[ แนะนำ ] งานดีๆ - หน้า 33

หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: งานดีๆ

Songlor_Kao.Kao's Avatar
    สถานที่
    [N] [E] [U] [N] [G]
    ขอบคุณ
    0

มาทักทายครับพี่ต้น งานเยอะใหมพี่ ผมได้สิ่งที่ผมตามหามาแล้วครับ พรุ่งนี้จะโทรไปหา

อัฟให้ครับคุณต้น รอได้ครับผม ช่วงนี้น้ำท่วมเอาใจช่วยครับ
    เซยังไม่ตายเขาขี่cb93อยู่หมู่บ้านเศรษฐกิจ
    ชอบหนังavเป็นชีวิตจิตใจชอบขี้กลางแจ้งมากเป็นที่สุด

facebook เช เท่ไม่มีจะแดก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมรถ jx110 มีทะเบียนเดิมๆ แต่ไม่มีเล่มหาย ทะเบียนขาด ทะเบียนเชียงใหม่ เป็นรถของปู่แฟนผม จอดไว้สิบกว่าปี อยากมีเล่มต่อทะเบียนหรือสามารถทำโอนเป็นชื่อผมได้ไห มครับ

ขอบคุณ
    0

ครับ ขอบคุนมากครับ

Songlor_Kao.Kao's Avatar
    สถานที่
    [N] [E] [U] [N] [G]
    ขอบคุณ
    0

ไปลอยกระทงมายังพี่ต้น ผมไปลอยมาแล้ว

ฟ้าสาง's Avatar
    สถานที่
    คนเดียวโดดเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

โปรดอ่านให้เข้าใจก่อนส่งเอกสารทำนะครับ
    ถ้ารีบไม่แนะนำให้ทำกับผมครับ
    เพราะเงินบางครั้งไม่สำคัญเสมอไป
    เราอยากช่วยให้ท่านมีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมายเท่านั้ นครับ

บริการงานทะเบียนรถจักรยายนต์ โอนรถทุกกรณี ขาดชุดโอน เจ้าของหาไม่เจอ เจ้าของตาย บัตรประชาชนหมดอายุ ปรีกษาได้

รับโอน-แจ้งเปลี่ยนชื่อเจ้าของรถจักรยานยนต์ ทั่วประเทศ ดำเนินการให้ท่านด้วยความรวดเร็ว และบริการที่ประทับใจครับ

- บริการโอนรถ
    - บัตรประชาชนหมดอายู
    - เจ้าของเดิมเสียชีวิต
    - แจ้งย้าย
    - ต่อภาษี
    - แจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์
    - แจ้งเปลี่ยนสี

ระยะเวลาในการดำเนินการ กรณีการโอนใช้เวลา 2-3 เดือน ครับ แล้วแต่กรณี
    ระยะเวลาไม่รวมเวลาในการขนส่งครับ งดรับทะเบียน 3 จังหวัดภาคใต้นะครับ แต่จะให้ทำก้อได้นะครับ แต่นานมากนะครับ

ทะเบียนทุกคัน ทุกเล่ม ปรึกษาก่อนได้ครับ จะหาคำตอบให้ครับ
    ค่าใช้จ่ายในการบริการไม่แพงครับ
    ค่าบริการจ่ายเงินทั้งหมดก่อนครับ

สนใจสอบถามได้ครับ ที่ 085-7319503 ต้นครับ
    หรือส่งข้อมูลมาที่ [email protected]
    ทำจริง ได้เล่มจริง เป็นชื่อของคุณจริง ส่งคืนจริง

เอกสารที่ต้องใช้ครับ
    1. คู่มือจดทะเบียนรถเล่มจริง +แผ่นป้ายทะเบียน
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน+สำเนาบัตรประจำตัวประชน อย่างละ 2 ชุด ของท่าน
    3. สำเนาบัตร+ สำเนาทะเบียนบ้าน ของเจ้าของเดิม
    4. เลขเครื่อง+เลขโครงที่ขูดลอกด้วยเทปกาวแล้ว จำนวน 6 ชุด ใช้เทปกาวยี่ห้อ Nittotape
    5. กรณีแจ้งเปลี่ยนเครื่องต้องมี ใบจำหน่ายเครื่อง ใบกำกับภาษี หรือคู่มือทะเบียนของเครื่องที่ใช้มาแล้ว

ส่งเอกสารมาที่ นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    69/2 ถ.สีหราชเดโชชัย ต.ในเมือง อ.มือง จ.พิษณุโลก 65000
    หรือที่ 343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000

สุดท้ายนี้ขอแจ้งให้ลูกค้าและผู้ที่สนใจใช้บริการกับ ทางเรา
    โปรดเข้าใจด้วยนะครับว่า

1. เราทำให้ท่านได้จริง
    2. เราไม่โกงท่าน
    3. เรารักษาเอกสารของท่านไม่ให้หาย
    4. ระยะเวลาบางทีอาจเลยกำหนดแล้วแต่การหาของเอกสารจนสมบ ูรณ์
    (*_*)

เรียน ท่านผู้ใช้บริการทุกท่าน

การบริการงานทะเบียนของทุกท่าน ทุกคน
    เราจะบริการให้ท่านในกรณีที่ท่านไม่สามารถดำเนินการเ องได้ เช่น เรื่องเอกสารท่านมีปัญหา
    ข้อมูลของรถไม่ครบถ้วน ไม่ถูกต้อง หรือไม่มีข้อมูล
    ทางเราจะดำเนินการให้ท่านทุกคันทุกเล่ม

หากรีบเร่งเรายินดีคืนให้ท่านดำเนินการเองครับ

ทางเรารับประกันว่า เล่มทะเบียนทุกเล่มที่ให้เราดำเนินการ และได้ชำระเงินให้กับทางเราบางส่วนแล้ว
    เราขอยืนยันว่าเราทำให้ท่านได้จริง บางครั้งอาจติดขัดล้าช้าบ้าง
    ขอให้ท่านเข้าใจเราด้วยว่าเราเร่งดำเนินการให้ท่านตล อด
    แต่การดำเนินบางอย่างทางเราไม่สามารถดำเนินการเองได้ ต้องขอความร่วมมือจากเจ้าหน้าที่จังหวัดอื่น

ถ้าหากทำง่าย ท่านคงไม่ให้เราดำเนินการให้ท่าน ดำเนินการเองจะสะดวกกว่าง่ายกว่า เพราะเราจะทำในสิ่งที่ท่านทำไม่ได้ครับ

ท่านกล้าให้เราทำเราพร้อมที่จะดำเนินการให้เต็มที่คร ับ
    บางครั้งช้ามากน้อยเพียงใด ต้องแล้วแต่กรณีไปครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟ้าสาง : 27-11-2011 เมื่อ 16:11
    เจ้าของตาย ปรึกษาได้

ติดต่อหาเราที่ 085-7319503 ต้น ( GSM )
    หรือที่ [email protected]

นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000
    โอนเงินที่ ธ.กรุงไทย สาขา กำแพงเพชร
    เลขบัญชี 620 030 741 5

Senior Member oananlopburi's Avatar
    สถานที่
    O-anan Classic Lopburi
    ขอบคุณ
    0

ได้รับของแล้วนะครับพี่
    สมกับการรอคอยมานาน ครับ
    4-5 เดือน เต็มครับ
    "รถเก่าตามกาลเวลา มีค่ายิ่งกว่าทอง
    รถใหม่ถ้าทำหมอง ก้อเหมือนทองไม่มีค่า"
    ว่าที่ ร.ต.ภานุมาศ รนที
    Email : [email protected]
    เลขที่บัญชี 297-270418-3
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์
    089-1752498 (โต้ง)
    Facebook = ต.โต้ง รถเดิม
    =^-^=

ขอบคุณ
    0

ครับขอบคุนมากครับ มีอะไรก้อมาโพสไว้ไนกระทู้นะครับ ผมเข้ามาติดตามเรื่อยๆๆครับ ขอบคุนครับ

Member kukaja555's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

up ...ๆ รอๆ
    นาย ณัฐพงษ์ ชัยโพธิ์
    ธนาคาร กรุงเทพ สาขา โลตัสระยอง
    572-0-29227-4
    10/3 ม.2 ตะพงใน ต.ตะพง อ.เมือง จ.ระยอง
    Dtac 087-7468590

Senior Member oananlopburi's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ก้อพอรู้ครับ พี่มีไรไหมครับ
    "รถเก่าตามกาลเวลา มีค่ายิ่งกว่าทอง
    รถใหม่ถ้าทำหมอง ก้อเหมือนทองไม่มีค่า"
    ว่าที่ ร.ต.ภานุมาศ รนที
    Email : [email protected]
    เลขที่บัญชี 297-270418-3
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์
    089-1752498 (โต้ง)
    Facebook = ต.โต้ง รถเดิม
    =^-^=

Senior Member prakodkan's Avatar
    สถานที่
    THEFOX 69 CS.
    ขอบคุณ
    0

อยากทราบว่า
    ถ้ารถผมมี ป้ายทะเบียน แต่ไม่มีเอกสาร ใดๆ สามารถออก เอกสาร ได้ไมคับ
    ร้านยายกีหมี่กรอบ
    ขนมหวานหมี่กรอบ - กระยาสาท

เก๊กฮวย สยาม ไทยแลนด์คลาสสิค
    จงอย่าโกรธที่มันพาไปไม่ถึง แต่จงซาบซึ้งที่มันพาไปได้ตั้งไกล

Tel. 089-621-1454
    คนไทยรักกัน คิดต่างกันได้
    Facebook : http://www.facebook.com/Dew70
    Msn : [email protected]

ขอบคุณ
    0

เดวถ้าของผมเสดแล้วพี่รบกวนถ่ายรุปไห้ผมดุหน่อยนะครั บ แล้วจาโอนเงินไห้ แล้ว พี่ก้อส่ง เอกสารที่ทำเสดมาไห้ผมนะครับ ขอบคุนพี่มากกๆครับ

koken999's Avatar
    สถานที่
    Honda Classic Saraburi !!!!
    ขอบคุณ
    0

c90ทะเบียนขาด2ปี ต่อทะเบียน แจ้งเปลื่ยนชื่อ มีชุดโอนครบ แจ้งเปลื่ยนเครื่องด้วย เท่าไหลครับ
    เด็กพิดโลกเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้มาทำงานอยู่ที่สระบุรี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย koken999 : 15-11-2011 เมื่อ 22:22
    ----------------------------------------------------------------I Classic
    ----------------------------นายศราวุธ ยูระมาศ ที่อยู่ปัจจุบัน 59/7 ซ.2 ถ.เทศบาล8 ต.ปากเพรียว อ.เมือง จ.สระบุรี 18000
    ------------------------------------บัญชีออมทรัพย์ 516-6-02592-2 ธนาคาร ธนาชาต สาขาถนนสุดบรรทัด
    ----------------------------------------------------ติดต่อ(หนุ่ย) 089-0897335 1-2Call
    ----------------------------------------[IMG] ซีรีย์เกาหลี ฝากรูป[/IMG]

คนเมืองฉะ pongcheplove's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พอดีผมได้รถมา มีทะเบียนขาด20ปีได้ แต่เจ้าของคาดว่าถ้ายังอยู่อายุประมาณ70-80 ถ้าเค้าตายผมทำอย่างไรดีคับ
    รับออกแบบ สร้าง ชิ้นงานไฟเบอร์กลาส ตูดมด คาเฟ่ แทรกเกอร์ ราคาเป็นกันเอง

เพจของเราตามลิ้งเลยคับ >>> https://www.facebook.com/pages/Fiber...59054344228330

นายพีรพล กลีบเมฆ

ที่อยู่ 1380 ม.1(ศูนย์การค้าศิริพนม) ต.พนมสารคาม อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา 24120

Tel.. 087-3556756 (D-Tac) โทรได้ตลอด24 ถ้าไม่รับคือ หลับ

E-mail : [email protected]

บัญชี: 203-0-32172-9 ธ.กรุงไทย

ชื่อบัญชี:พีรพล กลีบเมฆ

ฟ้าสาง's Avatar
    สถานที่
    คนเดียวโดดเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

โปรดอ่านให้เข้าใจก่อนส่งเอกสารทำนะครับ
    ถ้ารีบไม่แนะนำให้ทำกับผมครับ
    เพราะเงินบางครั้งไม่สำคัญเสมอไป
    เราอยากช่วยให้ท่านมีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมายเท่านั้ นครับ

บริการงานทะเบียนรถจักรยายนต์ โอนรถทุกกรณี ขาดชุดโอน เจ้าของหาไม่เจอ เจ้าของตาย บัตรประชาชนหมดอายุ ปรีกษาได้

รับโอน-แจ้งเปลี่ยนชื่อเจ้าของรถจักรยานยนต์ ทั่วประเทศ ดำเนินการให้ท่านด้วยความรวดเร็ว และบริการที่ประทับใจครับ

- บริการโอนรถ
    - บัตรประชาชนหมดอายู
    - เจ้าของเดิมเสียชีวิต
    - แจ้งย้าย
    - ต่อภาษี
    - แจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์
    - แจ้งเปลี่ยนสี

ระยะเวลาในการดำเนินการ กรณีการโอนใช้เวลา 2-3 เดือน ครับ แล้วแต่กรณี
    ระยะเวลาไม่รวมเวลาในการขนส่งครับ งดรับทะเบียน 3 จังหวัดภาคใต้นะครับ แต่จะให้ทำก้อได้นะครับ แต่นานมากนะครับ

ทะเบียนทุกคัน ทุกเล่ม ปรึกษาก่อนได้ครับ จะหาคำตอบให้ครับ
    ค่าใช้จ่ายในการบริการไม่แพงครับ
    ค่าบริการจ่ายเงินทั้งหมดก่อนครับ

สนใจสอบถามได้ครับ ที่ 085-7319503 ต้นครับ
    หรือส่งข้อมูลมาที่ [email protected]
    ทำจริง ได้เล่มจริง เป็นชื่อของคุณจริง ส่งคืนจริง

เอกสารที่ต้องใช้ครับ
    1. คู่มือจดทะเบียนรถเล่มจริง +แผ่นป้ายทะเบียน
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน+สำเนาบัตรประจำตัวประชน อย่างละ 2 ชุด ของท่าน
    3. สำเนาบัตร+ สำเนาทะเบียนบ้าน ของเจ้าของเดิม
    4. เลขเครื่อง+เลขโครงที่ขูดลอกด้วยเทปกาวแล้ว จำนวน 6 ชุด ใช้เทปกาวยี่ห้อ Nittotape
    5. กรณีแจ้งเปลี่ยนเครื่องต้องมี ใบจำหน่ายเครื่อง ใบกำกับภาษี หรือคู่มือทะเบียนของเครื่องที่ใช้มาแล้ว

ส่งเอกสารมาที่ นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    69/2 ถ.สีหราชเดโชชัย ต.ในเมือง อ.มือง จ.พิษณุโลก 65000
    หรือที่ 343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000

สุดท้ายนี้ขอแจ้งให้ลูกค้าและผู้ที่สนใจใช้บริการกับ ทางเรา
    โปรดเข้าใจด้วยนะครับว่า

1. เราทำให้ท่านได้จริง
    2. เราไม่โกงท่าน
    3. เรารักษาเอกสารของท่านไม่ให้หาย
    4. ระยะเวลาบางทีอาจเลยกำหนดแล้วแต่การหาของเอกสารจนสมบ ูรณ์
    (*_*)

เรียน ท่านผู้ใช้บริการทุกท่าน

การบริการงานทะเบียนของทุกท่าน ทุกคน
    เราจะบริการให้ท่านในกรณีที่ท่านไม่สามารถดำเนินการเ องได้ เช่น เรื่องเอกสารท่านมีปัญหา
    ข้อมูลของรถไม่ครบถ้วน ไม่ถูกต้อง หรือไม่มีข้อมูล
    ทางเราจะดำเนินการให้ท่านทุกคันทุกเล่ม

หากรีบเร่งเรายินดีคืนให้ท่านดำเนินการเองครับ

ทางเรารับประกันว่า เล่มทะเบียนทุกเล่มที่ให้เราดำเนินการ และได้ชำระเงินให้กับทางเราบางส่วนแล้ว
    เราขอยืนยันว่าเราทำให้ท่านได้จริง บางครั้งอาจติดขัดล้าช้าบ้าง
    ขอให้ท่านเข้าใจเราด้วยว่าเราเร่งดำเนินการให้ท่านตล อด
    แต่การดำเนินบางอย่างทางเราไม่สามารถดำเนินการเองได้ ต้องขอความร่วมมือจากเจ้าหน้าที่จังหวัดอื่น

ถ้าหากทำง่าย ท่านคงไม่ให้เราดำเนินการให้ท่าน ดำเนินการเองจะสะดวกกว่าง่ายกว่า เพราะเราจะทำในสิ่งที่ท่านทำไม่ได้ครับ

ท่านกล้าให้เราทำเราพร้อมที่จะดำเนินการให้เต็มที่คร ับ
    บางครั้งช้ามากน้อยเพียงใด ต้องแล้วแต่กรณีไปครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟ้าสาง : 27-11-2011 เมื่อ 16:09
    เจ้าของตาย ปรึกษาได้

ติดต่อหาเราที่ 085-7319503 ต้น ( GSM )
    หรือที่ [email protected]

นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000
    โอนเงินที่ ธ.กรุงไทย สาขา กำแพงเพชร
    เลขบัญชี 620 030 741 5

หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks