จะเดินทางขึ้นเหนือไปแอ่วเจียงใหม่ปลายเดือนนี้ ขอคำแนะนำด้วยครับ.. - หน้า 2

ชื่อกระทู้: จะเดินทางขึ้นเหนือไปแอ่วเจียงใหม่ปลายเดือนนี้ ขอคำแนะนำด้วยครับ..

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    อย่าเลยครับ ผมกลัวขายไม่ดี เพราะผมดูอยู่ ^_^ น้องคนที่ซื้อเฟรนไชรน์ผมจอดซอยข้างหลักเมือง
    ติดจานดาวเทียม เปิดหนัง เปิด มิวสิค ลูกค้านั่งดูบอล ไม่ค่อยซื้อน้ำเลยครับ 555

ปล.มีจอเล็กอยู่ครับ แต่ยังไม่ได้ติด ผมไม่เก่งเรื่องเทคโนโลยี่ ไว้ปรึกษาได้มั๊ยครับ . .
    เรื่องเทคโนโลยี ผมยิ่งกว่าท่านอีก ผมว่าป๋าวี น่าจะแนะนำได้น่ะ แต่จะเวอร์นิดส์ๆเช่น เอา Plasma 50 นิ้วมาติดเลย อะไรทำนองนี่แหละ..

ปล..เรื่องเฟรนไชน์ น่าสนใจครับ ลพบุรีมีรึยัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    แวะมาที่คลองหลอด ซื้อน้ำซ่า ครบ 5 แก้ว รับไปเลยครับ

แต่ถ้าซื้อถึง 10 แก้ว เอาของดีๆไปเลยครับ . . .
    http://i91.photobucket.com/albums/k2...iversal111.jpghttp://i91.photobucket.com/albums/k2...-glasses-3.jpg
    ล่าสุด ของน้องมิยาบิตอนนี้ไปเลย 3D แจ่มๆ แล้วนะ http://forum.thaidvd.net/style_emoti.../thumbdown.gif
    ว๊าว.. ว๊าว ว๊าย... ของดีจริงๆด้วย เดี๋ยวนี้ว่ากันถึง 3D เลยเรอะท่าน ไม่อยากจินตนาการเลย น้องมิยาบิ3D งั้นผมเอา10แก้วสองชุดเลยท่าน..

ท่านนันถ้าใส่ TV 50" สงสัยต้องเปลี่ยนไปเล่น Hino แล้วม้างงท่าน...

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Golf the Kop อ่านข้อความ
    ว๊าว.. ว๊าว ว๊าย... ของดีจริงๆด้วย เดี๋ยวนี้ว่ากันถึง 3D เลยเรอะท่าน ไม่อยากจินตนาการเลย น้องมิยาบิ3D งั้นผมเอา10แก้วสองชุดเลยท่าน..

ท่านนันถ้าใส่ TV 50" สงสัยต้องเปลี่ยนไปเล่น Hino แล้วม้างงท่าน...
    5555 ผมไม่เท่าไหร่หรอกครับ ท่านวีต่างหากที่ชอบ OverJop...5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    5555 ผมไม่เท่าไหร่หรอกครับ ท่านวีต่างหากที่ชอบ OverJop...5555
    ภาพจริงของคุณ เรื่องจริงของเรา..55+
    รอท่านอื่นๆมายืนยันครับ

Senior Member Mr.DAN CHIANGMAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เข้าพบแม่ทัพภาคเหนือหรือท่านแดนก่อนครับ ท่านเป็นผู้มากบารมีอยู่ทางแคว้นล้านนาครับผม ท่านแดนที่มีสตรีล้อมหน้าล้อมหลังนั่นแหละคนเดียวกัน - -"
    ก็ว่าทำไมวันนี้จามแต่เช้า เพิ่งได้มาเข้าอินเตอร์เนต มารอขอลายเซ็นพระเอกกันชุดใหญ่ เอาจัดไป
    ปล.ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านมาผ่านมาเยี่ยมเยียน หากข้าพเจ้าได้ผ่านไปยังพื้นที่ของท่านในปีนี้ก็ขอคว ามกรุณานำไปสู่แสงสว่างทีเถิดหนา

รูป รูป      

Senior Member Mr.DAN CHIANGMAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เจียงใหม่ครั้งมิตติ้ง 3 ,4 และ 5 มาแอ่วเจียงใหม่ได้มากกว่าที่คิดไว้

รูป รูป      

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN CHIANGMAI อ่านข้อความ
    เจียงใหม่ครั้งมิตติ้ง 3 ,4 และ 5 มาแอ่วเจียงใหม่ได้มากกว่าที่คิดไว้
    มีตติ้งเชียงใหม่อบอุ่นจริงๆครับ ผมจำทะเบียนท่านไว้แล้ว..ผท 3048 ผอทอ..ผู้นำทัพใหญ่ภาคเหนือ..55555...ถ้าท่านผ่านมาเ ยี่ยมเยือนภาคกลาง ผมเจอจะจับท่านถอดแว่นกันแดดก่อนเลยครับ..รับรองสว่า งทันตาเห็นครับ..อย่าทำตาหยีล่ะ..เดี๋ยวนึกว่า วอนบิน ดาราเกาหลีมา..555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

ถ้าท่านผ่านเมือง 4 แคว แว๊ะจิบกาแฟกับโมจิ ได้นะครับยินดีต้อนรับ 081-5446180 ปู่ ครับ

มาตรฐาน เรียนท่านแดน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN CHIANGMAI อ่านข้อความ

ผมขออนุญาตเข้าคารวะท่านเพื่อเยี่ยมชมแท่นพิมพ์ยักษ์ ใหญ่ที่สุดในเอเชีย..(เฮ้ย!!! นั่นมันนสพ.หัวเขียวแล้ว..) เพื่อศึกษาวรยุทธเพื่อนำกลับมาพัฒนาบ้านเกิด.. ฮ่า..ๆๆ (อันที่จริงผมเกิดที่เชียงใหม่นะท่าน แต่ไม่มีโอกาสเดินเหินในแผ่นดินเกิด เพราะตอนเกิดเดินยังไม่เป็นหน่ะท่าน..)

ก่อนที่จะออกทะเลไปกันใหญ่ ขออนุญาตติดต่อท่านเมื่อเหยียบแผ่นดินล้านนานะท่าน.. เบอร์ผม 081-8099357 กอล์ฟ ภูเก็ตครับ

ตกลงตอนเข้าพบท่านรึว่าตอนลากลับอันไหนมันยากกว่ากัน เนี่ย..

ปล.ขบวนต้อนรับและนักศีกษาที่คอยโบกธงและป้ายไฟไม่ต้ องก็ได้นะท่าน..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ถ้าท่านผ่านเมือง 4 แคว แว๊ะจิบกาแฟกับโมจิ ได้นะครับยินดีต้อนรับ 081-5446180 ปู่ ครับ
    ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักครับท่านปู่

คราวนี้เดินทางโดยเครื่องบินหน่ะท่าน เกรงว่าถ้าให้กัปตันจอดแวะชิมขนมโมจิผู้โดยสารท่านอื ่นจะเคืองเอา...
    แต่ถ้ามีโอกาสรับรองว่าไม่พลาดแวะเยี่ยมเยียนท่านแน่ นอนครับ..

ขอบคุณอีกครั้งในไมตรีจิตที่ท่านมีให้ครับ ตั้งแต่เข้ามาเป็นสมาชิกบอร์ดแห่งนี้รู้สึกอบอุ่นใจอ ย่างไม่เคยรู้สึกมาก่อนครับ..

Cool ฝากรูปเพิ่มเติมให้ท่าน tikker หนุ่มอารมณ์ดีแห่งสัต**บ...ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    รอสักครู่ เดี๋ยวบรรดาแม่ทัพมาตอบครับ
    รถสวยนะ ก็สมบูรณ์แล้วครับ เพิ่มรูปมาโชว์อีกหน่อย แหล่มเลย
    หนทางยังอีกยาวไกลครับ...

รูป รูป      

Cool ...ต่อครับ

วันนึงเราจะโต..

รูป รูป      

Cool ..ต่อ

... สุดท้ายแล้วครับ วันนึงคงได้จอดข้างๆ ถั่วแดงครับ..

ถ้าได้ติดสติ๊กเกอร์คงหล่อกว่านี้ครับ...

รูป รูป  

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

รถสวย สะอาด ลงตัวมากครับท่าน
    ยินดีต้อนรับครับผม........

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Golf the Kop อ่านข้อความ
    หนทางยังอีกยาวไกลครับ...
    แวะกินก๋วยเตี๋ยวเมืองกาญบ้านพี่เกริกก่อนครับ แล้วมาทางพนมทวนเข้ามาทางพระแท่นผ่านบ้านหัวกลับ
    ถึงดอนตําลึงถึงวัดทับกระดานมาเอาหน่อไม้+นํ้าพริกไป ทานด้วยครับพี่ชาย55555น้องโอครับ ยินดีครับพี่

Bookmarks