No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า - หน้า 6

ชื่อกระทู้: No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ง่า...ท่านเหยียบผมติดล้อเกวียนมาด้วยกระมังครับ..จำ ได้ลางๆชาติที่แล้วผมเป็นแมงกุดจี่ประมาณเนี๊ยะ...55 5555++
    แมงกุดจี่หล่อขนาดนี้เลยหรือนี้5555พูดเล่นนะพี่นะไม ่ต้องยิ้มหวานขนาดนั้น555555555555555

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ง่า...ท่านเหยียบผมติดล้อเกวียนมาด้วยกระมังครับ..จำ ได้ลางๆชาติที่แล้วผมเป็นแมงกุดจี่ประมาณเนี๊ยะ...55 5555++
    เป็นอะไรที่มันดีๆกว่านี้หน่อยไม่ได้เหรอค๊าาาาา 5555+

Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    แมงกุดจี่หล่อขนาดนี้เลยหรือนี้5555พูดเล่นนะพี่นะไม ่ต้องยิ้มหวานขนาดนั้น555555555555555
    พูดแบบนี้ งานขึ้นบ้านใหม่โดนจับตูดแน่ๆค่ะพี่โอ 555+
    ต้องให้เจ๊อุ้ยมาบรรยายความรู้สึกค่ะ ว่าสยิวกิ้วแค่หนายยยยย.......

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    พูดแบบนี้ งานขึ้นบ้านใหม่โดนจับตูดแน่ๆค่ะพี่โอ 555+
    ต้องให้เจ๊อุ้ยมาบรรยายความรู้สึกค่ะ ว่าสยิวกิ้วแค่หนายยยยย.......

สนุกมากครับต้องลอง...........555+

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    สนุกมากครับต้องลอง...........555+
    คู่นี้จับมือญาติดีกันตอนไหนเนี่ย..น่ากลัวต้องหาคู่ แท็คทีมมาชนด้วยแล้ว...ตั๋งเอ้ยยยยยยยยย..มาม่ะๆๆๆ.. 555555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

เป็นอะไรที่มันดีๆกว่านี้หน่อยไม่ได้เหรอค๊าาาาา 5555+
    แหม..ทำเป็นไม่เคยไปได้...555..พวกเรามันคนเล่นขี้.. .เอ้ย..ขี้เล่น..อะไรจะเหมาะเท่าแมงกุ๊ดจี่ล่ะ..5555 55
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ ท่านโอ ..
    น้องมีเรื่องรบกวนนิดนึงครับพี่ คือตอนนี้รถน้องมีปัญหา เรื่องคาบูเรเตอร์ โปนซีด 1600
    พี่พอจะมี ไหมครับ ขอเป็นมือสองนะครับ หรือ ถ้าหากไม่สะดวก ขอเป็นใหม่ก็ได้ครับ
    ต้องรบกวนพี่ท่านโอจริงๆ ข้าผุ้น้องรอคำตอบอยุ่นะครับ !
    อาการเป็นอย่างไรครับพี่ชาย เหตุใดถึงต้องเปลี่ยนลูกใหม่ครับ ลูกใหม่ก้อยังเป็นของเก่าอาจจะแก้ปัญหาที่เกิดขึ้นได ้ไม่ถูกจุดน่ะครับ หากเปลี่ยนลูกที่น้องโอส่งไปแล้วอาการยังไม่หาย ยังไงรบกวนพี่ชายแจ้งอาการให้น้องๆทราบด้วยครับ พี่ๆน้องๆในนี้อาจจะข้อมูลดีๆช่วยกันแก้ปัญหาได้น่ะค รับ ด้วยความเคารพครับพี่ชาย

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

คู่นี้จับมือญาติดีกันตอนไหนเนี่ย..น่ากลัวต้องหาคู่ แท็คทีมมาชนด้วยแล้ว...ตั๋งเอ้ยยยยยยยยย..มาม่ะๆๆๆ.. 555555
    มาแว๊ววววๆๆๆๆ เมื่อกี้โดนเจ๊มัดให้นั่งรออยู่กับขาเตียง โดนตัดกำลังคู่ต่อสู้ครับพี่กัปตัน 5555555

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    อาการเป็นอย่างไรครับพี่ชาย เหตุใดถึงต้องเปลี่ยนลูกใหม่ครับ ลูกใหม่ก้อยังเป็นของเก่าอาจจะแก้ปัญหาที่เกิดขึ้นได ้ไม่ถูกจุดน่ะครับ หากเปลี่ยนลูกที่น้องโอส่งไปแล้วอาการยังไม่หาย ยังไงรบกวนพี่ชายแจ้งอาการให้น้องๆทราบด้วยครับ พี่ๆน้องๆในนี้อาจจะข้อมูลดีๆช่วยกันแก้ปัญหาได้น่ะค รับ ด้วยความเคารพครับพี่ชาย
    เดี๋ยวทีมพ่อมดมาสด้า พี่นันกับหมดโอ๊คจะแท็กทีมไปดูดคาร์บูกันถึงพัทยาครั บ5555555
    เตรียมรัสเซียไว้รอเลยนะครับพี่ซิกแซก อิอิ ด้วยความเคารพ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    วันแรกที่รู้จักกับวันนี้ที่ได้รู้จักยังคงตื่นเต้นเ สมอกับการมาของNo School Today Pattaya ไม่นึกฝันเลยว่า เราต่างเป็นพี่น้องมาตั้งแต่ชาติใหนๆ ต่างตามหากันมาเนิ่นนานผ่านรถเก่าๆของกันและกัน สมัยอยุธยาผมเคยเป็นพ่อค้าวานิชย์รอนแรมไปตามหัวเมือ งต่างๆ ได้พบเจอผู้มากวิชาและบารมีมากมายไม่ว่าจะเป็นท่านนั นแห่งท่าวุ้ง ท่านเกริกแห่งแคว้นโบราณ ท่านตั้มแห่งเมืองสองแคว ท่านโอแห่งเมืองสุพรรณ ท่านวินและท่านอุ้ยนายช่างสิบหมู่แห่งพระนคร ท่านพี่ตุ๊กแห่งบ้านตาขุน ท่านต้นแห่งเมืองวิเศษไชยชาญและท่านพี่ซิกแซกแห่งทิศ บูรพา ซึ่งแต่ละท่านก็ล้่วนเป็นมิตรสหายที่ดื่มน้ำร่วมสาบา นมาด้วยกัน

แต่ยังงงว่าหลวงชำนาญแหกไปเจอกันที่ใหน และพ่อมดของบ้านมาสด้าซ่ำรถม้าตั้งแต่ในอดีตเชียวหรื อ

ด้วยความเคารพ กิ๊วๆ
    "แต่เราก็หากันเจอ " มันคงเป็นบุญแต่ชาติที่แล้ว เป็นพรหมลิขิต และเป็นปฏิหาร
    ที่ทำให้เราได้มาคบหาสมาคมกันด้วยความรักและความผูกพ ันธ์ แค่มองตา
    แค่พูดคุย ก็ทำให้เรารู้สึกถึงความรักกันอย่างบอกไม่ถูก พูดคุยกันอย่างออกอรรถรส
    ทุกเรื่องราว ไม่เว้นแต่เรื่องราวของชีวิต ที่ได้บอกความเป็นไปเป็นมาของแต่ละคน
    พูดคุยกันอย่างออกรสออกชาด สวมกอดกันอย่างไม่มีการ เขิลอาย
    เป็นห่วงเป็นใยกันอย่างญาติพี่น้อง ไม่เคยลังเลที่จะบอกรักกันได้ตลอดเวลา
    ชีวิตคงจะสมบูรณ์แบบแล้ว ที่ได้เดินทางมาเจอ สหายรักของผม ณ ที่บ้านมาสดาแห่งนี้
    ขอบคุณ สำหรับมิตรภาพ ที่มิอาจหาซื้อทีไหนได้ ไม่มีขายตามร้านสะดวกซื้อ
    ไม่มีขายในท้องตลาด แต่ท่านมอบให้เรา no school today pattaya โดยไม่มีเงื่อนไข
    ตั้งแต่เล็กจนโต ผมเชื่อว่า เรามีเพื่อนมามากมาย แต่จะมีสักกี่คนที่เป็นมิตรแท้ และพูดคุยกับเราอย่างเข้าอกเข้าใจ
    อยากบอกว่าท่าน เป็นหนึ่งในมิตรแท้ ที่หายากเหลือเกินในเพลานี้ เห็นอะไรมิเหมาะมิควร
    ได้โปรดว่ากล่าว และชี้แนะด้วยเถิดสหายรัก

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    เดี๋ยวทีมพ่อมดมาสด้า พี่นันกับหมดโอ๊คจะแท็กทีมไปดูดคาร์บูกันถึงพัทยาครั บ5555555
    เตรียมรัสเซียไว้รอเลยนะครับพี่ซิกแซก อิอิ ด้วยความเคารพ

สินค้ารัสเซียที่ว่า AK47ไช่บ่ครับอิอิล้อเล่ง

ยังไม่ได้หายไปไหนเพียงแต่ว่าอินเตอร์เนตช้ามากโหลดก ูเกิลโครมมาแล้วก้ยังช้าอยู่...
    คงเป็นที่คอมพิวเตอร์ที่ปุโรทั่งไช้มาตั้งแต่สมัยอยู ่ปี1ประมาณ10กว่าปีมาแล้วมั้ง

ยังคิดถึงพี่ชายที่พัทยาอยู่เสมอนะครับเพียงแต่ว่าน้ องตามกระทู้ไม่ทัน

พี่ชายค้าขายเป็นอย่างไรบ้างกินอยู่สบายดีรึป่าว
    พรั่งพรูดื้อไหม น้องเพลงเป็นอย่างไรบ้าง
    คิดถึงอยู่นะครับ......boy115
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    สินค้ารัสเซียที่ว่า AK47ไช่บ่ครับอิอิล้อเล่ง

ยังไม่ได้หายไปไหนเพียงแต่ว่าอินเตอร์เนตช้ามากโหลดก ูเกิลโครมมาแล้วก้ยังช้าอยู่...
    คงเป็นที่คอมพิวเตอร์ที่ปุโรทั่งไช้มาตั้งแต่สมัยอยู ่ปี1ประมาณ10กว่าปีมาแล้วมั้ง

ยังคิดถึงพี่ชายที่พัทยาอยู่เสมอนะครับเพียงแต่ว่าน้ องตามกระทู้ไม่ทัน

พี่ชายค้าขายเป็นอย่างไรบ้างกินอยู่สบายดีรึป่าว
    พรั่งพรูดื้อไหม น้องเพลงเป็นอย่างไรบ้าง
    คิดถึงอยู่นะครับ......boy115
    อยากรู้ว่ารุ่นไหน ต้องมาพิสูจน์เองที่พัทยา ครับพี่บอย
    คิดถึงเหมือนกันครับ พี่บอยสุขกายสบายดีนะครับ
    คอมพิวเตอร์ มันจะปุ โรทั่งก็ช่างมันครับ เพราะมันไม่อาจ
    ตัดขาดความ รักและความคิดถึงของเราได้หรอกครับ
    เด็ก ๆ สบายดีครับ โดยเฉพาะเจ้าตัวดื้อ "พรั่งพรู" เฝ้าคอยถาม
    ผมอยู่เรื่อย ๆ ว่าเมื่อไหร่ พ่อจะพาไปเที่ยว เหมือนครั้งที่แล้วอีก
    สงสัย เจ้าตัวดื้อจะติดใจ ที่ได้ขีดเขียน ตัวกาตูนร์ในจินตนาการของเขา
    บนผืนผ้าใบของบ้านมาสดา และได้หยอกล้อ กับลุงๆ ป้าๆ และอาๆ เป็นที่สนุกสนาน
    ไม่งอแง เลยทั้งขามาและขากลับ ทั้ง ๆที่ ตัวเองเพิ่งออกจาก โรงพยาบาล
    ก่อนหน้าเดินทางได้ 3 วัน มันอึดจริง ๆ ไอ้ลูกคนนี้ อย่างนี้ไปไหนไปกัน ไอ้ลูกพ่อ
    ดูแลร่างกายและหัวใจ ตัวเองให้เข้มแข็งนะครับพี่บอย
    ด้วยรักและคิดถึง

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    อยากรู้ว่ารุ่นไหน ต้องมาพิสูจน์เองที่พัทยา ครับพี่บอย
    คิดถึงเหมือนกันครับ พี่บอยสุขกายสบายดีนะครับ
    คอมพิวเตอร์ มันจะปุ โรทั่งก็ช่างมันครับ เพราะมันไม่อาจ
    ตัดขาดความ รักและความคิดถึงของเราได้หรอกครับ
    เด็ก ๆ สบายดีครับ โดยเฉพาะเจ้าตัวดื้อ "พรั่งพรู" เฝ้าคอยถาม
    ผมอยู่เรื่อย ๆ ว่าเมื่อไหร่ พ่อจะพาไปเที่ยว เหมือนครั้งที่แล้วอีก
    สงสัย เจ้าตัวดื้อจะติดใจ ที่ได้ขีดเขียน ตัวกาตูนร์ในจินตนาการของเขา
    บนผืนผ้าใบของบ้านมาสดา และได้หยอกล้อ กับลุงๆ ป้าๆ และอาๆ เป็นที่สนุกสนาน
    ไม่งอแง เลยทั้งขามาและขากลับ ทั้ง ๆที่ ตัวเองเพิ่งออกจาก โรงพยาบาล
    ก่อนหน้าเดินทางได้ 3 วัน มันอึดจริง ๆ ไอ้ลูกคนนี้ อย่างนี้ไปไหนไปกัน ไอ้ลูกพ่อ
    ดูแลร่างกายและหัวใจ ตัวเองให้เข้มแข็งนะครับพี่บอย
    ด้วยรักและคิดถึง
    พ่อน้องพรูก็อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะครับ55ทางนี้พ่อ ไอ้สุ้ยกีสบายดีแต่ไม่ค่อยมีเวลานัก5555คิดถึงครับพี ่ชายครับ..

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    พ่อน้องพรูก็อย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะครับ55ทางนี้พ่อ ไอ้สุ้ยกีสบายดีแต่ไม่ค่อยมีเวลานัก5555คิดถึงครับพี ่ชายครับ..
    ไม่มีเวลา ไม่เป็นไรครับพี่ชาย แต่อย่าห่างหาย ไปเกินครึ่งวันนะครับ
    เพราะความคิดถึงของผมมันเดินทางไปเคาะประตูบ้านพี่ชา ย ทุกเช้า กลางวัน
    เย็น และก่อนนอนครับ
    ด้วยรักและผูกพันธ์ ครับพ่อน้อง สุ่ยกี่ พี่ชายอารมณ์ดี แห่งทับกระดาน สุพรรณบุรี

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ไม่มีเวลา ไม่เป็นไรครับพี่ชาย แต่อย่าห่างหาย ไปเกินครึ่งวันนะครับ
    เพราะความคิดถึงของผมมันเดินทางไปเคาะประตูบ้านพี่ชา ย ทุกเช้า กลางวัน
    เย็น และก่อนนอนครับ
    ด้วยรักและผูกพันธ์ ครับพ่อน้อง สุ่ยกี่ พี่ชายอารมณ์ดี แห่งทับกระดาน สุพรรณบุรี
    แนะนำให้คุณพ่อที่น่ารักทั้งสองพบเจอกันที่งานขึ้นบ้ านใหม่หลังวัดทับกระดาน ซึ่งงานนี้พี่กำนันจะจัดเต็มแต่ไม่แต่งแนวแหยมแล้วนะ 555 พี่กำนันจะพาน้องซาลาเปามาด้วยเพราะว่าใกล้บ้านสุดๆ

Bookmarks