*-* *--* ขายจานไฟ px ของใหม่ไม่ได้ใช้ *--* *-* - หน้า 2

ชื่อกระทู้: *-* *--* ขายจานไฟ px ของใหม่ไม่ได้ใช้ *--* *-*

Ch@ron's Avatar
    สถานที่
    นอกสังกัด
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    รบกวนด้วยติดตามให้ด้วยนะครับ ตอนนี้ปิดเครื่องบ้างไม่รับสายบ้าง สงสัย ต้องพาไปปเที่ยว สน.นะครับ
    เด๋วถ้า อีก วัน 2 วันไม่ได้เรื่องยังงัย เชิญ คุนเล็ก จัดการได้เลยคับ อย่างนี้ผม ก้อเสียหายเหมือนกัน
    ET 3 ก้อซ่า ... คราวหน้าอย่าคิดไปเอง

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

-ขอบคุญมากครับ

http://www.facebook.com/home.php?sk=...091544762&ap=1
    แยกรามฯ scooter house
    รับประกอบ ซ่อม โมดิฟลาย เพิ่มแรงม้า ปรึกษา เกี่ยวกับ อะไหล่ ค่าใช้-จ่าย ให้กับรถ Vespa ชุดคิท หรีดวาว ฯลฯ PX150,200 - small frame
    รับสั่งสินค้าจากทั่วทุกมุมโลก(ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ - Toothpick lean warship)
    https://www.facebook.com/MiCimFunYanWarship

เลขบัญชี 173-220865-3 MR.WORAWUT Kam. ธ.ไทยพานิชย์ สาขาเดอะมอล3(รามฯ)
    Tel., 089-7973323 Lex แยก ราม

v_v2's Avatar
    สถานที่
    THUNDERCAT, UDG in Bangkok
    ขอบคุณ
    0

ของพันกว่าบาท
    แลกกับ เพื่อน ที่ออกหน้า ประกาศขายให้
    แลกกับ ความไว้วางใจ ที่คนรู้จักมีให้คุณ
    แลกกับ อนาคต มันคุ้มกันไม๊

ง่ายๆ แค่คุณรับผิดชอบ เรื่องก็จบแล้วครับ !!!
    ติดตามชมสินค้าเพิ่มเติมที่...facebook : siam scooter service
    บัญชีธนาคาร กสิกรไทย
    ชื่อ : WASAN SONCHUR
    บัญชีออมทรัพย์ สาขาราชวัตร
    เลขบัญชี 72222 11802
    Tel. 081-259-3009

criber's Avatar
    สถานที่
    CRIBER Gang
    ขอบคุณ
    0

ยังเงียบ โทรไปไม่รับเช่นเคย ทำยังไงดีกันละ ถ้าผมไปแจ้งความ ก็ต้องก๊อปหน้าเพจ คนโพส เพราะว่าเป็นคนลงขาย แต่คนขายจริงๆไม่ใช่คนโพส จะให้ผมทำยังไง ช่วยๆกันหน่อยเหอะ หรือไม่ก็เอาคืนกลับไป ผมลดให้ เอาไว้ก็ใช้ไม่ได้เก่ะกะบ้านเปล่าๆ เห่อๆ

vespa@siam's Avatar
    สถานที่
    ----
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ v_v2 อ่านข้อความ
    ของพันกว่าบาท
    แลกกับ เพื่อน ที่ออกหน้า ประกาศขายให้
    แลกกับ ความไว้วางใจ ที่คนรู้จักมีให้คุณ
    แลกกับ อนาคต มันคุ้มกันไม๊

ง่ายๆ แค่คุณรับผิดชอบ เรื่องก็จบแล้วครับ !!!
    เห็นใจๆ

Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ criber อ่านข้อความ
    ยังเงียบ โทรไปไม่รับเช่นเคย ทำยังไงดีกันละ ถ้าผมไปแจ้งความ ก็ต้องก๊อปหน้าเพจ คนโพส เพราะว่าเป็นคนลงขาย แต่คนขายจริงๆไม่ใช่คนโพส จะให้ผมทำยังไง ช่วยๆกันหน่อยเหอะ หรือไม่ก็เอาคืนกลับไป ผมลดให้ เอาไว้ก็ใช้ไม่ได้เก่ะกะบ้านเปล่าๆ เห่อๆ
    allah hukatbar ถึงไหนแล้ว จบหรือยัง เป็นกรณีศึกษาเลยน่ะครับ เพื่อนๆ

Bookmarks