No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า - หน้า 4

ชื่อกระทู้: No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ที่น้องโอไม่มีเลยครับ55 น้องโอวานพี่ชายไปเช็กมาให้ครับ เป็นของเก่านะครับลูกละประมาณ800
    ไม่รู้ถูกหรือแพงก็ไม่รู้นะครับ น้องก็ยังไม่เคยซื้อเลย ถ้าน้องช่วยได้อย่าได้เกรง.. วิ่งไป30โลกลับ30โลแป๊ดดดดเดียวเอง555
    สวัสดีตอนเย็นๆอีกทีครับท่านพี่โอ ด้วยความยินดีมากๆครับพี่ชาย
    ขอเป็นมือสอง 800 น้องก็ไม่มีปัญหา ถือว่าน้องโชคดีมากที่มีท่านพี่ คอยช่วยเหลือ
    รบกวนพี่มากไปรึปล่าวก็ไม่รู้ รู้สึกเกรงใจอย่างไรก็ไม่รุ้ ขอบคุณอีกครังครับ ท่านพี่โอ
    วันนี้ข้าผุ้น้อง หาทั่วพัทยา จนถึงชลบุรี ไม่มีของเลยครับ
    ยังไงรบกวนพี่ชาย ฝากเลขที่บัญชี ที่บอร์ดนี้ให้น้องด้วย,
    น้องจะรีบโอนไปไห้พี่ พร้อมค่าเสียเวลาของพี่ครับ ขอบคุณอีกกครั้งครับท่านพี่โอ
    ข้าผุ้น้องรออยุ่น้ะครับ
    ด้วยรักและเคารพ
    ข้าผุ้น้อง เคเค ซิกแซก ! ปล. หากพี่ไม่สะดวกเข้าบอร์ด น้องรบกวนขอเบอร์พี่ชาย เป็นหลังไมค์ก็ได้ครับ เดี๋ยวน้องโทรหาเอง
    สวัสดีครับ

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาตแทรคนะครับ พี่ครับ b 1600 ของผม แปลงคาร์บู ( มือ 2 )ของเครื่อง 12r ( toyota rn 25 ) มาลง เครื่องเดินเรียบใช้ได้ดี เร่งแล้วรอบไวดีเช่นกัน ที่แปดริ้วร้านศร๊สยาม
    มีคาร์บู 12r ลูกใหม่ ราคา 2500 เค้าบอกถ้ามีปัญหาเปลี่ยนลูกใหม่ได้แต่ไม่คืนตังครับ ขออนุญาตพี่ๆอีกครั้งพอเป็นแนวถ้าต้องมีลูกผสมบ้าง

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    ขออนุญาตแทรคนะครับ พี่ครับ b 1600 ของผม แปลงคาร์บู ( มือ 2 )ของเครื่อง 12r ( toyota rn 25 ) มาลง เครื่องเดินเรียบใช้ได้ดี เร่งแล้วรอบไวดีเช่นกัน ที่แปดริ้วร้านศร๊สยาม
    มีคาร์บู 12r ลูกใหม่ ราคา 2500 เค้าบอกถ้ามีปัญหาเปลี่ยนลูกใหม่ได้แต่ไม่คืนตังครับ ขออนุญาตพี่ๆอีกครั้งพอเป็นแนวถ้าต้องมีลูกผสมบ้าง
    หวัดดีสี่ทุ่มกว่าๆครับท่านพี่ มาสด้าโปรซีด
    ข้าผู้น้อง ขอขอบคุณ น้ำใจ ของท่านผู้พี่ ที่มีเคสที่ 2
    ให้น้องรออยู่ ยังไงต้องขอบคุณอีกครั้งครับ กับน้ำใจครั้งนี้ทราบซึ้งจริงๆ
    แต่ น้องรอคำตอบจากท่านผู้พี่ท่านโออยู่ครับ .
    ไว้น้องจะติดต่อกลับ ท่านผู้พี่ มาสด้าโปรซีด
    ด้วยความยินดี
    ข้าผู้น้อง เคเค ซิกแซก แห่ง no school to day pattaya

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    หวัดดีสี่ทุ่มกว่าๆครับท่านพี่ มาสด้าโปรซีด
    ข้าผู้น้อง ขอขอบคุณ น้ำใจ ของท่านผู้พี่ ที่มีเคสที่ 2
    ให้น้องรออยู่ ยังไงต้องขอบคุณอีกครั้งครับ กับน้ำใจครั้งนี้ทราบซึ้งจริงๆ
    แต่ น้องรอคำตอบจากท่านผู้พี่ท่านโออยู่ครับ .
    ไว้น้องจะติดต่อกลับ ท่านผู้พี่ มาสด้าโปรซีด
    ด้วยความยินดี
    ข้าผู้น้อง เคเค ซิกแซก แห่ง no school to day pattaya
    เรียนท่าน kk
    ตอนนี้ท่านปลัดคงกะลังแปรงขนให้น้องนกยูงอยู่คะ อีกประเดี๋ยวคงมา อิอิ....

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    เรียนท่าน kk
    ตอนนี้ท่านปลัดคงกะลังแปรงขนให้น้องนกยูงอยู่คะ อีกประเดี๋ยวคงมา อิอิ....
    หวัดดีตอน5ทุ่มกว่าๆครับพี่สาว กับราตรียามค่ำคืนกับมือซ้ายที่ร่ายรำสุราอยู่1จอกกั บบทสนทนาที่มิห่างหาย
    ( อุ๊ยเดี๋ยวพี่สาวจะไปหนังเกาหลีอีกแล้ว ) ขอบคุณพี่สาวอีกครั้ง ไม่เหนื่อย เหรอ กับทริปเล็กๆที่ดูยิ่งใหญ่
    หวังว่าคงได้พบกันในทริปต่อไปนะครับพี่สาว กู๊ดในท์ !!!! Sweet dream
    ปล. รอท่านพี่ชายท่านโออยู่ครับ เพราะไม่รุ้ว่าพรุ่งนี้ หมู่หรือจ่า กับโปนซีด ของน้อง

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    หวัดดีตอน5ทุ่มกว่าๆครับพี่สาว กับราตรียามค่ำคืนกับมือซ้ายที่ร่ายรำสุราอยู่1จอกกั บบทสนทนาที่มิห่างหาย
    ( อุ๊ยเดี๋ยวพี่สาวจะไปหนังเกาหลีอีกแล้ว ) ขอบคุณพี่สาวอีกครั้ง ไม่เหนื่อย เหรอ กับทริปเล็กๆที่ดูยิ่งใหญ่
    หวังว่าคงได้พบกันในทริปต่อไปนะครับพี่สาว กู๊ดในท์ !!!! Sweet dream
    ปล. รอท่านพี่ชายท่านโออยู่ครับ เพราะไม่รุ้ว่าพรุ่งนี้ หมู่หรือจ่า กับโปนซีด ของน้อง
    ฝันดีเช่นกันค๊า..........หวังเช่นกันคะว่าจะได้พบกั บกองทัพโปรซีดของท่านทั้งสอง

ปล.พี่โอแกน่ารักคะ.....ยังไงก็ ขอให้เจอสิ่งที่ตามหานะคะ...........สู้ๆๆๆๆๆ

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทุกปัญหามีทางออก .. หากหาไม่เจอ ก็ออกทางเข้าครับ
    ใจเย็นๆครับ พี่ เค เค พี่น้องมาสด้า จัดหาของได้ตามที่ท่านต้องการอยู่แล้ว
    ขอเพียง ท่าน ใจเย็นสักครู่ ครับ...อิ อิ
    ว่าแต่ พี่ๆ อยู่ ตรงแถวใหนครับ เผื่อผมแวะไปพัทยา จะ แวะไปคาราวะ สุรา ท่านพี่
    สักจอก หวังว่าคงมิเป็นการรบกวน ท่านพี่สหาย บูรพาทิศ.....
    ด้วยความนับถือ......เสือน้อย ครับกระผม
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

สวัสดีตอนเย็นๆอีกทีครับท่านพี่โอ ด้วยความยินดีมากๆครับพี่ชาย
    ขอเป็นมือสอง 800 น้องก็ไม่มีปัญหา ถือว่าน้องโชคดีมากที่มีท่านพี่ คอยช่วยเหลือ
    รบกวนพี่มากไปรึปล่าวก็ไม่รู้ รู้สึกเกรงใจอย่างไรก็ไม่รุ้ ขอบคุณอีกครังครับ ท่านพี่โอ
    วันนี้ข้าผุ้น้อง หาทั่วพัทยา จนถึงชลบุรี ไม่มีของเลยครับ
    ยังไงรบกวนพี่ชาย ฝากเลขที่บัญชี ที่บอร์ดนี้ให้น้องด้วย,
    น้องจะรีบโอนไปไห้พี่ พร้อมค่าเสียเวลาของพี่ครับ ขอบคุณอีกกครั้งครับท่านพี่โอ
    ข้าผุ้น้องรออยุ่น้ะครับ
    ด้วยรักและเคารพ
    ข้าผุ้น้อง เคเค ซิกแซก ! ปล. หากพี่ไม่สะดวกเข้าบอร์ด น้องรบกวนขอเบอร์พี่ชาย เป็นหลังไมค์ก็ได้ครับ เดี๋ยวน้องโทรหาเอง
    สวัสดีครับ
    กราบขออภัยที่ตอบช้ามากๆ คือกลางคืนน้องโอไม่ได้เล่นครับ ต้องนอนกอดน้องสุ่ยกีครับ55
    วันนี้จะไปดูให้ครับไม่รู้ร้านปิดหรือเปล่าแต่จะลองด ูครับเห็นว่ามี2ลูกนะ คงต้องเอาผู้มีความรู้ไปด้วย
    เพราะน้องโอดูไม่เป็นเลย555 ท่านแม่ทัพบอกว่าไม่เกินหมากแหลก555เวลาช่วยหมู่มิตร ครับท่านพี่...วันนี้รู้กันครับ..

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

ท่านปลัดเอามาทั้งลูกซ้ายลูกขวาแหละ เอามาลูกเดียวเดี๋ยวเป็นทองแดงอ่ะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    กราบขออภัยที่ตอบช้ามากๆ คือกลางคืนน้องโอไม่ได้เล่นครับ ต้องนอนกอดน้องสุ่ยกีครับ55
    วันนี้จะไปดูให้ครับไม่รู้ร้านปิดหรือเปล่าแต่จะลองด ูครับเห็นว่ามี2ลูกนะ คงต้องเอาผู้มีความรู้ไปด้วย
    เพราะน้องโอดูไม่เป็นเลย555 ท่านแม่ทัพบอกว่าไม่เกินหมากแหลก555เวลาช่วยหมู่มิตร ครับท่านพี่...วันนี้รู้กันครับ..

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

เคี้ยวนานๆหน่อยนะท่านปลัด เวลาในโลกมาสด้าไวโคตรๆ 5555

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    ท่านปลัดเอามาทั้งลูกซ้ายลูกขวาแหละ เอามาลูกเดียวเดี๋ยวเป็นทองแดงอ่ะ
    ตึ่ง โป๊ะ ...
    แหม๋ พี่โอ๊ค
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

ขอบคุณ
    515

สวัสดีตอนสายๆอีกทีครับท่านผู้พี่ โอ พอดีน้องเพิ่งตื่นครับพี่ กับกาแฟร้อนแก้ว อุ่น ๆ พอดีเมื่อคืนร่ายรำสุราหนักไปหน่อย
    บทสนาของท่านน้อง ได้ผ่านมิติ เหล่าสหาย โนสคูลทูเดย์บอกกล่าวเรื่องราวของท่านพี่สหายทุกคนดี ใจ ที่มีวีรบุรุษผู้กล้า
    ควบม้าของท่าน ( โปรซีด ) ไปยังอีดินแดนหนึ่ง เพื่อไปเอากระบี่มาให้ท่านผู้น้อง ข้าผู้น้องซึ้งใจจริงๆ
    กับมิตรภาพที่ดีดี ที่ยิ่งใหญ่ หัวใจของท่านผู้พี่ จะคงอยุ่ กับข้าผุ้น้องตราบชั่วนิรันด์
    ข้าผู้น้อง เคเค ซิกแซก ขอคารวะ !

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    ทุกปัญหามีทางออก .. หากหาไม่เจอ ก็ออกทางเข้าครับ
    ใจเย็นๆครับ พี่ เค เค พี่น้องมาสด้า จัดหาของได้ตามที่ท่านต้องการอยู่แล้ว
    ขอเพียง ท่าน ใจเย็นสักครู่ ครับ...อิ อิ
    ว่าแต่ พี่ๆ อยู่ ตรงแถวใหนครับ เผื่อผมแวะไปพัทยา จะ แวะไปคาราวะ สุรา ท่านพี่
    สักจอก หวังว่าคงมิเป็นการรบกวน ท่านพี่สหาย บูรพาทิศ.....
    ด้วยความนับถือ......เสือน้อย ครับกระผม
    หวัดดีครับพี่เสือ ขอบคุณทุกกำลังใจ ที่ให้กับน้อง ยินดีมากๆครับ
    หากท่านพี่เสือ จะเดินทางมาเยี่ยมเยือน บ้าน โนสคูลทูเดย์ ยินดีต้อนรับสมาชิกมาสด้าทุกท่าน
    ข้าผู้น้อง เคเค เปิดร้านเรกเก้บาร์ อยู่ที่ตำแหน่ง หัวมุมพัทยากลางสาย 3 ร้าน โสภา บาร์ !
    ทุกค่ำคืนของวันอาทิตย์ จะมีปาร์ตี้กับเพลงเพราะ ๆรอกล่อมท่านอยุ่
    ส่วนข้าผุ้น้องซิกแซก เป็นพ่อค้าวาณิชขายสินค้าเกี่ยวกับงานแฮนด์เมด ลูกค้าส่วนใหญ่ก็เป็นชาวต่างชาติ
    พิกัดของน้องคือ เส้นชายหาด หน้า โรยัลการ์เด้น เดอะพิซซ่า คัมปะนี ยินดี คารวะหลายๆจอก กับผู้พี่เสือ

Name:  SAM_0777.JPG
Views: 138
Size:  94.1 KB
    ขวามือของท่านพี่เสือ คือ ข้าผู้น้อง เคเค

Name:  SAM_0076.jpg
Views: 132
Size:  22.0 KB
    ป้าย ร้าน โสภาบาร์

Name:  SAM_1507.jpg
Views: 135
Size:  55.3 KB

ขาวมือสุดคือ ซิกแซก และสหายของข้า

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

คารวะท่านทั้งหลายแห่งNo School Today Pattaya หากมีเหตุได้แปรทัพไปทางพัทยาคงต้องขอเข้าพบแล้วรับฟ ังตำนานของท่านผ่านราตรีในนครที่ไม่เคยหลับไหลเป็นแน ่แท้...

ขอคารวะครับ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

สวัสดีตอนสายๆอีกทีครับท่านผู้พี่ โอ พอดีน้องเพิ่งตื่นครับพี่ กับกาแฟร้อนแก้ว อุ่น ๆ พอดีเมื่อคืนร่ายรำสุราหนักไปหน่อย
    บทสนาของท่านน้อง ได้ผ่านมิติ เหล่าสหาย โนสคูลทูเดย์บอกกล่าวเรื่องราวของท่านพี่สหายทุกคนดี ใจ ที่มีวีรบุรุษผู้กล้า
    ควบม้าของท่าน ( โปรซีด ) ไปยังอีดินแดนหนึ่ง เพื่อไปเอากระบี่มาให้ท่านผู้น้อง ข้าผู้น้องซึ้งใจจริงๆ
    กับมิตรภาพที่ดีดี ที่ยิ่งใหญ่ หัวใจของท่านผู้พี่ จะคงอยุ่ กับข้าผุ้น้องตราบชั่วนิรันด์
    ข้าผู้น้อง เคเค ซิกแซก ขอคารวะ !
    กลับมาแล้วร้านปิดครับ ต้องกราบขออภัยมากๆ แต่รับปากว่าพรุ่งนี้จะไปเอามาให้จงได้ แล้วจะรีบส่งemsให้ทันทีครับท่าน
    ได้เบอร์โทรมาแล้วสอบถามแล้วมี2ลูกไปเลือกเอา กราบขออภัยจริงๆครับ...

Bookmarks