จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั - หน้า 74

หน้าที่ 74 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 24 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 124 174 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,096 ถึง 1,110 จากทั้งหมด 3184

ชื่อกระทู้: จดหมายจาก no school today pattaya ถึงผู้นำเหล่าทัพ JODECI และผองเพื่อนบ้านมาสด้าคลั

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    งานครับตอนนี้งานเยอะ......ไปกลับเพื่อนครับพี่ซิกเเ ซกก็พูดเกินไปครับงานนนนนๆๆๆๆๆๆ
    5555+ ขอบคุณอ้อมกอดno school today pattaya มากๆครับ
    ตอนกลับก็ไม่ได้เข้าไปกอดครับ เพิ่งกลับมาตอน 6 โมงเช้าครับ งานที่มาช่วยก็ไม่เสร็จ555+
    ยังคิดถึงไม่หายครับ มีโอกาศจะเเวะไปกอดใหม่ครับพี่ชาย
    ข้ออ้างทั้งเพ...ชิชะ..พาไปเย้ยเจ้าเสือแน่ๆเลย5555. .พามาให้พี่ๆรู้จักด่วน..(และถ้าน้องเค้ามีเพื่อนน่า รักๆก็อนุญาติให้พามาด้วยได้..55)..คิดถึงครับน้องชา ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    Hi my brother. zigzag n no school family.
    am thing and love you so.
    คุณครูปลายเดือนผมจะไปคอนเสิร์ตที่แปดริ้วเด้อ..แวะม าให้กอดด้วยนา555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    เรียบร้อยครับพี่ชาย...แต่เค้าว่าวันนี้เมนูโจ๊กมาแร งครับพี่ซิกแซก 55++(ด้วยความเคารพ)
    เมื่อคืนหนักเหรอน้องปู่..เช้าเลยแจกโจ้ก5555...ลำปา งเจอกันนะ..พี่หนาววววววว555
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    เมื่อคืนหนักเหรอน้องปู่..เช้าเลยแจกโจ้ก5555...ลำปา งเจอกันนะ..พี่หนาววววววว555
    เค้าว่าที่ลำปางหนาวมากกกกกกกกกกกกกกกกกก..........จ ริงป่ะ?พี่ก่อไฟรอน้องๆด้วย 55++

สำหรับ Mazda & The Gang ครับพี่น้องงงงงงงงงงงงง

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krissada_mazda 1300 อ่านข้อความ
    เขียนที่ บ้านทาวเฮาส์ 127/615 ม.3 ต.เสม็ด อ.เมือง จ.ชลบุรี (บ้านผมเอง)^^

ถึงพี่ชายที่รักครับ(พี่ซิกแซก)

วันนี้น้องมีความสุขมากมายที่ผมได้นำพากลุ่มมาสด้าชล บุรีของผมกลับเข้ามาใหกลุ่มมาสด้าของเราอีกครั้งนึง ขอขอบคุณพี่ชายที่ให้คำชี้แนะน้องและคอยเป็นกำลังใจใ ห้น้องเสมอมาครับ ไม่ว่าอนาคตจะเป็นอย่างไรผมจะยืนอยู่เคียงข้างพี่ชาย เสมอครับ ขอบคุณจากใจ ช่วงนี้ลมหนาวพัดเข้ามาบ้างแล้ว พี่ชายดูแลสุขภาพด้วยนะครับ อย่าลืมห่มผ้าก่อนนอนด้วยน้องชายเป็นห่วง

รักและเคารพพี่ชายครับ

น้องเต้ No school today pattaya

รักและเคารพ
    เขียนที่บ้าน No school today pattaya
    23.19น. คืนวันศุกร์
    วันนี้อากาศท้องฟ้ามืดครึ้ม มีเมฆบกบังเป็นะรยะ แสงแดดส่องสว่าง เป็นช่วงๆ ผสมกลิ่นอายลมหนาวโชยมา...
    ผมมองออกไปไกลสุดปลายฟ้า นกบินว่อนถลาลงบนท้องทะเล เสียงคลื่นหาดทรายกระทบฝั่ง คนหนุ่มสาวนั่งทอดรักกัน
    แล้วปาก้อนหินเล็กๆลงในทะเล....สัญญาว่า จะรักกันจนวันตาย คนเรือตะโกนเรียกฝรั่งผิวสีเผือก กับผีเสื้อ
    และมีใบชวนเชื่อ โฒษณาราคาตั้งแต่ 800-3,000 หรือ 8,000 ...คนกรุงเทพ บอกลาพัทยา ถึงเวลากับป่าคอนกรีต
    หลังน้ำลด หมอดู-แมงดา-ผีเสื้อราตรี-คนขายส้มตำเดินทางมาจากที่ราบสูง-คนขายล๊ิอตเตารี่-ฝรั่งตาน้ำข้าว-และผิวสีมะเอื่อย
    พนักงานห้าง-นายธนาคาร-สาวออฟฟิศ ฯลฯ... และตัวผมกับเวลาบนหาดทราย
    ได้รับจดหมายฉบับน้อยของพี่เต้ 3 วันที่แล้ว แต่กว่าจะบรรจงตัวอักษรตอบได้ ผมก็ใช้เวลาพอสมควร
    อ่วนแล้วผมฉีกยิ้มกว้าง จนเห็นคราบหินปูนติดตามไรฟัน เห็นความรู้สึกทุกอณูใย หัวใจของพี่เต้
    พี่เต้คงสังเกตุว่า ผมไม่ใช้สรรพนาม-เรานี้คงอธบายได้ชัด ถึงพิกัดของความเป็นพี่น้อง
    ผมมองด้วยความรู้สึกของพี่เต้ ฉีกยิ้มบนมุมปากอย่างซ่อนความอิจฉา ความอ่อนไหวนุ่มนวล และสุภา
    กับเสียงหัวเราะ ของเวลากันและกัน พี่เต้ไม่เคยปฏิเสธ เวลาและนาที......บางเวลายังอยากอยู่กับดอกไม้ แต่ก็สละดอกไม้อย่างไม่แยแส
    กี่โมงครับพี่ ...ได้ครับ...แน่นอนครับพี่...ไม่มีปัญหาครับ..โอเค ตกลงครับ ผู้ชาย yes MAN!!!!!!!
    ผมไม่โชคดีแต่ไม่โชคร้าย! ผมไม่รวยแต่ผมไม่จน!
    ในด้านความรัก ผมได้รับความอาทรณ์ จากเพื่อนและพี่น้อง หลายคนและก็มีพี่เต้อีกคน ที่ได้เป็นส่วนหนึ่ง
    และสำคัญสำหรับชีวิตผม ผมเหลือบมองดูเข็มนาฬิกา ขอบคุณบ้านมาสด้า บ้านอันอบอุ่น
    ที่ทำให้เรารู้จักกัน* และรักกัน* ......มันจะเป็นเช่นนี้้ตลอดไปครับพี่เต้

Zigzag No school today

ผมชอบภาพนี้ครับ

Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    เขียนที่บ้าน No school today pattaya
    23.19น. คืนวันศุกร์
    วันนี้อากาศท้องฟ้ามืดครึ้ม มีเมฆบกบังเป็นะรยะ แสงแดดส่องสว่าง เป็นช่วงๆ ผสมกลิ่นอายลมหนาวโชยมา...
    ผมมองออกไปไกลสุดปลายฟ้า นกบินว่อนถลาลงบนท้องทะเล เสียงคลื่นหาดทรายกระทบฝั่ง คนหนุ่มสาวนั่งทอดรักกัน
    แล้วปาก้อนหินเล็กๆลงในทะเล....สัญญาว่า จะรักกันจนวันตาย คนเรือตะโกนเรียกฝรั่งผิวสีเผือก กับผีเสื้อ
    และมีใบชวนเชื่อ โฒษณาราคาตั้งแต่ 800-3,000 หรือ 8,000 ...คนกรุงเทพ บอกลาพัทยา ถึงเวลากับป่าคอนกรีต
    หลังน้ำลด หมอดู-แมงดา-ผีเสื้อราตรี-คนขายส้มตำเดินทางมาจากที่ราบสูง-คนขายล๊ิอตเตารี่-ฝรั่งตาน้ำข้าว-และผิวสีมะเอื่อย
    พนักงานห้าง-นายธนาคาร-สาวออฟฟิศ ฯลฯ... และตัวผมกับเวลาบนหาดทราย
    ได้รับจดหมายฉบับน้อยของพี่เต้ 3 วันที่แล้ว แต่กว่าจะบรรจงตัวอักษรตอบได้ ผมก็ใช้เวลาพอสมควร
    อ่วนแล้วผมฉีกยิ้มกว้าง จนเห็นคราบหินปูนติดตามไรฟัน เห็นความรู้สึกทุกอณูใย หัวใจของพี่เต้
    พี่เต้คงสังเกตุว่า ผมไม่ใช้สรรพนาม-เรานี้คงอธบายได้ชัด ถึงพิกัดของความเป็นพี่น้อง
    ผมมองด้วยความรู้สึกของพี่เต้ ฉีกยิ้มบนมุมปากอย่างซ่อนความอิจฉา ความอ่อนไหวนุ่มนวล และสุภา
    กับเสียงหัวเราะ ของเวลากันและกัน พี่เต้ไม่เคยปฏิเสธ เวลาและนาที......บางเวลายังอยากอยู่กับดอกไม้ แต่ก็สละดอกไม้อย่างไม่แยแส
    กี่โมงครับพี่ ...ได้ครับ...แน่นอนครับพี่...ไม่มีปัญหาครับ..โอเค ตกลงครับ ผู้ชาย yes MAN!!!!!!!
    ผมไม่โชคดีแต่ไม่โชคร้าย! ผมไม่รวยแต่ผมไม่จน!
    ในด้านความรัก ผมได้รับความอาทรณ์ จากเพื่อนและพี่น้อง หลายคนและก็มีพี่เต้อีกคน ที่ได้เป็นส่วนหนึ่ง
    และสำคัญสำหรับชีวิตผม ผมเหลือบมองดูเข็มนาฬิกา ขอบคุณบ้านมาสด้า บ้านอันอบอุ่น
    ที่ทำให้เรารู้จักกัน* และรักกัน* ......มันจะเป็นเช่นนี้้ตลอดไปครับพี่เต้

Zigzag No school today

ผมชอบภาพนี้ครับ
    ผมชอบอ่านสำนวนลำนำของน้องชายมากครับ....อยากจะใช้ศั พท์ที่มีความหมายและ..ถ้าผมออกเสียงความรู้สึกแรกที่ ได้ฟังออกจะกระด้างหูดังนี้..ว่า.."สำนวนแจกสุนัขไปเ ลย"..(ฟังไม่ดีใช่มั๊ยครับ)..งั้นเอาใหม่.."สำนวนเหล ือรับประทาน"..(ดูดีขึ้นมาและเป็นที่เข้าใจบ้างแล้ว) ...แต่ถ้าฟังง่ายๆสมัยจิ๊กโก๋รุ่นผมคุยกัน..ต้องบอกว ่า.."สำนวนเหลือแดกครับ!!"..(ขออภัยถ้าฟังดูหยาบนะคร ับ.แต่ใจผมส่งเสียงออกมาแบบนี้ตอนตีสองครับ)
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

เขียนที่ห้องพักราคา800เวลาตี3เป๊ะ
    วัน2วันนี้ไปเรื่อยเฉื่อยครับพี่ชายหลังจากที่เพื่อน แดงขอนแก่นแวะมาเยี่ยมก่อนเวลา1วันเพราะดูวันผิด55+เ ลยต้องลางานกันยกไหญ่(งานเข้าทั้งคู่)
    ผมก็เลยได้โอกาศพาเพื่อนขาบู๊ไปเที่ยวเขาค้อด้วยเลย. .แวะไปหาเสี่ยตั๋ง+เจ๊กระแตก็ต้อนรับแบบเกรงใจสุดๆไม ่กล้าไปอีก...(เกรงใจจริงๆ)เพื่อนผมมันยังไม่ล้างมือ เลย55+
    ขากลับขับอีเขียวคู่ใจผ่านป้าย..ภูพ่อบท....แล้วผมขน ลุก ว่าวันนั้น...ผมกับพี่ชายซิกแซกและพี่ๆมาสด้าขบวนยาว เหยียดเคยขับตั้งขบวนกันตรงนี้..กะว่าจะแวะเข้าไปแต่ ก็ไม่ได้แวะเพราะบ่ายมากแล้ว+อีเขียวหูยึดท่อขาด+เพื ่อนแดงจะไปทำยางรีดน้ำประตู55+....ได้แต่จอดตรง รูท12 ดูสติ๊กเกอร์กลุ่มเราที่ยังติดหราประกาศศักดาไห้ชาวเ ขาและชาวเราได้รู้ว่านี่แหละมาสด้าได้มารวมกันตรงนี้ (พี่สาวเจ้าของร้านยังจำพวกเราได้ครับ)....กลับมาถึง พิดโลกน้องยังบอกกับเพื่อนแดงขอนแก่นว่า....ปีหน้า กุกะคุณจักต้องไปพัทยา+ไปสัต**บอีก..ไม่มาสด้าก็ต้อง แว๊นส์มอไซค์ไปหรือถ้าสุดจริงๆก็ต้องรถทัวร์ล่ะวะ เรา2คนยังคุยกันถึงผมทรงอัพโฟล่..ที่เพื่อนแดงบอกว่า ..เฮ๊ยคุณเอาจริงหรอวะ ผมบอกว่าไม่รุ้อีกเดือนนึงคอยดู...แล้วจะโทรไปปรึกษา พี่ชายครับ

