จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 60

หน้าที่ 60 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 10 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 110 160 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่โต้ง ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีพลังฮึกเหิมในการดำรงชีวิตครับ
    ปล.กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับพี่ชายทั้งหลาย พรุ่งนี้เริ่มปฏิบัติภาระกิจล้างบ้านคร้าบ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับพี่โต้ง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ ต้องขอโทษพี่ซิกแซกด้วยที่ไปไม่ได้ครับ ไว้โอกาศหน้าเจอกันครับ คิดถึงพี่เหมือนกันครับ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ครับพี่โต้ง ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ ต้องขอโทษพี่ซิกแซกด้วยที่ไปไม่ได้ครับ ไว้โอกาศหน้าเจอกันครับ คิดถึงพี่เหมือนกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    ครอบครัวใหญ่ No school อบอุ่นจังครับ.........ดีใจกับบิ๊กเบบี้(นพ)ด้วยครับ
    อบอุ่นเพราะเรามีกันและกันครับ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่โต้ง ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีพลังฮึกเหิมในการดำรงชีวิตครับ
    ปล.กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับพี่ชายทั้งหลาย พรุ่งนี้เริ่มปฏิบัติภาระกิจล้างบ้านคร้าบ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    กราบขอบพระคุณพี่โต้งและพี่ซิกแซกที่ได้เรียนเชิญผมไ ปเป็นเกียรติในงานคล้ายวันเกิดของพี่โต้ง เนื่องจากสถานการณ์ยังไม่เอื้ออำนวยก็เลยไม่สามารถมา ร่วมงานกับพี่ๆได้ จึงขอยกไปเป็นโอกาสหน้านะครับ รับรองว่าจัดหนักและจัดเต็มครับ

ขอให้พี่โต้งมีสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขตลอดกาลและเ ป็นที่รักของพวกเราอย่างนี้ตลอดไปครับพี่โต้ง...
    ด้วยความยินดีกับถ้อยคำและคำอวยพร แม้ตัวมาไม่ได้ แต่ตัวอักษรทุกตัวที่ฝากมามีความหมายอย่างยิ่ง
    กับน้องชายตัวเล็กๆ คนนึง ในวงสนทนา เราพูดคุยถึง พี่ชาย jodeci พี่น้องใน บ้านมาสด้า.. อย่างมีความสุขและอบอุ่นใจ
    แค่นี้ก็รู้สึกทราบซึ้งใจเหลือเกินแล้วครับพี่ชาย ขอเป็นตัวแทนของพี่น้องในโนสคุล ฝากขอบคุณ หมอโอ๊ค พี่ชายโอ
    พี่ชายปู่ ทุกตัวอักษรทุกคำพูด ได้ประกาศ ไว้ ณ วงสนทนา ....ในงานปาร์ตี้เล็กๆ ณ ราตรีนี้ อย่างอบอุ่นใจ..

ขอบคุณในความรักของพี่ชาย...

Name:  IMG_5636.jpg
Views: 264
Size:  27.0 KB

Name:  Copy of SAM_1822.JPG
Views: 281
Size:  83.8 KB

วันคล้ายวันเกิด น้องโต้ง โยคี No school today pattaya
    ขอให้น้องชายมีความสุขครับ...

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่โต้ง มีความสุขมากครับพี่^_^..

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

แฮ้ปปี้เบิร์ดเดย์นะครับน้องชายโต้ง..สมาชิกเดือนตุล าอีก1ท่าน..สุขภาพแข็งแรงร่ำรวยๆครับ.........พี่อ๊อ ก
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    แฮ้ปปี้เบิร์ดเดย์นะครับน้องชายโต้ง..สมาชิกเดือนตุล าอีก1ท่าน..สุขภาพแข็งแรงร่ำรวยๆครับ.........พี่อ๊อ ก
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่โต้ง มีความสุขมากครับพี่^_^..
    ขอบคุณ...คำอวยพร...ของพี่ชายทั้ง ๒ ท่าน
    น้องโต้งรับทราบแล้วครับ พรุ่งนี้แล้วสิ่นะ เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ชายเตชินท์ คุ้มเกษ
    ทราบกับพี่ชายแล้วว่า ต้องจัดย้อนหลังในเดือนหน้า 55555+
    ไม่ว่าบ้านสวนบางแค หรือ บ้านทับกระดานพี่ชายโอ น้องๆโนสคูล ไปร่วมงานพี่ชายแน่!!!!!....
    พริบตาเดียวอีกแล้ว....555

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอให้พี่โต้ง และ บ้าน No school มีความสุขกันทุกท่านครับ
    พบเจอแต่สิ่งดีๆครับ.........คอดถึงบ้าน No school ครับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ขอบคุณ...คำอวยพร...ของพี่ชายทั้ง ๒ ท่าน
    น้องโต้งรับทราบแล้วครับ พรุ่งนี้แล้วสิ่นะ เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ชายเตชินท์ คุ้มเกษ
    ทราบกับพี่ชายแล้วว่า ต้องจัดย้อนหลังในเดือนหน้า 55555+
    ไม่ว่าบ้านสวนบางแค หรือ บ้านทับกระดานพี่ชายโอ น้องๆโนสคูล ไปร่วมงานพี่ชายแน่!!!!!....
    พริบตาเดียวอีกแล้ว....555
    จิบกาแฟยามเช้าแล้วอ่านไปยิ้มไป..คิดถึงนะครับน้องชา ย
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

สวัสดีครับพี่ชาย น้องมาบอกพี่ว่าเรียบร้อยแล้วนะครับ..แต่ภาระกิจล้าง บ้าน+ย้ายของ ยังดำเนินต่อไปครับพี่ชาย 555++

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bigbaby no school อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่ชาย น้องมาบอกพี่ว่าเรียบร้อยแล้วนะครับ..แต่ภาระกิจล้าง บ้าน+ย้ายของ ยังดำเนินต่อไปครับพี่ชาย 555++
    สวัสดีครับพี่Bigbaby ยินดีต้อนรับครับพี่นพ ผมรอพี่มานานแล้ว 55555555555555

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Hbd ครับพี่โต้ง ( คงไม่ช้าเกินไป ) ให้มีความสุขตลอดไปนะครับ รักและคิดถึง no school. ทุกท่านครับ

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    Hbd ครับพี่โต้ง ( คงไม่ช้าเกินไป ) ให้มีความสุขตลอดไปนะครับ รักและคิดถึง no school. ทุกท่านครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RD-VINAI อ่านข้อความ
    ขอให้พี่โต้ง และ บ้าน No school มีความสุขกันทุกท่านครับ
    พบเจอแต่สิ่งดีๆครับ.........คอดถึงบ้าน No school ครับ
    ขอบพระคุณครับพี่ชายทั้งสองท่าน คิดถึงพี่วินัยและคุณครูทรัพย์มากครับ...
    เจอกันเร็ว ๆ นี้..โดยที่ไม่รู้ว่า วันไหน วันเวลา เราไมอาจรู้. แต่หัวใจที่อยากเจอ..
    มีทุกเวลาครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่Bigbaby ยินดีต้อนรับครับพี่นพ ผมรอพี่มานานแล้ว 55555555555555
    น้องบิ๊กเบบี้...คงมารายงานตัว กับพี่ชายเร็วๆ นี้้้้้้ครับบ้านสวนบางแค
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    จิบกาแฟยามเช้าแล้วอ่านไปยิ้มไป..คิดถึงนะครับน้องชา ย
    กาแฟยามเช้า ยามเที่ยง ยามเย็น ยามดึก พี่อ๊อกดื่มได้ตลอด...เป็นพี่ชายที่อารมณ์ดีตลอด ..+
    น้องๆ No school today คิดถึงพี่อ๊อกครับ

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

เมื่อวานไปนั่งเรือเล่นมาครับพี่ชาย..เลยเก็บภาพมาฝา ก

บริเวณนี้เป็นสวนสาธารณะกลางเมือง มีบึงขนาดใหญ่คนปากน้ำโพจะมาวิ่ง+ออกกำลังกายและพักผ ่อนหย่อนใจครับ
    บริเวณรอบๆก็จะมี ร้านอาหาร ร้านเหล้า ตลาดแบบ JJ โรงพยาบาลเอกชน รวมทั้งสำนักงานผมก็อยู่ไม่ไกลจากแถวนี้เท่าไหร่ครับ

Senior Member RD-VINAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    เมื่อวานไปนั่งเรือเล่นมาครับพี่ชาย..เลยเก็บภาพมาฝา ก

บริเวณนี้เป็นสวนสาธารณะกลางเมือง มีบึงขนาดใหญ่คนปากน้ำโพจะมาวิ่ง+ออกกำลังกายและพักผ ่อนหย่อนใจครับ
    บริเวณรอบๆก็จะมี ร้านอาหาร ร้านเหล้า ตลาดแบบ JJ โรงพยาบาลเอกชน รวมทั้งสำนักงานผมก็อยู่ไม่ไกลจากแถวนี้เท่าไหร่ครับ
    โอ้ว.........นิ่งเงียบมากๆ อึ้งกันไปทั้งประเทศ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สถานการณ์ไม่สู้ดีนัก ผมเกรงว่าจะต้องขอยกเลิกภารกิจในวันที่29นี้ครับพี่ซ ิกแซก คงต้องอยู่เฝ้าบ้านจนกว่าสถานการณ์จะดีขึ้น จนกว่าฟ้าใสแล้วหน้าตาพวกเราผ่องอำไพแล้วเราจะกลับมา รวมตัวกันใหม่...ตราบนิรันดร์

หน้าที่ 60 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 10 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 110 160 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks