ที่นครมีร้านซ่อมเวสป้าไหมครับ ตระกูล px150e หรือไม่ก็ small frame

ชื่อกระทู้: ที่นครมีร้านซ่อมเวสป้าไหมครับ ตระกูล px150e หรือไม่ก็ small frame

มาตรฐาน ที่นครมีร้านซ่อมเวสป้าไหมครับ ตระกูล px150e หรือไม่ก็ small frame

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ พอดีท่าทางจะต้องอยู่ที่นี่นานอีกอย่างต่ำครึ่งปีเลย จะหารถเวสป้ามาใช้ ไปไหนมาไหนเองจะได้สะดวก

ไม่ทราบว่ามีร้านซ่อมรสเวสป้า รุ่น Px150e หรือไม่ก็ small frame น่ะครับ

ถ้ามีอยู่แถวไหนเหรอครับ ผมพึ่งมาจากที่อื่น

ขอบคุณครับ

Member nakhon si classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนบ้ายืนอยู่หน้าโมบาย อ่านข้อความ
    ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ พอดีท่าทางจะต้องอยู่ที่นี่นานอีกอย่างต่ำครึ่งปีเลย จะหารถเวสป้ามาใช้ ไปไหนมาไหนเองจะได้สะดวก

ไม่ทราบว่ามีร้านซ่อมรสเวสป้า รุ่น Px150e หรือไม่ก็ small frame น่ะครับ

ถ้ามีอยู่แถวไหนเหรอครับ ผมพึ่งมาจากที่อื่น

ขอบคุณครับ
    คับผม ช่างที่ชำนาญเกี่ยว กับเวสป้า ต้องติดต่อช่างเก้าเลยคับ
    ติดต่อได้ที่ Tel.081-3673743 รับรองไม่ผิดหวัง
    ความสุขแห่งการเดินทาง คือการช่วยเหลือสังคมและผ่องเพื่อน
    กลุ่ม นครศรีฯคลาสสิค
    ผม เอก นครศรีฯคลาสสิค(อ.บ.ต.)
    เมลล์[email protected]
    hi5กลุ่มnakhonsiclassic.hi5.com
    สามารถติดต่อได้ 084-2457984
    คุยกันได้ ที่บอร์ด นครศรีฯคลาสสิค
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=353

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nakhon si classic อ่านข้อความ
    คับผม ช่างที่ชำนาญเกี่ยว กับเวสป้า ต้องติดต่อช่างเก้าเลยคับ
    ติดต่อได้ที่ Tel.081-3673743 รับรองไม่ผิดหวัง
    ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหน ถนนอะไรครับ

ขอบคุณครับ

น้าเก้านี่ของเค้าดีจริงๆ

Junior Member CJ.sparrow's Avatar
    สถานที่
    เพชรมายา
    ขอบคุณ
    0

น้าเก้า ก็ น้าเก้า เถอะ พี่ระ ผมหน่อย รู้เรื่อง
    ปล.อันที่จริงแล้วพลขับประจำรถก็พอซ่อมได้มั้งนะครับ
    เพชรมายา
    DaimondFallacy : Nakhon si Thammarat
    " ค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไป แต่ ค่อย ๆ ไป ไม่ค่อยเป็น "
    [email protected]

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนนครฯ

ผลประโยชน์ทั้งเพ.........ไม่ชัดเจนครับ............ .......สังเกตกะทู้จังหวัดอื่นทั้งเพ

นคร เมืองพระ kung na's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

ขอ คาราวะ
    kung bangjak...01

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มีร้านอื่น นอกจากร้านช่างเก้าก็คือ ที่ บ้าน ลุงมงคล ซ.สันติ 5 เข้าทาง รร.มารี พิทักษ์ อะไหล่ แท้เทียม แก จัดให้ได้คับ

Bookmarks