จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 70

หน้าที่ 70 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 20 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 120 170 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,036 ถึง 1,050 จากทั้งหมด 3184

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ w_tikki อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 3036525
    เหมือนน้องเปาไหมค่ะพี่วี
    5555 น่ารักครับ ผมว่าเหมือนครับ ให้พี่ อ มาช่วยดูอีกคนเน้อ เดี๋ยวไปหารูปแบบนี้ก่อนนะ ^ ^

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

some day...
    you and me..
    me and our bro' n sis'...

Mazda Ride With Pride @ Pranburi...

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

คิดถึงนะคาบ
    Mazda Club Thailand

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจนจัด อ่านข้อความ
    คิดถึงนะคาบ
    คิดถึงเหมือนกัน ยังไม่นอนอีกเหรอ หนุ่มน้อย ๆ

Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    คิดถึงเหมือนกัน ยังไม่นอนอีกเหรอ หนุ่มน้อย ๆ
    ช่วงนี้นอนดึกคาบทุกวันคาบพี่ เข้ามาส่องทุกวัน ทุกกระทู้คาบ วันนี้ก็ไปลพบุรีมาคาบพี่เจี๊ยบ ไปการไฟฟ้า แถววงเวียนพระนารายณ์คาบ

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เจนจัด อ่านข้อความ
    ช่วงนี้นอนดึกคาบทุกวันคาบพี่ เข้ามาส่องทุกวัน ทุกกระทู้คาบ วันนี้ก็ไปลพบุรีมาคาบพี่เจี๊ยบ ไปการไฟฟ้า แถววงเวียนพระนารายณ์คาบ
    แล้วทำไมไม่โทรหาพี่ล่ะ พี่จะได้กักบริเวณไว้ที่ร้านพี่ให้รู้แล้วรู้รอดไปเล ย ชอบส่องดีนัก 555555 ไม่ใช่อะไรหรอก จะให้มาช่วยนวดเท้าให้ลูกค้าน่ะ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    some day...
    you and me..
    me and our bro' n sis'...

Mazda Ride With Pride @ Pranburi...

http://www.youtube.com/watch?v=ZnQTFBpcBp0
    Good morning brother

It was many days , I am waiting for connecting Internet at my house , That is not ready yet , I get nervous , But I cannot confuse the time which it can be changed . I take a drink and smoking , and I try to ask my self. But I have deferent feeling and I feel lonely. Right now I’m listening to music that you gave me. The music make me have a better feeling, the enjoying it make me happy. Whisky Beer , Cigarette and party on the beach . I used to do like that at Samui Island in the full moon , that was long time ago. I imagine this story which will happen with our relative , it will not take long time it will happened. May me it will be at Pattaya City , Or Pran Buri City, until Bangkhae right with price , It is the art and beautiful and it our arts, and our happiness with our smiling

Jodeci with the plan and emotion with some one , it may not expect what he want to expression
    Peace

Respect brother

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    แล้วทำไมไม่โทรหาพี่ล่ะ พี่จะได้กักบริเวณไว้ที่ร้านพี่ให้รู้แล้วรู้รอดไปเล ย ชอบส่องดีนัก 555555 ไม่ใช่อะไรหรอก จะให้มาช่วยนวดเท้าให้ลูกค้าน่ะ

ลูก..ทำไมเสื้อของอีหนูถึงติดจั๊กกะแร้อย่างนั้นหละล ูก แล้วภาคเรียนใหม่เปิดหรือยัง ป๊าจะให้พี่นันพาพี่โอไปสมัครเรียนหน่อย จะให้พี่โอเขาใส่เสื้อฟิตๆไปเรียนบ้าง คงใช้ผ้าไม่เยอะ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    Good morning brother

It was many days , I am waiting for connecting Internet at my house , That is not ready yet , I get nervous , But I cannot confuse the time which it can be changed . I take a drink and smoking , and I try to ask my self. But I have deferent feeling and I feel lonely. Right now I’m listening to music that you gave me. The music make me have a better feeling, the enjoying it make me happy. Whisky Beer , Cigarette and party on the beach . I used to do like that at Samui Island in the full moon , that was long time ago. I imagine this story which will happen with our relative , it will not take long time it will happened. May me it will be at Pattaya City , Or Pran Buri City, until Bangkhae right with price , It is the art and beautiful and it our arts, and our happiness with our smiling

Jodeci with the plan and emotion with some one , it may not expect what he want to expression
    Peace

Respect brother
    อ่านแล้วอมยิ้มตามเลยครับ เราต้องมีวันนั้นแน่นอนครับ Chill' Beer, Barbecue, Music เรามีทั้งมาสเตอร์ด้านแอลกอฮอลล์, เทพด้านดนตรี, พ่อครัวชั้นดีที่จะทำอาหารชั้นเลิศให้เรา พวกเราไม่ใช่แค่กลุ่มคนเล่นรถมาสด้าแต่พวกเราคือครอบ ครัวมาสด้า

พญาอินทรีย์รอวันที่ฟ้าเปล่งสีทองผ่องอำไพ...จะพากอง ทัพมาสด้าไปให้ไกลกว่านี้อีกแน่นอน

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

...............บอกน้องเขาแกะกะดุมออกซักสองเม็ดได้ไ หมอ่ะเจี๊ยบพี่กลัวน้องเขาหายใจไม่ออกว่ะ........... ..55555

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ลูก..ทำไมเสื้อของอีหนูถึงติดจั๊กกะแร้อย่างนั้นหละล ูก แล้วภาคเรียนใหม่เปิดหรือยัง ป๊าจะให้พี่นันพาพี่โอไปสมัครเรียนหน่อย จะให้พี่โอเขาใส่เสื้อฟิตๆไปเรียนบ้าง คงใช้ผ้าไม่เยอะ
    เธออยู่โรงเรียนไรนะ
    ก็ดีเหมือนกันครับท่านแม่ทัพคงต้องลบกวนพี่นันพาไปสม ัครเรียนแหละอยากเรียนกับพวกพี่ๆเขาครับ
    พี่เจี๊ยบก็น่ารักจริง ชอบพาพวกพี่ๆมาเที่ยวบ้านมาสด้าอยู่เลื่่อย^_^
    ถ้ามาบ่อยๆแบบนี้รับรองว่าพี่ๆบ้านมาสด้าจะไปเที่ยวล พบุรีแน่ครับ^_^จะให้พี่โอ๊คนําไปทัพอุ้ย!นําทัพไป^_ ^แหม่!!!

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เธออยู่โรงเรียนไรนะ
    ก็ดีเหมือนกันครับท่านแม่ทัพคงต้องลบกวนพี่นันพาไปสม ัครเรียนแหละอยากเรียนกับพวกพี่ๆเขาครับ
    พี่เจี๊ยบก็น่ารักจริง ชอบพาพวกพี่ๆมาเที่ยวบ้านมาสด้าอยู่เลื่่อย^_^
    ถ้ามาบ่อยๆแบบนี้รับรองว่าพี่ๆบ้านมาสด้าจะไปเที่ยวล พบุรีแน่ครับ^_^จะให้พี่โอ๊คนําไปทัพอุ้ย!นําทัพไป^_ ^แหม่!!!
    พี่โอครับ น้องก็อยากรู้ว่าพี่ๆเค้าเรียนโรงเรียนอะไร จะได้ไปส่ง
    แต่น้องก็อยากพี่ๆเค้าไปเรียนพิเศษอ่ะครับ อิอิ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

พี่ๆครับ หาเรื่องขายแปดแรง ส่งน้องเรียนเหรอครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    พี่โอครับ น้องก็อยากรู้ว่าพี่ๆเค้าเรียนโรงเรียนอะไร จะได้ไปส่ง
    แต่น้องก็อยากพี่ๆเค้าไปเรียนพิเศษอ่ะครับ อิอิ

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    พี่ๆครับ หาเรื่องขายแปดแรง ส่งน้องเรียนเหรอครับ
    ร่วมด้วย 1 คัน ครับ (สักครั้งจะตั้งใจเรียนค่ะ) ~_~"

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    จะเอา8แรงไปทำสองแถวครับ หาเงินไปส่งน้องเค้า(เรียนพิเศษ) 555555

หน้าที่ 70 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 20 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 120 170 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks