[ แนะนำ ] งานดีๆ - หน้า 29

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: งานดีๆ

แจ้ง ทำอินวอยต้องทำไงบ้างคับ

cb 750 f มีค่าไช้จ่ายเท่าไหร่ คับ

Senior Member XL1200's Avatar
    สถานที่
    Asulraguy
    ขอบคุณ
    0

เช็คเมล์ด้วยครับ...

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

ได้รับเอกสารแล้ว ขอบคุณครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

ฟ้าสาง's Avatar
    สถานที่
    คนเดียวโดดเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ทะเบียนคุณไพโรจน์ จ.ระยอง เรียบร้อยแล้วครับ

รูป รูป    
    เจ้าของตาย ปรึกษาได้

ติดต่อหาเราที่ 085-7319503 ต้น ( GSM )
    หรือที่ [email protected]

นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000
    โอนเงินที่ ธ.กรุงไทย สาขา กำแพงเพชร
    เลขบัญชี 620 030 741 5

Senior Member oananlopburi's Avatar
    สถานที่
    O-anan Classic Lopburi
    ขอบคุณ
    0

ยังไม่ถึงคิวผมอีกหรอครับพี่........
    O-anan Classic Lopburi
    "รถเก่าตามกาลเวลา มีค่ายิ่งกว่าทอง
    รถใหม่ถ้าทำหมอง ก้อเหมือนทองไม่มีค่า"
    ว่าที่ ร.ต.ภานุมาศ รนที
    Email : [email protected]
    เลขที่บัญชี 297-270418-3
    ธนาคาร กสิกรไทย ออมทรัพย์
    089-1752498 (โต้ง)
    Facebook = ต.โต้ง รถเดิม
    =^-^=

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

โปรดอ่านให้เข้าใจก่อนส่งเอกสารทำนะครับ
    ถ้ารีบไม่แนะนำให้ทำกับผมครับ
    เพราะเงินบางครั้งไม่สำคัญเสมอไป
    เราอยากช่วยให้ท่านมีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมายเท่านั้ นครับ

บริการงานทะเบียนรถจักรยายนต์ โอนรถทุกกรณี ขาดชุดโอน เจ้าของหาไม่เจอ เจ้าของตาย บัตรประชาชนหมดอายุ ปรีกษาได้

รับโอน-แจ้งเปลี่ยนชื่อเจ้าของรถจักรยานยนต์ ทั่วประเทศ ดำเนินการให้ท่านด้วยความรวดเร็ว และบริการที่ประทับใจครับ

- บริการโอนรถ
    - บัตรประชาชนหมดอายู
    - เจ้าของเดิมเสียชีวิต
    - แจ้งย้าย
    - ต่อภาษี
    - แจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์
    - แจ้งเปลี่ยนสี

ระยะเวลาในการดำเนินการ กรณีการโอนใช้เวลา 2-3 เดือน ครับ แล้วแต่กรณี
    ระยะเวลาไม่รวมเวลาในการขนส่งครับ งดรับทะเบียน 3 จังหวัดภาคใต้นะครับ แต่จะให้ทำก้อได้นะครับ แต่นานมากนะครับ

ทะเบียนทุกคัน ทุกเล่ม ปรึกษาก่อนได้ครับ จะหาคำตอบให้ครับ
    ค่าใช้จ่ายในการบริการไม่แพงครับ
    ค่าบริการจ่ายเงินทั้งหมดก่อนครับ

สนใจสอบถามได้ครับ ที่ 085-7319503 ต้นครับ
    หรือส่งข้อมูลมาที่ [email protected]
    ทำจริง ได้เล่มจริง เป็นชื่อของคุณจริง ส่งคืนจริง

เอกสารที่ต้องใช้ครับ
    1. คู่มือจดทะเบียนรถเล่มจริง +แผ่นป้ายทะเบียน
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน+สำเนาบัตรประจำตัวประชน อย่างละ 2 ชุด ของท่าน
    3. สำเนาบัตร+ สำเนาทะเบียนบ้าน ของเจ้าของเดิม
    4. เลขเครื่อง+เลขโครงที่ขูดลอกด้วยเทปกาวแล้ว จำนวน 6 ชุด ใช้เทปกาวยี่ห้อ Nittotape
    5. กรณีแจ้งเปลี่ยนเครื่องต้องมี ใบจำหน่ายเครื่อง ใบกำกับภาษี หรือคู่มือทะเบียนของเครื่องที่ใช้มาแล้ว

ส่งเอกสารมาที่ นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    69/2 ถ.สีหราชเดโชชัย ต.ในเมือง อ.มือง จ.พิษณุโลก 65000
    หรือที่ 343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000

สุดท้ายนี้ขอแจ้งให้ลูกค้าและผู้ที่สนใจใช้บริการกับ ทางเรา
    โปรดเข้าใจด้วยนะครับว่า

1. เราทำให้ท่านได้จริง
    2. เราไม่โกงท่าน
    3. เรารักษาเอกสารของท่านไม่ให้หาย
    4. ระยะเวลาบางทีอาจเลยกำหนดแล้วแต่การหาของเอกสารจนสมบ ูรณ์
    (*_*)

เรียน ท่านผู้ใช้บริการทุกท่าน

การบริการงานทะเบียนของทุกท่าน ทุกคน
    เราจะบริการให้ท่านในกรณีที่ท่านไม่สามารถดำเนินการเ องได้ เช่น เรื่องเอกสารท่านมีปัญหา
    ข้อมูลของรถไม่ครบถ้วน ไม่ถูกต้อง หรือไม่มีข้อมูล
    ทางเราจะดำเนินการให้ท่านทุกคันทุกเล่ม

หากรีบเร่งเรายินดีคืนให้ท่านดำเนินการเองครับ

ทางเรารับประกันว่า เล่มทะเบียนทุกเล่มที่ให้เราดำเนินการ และได้ชำระเงินให้กับทางเราบางส่วนแล้ว
    เราขอยืนยันว่าเราทำให้ท่านได้จริง บางครั้งอาจติดขัดล้าช้าบ้าง
    ขอให้ท่านเข้าใจเราด้วยว่าเราเร่งดำเนินการให้ท่านตล อด
    แต่การดำเนินบางอย่างทางเราไม่สามารถดำเนินการเองได้ ต้องขอความร่วมมือจากเจ้าหน้าที่จังหวัดอื่น

ถ้าหากทำง่าย ท่านคงไม่ให้เราดำเนินการให้ท่าน ดำเนินการเองจะสะดวกกว่าง่ายกว่า เพราะเราจะทำในสิ่งที่ท่านทำไม่ได้ครับ

ท่านกล้าให้เราทำเราพร้อมที่จะดำเนินการให้เต็มที่คร ับ
    บางครั้งช้ามากน้อยเพียงใด ต้องแล้วแต่กรณีไปครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟ้าสาง : 27-11-2011 เมื่อ 15:38

ติดต่อหาเราที่ 085-7319503 ต้น ( GSM )

343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000
    โอนเงินที่ ธ.กรุงไทย สาขา กำแพงเพชร

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่คับผมที่โทรไปถามอะครับ ว่าไม่มีชุดโอนลอย แต่มีเอกสารครบอะคับ คือจะไห้พี่ทำอะครับ

รถหมด 14 กพ 2554 ก็7เดือน ทะเบียนอุตรดิต คือ ผมจะเปลี่ยนเครื่อง กับโอน

ผมมีเอกสารทะเบียนบ้าน กับบัตรประชาชน อย่างระ1ฉบับ พร้อมลายเซ็น

ของเจ้าของเดิม ถูกต้อง ขาดแต่ชุดโอนลอย ครับ ถ้าจะให้พี่ทำนี้ประมานเท่าไรหรอคับ

แล้วทะเบียนจะเปลียนเป็นกรุงเทพปะครับ ขอบคุณครับ กี่วันเสร็จหรอครับ

ทำได้จริง ทำไม่ได้คืนเงินสองเท่า อัพครับสุดยอด
    I Classic

โอนเงินเข้าบัญชี Mr.Siwakorn Suppratum
    เลขทีบัญชี 769-223-425-3 ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขทีบัญชี 604-2-47297-0 ธนาคารกสิกรไทย

Tel. 084-9089866 ไปรซ์
    line ID classic_09

โอนเงินแล้วโทรแจ้งนะครับ เพื่อความรวดเร็วในการจัดส่งครับ
    สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้ที่ : http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/

" กดิง ทำห้ง่ "

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

โปรดอ่านให้เข้าใจก่อนส่งเอกสารทำนะครับ
    ถ้ารีบไม่แนะนำให้ทำกับผมครับ
    เพราะเงินบางครั้งไม่สำคัญเสมอไป
    เราอยากช่วยให้ท่านมีทะเบียนถูกต้องตามกฎหมายเท่านั้ นครับ

บริการงานทะเบียนรถจักรยายนต์ โอนรถทุกกรณี ขาดชุดโอน เจ้าของหาไม่เจอ เจ้าของตาย บัตรประชาชนหมดอายุ ปรีกษาได้

รับโอน-แจ้งเปลี่ยนชื่อเจ้าของรถจักรยานยนต์ ทั่วประเทศ ดำเนินการให้ท่านด้วยความรวดเร็ว และบริการที่ประทับใจครับ

- บริการโอนรถ
    - บัตรประชาชนหมดอายู
    - เจ้าของเดิมเสียชีวิต
    - แจ้งย้าย
    - ต่อภาษี
    - แจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์
    - แจ้งเปลี่ยนสี

ระยะเวลาในการดำเนินการ กรณีการโอนใช้เวลา 2-3 เดือน ครับ แล้วแต่กรณี
    ระยะเวลาไม่รวมเวลาในการขนส่งครับ งดรับทะเบียน 3 จังหวัดภาคใต้นะครับ แต่จะให้ทำก้อได้นะครับ แต่นานมากนะครับ

ทะเบียนทุกคัน ทุกเล่ม ปรึกษาก่อนได้ครับ จะหาคำตอบให้ครับ
    ค่าใช้จ่ายในการบริการไม่แพงครับ
    ค่าบริการจ่ายเงินทั้งหมดก่อนครับ

สนใจสอบถามได้ครับ ที่ 085-7319503 ต้นครับ
    หรือส่งข้อมูลมาที่ [email protected]
    ทำจริง ได้เล่มจริง เป็นชื่อของคุณจริง ส่งคืนจริง

เอกสารที่ต้องใช้ครับ
    1. คู่มือจดทะเบียนรถเล่มจริง +แผ่นป้ายทะเบียน
    2. สำเนาทะเบียนบ้าน+สำเนาบัตรประจำตัวประชน อย่างละ 2 ชุด ของท่าน
    3. สำเนาบัตร+ สำเนาทะเบียนบ้าน ของเจ้าของเดิม
    4. เลขเครื่อง+เลขโครงที่ขูดลอกด้วยเทปกาวแล้ว จำนวน 6 ชุด ใช้เทปกาวยี่ห้อ Nittotape
    5. กรณีแจ้งเปลี่ยนเครื่องต้องมี ใบจำหน่ายเครื่อง ใบกำกับภาษี หรือคู่มือทะเบียนของเครื่องที่ใช้มาแล้ว

ส่งเอกสารมาที่ นายไชยศักดิ์ สุธรรมสุขศิริ
    69/2 ถ.สีหราชเดโชชัย ต.ในเมือง อ.มือง จ.พิษณุโลก 65000
    หรือที่ 343 ถ.เทศา 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร 62000

สุดท้ายนี้ขอแจ้งให้ลูกค้าและผู้ที่สนใจใช้บริการกับ ทางเรา
    โปรดเข้าใจด้วยนะครับว่า

1. เราทำให้ท่านได้จริง
    2. เราไม่โกงท่าน
    3. เรารักษาเอกสารของท่านไม่ให้หาย
    4. ระยะเวลาบางทีอาจเลยกำหนดแล้วแต่การหาของเอกสารจนสมบ ูรณ์
    (*_*)

เรียน ท่านผู้ใช้บริการทุกท่าน

การบริการงานทะเบียนของทุกท่าน ทุกคน
    เราจะบริการให้ท่านในกรณีที่ท่านไม่สามารถดำเนินการเ องได้ เช่น เรื่องเอกสารท่านมีปัญหา
    ข้อมูลของรถไม่ครบถ้วน ไม่ถูกต้อง หรือไม่มีข้อมูล
    ทางเราจะดำเนินการให้ท่านทุกคันทุกเล่ม

หากรีบเร่งเรายินดีคืนให้ท่านดำเนินการเองครับ

ทางเรารับประกันว่า เล่มทะเบียนทุกเล่มที่ให้เราดำเนินการ และได้ชำระเงินให้กับทางเราบางส่วนแล้ว
    เราขอยืนยันว่าเราทำให้ท่านได้จริง บางครั้งอาจติดขัดล้าช้าบ้าง
    ขอให้ท่านเข้าใจเราด้วยว่าเราเร่งดำเนินการให้ท่านตล อด
    แต่การดำเนินบางอย่างทางเราไม่สามารถดำเนินการเองได้ ต้องขอความร่วมมือจากเจ้าหน้าที่จังหวัดอื่น

ถ้าหากทำง่าย ท่านคงไม่ให้เราดำเนินการให้ท่าน ดำเนินการเองจะสะดวกกว่าง่ายกว่า เพราะเราจะทำในสิ่งที่ท่านทำไม่ได้ครับ

ท่านกล้าให้เราทำเราพร้อมที่จะดำเนินการให้เต็มที่คร ับ
    บางครั้งช้ามากน้อยเพียงใด ต้องแล้วแต่กรณีไปครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟ้าสาง : 27-11-2011 เมื่อ 15:41

เยี่ยมเลย
    I Classic

โอนเงินเข้าบัญชี Mr.Siwakorn Suppratum
    เลขทีบัญชี 769-223-425-3 ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขทีบัญชี 604-2-47297-0 ธนาคารกสิกรไทย

Tel. 084-9089866 ไปรซ์
    line ID classic_09

โอนเงินแล้วโทรแจ้งนะครับ เพื่อความรวดเร็วในการจัดส่งครับ
    สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้ที่ : http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/

" กดิง ทำห้ง่ "

ขอบคุณ
    0

เออ คือว่า c ผมขาดต่อ 18 ปี มีเอกสารครบ มีแต่เลขเครื่องไม่มีเลขโครง สามารถทำได้ไหมอะครับ และไม่มีเลขโครงเปงไรไหมอะครับ และถ้ามีปันหาอะไรผมว่าคงเดือดร้อนแน่ ช่วยชี้แจงหน่อยคับ ราคาเท่าไหร่ครับ ว่ามาเลย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

volvo คุณเอกภพ เชียงใหม่ โอน+แจ้งติดแก๊ส
    เรียบร้อยแล้ว จัดส่งให้แล้วนะครับ EMS

รูป รูป      

น่าสนครับ

สถานที่
    mcรถฮ้างnk
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับ ขอถามหน่อยว่ารถ ผมต่อทะเบียนทุกปี เลขโครง เลขเครื่องตรงกัน มีเล่ม แต่เจ้าของเก่าเสียชีวิต
    ขอคำปรึกษาด้วยคับ

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 65 หน้า แรกแรก ... 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks