จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 113

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 113 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 13 63 103 104 105 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 163 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,681 ถึง 1,695 จากทั้งหมด 3184

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bigbaby no school อ่านข้อความ
    ผมลุกขึ้นจากฟูกนอนอย่างซึมเซา แววตาพร่ามัวคล้ายอยู่ในภวังค์ของความฝันในราตรี ด้วยความคิดถึงนาง หลงใหลนางถึงเพียงนั้น*http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=1&theater

เสน่ห์ราคะ ราคี เย้ายวน ผมไม่อาจปฎิเสธหัวใจได้เลย เรือนร่างนางบนที่นอน นุ่มนวลปานนั้น ผิวพรรณผุดผ่องปานนั้น ริมฝีปากบอบบาง
    ผมเผ้ายุ่งสยาย ร่างกายอ่อนระทวยเมื่อยามสัมผัส โอบกอดลูบไล้ มือซอนใซร้ ลมหายใจรวยระรินเยียบเย็นคล้ายกลิ่นเกสรดอกไม้
    ยามใดไม่ได้พบคล้ายร้อนรน วังวน อยู่กับสายลม เปลี่ยวเหงา วังเวง ไม่อยากสบตาใครในทุกอณู นางคล้ายเข้าใจผมทุกเรื่อง..

ผมยอมบาปครับพี่ซิกแซกเพราะผมโดนต้องมนต์สะกด หรือเพราะเราหลงใหลเธอ? ดอกไม้สีขาวผมเข้าใจเธอครับ หลังม่านสีขาว...
    ผมพยามยามที่จะลืมภาพเหล่านั้นแต่แล้วก็มิอาจหักห้าม ใจได้ หลังม่านสีขาวเสียงฉีดน้ำฝักบัวกระทบเรือนร่างนาง เสียงสายน้ำเวียนใหล
    แทรกซอนหรีบโค้งเว้า สบู่แชมพูหอมผิวกายผ่านซอกบานประตูถึงรูจมูก เสียงสัมผัสลูบไล้เสียงร้องครวญคราง ช่อกลีบบานสะพรั่งรับน้ำ
    เย็นชุ่มฉ่ำ ผมเฝ้าดูนางตลอดเวลา ในดวงตาแฝงรอยยิ้มอันนุ่มนวลคล้ายกับนางไม่เพียงชื่น ชมคนผู้นี้ ทั้งยังเข้าใจคนผู้นี้เป็นอย่างดี

หลังม่านสีขาว...ผมประสบสบสายตาอันนุ่มนวลของนาง หัวใจของผมถึงกับเต้นระทึกขึ้นมา นางแย้มยิ้มอย่างอ่อนหวาน พรายโซดา น้ำ
    แข็งก้อน สุรา คนเข้าหว่างแก้ว พร้อมหรือไม่? นางถามหลังแก้วเหล้า?"ดื่มสุราห่างใบหูเชื่องช้าเกิน ไป ผมไม่สุภาพเยื่องนั้น"

ที่น่าประหลาดคือ ตอนนี้ผมไม่รู้สึกปวดศรีษะ ตรงกันข้ามกลับเบิกบานใจยิ่ง...ดอกไม้สีขาวทั้งเฉลีย วฉลาด ทั้งงามเฉิดฉัน ทั้งสามารถ
    ดี่มสุราช้าๆ ชายใดพบเจอคงหลงละเมอเพ้อฝัน...ขณะที่ผมเขียนความผ่อ นคลายต่างๆลดลงมากทีเดียว เข้าใจบิ๊กเบบี้เหลือเกิน..หลังเกิด
    เหตุที่ไฟแดง..เคลียร์กันลงตัวหรือยังครับ? เก็บลับใว้นะเฉพาะดอกไม้สีขาว อย่าได้แพร่งพรายให้ใครรู้..แค่ได้คิดถึงก็เป็นสุขใจ

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bigbaby no school อ่านข้อความ
    ผมลุกขึ้นจากฟูกนอนอย่างซึมเซา แววตาพร่ามัวคล้ายอยู่ในภวังค์ของความฝันในราตรี ด้วยความคิดถึงนาง หลงใหลนางถึงเพียงนั้น
    เสน่ห์ราคะ ราคี เย้ายวน ผมไม่อาจปฎิเสธหัวใจได้เลย เรือนร่างนางบนที่นอน นุ่มนวลปานนั้น ผิวพรรณผุดผ่องปานนั้น ริมฝีปากบอบบาง
    ผมเผ้ายุ่งสยาย ร่างกายอ่อนระทวยเมื่อยามสัมผัส โอบกอดลูบไล้ มือซอนใซร้ ลมหายใจรวยระรินเยียบเย็นคล้ายกลิ่นเกสรดอกไม้
    ยามใดไม่ได้พบคล้ายร้อนรน วังวน อยู่กับสายลม เปลี่ยวเหงา วังเวง ไม่อยากสบตาใครในทุกอณู นางคล้ายเข้าใจผมทุกเรื่อง..

ผมยอมบาปครับพี่ซิกแซกเพราะผมโดนต้องมนต์สะกด หรือเพราะเราหลงใหลเธอ? ดอกไม้สีขาวผมเข้าใจเธอครับ หลังม่านสีขาว...

ดอกไม้ทุกดอกล้วนสวยงามและมีเสน่ห์ ส่งกลิ่นหอมรัญจวนและความหวานที่เย้ายวนจากเกสร ชวนให้หมู่ภมรมาหลุ่มหลง...
    จินตนาการมักสวยงาม และบรรเจิด เราเสพมันเพื่อให้มันเพื่อไปหล่อเลี้ยงกิเลส ราคะในตัวของเรา...^_^

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ดอกไม้ทุกดอกล้วนสวยงามและมีเสน่ห์ ส่งกลิ่นหอมรัญจวนและความหวานที่เย้ายวนจากเกสร ชวนให้หมู่ภมรมาหลุ่มหลง...
    จินตนาการมักสวยงาม และบรรเจิด เราเสพมันเพื่อให้มันเพื่อไปหล่อเลี้ยงกิเลส ราคะในตัวของเรา...^_^

http://www.youtube.com/watch?feature...&v=espywpkaets

เก็บนางเอก mv ไว้ในจินตนาการ ~
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ

http://www.youtube.com/watch?feature...&v=ESpywPkAeTs
    สาวิตรี นางดอกไม้ของฉัน

คืนนี้ผมออกมายืนหลังระเบียงห้อง สายลมพัดโชยแผ่วพลิ้วเบาเอื่อยๆหยิบบุหรี่ออกมาดูดสั มผัสอากาศตอนค่ำคีน
    กี่โมงแล้วผมไม่อยากทราบ ไม่อยากรู้เวลา ผมสับสน มองลอดช่องหน้าต่างผ่านบานเกร็ดแฟนผมเธอยังหลับใหล
    มีหมอนอิงเป็นเพื่อนเธอ ผมพยามข่มตาหลับพยายามแล้วพยายามอีก เดินวนไปวนมาอยู่หลายเที่ยว ผมสงสัยตัว
    เองอยู่เหมือนกันว่าเหตุใดผมลืมคุณไม่ได้ หรือเป็นเพราะบางสิ่งบางอย่างหรือหลายๆอย่างที่คุณทำ ให้ผมมีความสุข
    ร้านข้าวแกงริมทาง ร้านอาหารที่เลิศหรู เสียงทุกเสียงที่ผมได้ยินล้วนเป็นเธอ ข้อความจากมือถือ บอกให้รับรู้ว่าเธอ
    อยู่ใหน? ทำอะไร? นี่หรือรักหรีอรุ่มหลง หรือผมเดินหลงทาง หรือเป็นเพราะผมเข้าไปหาคุณเอง แล้วทุกอย่างมันถูก
    ผสานกันเป็นเกลียวคลื่น..พี่ปู่ครับผมไม่อายพี่หรอกท ี่ผมเขียนจดหมายรำพันถึงเธอ เพียงเพราะอยากให้เธอรับรู้ว่า
    ดอกไม้ช่อนี้ ที่ผมเขียนถึง..แล้วรำพึงว่าทุกๆเช้าของวันใหม่ผมจะเ ฝ้ารดน้ำเพื่อให้ความชุ่มฉ่ำ แม้ว่าตอนนี้ผมอาจผิด
    ต่อศิลธรรม..ยกโทษและเข้าใจผมด้วยพี่ชาย ที่เคารพรัก

เขียนที่คอนโด ห้อง 3310 ชั้น 15 มองเห็นรอยยิ้มพี่ชาย
    ถึง สาริตรี เพื่อนรัก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ

คืนนี้ผมออกมายืนหลังระเบียงห้อง สายลมพัดโชยแผ่วพลิ้วเบาเอื่อยๆหยิบบุหรี่ออกมาดูดสั มผัสอากาศตอนค่ำคีน
    กี่โมงแล้วผมไม่อยากทราบ ไม่อยากรู้เวลา ผมสับสน มองลอดช่องหน้าต่างผ่านบานเกร็ดแฟนผมเธอยังหลับใหล
    มีหมอนอิงเป็นเพื่อนเธอ ผมพยามข่มตาหลับพยายามแล้วพยายามอีก เดินวนไปวนมาอยู่หลายเที่ยว ผมสงสัยตัว
    เองอยู่เหมือนกันว่าเหตุใดผมลืมคุณไม่ได้ หรือเป็นเพราะบางสิ่งบางอย่างหรือหลายๆอย่างที่คุณทำ ให้ผมมีความสุข
    ร้านข้าวแกงริมทาง ร้านอาหารที่เลิศหรู เสียงทุกเสียงที่ผมได้ยินล้วนเป็นเธอ ข้อความจากมือถือ บอกให้รับรู้ว่าเธอ
    อยู่ใหน? ทำอะไร? นี่หรือรักหรีอรุ่มหลง หรือผมเดินหลงทาง หรือเป็นเพราะผมเข้าไปหาคุณเอง แล้วทุกอย่างมันถูก
    ผสานกันเป็นเกลียวคลื่น..พี่ปู่ครับผมไม่อายพี่หรอกท ี่ผมเขียนจดหมายรำพันถึงเธอ เพียงเพราะอยากให้เธอรับรู้ว่า
    ดอกไม้ช่อนี้ ที่ผมเขียนถึง..แล้วรำพึงว่าทุกๆเช้าของวันใหม่ผมจะเ ฝ้ารดน้ำเพื่อให้ความชุ่มฉ่ำ แม้ว่าตอนนี้ผมอาจผิด
    ต่อศิลธรรม..ยกโทษและเข้าใจผมด้วยพี่ชาย ที่เคารพรัก

เขียนที่คอนโด ห้อง 3310 ชั้น 15 มองเห็นรอยยิ้มพี่ชาย

http://www.youtube.com/watch?v=udeBz...eature=related
    พี่ชายที่ฉันรักขอบคุณมากครับที่เข้าใจน้อง อาจเดินหลงทางบ้างแต่อย่างไรน้องคงต้องขอแค่ให้กลายเ ป็นความฝัน ช่างจินตนาการความรู้สึกที่ผมมีต่อเธอ ละเอียดละออเสียจริง รักเธอ..สาวิตรี

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ

http://www.youtube.com/watch?v=udeBz...eature=related
    พี่ชายไปทำอะไรบนนั้นครับ

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พี่ชายไปทำอะไรบนนั้นครับ
    ป่าวนี่พี่ชาย..นอกจากพี่ไม่มาปรากฎตัวให้พี่รักเห็น แล้วหวังหรอน้องจะได้ออกจากบ้านได้หลังตีสอง
    เพียงแต่จินตนาการให้บิ๊กเบบี้เท่านั้นเอง เพราะน้องบิ๊กมานอนร้องห่มร้องไห้ที่บ้านพี่ซิกแซกพี ่ต้องช่วยผมนะผมรัก สาวิตรีมาก แค่หวังที่จะให้เธอได้เข้ามาอ่านจดหมายรักที่มีต่อเธ อ หลังเกิดเหตุที่ไฟแดงก็ได้แต่ซ่อนตัวอยู่แต่ในบ้าน (ฮูหยิน)กักขังหน่วงเหนี่ยวห้ามออกจากสถานที่ภายใน 50 เมตร สงสารน้องครับพี่ชาย บุบผาหนอบุบผา ได้แล้วก็ย้ายก้นหนี

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ป่าวนี่พี่ชาย..นอกจากพี่ไม่มาปรากฎตัวให้พี่รักเห็น แล้วหวังหรอน้องจะได้ออกจากบ้านได้หลังตีสอง
    เพียงแต่จินตนาการให้บิ๊กเบบี้เท่านั้นเอง เพราะน้องบิ๊กมานอนร้องห่มร้องไห้ที่บ้านพี่ซิกแซกพี ่ต้องช่วยผมนะผมรัก สาวิตรีมาก แค่หวังที่จะให้เธอได้เข้ามาอ่านจดหมายรักที่มีต่อเธ อ หลังเกิดเหตุที่ไฟแดงก็ได้แต่ซ่อนตัวอยู่แต่ในบ้าน (ฮูหยิน)กักขังหน่วงเหนี่ยวห้ามออกจากสถานที่ภายใน 50 เมตร สงสารน้องครับพี่ชาย บุบผาหนอบุบผา ได้แล้วก็ย้ายก้นหนี
    พี่บิ๊กเบบี้ก็ยังดีครับ ผมนะ นั่งขี้อยู่ มีข้อความส่งมาว่า มึ งไม่คิดถึงกูบ้างเลยนะที่รัก? ผมก็บอกว่า ในเมืองคนบาปขนาดขี้ยังต้องให้คิดถึงกันเลยเหรอ -"-

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พี่บิ๊กเบบี้ก็ยังดีครับ ผมนะ นั่งขี้อยู่ มีข้อความส่งมาว่า มึ งไม่คิดถึงกูบ้างเลยนะที่รัก? ผมก็บอกว่า ในเมืองคนบาปขนาดขี้ยังต้องให้คิดถึงกันเลยเหรอ -"-
    เราเหมือนโดนสาป ในเมืองคนบาปทุกวินาที ล้วนกิเลศ ราคี หากเปรียบเทียบกับแม่น้ำน้องยังไม่ทราบเลยว่าจะไปสุด ที่ปลายขอบฟ้าที่ใด? โลกีย์ชน น้ำแมร่งกระเพื่อมเป็นจังหวะทุกวินาทีพี่เอ้ยยยย5555 + ข้อความมือถือพี่ชายไม่ผิด นางทนไม่ใหวต่างหาก อิอิ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

เราเหมือนโดนสาป ในเมืองคนบาปทุกวินาที ล้วนกิเลศ ราคี หากเปรียบเทียบกับแม่น้ำน้องยังไม่ทราบเลยว่าจะไปสุด ที่ปลายขอบฟ้าที่ใด? โลกีย์ชน น้ำแมร่งกระเพื่อมเป็นจังหวะทุกวินาทีพี่เอ้ยยยย5555 + ข้อความมือถือพี่ชายไม่ผิด นางทนไม่ใหวต่างหาก อิอิ
    วลีพี่ชาย น้องยากนักจักเอื่อมถึง ไอ้นํากระเพื่อมเป็นจังหวะนับวินาทีนี้! พี่ชายโปรดอย่ารีบร้อนนัก น้องเพียงให้ระวังกลัวนํากระฉอก!!!!!

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    วลีพี่ชาย น้องยากนักจักเอื่อมถึง ไอ้นํากระเพื่อมเป็นจังหวะนับวินาทีนี้! พี่ชายโปรดอย่ารีบร้อนนัก น้องเพียงให้ระวังกลัวนํากระฉอก!!!!!
    ว๊ากกกกกพี่โอเอ้ยยย น้ำน้องกระฉอกตั้งแต่บทสนนทากับนางที่โคมไฟสลัวแล้ว5 555+ ลูบไล้ช้าๆแล้วเบาๆ คล้ายที่กระท่อมไร่อ้อยไงพี่จำไม่ได้หราาาาา อิอิ

เขียนที่คอนโดเช่า วันที่16 เมษายน 2555

ผมนอนไม่หลับ ทราบมาว่าสาวิตรีเธอไปเที่ยวเล่นที่ร้านพี่ซิกแซกหรื อเปล่าครับวันนี้ หากพรุ่งนี้เธอไปอีกครั้งพี่ช่วยบอกเธอด้วยผมยังรู้ส ึกเหมือนเดิม กินข้าวได้เพียงมื้อเดียวเอง
    สงสารตัวเองเหมือนกัน เธอได้เข้ามาอ่านจดหมายหรือเปล่าครับ พี่ซิกแซกส่งข่าวให้ผมรับทราบด้วย อาทิตย์หน้าทุกอย่างน่าจะคลายหายได้ เพียงแค่อยากฝากบอกให้เธอรับรู้

คิดถึงครับสาวิตรี...
    ขอบคุณพี่ชายที่รักเคารพ
    บิ๊กเบบี้ โนสครู ทูเดย์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bigbaby no school : 17-04-2012 เมื่อ 01:17

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

เขียนจากหอเล็กๆชานเมือง
    คิดถึงพี่ชายมากๆครับ...อยากไปสัต**บ+พัทยาเหลือเกิน
    เบื่อที่นี่ครับมันร้อน

วันนี้อาจมาแปลกๆ......น้องเมาเบียร์ครับ555+++เอิ๊ก กกกกกกกกก
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เข้ามาอ่านกระทู้พี่ทุกวันครับพี่ เป็นคนเขียนและเล่าเรื่องไม่เก่ง แต่อย่างอื่นไม่แพ้พี่ๆเหมื่อนกันน่ะ 5555

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เข้ามาอ่านกระทู้พี่ทุกวันครับพี่ เป็นคนเขียนและเล่าเรื่องไม่เก่ง แต่อย่างอื่นไม่แพ้พี่ๆเหมื่อนกันน่ะ 5555
    นั้นน่ะ!5555

หน้าที่ 113 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 13 63 103 104 105 106 107 108 109 110 111 112 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 163 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks