สวัสดีครับชาวมาสด้า พอดีผมมีรถไดฮัทสุกะป๊ออยู่ เครื่องไม่ค่อยมีแรง(550 ซีซี)อยากเปลี่ยนเครื่องใหม่ เล็งๆเอาไว้ก็มีเครื่องมาสด้าแฟมีเลียมาพร้อมเกียร์เ ลย
รบกวนพี่ๆที่ใช้มาสด้าแฟมิเลีย วัดขนาดความกว้างของเครื่อง ความสูงของเครื่อง และความยาวของเครื่องพร้อมเกียร์ให้หน่อยครับ เพื่อจะได้มาวิเคราะห์ดูว่าสามารถใส่กะป๊อได้หรือเปล ่า ถ้าได้ราคาพร้อมใบเครื่องแจ้งลงเล่มได้ด้วยจะดีมากเล ยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