....เผยโฉม บัตรเข้างาน ล่องแลมหารัก ณ แพเมืองกาญ....... - หน้า 9

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ....เผยโฉม บัตรเข้างาน ล่องแลมหารัก ณ แพเมืองกาญ.......

Senior Member 3Li200's Avatar
    สถานที่
    Oo..LAMCLEAR..oO
    ขอบคุณ
    0

หาผมงอกมั้ง(มีเหรอว่ะ)
    Name:  ภาพ47.jpg
Views: 352
Size:  27.5 KB
    สำหรับช่าง..ขอนอนก่อนเพราะเห็นเขาบอกว่ามีทีเด็ด
    Name:  ภาพ41.jpg
Views: 349
Size:  64.3 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 3Li200 : 20-06-2011 เมื่อ 12:19
    ...คุณมิอาจเดินทางไปถึงจุดหมายปลายทาง ได้หรอก...
    ...หากมัวแต่หยุดเพื่อปาหิน ใส่สุนัขที่เห่าไปตลอดทาง...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แต่สำหรับท่านที่ต้องการเสี่ยงดวง,ตื่นเต้น,ท้าทาย ทางเราก็มีให้พวกท่านได้ปรองยุทธ์กัน
    Name:  ภาพ46.jpg
Views: 346
Size:  37.8 KB
    Name:  ภาพ45.jpg
Views: 351
Size:  28.1 KB
    รุ่นเล็กรุ่นใหญ่ไม่เกี่ยวครัมีดวงกับมีตังศ์ เท่านั้นก็พอ....555
    Name:  ภาพ40.jpg
Views: 348
Size:  56.8 KB
    จากการคาดการดูแล้ว เงินสะพัดไม่ต่ำกว่า100,000บาท
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 3Li200 : 20-06-2011 เมื่อ 15:25
    ...คุณมิอาจเดินทางไปถึงจุดหมายปลายทาง ได้หรอก...
    ...หากมัวแต่หยุดเพื่อปาหิน ใส่สุนัขที่เห่าไปตลอดทาง...

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ข่าวด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

งานล่อง แลม หา รัก แล้วเค๊าคนนี้(ช่างเจ๋ง)ก็พบรักเพียงคนเดียวบนแพ ใครอยากทำรถ กรุณาเป็นเวลาด้วย จันทร์ถึงศุกร์ 8โมงเช้า ถึง 5 โมงเย็น หลังจากนั้นช่างจะไม่ว่างปิดอู่เข้าบ้านอาบน้ำคุยโทร ศัพท์ Chat บีบี แล้วก็อาจจะไปค้างอยุธยา เสาร์ อาทิตย์ จึงเรียนมาเพื่อทราบ

งานล่องแลมหารักครั้งนี้ ขอขอบพระคุณเพื่อนๆทั้ง 43 คนที่มามอบความสุขและเติมเต็มกันบนแพ ขอขอบพระคุณผู้หญิงๆทุกๆคนที่เราต่างก็ไม่รู้จักกัน จนมาได้รู้จักกัน และรักกัน งานครั้งนี้จะเกิดมิได้ หากไม่ได้รับการช่วยเหลือจากเพื่อนๆทุกคนที่ซื้อบัตร ผู้ช่วยขายบัตร และพี่ปูซึ่งเป็นฝ่ายประสานงานทุกๆอย่าง ถึงแม้ตอนดึกจะหนีไปนอนก่อนก็ตาม งานนี้รูปอาจจะมีไม่เยอะ เพราะทุกคนกลัวจะมีงานดูรูปกันอีก 5555555555 รวมถึงภาพบางภาพไม่ได้รับการอนุญาติจากสาวๆบนแพให้เป ิดเผยได้ื แต่หากมีภาพที่พอเปิดเผยได้ เดี๋ยว อาจารย์ต้นจะทยอยเอามาลงให้เพื่อนๆดูกันนะ

สุดท้ายนี้ อยากรู้จริงๆ เหล้าที่เหลืออีกสี่กลม หายไปไหนวะ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 20-06-2011 เมื่อ 14:07
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

ต้อง ดีใจกับ ช่าง ด้วยคนครับ ฮ่าๆ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สำหรับบรรยากาศยามค่ำคืนนั้(ภาพบางภาพไม่สามารถเปิดเผยในบอร์ดเราได้ เนื่องจากมีความสุ่มเสี่ยงสูง)
    Name:  JPG (1).jpg
Views: 334
Size:  112.4 KBName:  JPG (3).jpg
Views: 329
Size:  89.7 KBName:  ภาพ51.jpg
Views: 333
Size:  16.9 KB

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ภาพหลังจากนี้ไปมิสามารถเปิดเผยได้เนื่องจากติด เรทx จึงลงได้แค่นี้จริง
    Name:  JPG (4).jpg
Views: 339
Size:  102.7 KBName:  JPG (5).jpg
Views: 337
Size:  106.3 KB
    (สำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้ไป ก็คอยมานั่งฟัง คนที่ไป เขาคุยกันนะครับ)

Senior Member au civil's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

ช่างจะมีครอบครัวแล้วหรอเนี่ย

Senior Member au civil's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    งานล่อง แลม หา รัก แล้วเค๊าคนนี้(ช่างเจ๋ง)ก็พบรักเพียงคนเดียวบนแพ ใครอยากทำรถ กรุณาเป็นเวลาด้วย จันทร์ถึงศุกร์ 8โมงเช้า ถึง 5 โมงเย็น หลังจากนั้นช่างจะไม่ว่างปิดอู่เข้าบ้านอาบน้ำคุยโทร ศัพท์ Chat บีบี แล้วก็อาจจะไปค้างอยุธยา เสาร์ อาทิตย์ จึงเรียนมาเพื่อทราบ

งานล่องแลมหารักครั้งนี้ ขอขอบพระคุณเพื่อนๆทั้ง 43 คนที่มามอบความสุขและเติมเต็มกันบนแพ ขอขอบพระคุณผู้หญิงๆทุกๆคนที่เราต่างก็ไม่รู้จักกัน จนมาได้รู้จักกัน และรักกัน งานครั้งนี้จะเกิดมิได้ หากไม่ได้รับการช่วยเหลือจากเพื่อนๆทุกคนที่ซื้อบัตร ผู้ช่วยขายบัตร และพี่ปูซึ่งเป็นฝ่ายประสานงานทุกๆอย่าง ถึงแม้ตอนดึกจะหนีไปนอนก่อนก็ตาม งานนี้รูปอาจจะมีไม่เยอะ เพราะทุกคนกลัวจะมีงานดูรูปกันอีก 5555555555 รวมถึงภาพบางภาพไม่ได้รับการอนุญาติจากสาวๆบนแพให้เป ิดเผยได้ื แต่หากมีภาพที่พอเปิดเผยได้ เดี๋ยว อาจารย์ต้นจะทยอยเอามาลงให้เพื่อนๆดูกันนะ

สุดท้ายนี้ อยากรู้จริงๆ เหล้าที่เหลืออีกสี่กลม หายไปไหนวะ
    ช่างจะมีครอบครัวแล้วหรอเนี่ย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

สภาพตอนเช้าก็อย่างที่เห็นครับ.......
    ถึงแม้จะหลับ...แตมือยังกำโทรศัพย์ไว้แน่น(มาก)
    Name:  JPG (6).jpg
Views: 291
Size:  36.2 KB
    ช่างก็หลับคาวงเหล้า.........
    Name:  JPG (7).jpg
Views: 290
Size:  90.9 KB

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณทุกคนมากครับ...ทั้งที่รู้จักมาก่อนและไม่รู้จ ักกันมาเลย ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสอีก...เราจะเจอกันริมสระว่ายน้ำท ี่ไหนสักแห่ง ได้คุยกับเอกมอสไว้บ้างแล้ว...แล้วพบกันครับ

อนึ่ง ที่ผมต้องหนี่นอน...เป็นเพราะ (พืชมงคล) ของคุณอ้อม บางวัว โดนแล้วหลับลึกเลย...แต่ยังไงก็ขอบคุณด้วยนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักพวกคุณทุกคน
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

Junior Member Lamsyam's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 3Li200 อ่านข้อความ
    ภาพหลังจากนี้ไปมิสามารถเปิดเผยได้เนื่องจากติด เรทx จึงลงได้แค่นี้จริง
    Name:  JPG (4).jpg
Views: 339
Size:  102.7 KBName:  JPG (5).jpg
Views: 337
Size:  106.3 KB
    (สำหรับเพื่อนๆที่ไม่ได้ไป ก็คอยมานั่งฟัง คนที่ไป เขาคุยกันนะครับ)
    เห็นแล้วเสียดายจังเลย น่าไปด้วยคน เอาไว้คราวหน้ามีงานรื่นเริงแบบนี้ขอ สายพนม ตามไปด้วยคนนะคุณ
    จะบ้า กาลามัง

คนดีขี่ ฮอนด้า ย่ามาฮ่า คนบ้าขี่แต่่ Lam. ( งั้นเราก็บ้า อ่ะเด่ )

เพื่อนใหม่ คือ ของขวัญให้กับตัวเราเอง
    ส่วนเพื่อนเก่า คือ อัญมณีที่นับวัน มีแต่จะเพิ่มคุณค่า

[0871427755

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rusputin อ่านข้อความ
    ขอบคุณทุกคนมากครับ...ทั้งที่รู้จักมาก่อนและไม่รู้จ ักกันมาเลย ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสอีก...เราจะเจอกันริมสระว่ายน้ำท ี่ไหนสักแห่ง ได้คุยกับเอกมอสไว้บ้างแล้ว...แล้วพบกันครับ

อนึ่ง ที่ผมต้องหนี่นอน...เป็นเพราะ (พืชมงคล) ของคุณอ้อม บางวัว โดนแล้วหลับลึกเลย...แต่ยังไงก็ขอบคุณด้วยนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักพวกคุณทุกคน

หากงานหน้ามีจริง รบกวนจ่ายเงินค่าบัตรกันไวๆหน่อย อย่าให้คนจัดต้องขวัญเสีย กลัวมากๆ กลัวเจ๊ง............
    ขอขอบคุณพี่ปู ที่ช่วยผลักดันจนเกิดงานดีๆขึ้น ว่าแต่ปาร์ตี้สระว่ายน้ำ บัตรแพงนะ พวกเค๊าจะสู้ราคากันไหวเหรอ?????????????????????
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

งานหน้าจะจัดที่ไหนก็ได้ไม่ว่า.....ขออย่างเดียว ขอที่มีห้องพักนะ สงสารพวกอาหวัง อาเฝ้า อาเห่า อาโหย.....เสียงดังกันจนถึงตี5
    สุดท้ายก็อดแดกกกกกกกก 5555 อาเจ๋ง เอาไปแดกกกกกกกกก
    Lambretta Sport Touring

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุงคณะผู้จัดทริป ที่จัดงานดีๆๆนี้ขึ้น
    ขอบคุงเพื่อนๆๆที่สร้างเสียงหัวเราะ ความสนุก
    ขอบคุงสาวๆๆ ที่ทำให้เกิดความคึกคะนอง
    และสุดท้าย ต้องขอบคุงทริปนี้ ที่ทำให้รู้ว่า การคาดหวัง กับ ความผิดหวัง มันมาคู่กันเสมอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TEStis : 23-06-2011 เมื่อ 08:15
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

...การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนทุกครั้ง...

Bookmarks