No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า

ชื่อกระทู้: No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

มาตรฐาน No school today pattaya สู่อ้อมแขน พี่ชายพี่สาว บ้านมาสด้า

วันเสาร์-28-พ.ค.-2554
    ถึง บ้านมาสด้าคลับ

กราบสวัสดีครับ ..พี่ชาย พี่สาวและผู้นำเหล่าทัพ บ้านมาสด้าคลับ
    บ้านแห่งความสุข บ้านแห่งรอยยิ้ม บ้านแห่งความถวิลหา
    จดหมายฉบับนี้ เป็นจดหมายฉบับแรก ! ของน้องๆ โนสคูลทูเดย์พัทยา
    คิดอยู่หลายครั้ง ว่าจะเข้ามาเป็นสมาชิกบ้านมาสด้า ได้อ่านจดหมายหลายๆฉบับของพี่ๆ แล้ว
    ชวนให้นึกถึงเรื่องราวต่างๆ ในช่วงเวลาที่ผ่านมา น้องอดใจไม่ได้จริงๆ
    และดีใจ ที่มีโอกาศได้สัมผัสบ้านแห่งความสุข มาสด้าคลับ ขอให้พี่ๆและผู้นำเหล่าทัพอย่าได้ปฎิเสธ.
    สู่อ้อมแขนพี่ๆทุกคน,ด้วยครับ ด้วยความเคารพรัก
    เคเค ซิกแซก โนสคูลทูเดย์พัทยา

i am zigzag > Name:  _MG_4624.JPG
Views: 562
Size:  83.3 KB < i am kk no school today pattaya

Name:  SAM_1497.JPG
Views: 532
Size:  72.8 KB

Name:  SAM_1159.JPG
Views: 513
Size:  71.5 KB

ปล. สองพี่น้องใช้โปรซีส ขอบคุณพี่อ๊อกที่ให้คำแนะนำดีดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย no school today pattaya : 28-05-2011 เมื่อ 10:11

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เขียนที่สาทร เสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2554

เรียนซิกแซกและเคเค No School today Pattaya,

ได้รับจดหมายน้อยแล้ว อ่านด้วยความตื่นเต้นและดีใจที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ สหายใหม่ พี่น้องใหม่มาเสริมทัพให้เกรียงไกรยิ่งขึ้น รู้สึกเป็นเกียรติเสียด้วยซ้ำที่ได้เจอท่านที่นี่ รถสวยจังเลย... หวังว่ากาลเวลาอันไม่ไกลนี้คงได้พานพบกัน ณ ที่กาลเวลาหยุดหมุนและเรื่องราวของชาวมาสด้าจะตราตรึ งอยู่ในใจสหายทั้งหลาย

ขอบคุณมากครับสำหรับจดหมายน้อย หวังว่าท่านคงสบายดี...

jodeciและผองเพื่อน...

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

เขียนที่บ้านทับกระดาน สุพรรณบุรี....
    น้องโอกราบสวัสดีพี่ๆโนสคูลทูเดย์แห่งพัทยา ยินดีต้อนรับสู้บ้านมาสด้าครับ
    มีอะไรแนะนําน้องบ้างนะครับ รถสวยมาก ดิบเทพดีเหลือเกินชอบจัง ท่านกํานัน
    จะอดใจไหวหรือเปล่าหน๊าาาาาาาาาา5555

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

เขียนที่ พระราม 3
    น้องอุ้ยหนวดฝากตัวด้วยครับ............รถโดนใจในสาม โลกเลยครับ..........555+

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

เขียนที่. วัดพันปี จ.พิษณุโลก 28พฤษภา/เพลาเช้า

สวัสดีและยินดีต้อนรับพี่ๆทั้งสองโนสคูลทูเดย์ น้งบอยร่วมยินดีต้อนรับครับ
    ทั้งรถและท่านทั้ง2แนวมากสาวๆที่ทำงานผมกรี๊ดสลบไป3ร อบแล้ว
    บ้านมาสด้าอบอุ่นเสมอตลอด24 ช.ม.ครับ ไม่เชื่อท่าคอยดู

ยินดีอีกครั้ง
    boy115
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เขียนที่บ้านทับกระดาน สุพรรณบุรี....
    น้องโอกราบสวัสดีพี่ๆโนสคูลทูเดย์แห่งพัทยา ยินดีต้อนรับสู้บ้านมาสด้าครับ
    มีอะไรแนะนําน้องบ้างนะครับ รถสวยมาก ดิบเทพดีเหลือเกินชอบจัง ท่านกํานัน
    จะอดใจไหวหรือเปล่าหน๊าาาาาาาาาา5555
    ยังเขียนอยู่ที่สาทรตอนเที่ยงกว่าๆ

หลังจากที่รับประทานอาหารกลางวันเสร็จเรียบร้อยแล้วก ็เอาจดหมายของท่านปลัดโอขึ้นมาอ่าน จับใจความได้ว่าท่านกำนันจะอดใจไหวหรือเปล่า เลยจะบอกว่าผมเป็นแม่ทัพใหญ่เลยต้องใช้ความอดทนอดกลั ้นสูงกว่าคนอื่น เรื่องยั่วยุไม่สามารถทำอะไรผมได้ครับไม่ต้องเป็นห่ว งครับ

ฝากรูปลูกชายมาให้ดูเผื่อจะให้ท่านปลัดช่วยดูว่าโตขึ ้นจะให้มันเป็นทหารหรือไปสมัครเป้นปลัดเหมือนท่าน ช่วยดูแลให้หน่อย...

ด้วยความคิดถึง

กำนันวี บ้านบางแค

ปล. ขนาดผมดูรูปนี้ผมยังอดไม่ไหวเลย - -"

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

พิมพ์ด้วยมือขวาข้างเดียว ที่เครื่อง emac ช้าไปย้ายมาเครื่อง ibook แบตฯอ่อน
    ย้ายมา พีชี เออ ถนัดหน่อย ^_^

เรียงร้อยถ้อยคำกล่าวแถลงแจงการณ์ ยินดีที่ได้รู้จัก ทั้งที่ไม่รู้จัก แค่รู้ว่ารักก็พอใจ
    แค่คำว่าไม่รู้จัก ไม่รู้จัก รัก เราก็ไม่ได้น้อยลงจริงไหม แค่มีเธอใกล้ๆ มันก็ใช่ ที่สุดแล้ว ...

jacky คนดีนนทรี พระราม3

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ยังเขียนอยู่ที่สาทรตอนเที่ยงกว่าๆ

หลังจากที่รับประทานอาหารกลางวันเสร็จเรียบร้อยแล้วก ็เอาจดหมายของท่านปลัดโอขึ้นมาอ่าน จับใจความได้ว่าท่านกำนันจะอดใจไหวหรือเปล่า เลยจะบอกว่าผมเป็นแม่ทัพใหญ่เลยต้องใช้ความอดทนอดกลั ้นสูงกว่าคนอื่น เรื่องยั่วยุไม่สามารถทำอะไรผมได้ครับไม่ต้องเป็นห่ว งครับ

ฝากรูปลูกชายมาให้ดูเผื่อจะให้ท่านปลัดช่วยดูว่าโตขึ ้นจะให้มันเป็นทหารหรือไปสมัครเป้นปลัดเหมือนท่าน ช่วยดูแลให้หน่อย...

ด้วยความคิดถึง

กำนันวี บ้านบางแค

ปล. ขนาดผมดูรูปนี้ผมยังอดไม่ไหวเลย - -"

555555555555555555555

เขียนที่ห้องเรียน
    อาจารยืกำลังสอนเลย
    ยินดีต้อนรับนะครับทั้งสองท่าน
    ต้น
    ณ วิเศษไชยชาญ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

โห หมวกแดง รบพิเศษนี่หว่า555+++
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

นี่ๆรถพี่ๆเค้าเลยครับผม

รูป รูป  
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

..ที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน ...บ้านมาสด้า

ยินดีต้อนรับสหายใหม่ ....No school today pattaya ครับ...

'' Love looks not with the eyes, but with the mind"
    .......เราสร้างดวง อย่าให้ดวงสร้างเรา......

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ..ที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน ...บ้านมาสด้า

ยินดีต้อนรับสหายใหม่ ....No school today pattaya ครับ...

'' Love looks not with the eyes, but with the mind"
    หลายท่านอาจจะว่าท่านผู้ใหญ่พิมย์ว่าไรว๊า ท่านบอกว่าอย่ามองด้วยสายตา แต่ให้มองที่ใจและความรู้สึกครับ
    ท่านบอกอีกว่าท่านรักพี่น้องมาสด้าทุกคน55555555 ถูกเปล่าก๊ม่ายรู้ครับท่านผู้ใหญ่......ท่านจบhischo ol555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    วันเสาร์-28-พ.ค.-2554
    ถึง บ้านมาสด้าคลับ

กราบสวัสดีครับ ..พี่ชาย พี่สาวและผู้นำเหล่าทัพ บ้านมาสด้าคลับ
    บ้านแห่งความสุข บ้านแห่งรอยยิ้ม บ้านแห่งความถวิลหา
    จดหมายฉบับนี้ เป็นจดหมายฉบับแรก ! ของน้องๆ โนสคูลทูเดย์พัทยา
    คิดอยู่หลายครั้ง ว่าจะเข้ามาเป็นสมาชิกบ้านมาสด้า ได้อ่านจดหมายหลายๆฉบับของพี่ๆ แล้ว
    ชวนให้นึกถึงเรื่องราวต่างๆ ในช่วงเวลาที่ผ่านมา น้องอดใจไม่ได้จริงๆ
    และดีใจ ที่มีโอกาศได้สัมผัสบ้านแห่งความสุข มาสด้าคลับ ขอให้พี่ๆและผู้นำเหล่าทัพอย่าได้ปฎิเสธ.
    สู่อ้อมแขนพี่ๆทุกคน,ด้วยครับ ด้วยความเคารพรัก
    เคเค ซิกแซก โนสคูลทูเดย์พัทยา

i am zigzag > Name:  _MG_4624.JPG
Views: 562
Size:  83.3 KB < i am kk no school today pattaya

Name:  SAM_1497.JPG
Views: 532
Size:  72.8 KB

Name:  SAM_1159.JPG
Views: 513
Size:  71.5 KB

ปล. สองพี่น้องใช้โปรซีส ขอบคุณพี่อ๊อกที่ให้คำแนะนำดีดี
    อยู่พัทยา เอง หรอ ครับน่าเสียดายนะครับ ทริปครั้งที่แล้วเรารวมตัวกันที่บางแสนถ้าท่านมาร่วม ด้วยคงจะเยอะมากเลยนะครับ ถ้ามีโอกาศมารวมตัวกันนะครับ ยินดีมากๆเลยครับที่ได้มี สมาชิกเพิ่มขึ้นอีกเรามาอยู่บ้านเดียวกันแล้วนะครับ ยินดีมากครับ

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เขียนที่ท่าวุ้ง ลพบุรี

เรียนท่าน เคเค ซิกแซก โนสคูลทูเดย์พัทยา

ยินดีและเป็นเกียรติแก่บ้านมาสด้าของเราอย่างยิ่งที่ ท่านได้ใหเกียรติเข้ามาร่วมเป็นสมาชิกกับบ้านมาสด้าแ ห่งนี้ หวังว่ามิตติ้งใหญ่ในภายหน้าจะได้มาสร้างประวัติศาสต ร์มาสด้าคัลบร่วมกันครับ...

ด้วยความยินดียิ่ง

nUn_Su

Bookmarks