สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ รอได้รถวันเสาร์มีเรื่องขอถาม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ รอได้รถวันเสาร์มีเรื่องขอถาม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ รอได้รถวันเสาร์มีเรื่องขอถาม

1.กระจกที่เกลียวพอดีเกลียวเดิม แบบขาเดี่ยว หรือขาคู่ หาซื้อที่ไหน ราคาประมาณเท่าไรครับ
    2.ผมจะใส่้กล่อง หลังรถแบบยี่ห้อ GIVI ตัวตะแกรงเหล็ก หาได้ที่ไหนครับ ตะแรงเดิม ของ คอซ่าใส่ได้ไหม ราคาประมาณเท่าไร พอดีรถผมไม่มีพิงหลังกับตะแกงหลัง
    3.วินชิล หน้า สามารถเอาของ fini มาแปลงใส่ได้ไหม โค้งตรงไฟหน้ามันหลบพอดีกันไหม ขาต้องแปลงยากไหมครับ
    4.ผมอยู่งามวงศ์วาน นอกจากอู่ช่างตรงชินเขต มีอู่อื่นแถวนี้อีกไหมครับ
    5.ของเหลวต้องถ่ายอะไรบ้าง และใช้ เบอร์อะไรบ้าง ถ่ายทุกกี่กิโล
    6.จะหาซื้อผ้าคลุมรถได้ทีไหน หรือใช้กับ พวก 64 sprint ได้พอดีไหมครับ หรือต้องสั่งตัด ซื้อตาม lotus คลุมได้พอดีไหมครับ
    7.อยากได้สติ๊กเกอร์ คลับ ต้องทำยังไงครับ

ปล. มีมิทติ้ง เมื่อไร ที่ไหนครับ บอกด้วยนะครับ bankamo@hotmail.com
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankkamo : 19-05-2011 เมื่อ 16:39

Senior Member deeroner's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ข้อ5 ผมถ่ายนํ้ามันเครื่องทุกเดือนครับ
    ข้อ6 ไว้เจอกันเดี๋ยวเอาติดไปด้วยครับ

ปล.ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
    TEL :0859932491 เดียครับ
    ID LINE : deeroner
    ธ. กสิกรไทย790 2 310 902 มงคล ขันธ์สันเทียะ

สถานที่
    ฺBangkok49
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ข้อที่1 หาซื้อได้ตามร้าน ไทยเจริญ ,ร้านพรชัย (สวนมะลิ)
    คู่ประมาณ ร้อยกว่าบาท (เป็นของเดิมCosaนะ)
    แต่ผมมักจะไปแปลงเชื่อมเกลียวตัวเมียใหม่ ใส่กระจก PX แทน (เกลียวใหญ่) หาซื้อง่ายกว่า

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stamp2007 : 20-05-2011 เมื่อ 18:32
    N63 COSA

Bookmarks