จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 123

หน้าที่ 123 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 23 73 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 130 131 132 133 173 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,831 ถึง 1,845 จากทั้งหมด 3184

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    92

พร้อมเมื่อไหร่บอกนะครับพี่ชาย ..เอามุมนี้น่ะ^^

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    มหาลัยเร้นรักนักเรียนล้น................มีแต่คนน่า รักมักใจร้าย
    มหาลัยนั้นมิใช่ผืนหาดทราย............เดินไปไหนก็เห ็นแต่กระโปรงดำ
    มหาลัยมหาหลอกตอกหน้าหงาย.......คนใจร้ายต่างออกมาพา กันขำ
    ดูซิดูอีนี่แม่...ง ตัวดำ......................แถมด่าซ้ำอีบ้านนอกคอกนา จน
    มหาลัยช่วยให้คนเป็นนางฟ้า.............แต่ทว่ามาแบบ นี้มีฉงน
    ขาวอยู่แล้วผอมอยู่แล้วยังไม่ทน........ต้องดินรนหาย ามากินกัน
    โอ้กลูต้ามาอย่างแพงแซงทางโค้ง.......หุ่นเหมือนโอ่ง ต้องยาผอมพร้อมสุขสันต์
    กินสองอย่างต้องระวังตายฉับพลัน......ถึงวันนั้นคนที ่รักต้องหนักใจ
    มหาลัยเมืองแฟชั่นใครจะรู้...............กระโปรงดำท ี่ใส่อยู่สั้นไปไหน
    เดินกี่ก้าวนั่งกี่ทีเสียวร่ำไป................ที่ต ้องใส่เพราะจะให้ผู้ชายมอง
    มหาลัยเมืองสงครามสามชั่วโคตร.......บางคนโหดบางคนห่ ามลามมัวหมอง
    ตบตีกันได้ทุกวันให้คนมอง...............เสียงกรีดร้ องดังสนั่นอนาถใจ
    มหาลัยควรได้รับปฏิวัติ....................กฏบัญญัต ิร่างขึ้นดั่งกฏหมาย
    เพื่อมิให้เด็กไทยโง่ปานควาย............ฉลาดหลายจิต ใจดีทวีคูณ...
    อย่าลืมนะ007 ทุกวันนี้ท่านก็พึ่งพิงมหาลัยเมืองสงครามเด้อคร๊า

ตื่นเต้น......มหาลัย มหาหลอก
    บอกแล้วไงดอกไม้ไม่มี หลอยเค้าเอาที่สวนข้างบ้าน
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ฉันมองอย่างไม่ระสายตาเผื่อว่าผ้ามันจะหล่นลงมาบ้าง โอ้จ๊อดมันยอดมาจริงๆอย่างโรสเธอบอก ฉันเพียงหวังใจว่าวันที่ฉันไปเมืองโสภีฉันคงได้เจอเธ อผู้เป็นดวงใจอย่างเธอนะจ๊อด^^
    เธอเห็นฉันยิ้มใช้มั้ย^^ฉันเพียงบอกว่า แบบนี้แม่ทัพท่านไม่ถนัดนัก แต่เพียงท่านขยิบตาน้องก็รู้ใจ^^ท่านว่าให้น้องลับกะ บี่ เพื่อให้น้องไปตีฝ่าทัพหน้าให้จงได้55 ไปจ๊อดอย่าช้า
    กระบี่..แข็งแรงมากน้องจะตีให้ตายไปเลย5555555555555
    Name:  36387_1209916508183_1836850829_430887_545372_n.jpg
Views: 400
Size:  18.4 KB

ละอองสายฝนกระเซ็นซ่านซัดสาด เสียงฟ้าร้องครวญครางแสงสายฟ้าแลปเป็นแสงแวปผ่านทะลุ ช่องลมบานหน้าต่าง พัดลมไฟฟ้าแกว่งพัดเอี๊ยดๆ ผ้าห่มหล่นกองที่พื้น หล่อนเป็นเพื่อนหญิงที่ถึงขั้นสนิทสนมกับผมเป็นพิเศษ ความพิเศษสนิทสนมแปลว่าคุยกันได้ทุกเรื่อง คุณชอบสีอะไร? รสนิยมคุณเป็นแบบใหน? กาแฟกี่ช้อน? ฟังเพลงแนวใหน? เยอะแยะจนเราแยกออกจากกันไม่ได้ ฃองหลาย พ ศ ที่ผ่านมา...

ผมถอนบุหรี่ออกจากริมฝีปากและก้มลงจูบหล่อนในกลิ่นหอ มรำเพย
    คืนนี้คุณอยากกินอะไรพิเศษค่ะ? หล่อนถาม ?
    ผมตอบแบบไม่เสแสร้งและโปรยควันบุหรีผ่านหน้าหล่อน... ขอบคุณ daria

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    Name:  36387_1209916508183_1836850829_430887_545372_n.jpg
Views: 400
Size:  18.4 KB

ละอองสายฝนกระเซ็นซ่านซัดสาด เสียงฟ้าร้องครวญครางแสงสายฟ้าแลปเป็นแสงแวปผ่านทะลุ ช่องลมบานหน้าต่าง พัดลมไฟฟ้าแกว่งพัดเอี๊ยดๆ ผ้าห่มหล่นกองที่พื้น หล่อนเป็นเพื่อนหญิงที่ถึงขั้นสนิทสนมกับผมเป็นพิเศษ ความพิเศษสนิทสนมแปลว่าคุยกันได้ทุกเรื่อง คุณชอบสีอะไร? รสนิยมคุณเป็นแบบใหน? กาแฟกี่ช้อน? ฟังเพลงแนวใหน? เยอะแยะจนเราแยกออกจากกันไม่ได้ ฃองหลาย พ ศ ที่ผ่านมา...

ผมถอนบุหรี่ออกจากริมฝีปากและก้มลงจูบหล่อนในกลิ่นหอ มรำเพย
    คืนนี้คุณอยากกินอะไรพิเศษค่ะ? หล่อนถาม ?
    ผมตอบแบบไม่เสแสร้งและโปรยควันบุหรีผ่านหน้าหล่อน... ขอบคุณ daria
    เสน่หา อารมณ์เฉือน หลงไหล หยาดเยิ้ม บางเบา นุ่มนวล...ไม่ต้องใช้แอร์ พัดลม สายฝน ได้อารมณ์กว่าเยอะ55555 ต่อสิพี่ชาย อย่าหยุดน้องขอร้องได้โปรดเถอะ....สนิทสนมกลมเกลียวว ววววว หล่อนเข้าอกเข้าใจพี่ทุกเรื่อง...

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    พร้อมเมื่อไหร่บอกนะครับพี่ชาย ..เอามุมนี้น่ะ^^
    มันส์มากพี่ชายมาดเซอร์ แบบนี้แหละครับ วันนี้น้องจะส่งงานไปให้พี่ด่วนจี๋เล้ยยยยยยยยยจร้า พี่ชายที่รัก..ที่รู้จักมักจี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    มันส์มากพี่ชายมาดเซอร์ แบบนี้แหละครับ วันนี้น้องจะส่งงานไปให้พี่ด่วนจี๋เล้ยยยยยยยยยจร้า พี่ชายที่รัก..ที่รู้จักมักจี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ
    เฮ่อๆจ๊อด..มันยอดมาก..

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เฮ่อๆจ๊อด..มันยอดมาก..
    หายงอนจ็อดหรือยัง? เธอผู้เป็นที่รัก...ฝนตกหนักมากเบียร์แต่เขาเก็บผ้าซ ิ่นให้เธอแล้วนะ กลับจากงานสังสรรค์ไม่ต้องปลุกเขานะ กับข้าวกับปลาอยู่ที่ตู้กับข้าวจ้าจ็อดเตรียมไว้ให้แ ล้ว... ใข่พะโล้ที่เธอชอบไง

เขียนที่ บ้านคันทรี่เมืองใหม่ ซอย 10

ถึง พี่น้อง NO School today และ พี่น้องผองเพื่อนชาวมาสด้าคลับทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องกราบขออภัยพี่ๆที่ข้าพเจ้าคริสโตเฟอร์น้ อยแห่งบ้านมาสด้าไม่ค่อยได้มาสนทานภาษารักกับพี่ๆเสี ยนานเพราะว่าติดภาระกิจจากงานที่ได้ทำอยู่ทุกวันนี้ วันนี้ข้าพเจ้าเองจึงถือโอกาสแวะมาทักทายพี่ๆเสียเลย หวังว่าพี่ๆคงสบายดีนะครับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยอย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับผม

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

หายงอนจ็อดหรือยัง? เธอผู้เป็นที่รัก...ฝนตกหนักมากเบียร์แต่เขาเก็บผ้าซ ิ่นให้เธอแล้วนะ กลับจากงานสังสรรค์ไม่ต้องปลุกเขานะ กับข้าวกับปลาอยู่ที่ตู้กับข้าวจ้าจ็อดเตรียมไว้ให้แ ล้ว... ใข่พะโล้ที่เธอชอบไง
    อยากได้ยินว่ารักกัน อิอิ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อยากได้ยินว่ารักกัน อิอิ
    i love you @เอ้!!

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

ค่ำคืนนี้ยังมีความมืดมนผสมกับความดีใจแบบสุดขีดหลัง จากที่ติดตามมาสามปีกว่า มันเป็นอะไรที่สุดแสนจะบรรยาย เพราะรักเท่านั้นฉันจึงรอได้ เพราะรักเท่านั้ฉันจึงทนอยู่ร่ำไป เพราะรักเท่านั้น...ฉันเพ้อ

เวลาห้าทุ่มครึ่ง ซึ่งตรงกับเวลาในลอนดอนคือ ห้าโมงเย็น ทางเว็ปไซต์ 007.com ได้ส่งโปสเตอร์ยั่วน้ำลายใบแรกมาให้ชม ซึ่งฉันก็เสพจนสุขสมภิรมย์ในราตรีนี้ และฉันจะรอไปอีกจนถึงวันที่ 25 พฤษภาคมนี้ ตัวอย่างหนังตัวแรกก็จะออกมาให้ได้เสพกันอีกครั้ง มันส์!!! แน่ ๆ งานนี้ พฤศจิกายนนี้ คนทั้งโลกจะได้รู้กัน!!!...

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krissada_mazda 1300 อ่านข้อความ
    เขียนที่ บ้านคันทรี่เมืองใหม่ ซอย 10

ถึง พี่น้อง NO School today และ พี่น้องผองเพื่อนชาวมาสด้าคลับทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องกราบขออภัยพี่ๆที่ข้าพเจ้าคริสโตเฟอร์น้ อยแห่งบ้านมาสด้าไม่ค่อยได้มาสนทานภาษารักกับพี่ๆเสี ยนานเพราะว่าติดภาระกิจจากงานที่ได้ทำอยู่ทุกวันนี้ วันนี้ข้าพเจ้าเองจึงถือโอกาสแวะมาทักทายพี่ๆเสียเลย หวังว่าพี่ๆคงสบายดีนะครับ ช่วงนี้ฝนตกบ่อยอย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับผม
    09..30 น พัทยาในห้องนอนผีเสื้อราตรีกำลังหลับไหลด้วยความเหน็ ดเหนื่อย

พัทยาในบ้านของพี่แซมบาร์ คนขายเครื่องดื่มแอลกอฮอร์ ยังเหลือเวลาไม่นานต้องสลัดความง่วงจากที่นอน ลุกไปซื้อน้ำแข็ง+โซดาขวด+มิกเซอร์ รายการเมนูอาหารเพื่อตระเตรียมกับงานของเขา
    ของเวลา 4โมงเย็น

พัทยาในชั่วโมงนี้ของนางระบำหล่อนบางคน กำลังล้างเหงื่อซอกขาอ่อนและสบู่ลื่นไหลซบนวลนาง หลังเมื่อคืนหล่อนมีบทรักบนเตียงด้วยอารมณ์ม้าพยศ..ก ับผู้ชายที่ซื้อหล่อน 100 ดอลล่าเหรียญสหรัส

"ผมมีนัดกับใครบางคนที่ร้าน"
    ใคร?
    "นางระบำบางคนจากแสงไฟสลัว"
    หล่อน ดอกไม้จากแท่งป่าคอนกรีต ในชุกสะอ้านออฟฟิต ใบหน้าผุดผ่อง มีรสนิยม "ดิฉันเบื่อกรุงเทพค่ะ เลยเดินทางมาพักผ่อน ให้แสงแดดโดนเรือนร่างบ้าง "คุณมีอะไรแนะนำดิฉันบ้างใหมค่ะ"
    ผมคิดและ1ชั่วโมงของการสนนทนาหลังแก้วเหล้าที่ร้านแซ มบาร์และควันบุหรี่ และไม่น่ามีอะไรเลยเถิดไปกว่านั้น..ผมชอบคุณครับ

ผมนั่งอ่านจดหมายจากพี่เต้ที่ส่งมาไม่ไกล 60 กิโลเมตรถึงพัทยาถถ้าเป็นรถโดยสารก็ 1 ชั่งโมง
    "ไม่มีอะไรนอกจากแสดงความยินดี ที่ทุกอย่างราบรื่น" สหาย งง สิ สาด สบายดี ? และผมคิดใคร่ครวญหาคำตอบให้กับสายลับ 007 ในเวลาต่อมาของค่ำคืนนี้...

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

นั่งหงอยเหงาอยู่หลายวัน.....มันแน่น.....ผมไม่รู้จะ พูดยังไง
    ........ฝากบทเพลงนี้ไห้พวกพี่ๆฟังแล้วกัน....
    .....มีน้อง(สาว)คนนึงส่งมาไห้....ผมหายเครียดว่ะพี่ ....55+
    ป.ล. ช่อ ม่า เลอ เพล นี้55+
    http://www.youtube.com/watch?v=_PqZD...layer_embedded
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ค่ำคืนนี้ยังมีความมืดมนผสมกับความดีใจแบบสุดขีดหลัง จากที่ติดตามมาสามปีกว่า มันเป็นอะไรที่สุดแสนจะบรรยาย เพราะรักเท่านั้นฉันจึงรอได้ เพราะรักเท่านั้ฉันจึงทนอยู่ร่ำไป เพราะรักเท่านั้น...ฉันเพ้อ

เวลาห้าทุ่มครึ่ง ซึ่งตรงกับเวลาในลอนดอนคือ ห้าโมงเย็น ทางเว็ปไซต์ 007.com ได้ส่งโปสเตอร์ยั่วน้ำลายใบแรกมาให้ชม ซึ่งฉันก็เสพจนสุขสมภิรมย์ในราตรีนี้ และฉันจะรอไปอีกจนถึงวันที่ 25 พฤษภาคมนี้ ตัวอย่างหนังตัวแรกก็จะออกมาให้ได้เสพกันอีกครั้ง มันส์!!! แน่ ๆ งานนี้ พฤศจิกายนนี้ คนทั้งโลกจะได้รู้กัน!!!...

คืนนี้แม้ไร้ดาว ที่สุกสกาวบนฟากฟ้า สายฝนยังตกไม่ขาดสาย สร้างความเย็นชื่นฉ่ำให้กับห้องหัวใจ...ขอบคุณพี่เจี ๊ยบ บอร์น กับภาพยนตร์ฟอร์มใหญ่ ที่ไกล้ฉายเต็มแก่แล้ว ตัวจริงๆจริงพี่ชายคนนี้ โปร์ไฟว์๙้ายมือล่าสุดขอร้องอย่าได้คิดเปลี่ยนมันเหม าะสมทุกกระบวนท่าของพี่แล้ว5555+

ปล พี่บอย ดอกไม้ช่อนี้ นางน่ารักนะ เข้าใจหาบทเพลงร่าเริงมาให้ฟัง ดูแลนางดีดีๆนะครับ น้องชื่นชมหัวใจพี่เบิกบานน้องก็พลอยรื่นเริงไปด้วยค รับ

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    นั่งหงอยเหงาอยู่หลายวัน.....มันแน่น.....ผมไม่รู้จะ พูดยังไง
    ........ฝากบทเพลงนี้ไห้พวกพี่ๆฟังแล้วกัน....
    .....มีน้อง(สาว)คนนึงส่งมาไห้....ผมหายเครียดว่ะพี่ ....55+
    ป.ล. ช่อ ม่า เลอ เพล นี้55+
    http://www.youtube.com/watch?v=_PqZD...layer_embedded

ผู้หญิงคนนี้คงมีบทบาทสำคัญกับ บอย จูเนียร์ แน่นอน ผมยิ้มที่มุมปากและได้รับข่าวสารจากพี่น้องใครบางคนเ หมือนคนนินทากันแนบหูโทรศัพย์...เขาเลิกคบทีเดียว 6-7 คนโน่นพี่ซิกแซก
    แล้วก็มีแม่นางคนนี้เดินเข้ามาในชีวิตกับบทเพลงชวนน่ าฟัง แถมเข้าอกเข้าใจใน รสนิยมการฟังเพลงด้วย

หล่อน น่ารักและน่าถนุถนอม ผมพูดแบบไม่ต้องคิดนาน ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

หน้าที่ 123 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 23 73 113 114 115 116 117 118 119 120 121 122 123 124 125 126 127 128 129 130 131 132 133 173 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks