    (*_*)

เรียน ท่านผู้ใช้บริการทุกท่าน

การบริการงานทะเบียนของทุกท่าน ทุกคน
    เราจะบริการให้ท่านในกรณีที่ท่านไม่สามารถดำเนินการเ องได้ เช่น เรื่องเอกสารท่านมีปัญหา
    ข้อมูลของรถไม่ครบถ้วน ไม่ถูกต้อง หรือไม่มีข้อมูล
    ทางเราจะดำเนินการให้ท่านทุกคันทุกเล่ม

หากรีบเร่งเรายินดีคืนให้ท่านดำเนินการเองครับ

ทางเรารับประกันว่า เล่มทะเบียนทุกเล่มที่ให้เราดำเนินการ และได้ชำระเงินให้กับทางเราบางส่วนแล้ว
    เราขอยืนยันว่าเราทำให้ท่านได้จริง บางครั้งอาจติดขัดล้าช้าบ้าง
    ขอให้ท่านเข้าใจเราด้วยว่าเราเร่งดำเนินการให้ท่านตล อด
    แต่การดำเนินบางอย่างทางเราไม่สามารถดำเนินการเองได้ ต้องขอความร่วมมือจากเจ้าหน้าที่จังหวัดอื่น

ถ้าหากทำง่าย ท่านคงไม่ให้เราดำเนินการให้ท่าน ดำเนินการเองจะสะดวกกว่าง่ายกว่า เพราะเราจะทำในสิ่งที่ท่านทำไม่ได้ครับ

ท่านกล้าให้เราทำเราพร้อมที่จะดำเนินการให้เต็มที่คร ับ
    บางครั้งช้ามากน้อยเพียงใด ต้องแล้วแต่กรณีไปครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟ้าสาง : 27-11-2011 เมื่อ 15:26
    เจ้าของตาย ปรึกษาได้

ติดต่อหาเราที่ 085-7319503 ต้น ( GSM )
    หรือที่ [email protected]

นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000
    โอนเงินที่ ธ.กรุงไทย สาขา กำแพงเพชร
    เลขบัญชี 620 030 741 5

อัฟและรอครับคุณต้น
    เซยังไม่ตายเขาขี่cb93อยู่หมู่บ้านเศรษฐกิจ
    ชอบหนังavเป็นชีวิตจิตใจชอบขี้กลางแจ้งมากเป็นที่สุด

facebook เช เท่ไม่มีจะแดก

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทะเบียน mz ได้แล้วนะครับ 851
    ทะเบียน c92 ได้แล้วนะครับ 853

จัดส่งให้วันเสาร์นี้นะครับ
    ยังคงต้องรอต่อไปคับเรา
    =^-^=

donshinobi01's Avatar
    สถานที่
    บูรพา จันทบุรี
    ขอบคุณ
    0
    1

พี่ต้นคับ ทะเบียนหมู 95 ของโอ๊ตสมุทรปราการใกล้ยังคับ รอๆๆๆๆคับผม

โปรดใช้วิจารณญาณก่อนซื้อทุกครั้ง
    อะไหล่ BMW ทุกรุ่น

ติดต่อ ดล บูรพา
    0927659887 และ LINE 0882284795 LINE ID donshinobi เท่านั้น
    นายศิวะดล เข็มทอง
    ธนาคารกกรุงไทย 271-0-09356-1
    ออมทรัพย์ ถนนศรีรองเมือง จันทบุรี
    msn / E-mail:[email protected]

อะไหล่ bmw ทุกชนิด ทุกรุ่นเท่าที่พอจะหาได้ครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=425246

ขาย อะไหล่ BMW มอเตอร์ไซค์ ทุกชนิด รับสั่งอะไหล่จากศูนย์

Senior Member kopter_n72's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Up

up
    .........Up
    You"ll Never Walk Alone
    [email protected]

Senior Member narong savanpommarat's Avatar
    สถานที่
    สังขชาติคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมเลยคับ
    ขอให้พี่น้องชาวคลาสสิคดำรงไว้ซึ่งความคลาสสิคเก็บไว ้ให้ลูกหลานรุ่นหลังได้เห็นได้ชมในเสน่ห์และความ งามอันน่าหลงใหลของมันอย่าปล่อยให้มันเป็นเศษเหล็กตา ยตามกาลเวลาที่แปลผัน
    อย่าปล่อยให้ก้านกระทุ้ง กลายเป็นแค่ตำนาน
    อย่าปล่อยให้ลูกคาบูในเครื่อง กลายเป็นเศษเหล็ก
    อย่าปล่อยให้enduroจมหายไปกับดิน
    อย่าปล่อยให้เด็กรุ่นหลังถามออโต้ลูบคืออะไร
    อย่าปล่อยให้ขี้สนิมกัดกินรถเรา
    และอย่าปล่อยให้เด็กแว๊นส์ ทำชื่อเสียงพวกเราเสียหาย

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks