จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 158

หน้าที่ 158 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 58 108 148 149 150 151 152 153 154 155 156 157 158 159 160 161 162 163 164 165 166 167 168 208 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,356 ถึง 2,370 จากทั้งหมด 3184

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ capella_man อ่านข้อความ
    สายวันเดียวกัน ผมเปิดอ่านจดหมายจากพี่ชายที่ชื่อปานผมนั่งอ่านอย่าง มีความสุข ถ่อยคำลำพันนั้นแฝงด้วยความน่ารักบวกกับดอกไม้กลิ่นห อมที่พี่ฝากมา ผมอดยิ้มไม่ได้จริงๆ จึงฝากข้อความบางอย่างถึงเธอ ดอกไม้ที่สวยงามกลิ่นหอมที่เย้ายวน รอยยิ้มที่คุ้นเคย ไออุ่นของความคิดถึง สายลมที่พัดผ่าน
    สายวันนี้ พี่ชายไม่ได้อยู่ลำพังครับผม
    คิดถึงเสมอ เธอบอกพี่เช่นนั้น.ครับพี่ปาน
    ครับผมพี่เปิ้ล ผมจะเอาข้อความที่พี่ฝากบอกดอกไม้ ไปบอกเธอว่าพี่คิดถึงเธอต้องชอบข้อความที่พี่ฝากบอกเ ธอแน่นอนเลย แต่เธอก็ยังฝากบอกด้วยนะครับว่า คิดถึงพวกเราทุกคน
    เพราะพวกเราน่ารักทุกคน นิสัยดีทุกคน (น่ารักจัง) ผมคิดถึงพี่เปิ้ลเสมอครับ
    Parn no school today pattaya

2. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : ปานบางแสน สำหรับกระทู้นี้ :

no school today pattaya (20-09-2012)

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปานบางแสน อ่านข้อความ
    ครับผมพี่เปิ้ล ผมจะเอาข้อความที่พี่ฝากบอกดอกไม้ ไปบอกเธอว่าพี่คิดถึงเธอต้องชอบข้อความที่พี่ฝากบอกเ ธอแน่นอนเลย แต่เธอก็ยังฝากบอกด้วยนะครับว่า คิดถึงพวกเราทุกคน
    เพราะพวกเราน่ารักทุกคน นิสัยดีทุกคน (น่ารักจัง) ผมคิดถึงพี่เปิ้ลเสมอครับ
    พี่ปานรู้ดีใช่ไหมว่า เมื่อใดที่เราอยู่ไกลๆกันความคิดถึงมันรุนแรงเช่นไร ห่างกันหลายวัน จากคนแปลกหน้ากลายเป็นเพื่อน เป็นพี่น้องที่สนิทสนมกลมเกลียว ป่านนี้ "มะลิวรรณ"เธอคงนอนหลับแล้ว ฝากดวงดาวที่เกลื่อนฟ้าคืนนี้ห่มหลับฝันดีนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    พี่ปานรู้ดีใช่ไหมว่า เมื่อใดที่เราอยู่ไกลๆกันความคิดถึงมันรุนแรงเช่นไร ห่างกันหลายวัน จากคนแปลกหน้ากลายเป็นเพื่อน เป็นพี่น้องที่สนิทสนมกลมเกลียว ป่านนี้ "มะลิวรรณ"เธอคงนอนหลับแล้ว ฝากดวงดาวที่เกลื่อนฟ้าคืนนี้ห่มหลับฝันดีนะครับ
    เช้านี้เธอเดินมาทักทายด้วยรอยยิ้มเช่นทุกเช้า รอยยิ้มเธอนั้นสวยงามดังดอกไม้เบ่งบานของยามเช้า "อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณ ซิกแซก ผู้ชายภาษาสวย"

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

รับน้ำปั่นมั้ยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

6. The Following 2 Users Say Thank You to vespeno90 For This Useful Post:

chevit (23-09-2012), no school today pattaya (21-09-2012)

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

พริตตี้ร้านน้ำปั่นอยู่ไหนอ่ะ 555++

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    รับน้ำปั่นมั้ยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอ2แก้วคร้าบบบบ..
    ป.ล.ฟีโน่ล้อทองของไครน่ะ....ผมจำจุกยาง+จานดิสได้- -*

.....ป.ล.ถึงพี่ชายที่ชายทะเล...........เรา..จ้องมอ งคุณอยุ่........คลื่นลมสงบ+น้ำที่ท่วมบ้านลดระดับเม ื่อไร......อยากไปพักกายที่ชายทะเล
    ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boy115 : 21-09-2012 เมื่อ 03:02
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

9. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : boy115 สำหรับกระทู้นี้ :

no school today pattaya (21-09-2012)

Senior Member capella_man's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    1,151
    Blog Entries
    1

สวัสดียามเช้าครับพี่ชาย ท้องฟ้าสีคราม ทะเลสีฟ้า สาวสวยริมชายหาด เช้านี้ผมคิดถึงครับผม
    ...แล้วเส้นทางของมาสด้า ก็พาให้เรามาพบกันที่บ้านหลังนี้....

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พริตตี้ร้านน้ำปั่นอยู่ไหนอ่ะ 555++
    น้องหมายถึงสาวรูปงามออฟฟิต สาวมหาลัย สาวคนนั้นเมื่อปีที่แล้วสวมชุดดำอวบอั๋น? ผมถามหา อิอิ

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ขอ2แก้วคร้าบบบบ..
    ป.ล.ฟีโน่ล้อทองของไครน่ะ....ผมจำจุกยาง+จานดิสได้- -*

.....ป.ล.ถึงพี่ชายที่ชายทะเล...........เรา..จ้องมอ งคุณอยุ่........คลื่นลมสงบ+น้ำที่ท่วมบ้านลดระดับเม ื่อไร......อยากไปพักกายที่ชายทะเล
    ...
    ในวินาฑีที่เฝ้าดูความแปรเปลี่ยนของยุคสมัย บนการเคลื่อนไหวของเวลา และฉันไม่เชื่อว่าจะมีใครซักคนที่มีความรู้สึกแบบนี้ กับเธออย่างฉันตอนนี้ เธอคือสิ่งมหัศจรรย์รอบๆตัวฉัน เธอคือกำแพงน่าพิศวง บนความฝันที่พร่างพรายของฉัน ฉันมองรูปถ่ายพี่ชายในภาพทั้งสองท่าน จิบกาแฟนิ้วกระแทกแป้นพิมพ์ เช้าเย็นฉ่ำระรื่นสายตาฝนยังไม่มีทีท่าจะหยุดตก ฉันวางรอยยิ้มไว้ที่หน้าจอคอมพ์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ capella_man อ่านข้อความ
    สวัสดียามเช้าครับพี่ชาย ท้องฟ้าสีคราม ทะเลสีฟ้า สาวสวยริมชายหาด เช้านี้ผมคิดถึงครับผม

เมื่อไหร่อีกหนอจะได้กอดเธออีกครั้ง พี่เปิ้ลชายอวบอั๋นอบอุ่น

Senior Member capella_man's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1,151
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปานบางแสน อ่านข้อความ
    เมื่อไหร่อีกหนอจะได้กอดเธออีกครั้ง พี่เปิ้ลชายอวบอั๋นอบอุ่น
    คงต้องมีสักคราที่สายลมแห่งความคิดถึง จะนำพาให้เราทั้งสองได้มาพบกันครับพี่ปาน
    คิดถึงพี่ดสมอครับพี่
    ...แล้วเส้นทางของมาสด้า ก็พาให้เรามาพบกันที่บ้านหลังนี้....

