เมื่อรั่ยช่างปลาจะจัดงานคัฟ กลุ่มอื่นเค้าจัดกันเกือบหมดแล้วนะคัฟ

ชื่อกระทู้: เมื่อรั่ยช่างปลาจะจัดงานคัฟ กลุ่มอื่นเค้าจัดกันเกือบหมดแล้วนะคัฟ

Senior Member yotin boriboon's Avatar
    สถานที่
    กระล่อนแมน คลาสสิค ระยอง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เมื่อรั่ยช่างปลาจะจัดงานคัฟ กลุ่มอื่นเค้าจัดกันเกือบหมดแล้วนะคัฟ

อัฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[บลู]''''H r c C-ClaSSiC's Avatar
    สถานที่
    Honda rayong classic c super cub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yotin boriboon อ่านข้อความ
    อัฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เคยได้ยินคำว่า ตำนาน ไหมครับ ฮิฮิ
    เลขที่บัญชี 815-2-29798-3 ไทยพาณิชย์ สาขาแหลมทองระยอง
    นายไพรัตน์ ทองนา Tel.084-155-0367 [
    บลูระยอง]
    064/28 ซ.สัตว์แพทย์ ต.ท่าประดู่ อ.เมือง จ.ระยอง 21000

Mail : [email protected]
    Facebook
    [B]: http://facebook.com/bluEhrC
    ถ้าเราไม่มีก้าวแรก ก็ไม่มีก้าวต่อไป [U]จำไว้!!!!]

Pla HRC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

การจัดงาน ตอนนี้บ้านเรามันกับกลายเป็น ว่าใครจัดยิ่งใหญ่ หรือ พวกจัดแบบธุรกิจหาเงินกับพวกเรา บอกว่าทำบุญ บอกว่าช่วยน้อง ไม่รู้น้องไหน เหนื่อยครับคนแบบนี้ พวกเค้าคงไม่คิดว่าพวกเราจะรู้รึป่าว แต่โทษที่ครับ มันรู้มานานแล้ว แต่พวกเราก็กำลังแก้ ( ไอ้พวกคลาสสิคปลอม ) ให้ออกจากบ้านเราไป มันมาทางไหนก็กลับไปทางนั้น พวกนี้เค้าไม่รู้หลอกว่า ทางคนโตในวงการรถคลาสสิคเค้าว่ายังไงกันบ้าง พวกนี้ก็คิดแค่ หรอกพวกเราให้ไปงาน อ้างต่างๆนาๆ หาเงินเข้ากระเป๋าตัวเอง ทำตัวหรอกเด็กไปวันๆขอให้ พวกนี้มันหมดไปเสียที่ ภาพเก่าๆจะได้กลับมา อีกหน่อยครับเลิก เอาเด็กมาอ้างว่าเด็กมัน แว้น มันซิ่ง ว่าเด็กทำตัวไม่ดี ทุกอย่างมันมาจากพวกคุณทั้งนั้นแหละครับ ถ้าพวกคุณไม่มีกฏระเบียบในการจัดงาน เด็กๆก็จะไม่เป็นแบบนี้หรอกครับ
    ร้านป.เจริญยนต์ระยอง
    จำหน่ายอะไหล่รถคลาสสิค บริการซ่อมรถจักรยานยนต์และสกู๊ตเตอร์ทุกประเภท
    087-6141044 ปลาระยอง

เลขที่บัญชี 523-280006-4 ธนาคารไทยพาณิชย์ ดารุณี เกิดในมงคล

Senior Member thenaxza's Avatar
    สถานที่
    SR RAYON---
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pla HRC อ่านข้อความ
    การจัดงาน ตอนนี้บ้านเรามันกับกลายเป็น ว่าใครจัดยิ่งใหญ่ หรือ พวกจัดแบบธุรกิจหาเงินกับพวกเรา บอกว่าทำบุญ บอกว่าช่วยน้อง ไม่รู้น้องไหน เหนื่อยครับคนแบบนี้ พวกเค้าคงไม่คิดว่าพวกเราจะรู้รึป่าว แต่โทษที่ครับ มันรู้มานานแล้ว แต่พวกเราก็กำลังแก้ ( ไอ้พวกคลาสสิคปลอม ) ให้ออกจากบ้านเราไป มันมาทางไหนก็กลับไปทางนั้น พวกนี้เค้าไม่รู้หลอกว่า ทางคนโตในวงการรถคลาสสิคเค้าว่ายังไงกันบ้าง พวกนี้ก็คิดแค่ หรอกพวกเราให้ไปงาน อ้างต่างๆนาๆ หาเงินเข้ากระเป๋าตัวเอง ทำตัวหรอกเด็กไปวันๆขอให้ พวกนี้มันหมดไปเสียที่ ภาพเก่าๆจะได้กลับมา อีกหน่อยครับเลิก เอาเด็กมาอ้างว่าเด็กมัน แว้น มันซิ่ง ว่าเด็กทำตัวไม่ดี ทุกอย่างมันมาจากพวกคุณทั้งนั้นแหละครับ ถ้าพวกคุณไม่มีกฏระเบียบในการจัดงาน เด็กๆก็จะไม่เป็นแบบนี้หรอกครับ
    พี่คับสุดจิงอันนี้ว่าแล้วทำไมคลาสสิคไม่ตายไปจากใจเ ราเพาะเราคิดตรงกันคับเอาที่1ไปเลยอันนี้

ชื่ดิสู้ได้
    ทองSRระยอง 0805662618เลขบันชี3562600018 ธ.กสิกรทัย นาย ปิยะ วะลัยพันธ์

Bookmarks