อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chakrin อ่านข้อความ
แต่ผมคิดว่าซื้อมาใช้งามมันจะคุ้มค่าไหมคับ ต้องขับไปโรงเรียนทุกวันเช้า - เย็นไปกลับก็ 40-50 โลได้ คับ กัวมันจะจุกจิก คับ แต่ก็ยังอยากได้อยู่ดี
ทำดีๆมันก็ได้สบายๆ ครับ