ขอบคุณ
    515

คงต้องมีสักคราที่สายลมแห่งความคิดถึง จะนำพาให้เราทั้งสองได้มาพบกันครับพี่ปาน
    คิดถึงพี่ดสมอครับพี่
    ผมอัดบุหรี่ปลิวโชยตามลมพัด และฝนตกกระหน่ำของค่ำคืนนี้ ผมครุ่นคิดนอนไม่หลับกระสับกระส่าย ผมหมายถึงอยากให้ถึงเช้าไวไว จากพัทยาถึงป่าคอนกรีต หากพี่เปิ้ลว่างเว้นหรือสะดวกหรือสามารถตามใจตัวเอง "แคมป์บางแค" มีเรื่องสนุกสนานเกี่ยวกับของเล่นวันวานและสเตอร์ริโ อ BOOMBOX พริบตาเดียวครับ

Zigzag No School Today Pattaya

สถานที่
    ขอบคุณ
    1,151
    1

สวัสดียามเช้าที่แสงแดดส่องแสงมาทัดทายผมยิ้มให้ดวงต ะวันอย่างอ่อนโยน เดินมาสักพักนกมิทราบชื่อบินมาทักทายฉันเงยหน้าทัดทา ยแล้วบอกไปว่าเสียงเธอดีจัง ฉันมีความสุขเสียจริงๆ พี่ชายของผมเป็นไงบ้างครับสบายดีไหม กาแฟเช้านี้เป็นไงบ้างครับ
    ป.เปิ้ล คิดถึงเสมอครับพี่ ฝากสายลมไปบอกครับพี่ชาย

17. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : capella_man สำหรับกระทู้นี้ :

no school today pattaya (23-09-2012)

ขอบคุณ
    515

สวัสดียามเช้าที่แสงแดดส่องแสงมาทัดทายผมยิ้มให้ดวงต ะวันอย่างอ่อนโยน เดินมาสักพักนกมิทราบชื่อบินมาทักทายฉันเงยหน้าทัดทา ยแล้วบอกไปว่าเสียงเธอดีจัง ฉันมีความสุขเสียจริงๆ พี่ชายของผมเป็นไงบ้างครับสบายดีไหม กาแฟเช้านี้เป็นไงบ้างครับ
    ป.เปิ้ล คิดถึงเสมอครับพี่ ฝากสายลมไปบอกครับพี่ชาย
    ผมในวัยเริ่มต้น 40 กระรัตบนความเป็นหนุ่มและซุกซนอย่างน่ารัก ระเบิดเสียงหัวเราะหลังแก้วกาแฟยามเช้านี้ ฉีกรอยยิ้มที่มุมปาก ผมหมายถึงว่านับนี้เราจะเป็นเงาของกันและกัน ผมสนุกสนานกับของเล่นวันวานและเสียงกระหึ่มกระแทกหัว ใจ ในความราบรื่นของอารมณ์ของเมื่อวานนี้ที่บ้านสวนบางแ ค และบนถนนสายนั้นผู้คนเดินสวนทางทักทายด้วยรอยยิ้ม BOOMBOX ผมขอบคุณและดีใจที่ได้เจอและอ้อมกอดตลอดจนพี่ชายทุกท ่าน พี่Jodeci-พี่อ็อก-พี่วิน เบนซิน-พี่น้ำตาลสด

19. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : no school today pattaya สำหรับกระทู้นี้ :

chevit (24-09-2012)

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

หล่อมากคาบ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ผมในวัยเริ่มต้น 40 กระรัตบนความเป็นหนุ่มและซุกซนอย่างน่ารัก ระเบิดเสียงหัวเราะหลังแก้วกาแฟยามเช้านี้ ฉีกรอยยิ้มที่มุมปาก ผมหมายถึงว่านับนี้เราจะเป็นเงาของกันและกัน ผมสนุกสนานกับของเล่นวันวานและเสียงกระหึ่มกระแทกหัว ใจ ในความราบรื่นของอารมณ์ของเมื่อวานนี้ที่บ้านสวนบางแ ค และบนถนนสายนั้นผู้คนเดินสวนทางทักทายด้วยรอยยิ้ม boombox ผมขอบคุณและดีใจที่ได้เจอและอ้อมกอดตลอดจนพี่ชายทุกท ่าน พี่jodeci-พี่อ็อก-พี่วิน เบนซิน-พี่น้ำตาลสด

หน้าที่ 158 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 58 108 148 149 150 151 152 153 154 155 156 157 158 159 160 161 162 163 164 165 166 167 168 208 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks