ขอถามผู้รู้หน่อยครับมันคือตัวอะไรครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอถามผู้รู้หน่อยครับมันคือตัวอะไรครับ

มาตรฐาน ขอถามผู้รู้หน่อยครับมันคือตัวอะไรครับ

ติดตั้งที่คาบูเรเตอร์มาสด้า โปรซีด 1600

มีหน้าที่ทำงานอย่างไรแล้วสายไฟต่อยังไง งงครับc23

รูป รูป  
    ตามรอยเขาแล้วเมื่อไรเล่าเจ้าจะแซงเขาได้
    ไม่มีชัยชนะครั้งได...ได้มาโดยไม่มีการต่อสู้
    .................สู้ต่อไป....ทาเคชิ............... ..

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

โช๊คไฟไฟ้าครับ ช่วยStartตอนเครื่องเย็นง่ายขึ้นครับ ต่อไฟIG เข้าไปเลี้ยงครับ ถ้าเครื่องเย็นStart ง่ายไม่ต้องต่อก็ได้ครับ รอกูรูมาตอบอีกทีก็ได้ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chad129 อ่านข้อความ
    ติดตั้งที่คาบูเรเตอร์มาสด้า โปรซีด 1600

มีหน้าที่ทำงานอย่างไรแล้วสายไฟต่อยังไง งงครับc23

รอนานจัง
    ตามรอยเขาแล้วเมื่อไรเล่าเจ้าจะแซงเขาได้
    ไม่มีชัยชนะครั้งได...ได้มาโดยไม่มีการต่อสู้
    .................สู้ต่อไป....ทาเคชิ............... ..

Bookmarks