จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 81

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 81 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 31 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 131 181 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,201 ถึง 1,215 จากทั้งหมด 3184

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    หลับข้ามปีเลยนะครับพี่..ใครนอนอยู่ข้างๆเอ๋ย?? (ด้วยความเคารพคร้าบ)
    ก็จะใครซะล่ะพี่ปู่..ก ถึง ฮ เดาอ่ะพี่ชาย ??555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ได้รับขอความอวยพรครับพี่ชาย แต่น้องหลับไปตอนปี2554ตื่นมาอีกทีปี2555เลย5555
    "ทําให้สนุกเข้าใว้ครับ"I LOVE no school today pattaya...
    มีพี่ชายมากระเซ้าเย้าแหย่ ทำให้สนุกเข้าไว้ 555 สนุกอยู่แล้วพี่ชาย อย่าทิ้งกันไปนะ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ชนแก้วครับพี่ชาย
    รู้มั๊ยผมโคตรอยากไปพัทยาเดี๋ยวนี้เลย...แต่ผมไม่บอก พี่หรอกว่าเพราะอะไร....ผมรู้กะพี่เจี๊ยบ2คน...ฮี่ๆๆ

555555 บอย จูเนียร์..แอบ ปริศนาอะไรกับ 007 ที่ FB อ่ะ ?? อยากรู้จัง อิอิ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ..................ผมไปเรื่องงานครับพี่ๆๆ(งานจริงๆๆ ครับไม่เหมือนบ้างคนหรอกที่อ้างเรื่องงานอ่ะ5555คนที ่คุณก็รู้ว่าใคร)....และก็เพื่อเป็นการเข้าคารวะแม่ท ัพแห่งโนสคูล.....ไปในตัวครับ....อ้อมกอดของพี่ทั้ง2 ยังอบอุ่นอยู่เลยครับ.....สวัสดีปีใหม่พี่น้องมาสด้า ทุกท่านครับ....ขับรถเดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ.. .แล้วพบกันใหม่ในปีหน้าขอให้มีแต่เรื่อง55555.....สม กับปี555555555นะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    สวัสดีปีใหม่ อีกครั้งครับพี่ปุ๊ ดีใจ เ้ข้าแข็งนะพี่ พี่ชายทรงพลังกำลังจะเป็นพ่อคนแล้ว แล้ว No school today ก็ใกล้จะได้อุ้มหลานเต็มทนแล้ว
    ดูแลครอบครัวนะครับ พี่ชาย
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    ร่วมส่งความสุขกับน้องบอยด้วยครับ ไม่ได้ไปไหน ไม่เหงา ขายของเหมือนเดิมครับ
    ขอให้เฮงๆ รับเงินไม่ขาดมือนะพี่แจ๊กกี้ เชื่อแล้วว่าไม่เหงา เดี๋ยวแทงใส่ไหลเลย อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    เค้าฉลองปีไหม่กัน..แต่ผมปันงานอยุ่ครับ
    ได้ข่าวว่าพัทยาจัดหนักน้องบอยฝากความรู้สึกผ่านเพลง นี้มาไห้พี่ชายกับพี่สาวครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=hEinRC4F9Tk
    บอย จูเนียร์ครับ..เมื่อคืนผมเบาๆครับ กลับมาถึงตั้ง ตี4 หนักขนาดไหน แต่ใจก็ใกล้ชิดกันตลอดครับ
    เอาเพลงนี้ไปฟังเลยพี่บอย จูเนียร์ กับ No school today
    ปล. ตอนนี้แม่ทัพ No school หันมาเสพเพลงแนวนี้อย่างหนักครับ 555

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ก็จะใครซะล่ะพี่ปู่..ก ถึง ฮ เดาอ่ะพี่ชาย ??555

มีพี่ชายมากระเซ้าเย้าแหย่ ทำให้สนุกเข้าไว้ 555 สนุกอยู่แล้วพี่ชาย อย่าทิ้งกันไปนะ อิอิ

555555 บอย จูเนียร์..แอบ ปริศนาอะไรกับ 007 ที่ FB อ่ะ ?? อยากรู้จัง อิอิ

สวัสดีปีใหม่ อีกครั้งครับพี่ปุ๊ ดีใจ เ้ข้าแข็งนะพี่ พี่ชายทรงพลังกำลังจะเป็นพ่อคนแล้ว แล้ว No school today ก็ใกล้จะได้อุ้มหลานเต็มทนแล้ว
    ดูแลครอบครัวนะครับ พี่ชาย

ขอให้เฮงๆ รับเงินไม่ขาดมือนะพี่แจ๊กกี้ เชื่อแล้วว่าไม่เหงา เดี๋ยวแทงใส่ไหลเลย อิอิ

บอย จูเนียร์ครับ..เมื่อคืนผมเบาๆครับ กลับมาถึงตั้ง ตี4 หนักขนาดไหน แต่ใจก็ใกล้ชิดกันตลอดครับ
    เอาเพลงนี้ไปฟังเลยพี่บอย จูเนียร์ กับ No school today
    ปล. ตอนนี้แม่ทัพ No school หันมาเสพเพลงแนวนี้อย่างหนักครับ 555

http://www.youtube.com/watch?v=uG58B...eature=related

ชอบแนวภารตะหรอครับพี่ชายเพลงพวกนี้นักร้องต้องแข็งแ รงจริงๆครับกว่าจะร้องจบเพลงวิ่งข้ามเขา3ลุกครับ55
    น้องก็ชอบนะเพลงที่นักร้องระบำหน้าท้องง่ะครับ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

ชอบแนวภารตะหรอครับพี่ชายเพลงพวกนี้นักร้องต้องแข็งแ รงจริงๆครับกว่าจะร้องจบเพลงวิ่งข้ามเขา3ลุกครับ55
    น้องก็ชอบนะเพลงที่นักร้องระบำหน้าท้องง่ะครับ
    ราตรีปีให่มส่งท้าย 31 ธ้นวาคม ณ นครไม่เคยหลับใหล
    ทุกซอกมุมผู้คนเบียดเสียด ถนนวอค์ลกิ้งสตีด ผิวขาว ผิวดำ ผิวเหลือง ผีเสื้อ ดอกไม้
    ต้นมะพร้าวคลับ เพลงดัวเกินไป ไม่มีใครสนใจฟัง เบียร์+เหล้า+โซดา+น้ำแข็งก้อน+มิกกาเซ่ 1แถม1
    โทรทัศน์จอให่ญฉายนางแบบ ผมไม่สนใจ เบียร์ขวดที่5 มิกกาเซ่2เหยือก +เหล้า ไม่มีใครเมา ควันบุหรี่
    อยากฟังเพลงเบาๆ แจ๊ส+บลู+เร็กเก้ หรือลูกทุ่ง+ดื่ม+ไม่รับโทรศัพย์ คุยเรื่องราวไร้สาระ โต้งโยคีเมา เสียงพลุดังสนั่น
    ไม่ดูเข็มนาฬิกา ไม่รู้กลับถึงที่นอนตอนใหน? คิดถึงสหาย...

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

ฝากเพลงมาไห้พี่ชายฮิปๆๆครับ...เปลี่ยนแนวโยกหัวเล่น ๆกันบ้าง
    http://www.youtube.com/watch?v=ygF_4...eature=related
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    92

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ชาย ..หายหน้าไปนานแอบหนีไปหวานมา ..วีหิ้วววววว
    Name:  a2555+ (268) - Copya.jpg
Views: 157
Size:  16.3 KB

ขอบคุณ
    515

ฝากเพลงมาไห้พี่ชายฮิปๆๆครับ...เปลี่ยนแนวโยกหัวเล่น ๆกันบ้าง
    http://www.youtube.com/watch?v=ygf_4...eature=related
    โอ้พระพุทธ จากริมฝีปากพี่๋jodeci โอ้พระเจ้า โอ้พระอัลเลาะห์ โอ้นารายณ์ นารายณ์ ราม ราม โอมมนะศิวะ ..คนอาไร้รู้ใจซะไปหมด จะไม่ไห้รักได้ไง อิอิ ชอบครับ บอย จูเนียร์ กลังแก้วเหล้าผมมีบทเพลงเหล่านี้อยู่เสมอ555 เก็บไว้ในดวงใจแล้วครับ ฮึกเหิม..

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ชาย ..หายหน้าไปนานแอบหนีไปหวานมา ..วีหิ้วววววว
    Name:  a2555+ (268) - Copya.jpg
Views: 157
Size:  16.3 KB
    ที่ถนนเรียบชายหาดหลังกลิ่นอายของวันปีให่ม ยังคงครึกครื้นคนขายของเล่นบนแผงลอยกำลังเกี้ยวพาหญิ งสาวผิวขาวต่างชาติ ที่แต่งตัวฉูดฉาดนางหนึ่งฐานะดีแต่งตัวเครื่องประดับ ทั้วเงินและกระเป๋าใบให่ญ ถัดมาผีเสื้อนางหนึ่งกำลังดุว่าลูกชายที่ถูกตามใจจนเ คยชิน ว่าไม่ควรออกมาคลุกคลีกับเหล่าคนแปลกหน้าตามชายหาด หมอดูกำลังปูเสื่อผืนสีดำคล้ำ กับรอยฟกช้ำข้างเบ้าตา คนซื้อสร้อยกำลังต่อราคากับอลาดิน ไก้ลกับผมมีคนออกมายืนพ่นบุหรี่อย่างเมามันหลังสปาเก ็ตตี้ ดอกไม้ซากุระหน้าตาสดสวยเปลือยอกเผยเห็นหน้าท้อง ดวงตาทอแวว หล่อนยิ้มเล็กน้อยขณะเคลื่อนใหว ผ้าชมพูที่โพกศรีษะโชยพัดพลี้ว ฝนตกพรำๆ

นาฑีต่อมาผมเรียกกาแฟแก้วที่สองของวัน มาเป็นความอบอุ่น รสชาดค่อนข้างกลมกล่อมแต่แพ้ฝีมือฮูหยินที่บ้าน กาแฟกับบุหรี่เป็นของคู่กัน (ส่วนตัวครับ) ผมแอบอิจฉาคู่รักแห่งปีบ้านมาสด้า เขาหลงใหลกันและกันและถนอมความรัก หวานชื่นแหมือนผีเสื้อกับเกสรดอกไม้ พี่ชายมาดเซอร์พี่สาวทรงแอปเปิ้ล อบอุ่นในอ้อมแขนแห่งรัก ทุกๆครั้งที่ผมเจอพี่ ผมจะนึกถึงศิลปินค่ายเบเกอรี่ รอยยิ้มที่มุมปากกับบุคลิกคล่องแคล่วแล้วโปรยลมควันบ ุหรี่

ไปเที่ยวใหนมาพี่ชาย?ปริศนาที่ท่องเที่ยว ขุนเขาล้อมรอบ ท้องทะเลสาป นานแล้วนะเราไม่พบเจอกัน พี่ชาย พี่สาวมีความสุขดี ผมมองด้วยสายตาคำถามในแสงสลัวในจอคอมพิวเตอร์ นั้นเป็นความจริงอย่างไม่ต้องสงสัย...คิดถึงพี่วิน เบนซิลถึงพี่สาวน้ำตาลสดครับ

ผมตกหลุมรักพี่ชายพี่สาวตั้งนานแล้วครับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ขอบคุณคำอวยพรอันแสนอบอุ่นครับ และขออภัยที่ไม่ได้ตอบสิ่งใดมาเลย เป็นเพราะพี่นั้นกำลังใช้ชีวิตแบบพักผ่อน ปลดปล่อย อยู่กับตัวตนแบบที่ไม่ได้ทำมานานมาก..ผมไปผจญภัยมาเผ ื่อครับน้องชาย..และถ้าได้ยินเสียงจากยอดดอยมาตามลมก ระทบขอบรั้วบ้านที่พัทยา..จะรู้ว่าเราพูดถึงน้องชายท ุกๆคนอยู่เสมอๆที่มีจังหวะนึกถึง ..อยากให้ไปด้วยจังครับ..แม่สะเรียงคงแตกแน่ๆ..เมาเถ ิดเทิงไม่เป็นอันนอนเลยครับ55555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ขอบคุณคำอวยพรอันแสนอบอุ่นครับ และขออภัยที่ไม่ได้ตอบสิ่งใดมาเลย เป็นเพราะพี่นั้นกำลังใช้ชีวิตแบบพักผ่อน ปลดปล่อย อยู่กับตัวตนแบบที่ไม่ได้ทำมานานมาก..ผมไปผจญภัยมาเผ ื่อครับน้องชาย..และถ้าได้ยินเสียงจากยอดดอยมาตามลมก ระทบขอบรั้วบ้านที่พัทยา..จะรู้ว่าเราพูดถึงน้องชายท ุกๆคนอยู่เสมอๆที่มีจังหวะนึกถึง ..อยากให้ไปด้วยจังครับ..แม่สะเรียงคงแตกแน่ๆ..เมาเถ ิดเทิงไม่เป็นอันนอนเลยครับ55555
    เวลาผ่านมาและผ่านมา...สำนวนพี่ชายคำพูดนั้นยังตราตร ึงอยู่ในหูเหมือนได้ยินเมื่อวาน...เสียงระฆังนั้นยัง กังวานอยู่ในหัวใจ เสียงมาสด้าเพริล์แผดก้องทุกครั้งดังถึงหัวใจน้อง... คืนนั้นน้องอยู่คนเดียวกับกลิ่นแอลกอร์ฮอ กลิ่นโซดาควันบุหรี่ เสียงพลุดังสนั่นก้องทั่วพัทยา น้องกำลังสร้างความรู้สึกโดดเดี่ยวในเงาจันทร์และค้น หาความรัณจวนกับความว้าเหว่ในบ้านพัทยา...น้องนั่งตร งข้ามพี่ชายทั้งสองท่าน ชนแก้วเสียงดังกระทบเบาๆทำไห้รู้สึกเราไม่ห่างกันและ กัน...แล้วรินเหล้าลงในแก้วโดยไม่มีหยดสุดท้าย

น้องชื่นชมพี่ชายทั้งสองกับหลายประโยค พูดผ่านถึงน้องๆทุกคน ทำไห้น้องนั่งตัวไม่ติดเก้าอี้ จึงอยากย้ายก้นไปข้างนอกกับพี่น้อง no school today pattaya ในความอ้างว้างน้องได้ยินเสียงพี่ชาย...พูดถึงความรั ก
    รักและคิดถึงพี่ชายเสมอ
    zigzag และพี่น้อง no school today pattaya พุธ วันที่สี่ มกราคม 2555

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ชื่นชมอมยิ้ม ทุกคำค่ะพี่ชาย ฝากหัวใจน้อยๆ ของน้องด้วยค่ะ
    Name:  2011 Mazda3 Reviews, Beautiful Car Models Girl, Pictures and Wallpapers (1).jpg
Views: 313
Size:  32.6 KB

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    ..................ผมไปเรื่องงานครับพี่ๆๆ(งานจริงๆๆ ครับไม่เหมือนบ้างคนหรอกที่อ้างเรื่องงานอ่ะ5555คนที ่คุณก็รู้ว่าใคร)....และก็เพื่อเป็นการเข้าคารวะแม่ท ัพแห่งโนสคูล.....ไปในตัวครับ....อ้อมกอดของพี่ทั้ง2 ยังอบอุ่นอยู่เลยครับ.....สวัสดีปีใหม่พี่น้องมาสด้า ทุกท่านครับ....ขับรถเดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ.. .แล้วพบกันใหม่ในปีหน้าขอให้มีแต่เรื่อง55555.....สม กับปี555555555นะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ใึครวะ...........5555+

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ใึครวะ...........5555+
    ร้อนตัว....5555555+

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    ชื่นชมอมยิ้ม ทุกคำค่ะพี่ชาย ฝากหัวใจน้อยๆ ของน้องด้วยค่ะ
    Name:  2011 Mazda3 Reviews, Beautiful Car Models Girl, Pictures and Wallpapers (1).jpg
Views: 313
Size:  32.6 KB
    เวลากลางคืนของบางคืนค่อนข้างโหดร้าย...นอนไม่หลับ.. ผมกังวลอะไร.
    ผมนึกถึงผู้หญิงคนนี้อย่างกระสับกระส่าย และความว้าเหว่ของหล่อน ด้วยความเศร้าระทมของผม ผมยิ้มตอบกลับผมกังวลเกี่ยวกับหล่อน กามารมณ์เป็นอาหารหัวใจและอาหารสมอง ..ดีใจที่ได้รู้จักรครับสาวน้อยเป็นเกีรยติ์มากๆครับ .ชอบคุณจัง...

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

คิดถึง คิดถึง รู้สึกเหมือนกันอยู่ไหม
    ในยามห่างไกล ใจหายบ้างไหมคนดี
    คิดถึง คิดถึง เมื่อได้ยินถ้อยคำคำนี้
    ให้รู้ว่ามี คนอยู่ทางนี้ห่วงใย

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    ร้อนตัว....5555555+
    ไม่ทันเเล้วไอ้ปุ๊เผาซะไหม้ไปหมดเเล้วววววววว

หน้าที่ 81 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 31 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 131 181 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks