No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า - หน้า 5

ชื่อกระทู้: No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    ท่านปลัดเอามาทั้งลูกซ้ายลูกขวาแหละ เอามาลูกเดียวเดี๋ยวเป็นทองแดงอ่ะ
    555ซื้อหวยไม่ถูกว่ะ! นึกแล้วเชียวไม่ใครก็ใครต้องนึกเหมือนผม555....พี่โอ ๊คจริงๆเลยยย....

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เคี้ยวนานๆหน่อยนะท่านปลัด เวลาในโลกมาสด้าไวโคตรๆ 5555
    พอถึงหน้าร้านปุบน้องโอก็หน้าเ**่ยวเลยร้านปิดซะงั้น ก็ลองลงไปเผื่อเขาจะเปิด... แห่มดีนะคุณพระช่วย !..
    บางแก้ว2ตัววิ่งมาเหมือนเห็นน้องโอเป็นแมว55กรูจะอยู ่มั้ยละกรูมีเชื้อแมวโว้ย55กระโดดขึ้นรถสิว่ะ555รอดไ ปครับลูกพี่....เฮ้ออ....

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    คารวะท่านทั้งหลายแห่งno school today pattaya หากมีเหตุได้แปรทัพไปทางพัทยาคงต้องขอเข้าพบแล้วรับฟ ังตำนานของท่านผ่านราตรีในนครที่ไม่เคยหลับไหลเป็นแน ่แท้...

ขอคารวะครับ
    คารวะท่านผู้นำเหล่าทัพ ผู้นำทัพอันเกรียงไกร เป็นนิมิตรหมายอันดี ...
    หามิใด้รบกวน นับว่าเป็นเกียรติอย่างยิ่ง ที่ท่านผู้นำมีเหตุได้ แปลทัพเดินทางมาพัทยา
    ข้าผู้น้องดีใจ ขอให้ท่านคิดเสียว่า เป็นบ้านหลังที่ 2 ของผุ้นำเหล่าทัพ และสหายแห่งบ้านมาสด้า
    ข้าสองพี่น้อง ยินดีต้อนรับเต็มที่ ! Welcome to your home
    ข้าผุ้น้องขอคารวะ

ปล. พัทยาแค่พริ๊บตาเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย no school today pattaya : 12-06-2011 เมื่อ 15:27

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    หวัดดีครับพี่เสือ ขอบคุณทุกกำลังใจ ที่ให้กับน้อง ยินดีมากๆครับ
    หากท่านพี่เสือ จะเดินทางมาเยี่ยมเยือน บ้าน โนสคูลทูเดย์ ยินดีต้อนรับสมาชิกมาสด้าทุกท่าน
    ข้าผู้น้อง เคเค เปิดร้านเรกเก้บาร์ อยู่ที่ตำแหน่ง หัวมุมพัทยากลางสาย 3 ร้าน โสภา บาร์ !
    ทุกค่ำคืนของวันอาทิตย์ จะมีปาร์ตี้กับเพลงเพราะ ๆรอกล่อมท่านอยุ่
    ส่วนข้าผุ้น้องซิกแซก เป็นพ่อค้าวาณิชขายสินค้าเกี่ยวกับงานแฮนด์เมด ลูกค้าส่วนใหญ่ก็เป็นชาวต่างชาติ
    พิกัดของน้องคือ เส้นชายหาด หน้า โรยัลการ์เด้น เดอะพิซซ่า คัมปะนี ยินดี คารวะหลายๆจอก กับผู้พี่เสือ

แนบเอกสาร 2664049
    ขวามือของท่านพี่เสือ คือ ข้าผู้น้อง เคเค

แนบเอกสาร 2664058
    ป้าย ร้าน โสภาบาร์

แนบเอกสาร 2664061

ขาวมือสุดคือ ซิกแซก และสหายของข้า
    ไม่ยากครับ สำหรับท่าน เคเค คงผ่านตาบ่อยๆ ส่วนร้านพี่ท่าน จะไปเยือนสำรวจทาง ให้แม่ทัพก่อนครับ

คารวะท่านทั้งหลายแห่งNo School Today Pattaya หากมีเหตุได้แปรทัพไปทางพัทยาคงต้องขอเข้าพบแล้วรับฟ ังตำนานของท่านผ่านราตรีในนครที่ไม่เคยหลับไหลเป็นแน ่แท้...

ขอคารวะครับ
    ร่วมน้อม คาราวะ พี่ท่านครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    กลับมาแล้วร้านปิดครับ ต้องกราบขออภัยมากๆ แต่รับปากว่าพรุ่งนี้จะไปเอามาให้จงได้ แล้วจะรีบส่งemsให้ทันทีครับท่าน
    ได้เบอร์โทรมาแล้วสอบถามแล้วมี2ลูกไปเลือกเอา กราบขออภัยจริงๆครับ...
    พี่โอครับ นี่ใช่ใหมที่ว่า หนุ่มสุพรรณ ม๋า กันทั้ง สอง คนนนนน พี่ท่าน
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    กลับมาแล้วร้านปิดครับ ต้องกราบขออภัยมากๆ แต่รับปากว่าพรุ่งนี้จะไปเอามาให้จงได้ แล้วจะรีบส่งemsให้ทันทีครับท่าน
    ได้เบอร์โทรมาแล้วสอบถามแล้วมี2ลูกไปเลือกเอา กราบขออภัยจริงๆครับ...
    ขอบคุณครับท่านพี่ชายโอ พี่ชายคงเหนื่อยแน่เลย ที่เป็นธุระให้น้องแท้ ๆ
    บุญคุณครั้งนี้ หามิได้ลืม ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ ,ขอบคุณจริง ๆ ขอบคุณ ขอบคุณ
    ด้วยเคารพรัก

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับท่านพี่ชายโอ พี่ชายคงเหนื่อยแน่เลย ที่เป็นธุระให้น้องแท้ ๆ
    บุญคุณครั้งนี้ หามิได้ลืม ขอบคุณอีกครั้งครับพี่ ,ขอบคุณจริง ๆ ขอบคุณ ขอบคุณ
    สวัสดีครับท่านพี่โอ ท่ามกลางฝนตกโปรยปราย แต่จุ่ๆวีรบุรุษผู้กล้าได้นำสารข่าวดีมาให้ข้าผู้น้อ ง
    วุฒิกร คงศรี 183/20 pty ออฟฟิต
    ชอย ไปรษณี เมืองพัทยา ชลบุรี 20150
    ป.ล.รบกวนท่านพี่โอ แจ้งเลขที่บัญชีด้วยครับ ขอบคุณครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

สวัสดีครับท่านพี่โอ ท่ามกลางฝนตกโปรยปราย แต่จุ่ๆวีรบุรุษผู้กล้าได้นำสารข่าวดีมาให้ข้าผู้น้อ ง
    วุฒิกร คงศรี 183/20 pty ออฟฟิต
    ชอย ไปรษณี เมืองพัทยา ชลบุรี 20150
    ป.ล.รบกวนท่านพี่โอ แจ้งเลขที่บัญชีด้วยครับ ขอบคุณครับ
    Name:  DSC01095.JPG
Views: 118
Size:  146.0 KB
    Name:  DSC01097.JPG
Views: 121
Size:  138.4 KB
    Name:  DSC01100.JPG
Views: 119
Size:  131.4 KB
    ส่งให้เรียบร้อยแล้วครับพี่ชาย ไม่มีเวลาล้างเลยครับไม่ใหม่สะอาดมากนัก55 แต่ใช้ได้แน่นอนครับผม
    หากมีอะไรน้องช่วยได้อีกยินดีครับ น้องโอสุพรรณ....

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

น้ำใจงาม
    หน้าตางามครับ55
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    น้ำใจงาม
    น่ารักอีกแระ..........................

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

แก่งจัง หาได้ไง...
    ผมเองหาอะไรไม่ได้ต๊กอย่าง ...
    อย่าว่าจะมีคนใช้รถรุ่นนี้เลย ตำรวจ ยังไม่รู้จักเลยครับ
    เค้าหาว่าดัดแปลงบอดี้ ถามว่าใช่บอดี้มาสด้าหรือ รุ่นอะไร...ต้องบอกว่ามัน เกือบ 40 ปีแล้วครับ

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    น้ำใจงาม
    ขอบคุณ ครับพี่บอย มิตรภาพครั้งนี้หาชื้อที่ไหนไม่ได้อีกแล้วในโลกใบนี้

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    น่ารักอีกแระ..........................
    พี่สาวก็น่ารัก มากมาย

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

รื้อกระทู้มาอ่านเล่นครับ วันแรกๆที่พวกเรารู้จักกับพี่น้องNo school today ..55555..โว้ว..4เดือนแล้วนะ..เวลาในบ้านมาสด้านี่เร็วจริงห นอ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

วันแรกที่รู้จักกับวันนี้ที่ได้รู้จักยังคงตื่นเต้นเ สมอกับการมาของNo School Today Pattaya ไม่นึกฝันเลยว่า เราต่างเป็นพี่น้องมาตั้งแต่ชาติใหนๆ ต่างตามหากันมาเนิ่นนานผ่านรถเก่าๆของกันและกัน สมัยอยุธยาผมเคยเป็นพ่อค้าวานิชย์รอนแรมไปตามหัวเมือ งต่างๆ ได้พบเจอผู้มากวิชาและบารมีมากมายไม่ว่าจะเป็นท่านนั นแห่งท่าวุ้ง ท่านเกริกแห่งแคว้นโบราณ ท่านตั้มแห่งเมืองสองแคว ท่านโอแห่งเมืองสุพรรณ ท่านวินและท่านอุ้ยนายช่างสิบหมู่แห่งพระนคร ท่านพี่ตุ๊กแห่งบ้านตาขุน ท่านต้นแห่งเมืองวิเศษไชยชาญและท่านพี่ซิกแซกแห่งทิศ บูรพา ซึ่งแต่ละท่านก็ล้่วนเป็นมิตรสหายที่ดื่มน้ำร่วมสาบา นมาด้วยกัน

แต่ยังงงว่าหลวงชำนาญแหกไปเจอกันที่ใหน และพ่อมดของบ้านมาสด้าซ่ำรถม้าตั้งแต่ในอดีตเชียวหรื อ

ด้วยความเคารพ กิ๊วๆ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

วันแรกที่รู้จักกับวันนี้ที่ได้รู้จักยังคงตื่นเต้นเ สมอกับการมาของNo School Today Pattaya ไม่นึกฝันเลยว่า เราต่างเป็นพี่น้องมาตั้งแต่ชาติใหนๆ ต่างตามหากันมาเนิ่นนานผ่านรถเก่าๆของกันและกัน สมัยอยุธยาผมเคยเป็นพ่อค้าวานิชย์รอนแรมไปตามหัวเมือ งต่างๆ ได้พบเจอผู้มากวิชาและบารมีมากมายไม่ว่าจะเป็นท่านนั นแห่งท่าวุ้ง ท่านเกริกแห่งแคว้นโบราณ ท่านตั้มแห่งเมืองสองแคว ท่านโอแห่งเมืองสุพรรณ ท่านวินและท่านอุ้ยนายช่างสิบหมู่แห่งพระนคร ท่านพี่ตุ๊กแห่งบ้านตาขุน ท่านต้นแห่งเมืองวิเศษไชยชาญและท่านพี่ซิกแซกแห่งทิศ บูรพา ซึ่งแต่ละท่านก็ล้่วนเป็นมิตรสหายที่ดื่มน้ำร่วมสาบา นมาด้วยกัน

แต่ยังงงว่าหลวงชำนาญแหกไปเจอกันที่ใหน และพ่อมดของบ้านมาสด้าซ่ำรถม้าตั้งแต่ในอดีตเชียวหรื อ

ด้วยความเคารพ กิ๊วๆ
    ง่า...ท่านเหยียบผมติดล้อเกวียนมาด้วยกระมังครับ..จำ ได้ลางๆชาติที่แล้วผมเป็นแมงกุดจี่ประมาณเนี๊ยะ...55 5555++
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

Bookmarks