จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 195

หน้าที่ 195 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 95 145 185 186 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 197 198 199 200 201 202 203 204 205 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,911 ถึง 2,925 จากทั้งหมด 3184

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เดี๋ยวแบมบี้ก็ควันบุหรี่พวยพุ่งม้วนเป็นเกลียว ไทยคำอังกิดคำ 55555+++
    ป่านนี้สำลักแก้วเหล้าใหญ่แล้วมั่งพี่ 555

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ป่านนี้สำลักแก้วเหล้าใหญ่แล้วมั่งพี่ 555
    เมาค้างแล้วมั้งแบมบี้....หายศรีษะไปหลายวันแล้วนะเน ี่ย

3. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : jodeci สำหรับกระทู้นี้ :

sk9991 (27-01-2013)

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

คุณแบมบี้ ล้อหน้าTsเบอร์21ที่เพื่อนคุณส่งมาจากJAPANมาถึงแล้ว นะครับ รัดกับยางDUNLOP ฟูOOFชั่นเชียวครับพี่ชาย5555

รับ"ซื้อ"ขาย" รถ 10ล้อ 6ล้อ รถไถฟอร์ด แบ็คโฮ ที่ดิน รับจัดไฟแนนซ์ ทั้วประเทศ..T.081-9417287..

5. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : sk9991 สำหรับกระทู้นี้ :

no school today pattaya (27-01-2013)

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    คุณแบมบี้ ล้อหน้าTsเบอร์21ที่เพื่อนคุณส่งมาจากJAPANมาถึงแล้ว นะครับ รัดกับยางDUNLOP ฟูOOFชั่นเชียวครับพี่ชาย5555
    จริงหรือค่ะคุณฟองเบียร์? แบมบี้ดีใจด้วยค่ะ แบมบี้อยากร้องไห้ค่ะ ร้องไห้ด้วยความยินดีนะค่ะ คุณฟองเบียร์แต่งเสร็จแล้วรบกวนทวิสบอกแบมบี้ด้วยนะค ่ะ

รักและคิดถึงค่ะ

7. The Following 2 Users Say Thank You to no school today pattaya For This Useful Post:

sk9991 (01-02-2013), ดาบเปิ้ล (04-02-2013)

Senior Member capella_man's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    1,151
    Blog Entries
    1

สวัสดีครับพี่ชายผิวสีของผม และกราบสวัสดีพี่ๆแห่งบ้าน no school today pattaya ทุกท่านด้วยครับหายหน้าหายตาไปนานสำหรับน้องร่างอวบผ ู้นี้ แต่ทุกอย่างยังเหมือนเดิมครับ คือยังคิดถึงพี่ๆทุกท่านเหมือนเดิมครับ พี่ๆคงสบายกันดีนะครับ เช้านี้สายฝนโปรยปรายทักทายแต่เช้าตรู่เลยทีเดียว ผมยิ้มให้กับสิ่งเหล่านั้นอย่างมีความสุข พัทยา ยามนี้เป็นเช่นไรบ้างครับ.
    ปล.คิดถึงพี่ๆทุกๆท่านเสมอครับ รักและเคารพครับ
    หมูเปิ้ลครับ...
    ...แล้วเส้นทางของมาสด้า ก็พาให้เรามาพบกันที่บ้านหลังนี้....

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ capella_man อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่ชายผิวสีของผม และกราบสวัสดีพี่ๆแห่งบ้าน no school today pattaya ทุกท่านด้วยครับหายหน้าหายตาไปนานสำหรับน้องร่างอวบผ ู้นี้ แต่ทุกอย่างยังเหมือนเดิมครับ คือยังคิดถึงพี่ๆทุกท่านเหมือนเดิมครับ พี่ๆคงสบายกันดีนะครับ เช้านี้สายฝนโปรยปรายทักทายแต่เช้าตรู่เลยทีเดียว ผมยิ้มให้กับสิ่งเหล่านั้นอย่างมีความสุข พัทยา ยามนี้เป็นเช่นไรบ้างครับ.
    ปล.คิดถึงพี่ๆทุกๆท่านเสมอครับ รักและเคารพครับ
    หมูเปิ้ลครับ...
    ผมขยับตัวเล็กน้อย เอื้อมมวนบุหรี่มาเหน็บรืมฝีปากแล้วจุดสูบ มองเม็ดฝนที่หล่นลงมาเสียงดังเปาะแปะ ดอกไม้หน้าบ้านหันมองมาผมยิ้มแล้วเปิดซองจดหมายฉบับส ีขาว ซึ่งผมตั้งใจอ่านทุกตัวหนังสือ ผมรู้สึกในใจว่าชอบบรรยากาศเช่นนี้เหลือเกิน เสียงสายลมกระซิบข้างหู เสียงนกร้องเจื้อยแจ้วในเวลาฝนตก

ผมอ่านจดหมายจบทุกบรรทัด แล้วหยิบขึ้นมาวางบนหน้าอก ปล่อยความคิดให้ล่องลอยไปกับสายฝนโปรยปรายในเดือนมกร าคม ช่วยบอกพี่หมูเปิ้ลด้วยว่า คิดถึง และอยากจะพบเจอ

10. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : no school today pattaya สำหรับกระทู้นี้ :

capella_man (28-01-2013)

คอฟฟี่เบรคกับเพื่อนสาวที่ออฟฟิต ผมมักชอบเวลาพักเที่ยงเหมือนกัน ได้ผ่อนคลายสมองและมองบรรยากาศวันฝนตก จริงสินะพี่ซิกแซก อากาศเช่นนี้ผมมองใบหน้า มะลิวรรณ เธอยิ้มเล็กน้อย เราสองคนนั่งอ่านจดหมายรำพันที่สวยงามดั่งดอกไม้เบ่ง บานในวันฝนตก

ผมชอบและเธอก็หลงไหลในภาษาละเมียดละไม กลับมาแล้วหรอค่ะคุณซิกแซก ดีใจค่ะ
    Parn no school today pattaya

12. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : ปานบางแสน สำหรับกระทู้นี้ :

no school today pattaya (28-01-2013)

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปานบางแสน อ่านข้อความ
    คอฟฟี่เบรคกับเพื่อนสาวที่ออฟฟิต ผมมักชอบเวลาพักเที่ยงเหมือนกัน ได้ผ่อนคลายสมองและมองบรรยากาศวันฝนตก จริงสินะพี่ซิกแซก อากาศเช่นนี้ผมมองใบหน้า มะลิวรรณ เธอยิ้มเล็กน้อย เราสองคนนั่งอ่านจดหมายรำพันที่สวยงามดั่งดอกไม้เบ่ง บานในวันฝนตก

ผมชอบและเธอก็หลงไหลในภาษาละเมียดละไม กลับมาแล้วหรอค่ะคุณซิกแซก ดีใจค่ะ
    เสียงช้อนกาแฟกระทบหว่างแก้วกาแฟ คนเคล้าเสียงสายฝน รอยยิ้มมะลิวรรณเปล่งปรั่งบนใบหน้านั้น ขยับท่วงทีเล็กน้อยแนบสนิทชิดไกล้ มองผ่านบานกระจกใสกว้างของร้านกาแฟ เม็ดฝนกระทบใบไม้กระเด็นกระดอน ความน่ารักกระเซ้าเย้าแหย่ของกันและกันในวันฝนตก เป็นความสุขบริสุทธ์ดัง่สีขาวสำลีปุยนุ่นนั้น

ผมผูกพันแน่นแฟ้นกลมเกลียวกับพี่ปานด้วยความรักความจ ริงใจที่ไม่เคยเคอะเขิล ความรักในเดือนมกราคมและฝนหล่นมาทักทาย ผมด้วยความรู้สึกชอบ ถ้อยคำภาษาสำนวนชวนฟัง "คอฟฟี่เบรค" ทั้งร่วมสมัยทั้งรัณจวนระคนกลิ่นหอมกาแฟลอยอ้อยอิ่งใ นเดือนมกราคม...

ผมจุมพิศตัวอักษรในซองจดหมายที่เขียนถึงที่เขียนถึงก ัน

แด่..พี่ปาน มะลิวรรณ

14. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : no school today pattaya สำหรับกระทู้นี้ :

ดาบเปิ้ล (04-02-2013)

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

ท่ามกลางละอองเม็ดฝน เสียงใบปัดน้ำฝนกระทบกระจกบานเป็นจังหวะ สอดประสานรับกับเสียงบรรเลงจากคลื่นหน้าปัดวิทยุ

16. The Following 2 Users Say Thank You to vespeno90 For This Useful Post:

no school today pattaya (02-02-2013), sippapas (01-02-2013)

Senior Member ดาบเปิ้ล's Avatar
    ขอบคุณ
    1,845

ฟากให้พี่ซิก กะ น้องโอ[ATTACH=CONFIG]3971061[/ATTACH]

รูป รูป  
    Mazda Club Thailand.
    small group suphanburi

18. The Following 2 Users Say Thank You to ดาบเปิ้ล For This Useful Post:

no school today pattaya (02-02-2013), sk9991 (01-02-2013)

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ดาบเปิ้ล อ่านข้อความ
    ฟากให้พี่ซิก กะ น้องโอ[ATTACH=CONFIG]3971061[/ATTACH]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    ท่ามกลางละอองเม็ดฝน เสียงใบปัดน้ำฝนกระทบกระจกบานเป็นจังหวะ สอดประสานรับกับเสียงบรรเลงจากคลื่นหน้าปัดวิทยุ

http://www.youtube.com/watch?feature...&v=jPhXiS1UPpE
    ยามลมรำเพย ผมเอนพิงริมระเบียงหน้าบ้าน ปล่อยความดิดพล่านไปในอากาศ บนตึกสูงลิบที่มองไม่เห็นทรวงอกหญิงสาวสะพรั่ง ที่เผยหน้าอกด้วยเสื้อแพรบางกว้างนั้น หล่อนนวยนาดริมบานหน้าต่างจิบกาแฟยิ้มทักทายอากาศแทน คำถาม จากห้วงแห่งความว่างเปล่า โสตการได้ยินถูกแตะด้วยจินตนาการพร่ำเพ้อ ถึงเธอประโลมโลกยามเช้า แว่วจากองศาที่ไม่ไกลห่าง ผมไม่เห็นหน้าแต่รู้ว่าเป็นหล่อน ผู้ซ่อนกายจากแสงตะวัน และยังเริ่มต้นหายใจในยามเช้าแดดอ่อนโยนบริสุทธุ์ ผีเสื้อขยับปีกแย่งกันดอมดมกลิ่นเกสร รัณจวนระคนกลิ่นหอมกลมกล่อมกาแฟที่ผมจิบดื่ม

และดี่มด่ำกับบทเพลงของพี่ปู่และตัวหนังสือเต้นระบำพ ี่ดาบเปิ้ล กรีดกรายในมายา โอ้...ดารณีสาวแสนสวยของ "เดือนกุมภาพันธ์"

20. The Following 3 Users Say Thank You to no school today pattaya For This Useful Post:

sippapas (03-02-2013), yuhoo02 (03-02-2013), ดาบเปิ้ล (04-02-2013)

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

ดอกไม้เริ่มผริบานในเดือนแห่งความรัก ดรุณี"สาดแสงส่องสวยดั่ง ดารณี'' ดื่มครับพี่ชาย คาราบาว^^

22. The Following 2 Users Say Thank You to sk9991 For This Useful Post:

no school today pattaya (03-02-2013), sippapas (03-02-2013)

Pat Lumphun's Avatar
    สถานที่
    อิสระชน
    ขอบคุณ
    27

[QUOTE=no school today pattaya;10107995]ยามลมรำเพย ผมเอนพิงริมระเบียงหน้าบ้าน ปล่อยความดิดพล่านไปในอากาศ บนตึกสูงลิบที่มองไม่เห็นทรวงอกหญิงสาวสะพรั่ง ที่เผยหน้าอกด้วยเสื้อแพรบางกว้างนั้น หล่อนนวยนาดริมบานหน้าต่างจิบกาแฟยิ้มทักทายอากาศแทน คำถาม จากห้วงแห่งความว่างเปล่า โสตการได้ยินถูกแตะด้วยจินตนาการพร่ำเพ้อ ถึงเธอประโลมโลกยามเช้า แว่วจากองศาที่ไม่ไกลห่าง ผมไม่เห็นหน้าแต่รู้ว่าเป็นหล่อน ผู้ซ่อนกายจากแสงตะวัน และยังเริ่มต้นหายใจในยามเช้าแดดอ่อนโยนบริสุทธุ์ ผีเสื้อขยับปีกแย่งกันดอมดมกลิ่นเกสร รัณจวนระคนกลิ่นหอมกลมกล่อมกาแฟที่ผมจิบดื่ม

และดี่มด่ำกับบทเพลงของพี่ปู่และตัวหนังสือเต้นระบำพ ี่ดาบเปิ้ล กรีดกรายในมายา โอ้...ดารณีสาวแสนสวยของ "เดือนกุมภาพันธ์"
    ------------------

........." แวะมาแอ่วหา หน้าท้าย ๆ ยามลมหนาวมาเยือน พร้อมฝนหลงฤดู พร่างพราวลงมา เพิ่มความหนาวเย็น

ชวนให้นึกถึงหน่อไม้ เห็ด ของป่า ผลิตผลจากป่าเขา ผักหลากชนิดที่ไม่รู้จัก แต่ชาวบ้านนำมาแกงทานกิน บรรยากาศหน้านี้ เราอยากหนีขึ้นไปอยู่บนดอยสูง

ตลาดสดยามเช้า ควันลอยพุ่ง สินค้า ข้าวหลามร้อน ๆ ผู้คน มีมากกว่าการซื้อขาย มีสอบถาม พูดคุย ห่วงใย เรื่องราว มากมาย ราวกับรายการวิทยุ......."

คารมณ์และความโอนอ่อนใบเฟิร์น เค้าเหลือเกิน แต้ ๆ

เป็นมากกว่าการ เล่นรถ ชอบรถ ทำรถ เหมือนกระทู้ นายเลยยยยยยยยย........

ภาระกิจ ราบรื่นหลาย
    ------- บาย.-------

ไปชลบุรีมา พักย่านศรีราขา ขากลับ เอา HARLEY ขึ้นมาเชียงหม่ เค้าจะขับไปเที่ยวงานที่ อ.ปาย กลางเดือน มกราคมเจ้า......

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pat Lumphun : 02-02-2013 เมื่อ 13:43
    ----------------------------------------------------
    mail :[email protected]
    โทร 081-9929239( GSM ) (ฝากรูปLINE 089-418 8114 LINE ID: patlumphun )
    ธ. ไทยพาณิชย์ 745 204 160 4 นาย สุพัตร มหาวัน.
    รับเคลื่อนย้ายรถจากทางเหนือ ส่งถึงบ้าน กทม.หรือต่างจังหวัดครับ.
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=1#post4712310
    --------ตัดแยกอะไหล่ รถหลายคันจ้า........
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...3826&highlight=
    -------- อะไหล่ MAZDA หลายรุ่น.http://www.thaiscooter.com/forums/sh...550&highlight=
    -------- อะไหล่ DATSUN หลายรุ่น.http://www.thaiscooter.com/forums/sh...802&highlight=
    -------- รวมเบาะรถยนต์ หลายแบบ.http://www.thaiscooter.com/forums/sh...859&highlight=
    --------โลโก้ +ลายเซ็นต์ เท่าที่มีอยู่.http://www.thaiscooter.com/forums/sh...788&highlight=
    -------- รวมแผงหน้าปัดท์ + เรือนไมล์.http://www.thaiscooter.com/forums/sh...142&highlight=

24. The Following 3 Users Say Thank You to Pat Lumphun For This Useful Post:

no school today pattaya (03-02-2013), sippapas (03-02-2013), ดาบเปิ้ล (04-02-2013)

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ดอกไม้เริ่มผริบานในเดือนแห่งความรัก ดรุณี"สาดแสงส่องสวยดั่ง ดารณี'' ดื่มครับพี่ชาย คาราบาว^^
    ฟองคลื่นกระทบฝั่ง เรือน้อยใหญ่ไหวเอน ฉันไหวเอนไปตามทิศทาง "ดารณี งามเฉิดฉัน กุมภาพันธ์"

[QUOTE=Pat Lumphun;10108886]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ยามลมรำเพย ผมเอนพิงริมระเบียงหน้าบ้าน ปล่อยความดิดพล่านไปในอากาศ บนตึกสูงลิบที่มองไม่เห็นทรวงอกหญิงสาวสะพรั่ง ที่เผยหน้าอกด้วยเสื้อแพรบางกว้างนั้น หล่อนนวยนาดริมบานหน้าต่างจิบกาแฟยิ้มทักทายอากาศแทน คำถาม จากห้วงแห่งความว่างเปล่า โสตการได้ยินถูกแตะด้วยจินตนาการพร่ำเพ้อ ถึงเธอประโลมโลกยามเช้า แว่วจากองศาที่ไม่ไกลห่าง ผมไม่เห็นหน้าแต่รู้ว่าเป็นหล่อน ผู้ซ่อนกายจากแสงตะวัน และยังเริ่มต้นหายใจในยามเช้าแดดอ่อนโยนบริสุทธุ์ ผีเสื้อขยับปีกแย่งกันดอมดมกลิ่นเกสร รัณจวนระคนกลิ่นหอมกลมกล่อมกาแฟที่ผมจิบดื่ม

------------------

........." แวะมาแอ่วหา หน้าท้าย ๆ ยามลมหนาวมาเยือน พร้อมฝนหลงฤดู พร่างพราวลงมา เพิ่มความหนาวเย็น

ชวนให้นึกถึงหน่อไม้ เห็ด ของป่า ผลิตผลจากป่าเขา ผักหลากชนิดที่ไม่รู้จัก แต่ชาวบ้านนำมาแกงทานกิน บรรยากาศหน้านี้ เราอยากหนีขึ้นไปอยู่บนดอยสูง

ตลาดสดยามเช้า ควันลอยพุ่ง สินค้า ข้าวหลามร้อน ๆ ผู้คน มีมากกว่าการซื้อขาย มีสอบถาม พูดคุย ห่วงใย เรื่องราว มากมาย ราวกับรายการวิทยุ......."

คารมณ์และความโอนอ่อนใบเฟิร์น เค้าเหลือเกิน แต้ ๆ

เป็นมากกว่าการ เล่นรถ ชอบรถ ทำรถ เหมือนกระทู้ นายเลยยยยยยยยย........

ภาระกิจ ราบรื่นหลาย
    ------- บาย.-------

ไปชลบุรีมา พักย่านศรีราขา ขากลับ เอา HARLEY ขึ้นมาเชียงหม่ เค้าจะขับไปเที่ยวงานที่ อ.ปาย กลางเดือน มกราคมเจ้า......
    การเดินทางของจดหมายใช้เวลาหลายวัน ระยะทางค่อนข้างไกลกัน ผ่านป่า ผ่านภูเขา ผ่านทางเรียบลาดยางมะตอย ผ่านทางลูกรังขรุขระ ผ่านดอกไม้ริมทาง ผ่านน้ำค้างพรม จากลำพูนถึงพัทยา

จากพี่ชายวัยกลางคนที่มีความสุขและอารมณ์เยือกเย็น (พัตร ลำพูน)

ผมปล่อยอารมณ์ไหลรินไปกับถ้อยคำตัวอักษรอย่างพรั่งพร ู ในขณะที่ผมมองดูสิ่งต่างๆ ชมพูงามตา สีเหลืองส้ม ขาวสะอาดสะอ้านปุยนุ่น แดงสดอ่อนโยน ไกวไปกับสายลม มันเป็นภาพที่สวยสดและสุนทรีย์ผสมดนตรีบรรเลงของยามเ ช้า หลังพระอาทิตย์อัสดงแดดร่มลงแล้ว ท้องฟ้าสีแดงอมเหลืองสะท้อนสีทองระยับกับสายน้ำ ภูเขาไพรพนาส่งกลิ่นหอมดอกไม้บาน ส่งยิ้มทักทายแทนคำถามและคำตอบ นกร้องกระโดดอยู่บนต้นไม้ และโผบินไปในบรรยากาศที่อบอุ่นแห่งความอุดมสมบูรณ์ขอ งเมืองลำพูน

พี่พัตรเป็นคนขยันขันแข็ง และชอบเปลี่ยนท่านั่งออกบ่อยๆ เมื่อรู้สึกแดดยามบ่ายไล่มาถึงหน้าร้านที่ทำงานอยู่ อากาศร้อนกับการรอลูกค้าบางครั้งอาจทำให้อารมณ์หงุดห งิด พี่พัตรจะหาอย่างอื่นทำคงเพลินกว่าที่จะนั่งคอยใครอย ู่อย่างนั้น หยิบกรรไกรตัดตกแต่งกิ่งก้านต้นไม้ ค่อยๆบรรจงโรยน้ำฝักบัวสังกะสี จอบปุ๋ยพรวนดิน และกวาดบริเวณร้านที่รก ก็ดีเหมือนกันแล้วหยิบแก้วกาแฟเบียดริมฝีปาก ยิ้มและคิดใคร่คราญหยิบปากกา กระดาษ มาขีดเขียนบรรเลงกวีรำพึงรำพัน

เขาไม่ปล่อยให้คุณค่าของเวลาหายไป จดหมายของพี่พัตรบอกอะไรผมได้หลายอย่างเหมือนกัน ความรู้สึกอารมณ์ละเมียดละไม ระหว่างเขากับผมรู้จักมักจี่กันนานหลายปี เริ่มต้นจากโทรศัพย์ไปซื้ออะใหล่ น้ำเสียงนุ่มทุ้มบ่งบอกเป็นคนน่ารักและขี้เกรงใจ และสามารถอธิบายความหมายได้ชัดเจน ว่าเกี่ยวข้องกับอะไร อย่างไร ผมได้ความคิดบางอย่างจากอารมณ์ของเขา

เข้าเดือนกุมภาพันธ์แล้ว ลมหนาวเค้าสายฝนปนเปมากับความน่ารักของบรรยากาศ ทะเลคงไม่เศร้าระทม หากได้เห็นคู่รักมานั่งพรอดแล้วหยิบกิ่งไม้เขียนเป็น พยาน ในทุกบรรยากาศและอากาศผมปลื้มเพียงพอสำหรับการเดินทา งของจดหมายที่เดินทางไปพบกัน

รักและคิดถึงพี่พัตรเสมอ

ซิกแซก-ใบเฟริ์น
    Name:  2raTrI.jpg
Views: 61
Size:  16.3 KB

ปล ผมยิ้มกว้างและครุ่นคิดเป็นการบ้านในใจกับภาพรถที่อย ู่เบื้องหน้า "ผมจะพาคุณกลับบ้าน"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย no school today pattaya : 03-02-2013 เมื่อ 09:17

26. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : no school today pattaya สำหรับกระทู้นี้ :

sk9991 (03-02-2013)

สถานที่
    ขอบคุณ
    2,123

อาทิตย์สดใส อรุณฉายเฉิดฉัน กุมภา พาให้ ใจลําพัน งามเฉิดฉัน งามนั้น ดั่งกุมภา^^ดื่ม(คาราบาว)^^

รับ"ซื้อ"ขาย" รถ 10ล้อ 6ล้อ รถไถฟอร์ด แบ็คโฮ ที่ดิน รับจัดไฟแนนซ์ ทั้วประเทศ..T.081-9417287..

28. สมาชิกเหล่านี้ "ขอบคุณ" คุณ : sk9991 สำหรับกระทู้นี้ :

ดาบเปิ้ล (04-02-2013)

หน้าที่ 195 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 95 145 185 186 187 188 189 190 191 192 193 194 195 196 197 198 199 200 201 202 203 204 205 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks