เพื่อนๆในรั้วcmuเข้ามาคุยกัน

ชื่อกระทู้: เพื่อนๆในรั้วcmuเข้ามาคุยกัน

Junior Member pk_ent34's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพื่อนๆในรั้วcmuเข้ามาคุยกัน

มาคุยกันนะครับอยากรู้ว่ามีใครบ้างจำนวนเท่าไรเพื่อว ่าอาจจะตั้งเป็นคลับขึ้นมา ---------------

อยู่ มช. เหมือนกัน อีค่อนครับ มีรถอยู่หลายคันเหมือนกัน 085-8709530
    LOvE mE LoVe my Classic car.
    People tell me that classic cars are best friend for people life.

THX .. my Classic car.

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อู่บ้านเก่ารถโบราณ เชียงใหม่
    รับซ่อม จัดหาอะไหล่ บูรณะ ปะผุ ทำสี เครื่องยนต์
    ช่วงล่าง ดัดแปลง ทำเดิม
    รถโบราณทุกชนิด ราคากันเอง
    และงานทะเบียน

ต้าร์ 085-8709530
    และ 082-3891667
    ตลอด 24ชั่วโมง

จบแล้วได้ไหมครับ อิอิ
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Junior Member c100E#2's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าพอวิ่งได้ เจียงฮาย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีคับ

อยู่วิดยาครับ

รูป รูป  

Member TuB's Avatar
    สถานที่
    เซเว่นอัพ เวสป้าแอนด์คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ลูกจ๊างเหมือนกั๋น

ผมอยู่คณะบริหารครับ
    ขับรถซีดี 125 เอ
    ตอนแรกถังแดง แต่ตอนนี้ถังขาวครับ

ตั้งคลับขึ้นมาเลยครับ
    เพราะว่าใน มช.ก่อมีรถนักเหมือนกัน
    ถ้าตั้งต้องมีคนสนใจแน่นอนตรับ
    ผมสมัครเลย 1 คัน เอ้ยยย 1 คน

แอดมาคุยกันได้นะครับ
    [email protected]
    ขับรถซีดี ๑๒๕ กระเป๋าน้อยครับ แอดมาอู้กั๋นได้เน้อครับ

Member TuB's Avatar
    สถานที่
    เซเว่นอัพ เวสป้าแอนด์คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Smile สวัสดีปีใหม่

สวัสดีปีใหม่เน้อ จาวมอชอ
    เมื่อใดเฮาจะได้ตั้งกลุ่มขึ้นมาซักเตื้อ
    ไค้อยากออกทริปแล้วครับ/\2
    ขับรถซีดี ๑๒๕ กระเป๋าน้อยครับ แอดมาอู้กั๋นได้เน้อครับ

Junior Member pk_ent34's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำไมชาวมชน้อยจังเลย

small-room's Avatar
    สถานที่
    C-MU SCOOTER CLUB (Barley Mode@Lism cafe)
    ขอบคุณ
    0

-- รับทราบ ว. 2เปลี่ยน.. มอชอ ป. โท -- ปล. ยังมีอีกหลายคนที่เล่นเวบนี้ ยังไม่มารายงานตัวครับ สงสัยขี้อายอ่ะ
    Fly Away On My Zephyr

[email protected] : smallroom-vp.hi5.com

<marquee direction="up">

</marquee>

Junior Member
    สถานที่
    สมอทอดคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีพี่ๆคับผมขับGL MotarD คับผมกำลังจะเข้าคับมชคับผมฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

หายหมด
    LOvE mE LoVe my Classic car.
    People tell me that classic cars are best friend for people life.

THX .. my Classic car.

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อู่บ้านเก่ารถโบราณ เชียงใหม่
    รับซ่อม จัดหาอะไหล่ บูรณะ ปะผุ ทำสี เครื่องยนต์
    ช่วงล่าง ดัดแปลง ทำเดิม
    รถโบราณทุกชนิด ราคากันเอง
    และงานทะเบียน

ต้าร์ 085-8709530
    และ 082-3891667
    ตลอด 24ชั่วโมง

Senior Member veerached's Avatar
    สถานที่
    7-up Vespa and Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ผมอยู่อีคอนครับ ตั้งมาเลย555+ ผมขี่หมูครับ มีหยังอู้กั๋นได้ครับ [email protected] เชษฐ์ครับ
    ทะยานไปข้างหน้าด้วยลีลาที่โล้ดแล่น
    การเรียนรู้ที่ดีที่สุดคือความสามารถที่จะรู้ว่าเราไ ม่รู้อะไร
    ทุกสิ่งมองได้สองด้านเสมอ
    อุปสรรค์เล็กๆน้อยๆระหว่างทางทำให้การเดินทางมีรสชาต ิมากขึ้น
    มองโลกด้วยหัวใจ ไม่ใช่ด้วยสายตาอย่างเดียว
    [email protected] เชษฐ์คร้าบบem24

Senior Member NaresuaN '47's Avatar
    สถานที่
     N.U.C.B.
    ขอบคุณ
    0

อิอิ..ผมอยู่ ม.น. ครับ..เคยไป ม.ช.หลายครั้งเหมือนกัน
    ผมเห็นรถเก่าเยอะนะครับ....
    เพื่อนผมที่อยู่พิษณุโลกไปเรียนที่นั่น..ก็มีรถเก่าก ันหลายคนอยู่
    เอาใจช่วยให้ตั้งชมรมได้ไวไวนะคราบบบบ.....

Senior Member veerached's Avatar
    สถานที่
    7-up Vespa and Classic Club
    ขอบคุณ
    0

หายหมดเลยไม่มีใครเข้ามาโพสเลยแฮะ....สงสัยจะไม่เล่น เวปนี้กันแน่ๆๆ เอาป้ายได้ติดประชาสำพันธ์เลยครับแน่นอนดี5555+
    ทะยานไปข้างหน้าด้วยลีลาที่โล้ดแล่น
    การเรียนรู้ที่ดีที่สุดคือความสามารถที่จะรู้ว่าเราไ ม่รู้อะไร
    ทุกสิ่งมองได้สองด้านเสมอ
    อุปสรรค์เล็กๆน้อยๆระหว่างทางทำให้การเดินทางมีรสชาต ิมากขึ้น
    มองโลกด้วยหัวใจ ไม่ใช่ด้วยสายตาอย่างเดียว
    [email protected] เชษฐ์คร้าบบem24

Member c100E's Avatar
    สถานที่
    รถเก่าพอวิ่งได้ classic bike chiangrai club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีคับ

em93
    em20 em20

บอร์ดชมรมครับhttp://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=47

เว็ปไซต์ชมรมครับ เชิญเข้าไปเยี่ยมชมครับ

Bookmarks