[ ขาย ] ขายเครื่องไลฟาน ลูกเชีย ชัก3 วาวเวฟ125 แคมแต่ง มีอินวอย

ชื่อกระทู้: ขายเครื่องไลฟาน ลูกเชีย ชัก3 วาวเวฟ125 แคมแต่ง มีอินวอย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายเครื่องไลฟาน ลูกเชีย ชัก3 วาวเวฟ125 แคมแต่ง มีอินวอย

ขายเครื่องไลฟาน ลูกเชีย ชัก3 วาวเวฟ125 แคมแต่ง มีอินวอยได้ครบๆ คาบู สายไฟ
    ไม่ต้องไปหาชื้ออะไรเพิ่ม เอาไป ไล่สายไฟ ตดเลย
    เครื่องมีมากๆๆ ขายเพราะ ไม่มีเงินทำรถ เดียวทำรถเสรี๊จ ค่อยหาเครื่องไหม่
    ขาย ครับระยอง สนใจโทรมา ตามลายเซน

มาเอาเองได้ยิงดี
    ขาย 7000 ครบๆๆ เลยครัล
    ไม่ต้องชื้ออะไรเพิ่มเลย

ไม่เกรียนไม่หลอก มาเอาเอง ลดได้เยอะ ครับ
    สภาพดีโครต สะอาดๆๆ
    ไม่ดี คืนเงิน ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Natapon357 : 23-05-2011 เมื่อ 18:25
    ห้ามพาดลิ้ง เวบอื่นครับ

Bookmarks