........................ยืนยันคำเดิม......ความคิดถ ึงแค่คิดมันก็ถึงครับ..............
    Boy115 เด็กน้อย..แต่อยากหัวฟูฮิปๆ

ป.ล.ข้อความในจดหมายอาจดูไม่ปะติดปะต่อ เพราะน้องมึนๆในรสสุราที่ดื่มเข้าไปเพราะเพียงไปตามห าน้องเสื้อลายไห้เพื่อนแดงครับพี่ชาย55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boy115 : 10-12-2011 เมื่อ 03:16
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    55555555+ พี่ชายอ๊อกเดาถูกจริงๆ พี่อุ้ยหนวด มีความรักครับ กับดอกไม้อันบานสะพรั่ง
    ของฤดูใบไม้ผลิ ก็เลยเลือกที่จะมาเดต ที่พัทยา ที่ No school today pattaya กับวันเบาๆ ครับพี่ชาย

อุ้ยหนวด กับพี่สาวหญิง

ภาพนี้สบายๆครับ

แอคชั่นครับ!!!

ระหว่างเข้าจดหมาย no school today pattaya

กินข้าวครับ น้ำพริกแม่รักป้าแดง กับไข่เจียว5555

สวัสดีค่ะ..ชื่อหญิงค่ะ

ดอกไม้ของพี่อุ้ยครับ หล่อนน่ารักครับ อิอิ

เรื่องทะเล้นของอุ้ยหนวด 555 เค้าซนครับ

คนรักกันนนนน...ก็ต้องใกล้ชิดกัน ฮิฮิ

วางแผนจะไปเที่ยวไหนดี..?

ไม่เคยห่างกัน...

แนบเอกสาร 3064842
    ของฝากบางส่วน

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณความรัก ของพี่อุ้ย กับพี่สาวหญิง และสหาย สู่อ้อมกอด no school today pattaya
    ขอให้พี่อุ้ยกับพี่สาวหญิง มีความสุข ในวันพักผ่อน เบาๆ แบบฮิปๆ นะครับ
    ปล.วันจันทร์กลับ 555555 ยาวเลยเที่ยวนี้
    เห็นภาพแบบนี้แล้วอยากไปนั้งทานข้าวกับพวกพี่น้องมาส ด้าจัง อาหารที่ไม่พิเศษ แต่เต็มไปด้วยคุณค่า และความอบอุ่น และบรรยากาศอันสดชื่น ลอยยิ้ม ที่เกิดจาก พี่ น้อง สักวัน ผมจะพาพี่ น้อง มาสด้า คลับ ชลบุรี (งง สิ สาด) ไปทานกับ no school today pattaya โดนเฉพาะ พี่ ชาย ของผม พี่ ซิกแซก ที่ได้ ซื้อ ใจผมไปแล้วแบบ เต็มหัวใจกันเลยทีเดียว ถ้าทาง พี่ น้อง มาสด้า คลับ ชลบุรี พร้อม เมื่อไหร่ ไปแน่นอนเลยครับ พี่ ชายของผม จาก มาสด้า คลับ ชลบุรี (ปานบางแสน) ที่รักที่จะขับ มาสด้า ครับผม
    Parn no school today pattaya

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    เค้าว่าที่ลำปางหนาวมากกกกกกกกกกกกกกกกกก..........จ ริงป่ะ?พี่ก่อไฟรอน้องๆด้วย 55++

http://www.youtube.com/watch?feature...&v=7UZmUIanZ-g

สำหรับ Mazda & The Gang ครับพี่น้องงงงงงงงงงงงง
    ก่อฟงก่อไฟอะไรกันพี่ปู่55 ช่อสวยๆที่บ้านก็อุ่นแล้วพี่ชาย อิอิ..บลูมันถึงใจดีครับเช้านี้
    เที่ยวหน้าขอเป็นแจ๊สได้เปล่า เบาๆครับเจ้าพ่อแห่งแสียงเพลง 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปานบางแสน อ่านข้อความ
    เห็นภาพแบบนี้แล้วอยากไปนั้งทานข้าวกับพวกพี่น้องมาส ด้าจัง อาหารที่ไม่พิเศษ แต่เต็มไปด้วยคุณค่า และความอบอุ่น และบรรยากาศอันสดชื่น ลอยยิ้ม ที่เกิดจาก พี่ น้อง สักวัน ผมจะพาพี่ น้อง มาสด้า คลับ ชลบุรี (งง สิ สาด) ไปทานกับ no school today pattaya โดนเฉพาะ พี่ ชาย ของผม พี่ ซิกแซก ที่ได้ ซื้อ ใจผมไปแล้วแบบ เต็มหัวใจกันเลยทีเดียว ถ้าทาง พี่ น้อง มาสด้า คลับ ชลบุรี พร้อม เมื่อไหร่ ไปแน่นอนเลยครับ พี่ ชายของผม จาก มาสด้า คลับ ชลบุรี (ปานบางแสน) ที่รักที่จะขับ มาสด้า ครับผม
    555 เป็นเกียรติและยินดีเป็นอย่างยิ่ง ครับพี่ปาน ก็เป็นแบบนี้แหล่ะครับพี่น้องเรา อดไม่ไหว ก็มากอดกัน..กระเซ้าเย้าแหย่
    ตามประสาคนคิดถึงกัน จริงๆนะ ? อย่ามาหลอกคนบ้านนอกอย่าง No school today pattaya นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    ผมชอบอ่านสำนวนลำนำของน้องชายมากครับ....อยากจะใช้ศั พท์ที่มีความหมายและ..ถ้าผมออกเสียงความรู้สึกแรกที่ ได้ฟังออกจะกระด้างหูดังนี้..ว่า.."สำนวนแจกสุนัขไปเ ลย"..(ฟังไม่ดีใช่มั๊ยครับ)..งั้นเอาใหม่.."สำนวนเหล ือรับประทาน"..(ดูดีขึ้นมาและเป็นที่เข้าใจบ้างแล้ว) ...แต่ถ้าฟังง่ายๆสมัยจิ๊กโก๋รุ่นผมคุยกัน..ต้องบอกว ่า.."สำนวกครับ!!นเหลือแด"..(ขออภัยถ้าฟังดูหยาบนะคร ับ.แต่ใจผมส่งเสียงออกมาแบบนี้ตอนตีสองครับ)
    5555555555 ขอคารวะครับพี่ชายเพียงพี่ชายวิเคาระห์ ขุดรากถอนโคน อารมณ์ของน้องก็มีความสุข ชอบมากครับ สมัยจิ๊กโก๋รุ่นผมคุยกัน..ต้องบอกว่า.."สำนวกครับ!!น เหลือแด" 55555555555555555 จะไม่ให้น้องรักได้อย่างใรเนี่ย ??

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

โอ้โฮ!ยาวเป็นหางว่าวเลย5555มีแต่จิ๊กโก๋รุ่นเก่าคุย กัน ตอนนั้นหนูยังนอนดูดนมอยู่เลย55555

สถานที่
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    โอ้โฮ!ยาวเป็นหางว่าวเลย5555มีแต่จิ๊กโก๋รุ่นเก่าคุย กัน ตอนนั้นหนูยังนอนดูดนมอยู่เลย55555
    ง่า..นอนดูดอ่ะลืมตาดูด้วยอิ..นี่มันนิ้วหัวแม่โป้งพ ี่น่ะ!!555..อ่ะย้อเย่นนนนน55555

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ก่อฟงก่อไฟอะไรกันพี่ปู่55 ช่อสวยๆที่บ้านก็อุ่นแล้วพี่ชาย อิอิ..บลูมันถึงใจดีครับเช้านี้
    เที่ยวหน้าขอเป็นแจ๊สได้เปล่า เบาๆครับเจ้าพ่อแห่งแสียงเพลง 55555

555 เป็นเกียรติและยินดีเป็นอย่างยิ่ง ครับพี่ปาน ก็เป็นแบบนี้แหล่ะครับพี่น้องเรา อดไม่ไหว ก็มากอดกัน..กระเซ้าเย้าแหย่
    ตามประสาคนคิดถึงกัน จริงๆนะ ? อย่ามาหลอกคนบ้านนอกอย่าง No school today pattaya นะครับ

5555555555 ขอคารวะครับพี่ชายเพียงพี่ชายวิเคาระห์ ขุดรากถอนโคน อารมณ์ของน้องก็มีความสุข ชอบมากครับ สมัยจิ๊กโก๋รุ่นผมคุยกัน..ต้องบอกว่า.."สำนวกครับ!!น เหลือแด" 55555555555555555 จะไม่ให้น้องรักได้อย่างใรเนี่ย ??

ก่อนอื่นต้องกราบขอโทษพี่ชายอย่างสูงในวันนี้ที่น้อง ไม่ได้โต้ตอบกันใน Facebook
    เป็นเพราะน้องเล่นในโทรศัพท์ครับอยู่ในที่ทำงาน แล้วสัญญาณ EDGE ขาดหายไป(อยากมี3Gใจจะขาด)
    น้องอยากจะพิมพิ์ทักทายไปแต่ไม่สามารถทำได้ครับพี่ชา ย อยากกอดพี่ซะเหลือเกิน
    แต่ความคิดถึงของน้องก็ได้เดินทางไปหาที่พัทยาเรียบร ้อยแล้วครับ ด้วยความเคารพครับพี่ชาย อย่าโกรธน้องนะครับ.....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    หนูก็อยากดูดบ้างอ่ะครับพี่โอ ด้วยความเคารพ ดูดทีไรเป็นเรื่องทุกทีเลยครับพี่ 55555555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    เขียนที่ห้องพักราคา800เวลาตี3เป๊ะ
    วัน2วันนี้ไปเรื่อยเฉื่อยครับพี่ชายหลังจากที่เพื่อน แดงขอนแก่นแวะมาเยี่ยมก่อนเวลา1วันเพราะดูวันผิด55+เ ลยต้องลางานกันยกไหญ่(งานเข้าทั้งคู่)
    ผมก็เลยได้โอกาศพาเพื่อนขาบู๊ไปเที่ยวเขาค้อด้วยเลย. .แวะไปหาเสี่ยตั๋ง+เจ๊กระแตก็ต้อนรับแบบเกรงใจสุดๆไม ่กล้าไปอีก...(เกรงใจจริงๆ)เพื่อนผมมันยังไม่ล้างมือ เลย55+
    ขากลับขับอีเขียวคู่ใจผ่านป้าย..ภูพ่อบท....แล้วผมขน ลุก ว่าวันนั้น...ผมกับพี่ชายซิกแซกและพี่ๆมาสด้าขบวนยาว เหยียดเคยขับตั้งขบวนกันตรงนี้..กะว่าจะแวะเข้าไปแต่ ก็ไม่ได้แวะเพราะบ่ายมากแล้ว+อีเขียวหูยึดท่อขาด+เพื ่อนแดงจะไปทำยางรีดน้ำประตู55+....ได้แต่จอดตรง รูท12 ดูสติ๊กเกอร์กลุ่มเราที่ยังติดหราประกาศศักดาไห้ชาวเ ขาและชาวเราได้รู้ว่านี่แหละมาสด้าได้มารวมกันตรงนี้ (พี่สาวเจ้าของร้านยังจำพวกเราได้ครับ)....กลับมาถึง พิดโลกน้องยังบอกกับเพื่อนแดงขอนแก่นว่า....ปีหน้า กุกะคุณจักต้องไปพัทยา+ไปสัต**บอีก..ไม่มาสด้าก็ต้อง แว๊นส์มอไซค์ไปหรือถ้าสุดจริงๆก็ต้องรถทัวร์ล่ะวะ เรา2คนยังคุยกันถึงผมทรงอัพโฟล่..ที่เพื่อนแดงบอกว่า ..เฮ๊ยคุณเอาจริงหรอวะ ผมบอกว่าไม่รุ้อีกเดือนนึงคอยดู...แล้วจะโทรไปปรึกษา พี่ชายครับ

........................ยืนยันคำเดิม......ความคิดถ ึงแค่คิดมันก็ถึงครับ..............
    Boy115 เด็กน้อย..แต่อยากหัวฟูฮิปๆ

ป.ล.ข้อความในจดหมายอาจดูไม่ปะติดปะต่อ เพราะน้องมึนๆในรสสุราที่ดื่มเข้าไปเพราะเพียงไปตามห าน้องเสื้อลายไห้เพื่อนแดงครับพี่ชาย55+
    วันหลังมาอีกนะพี่บอย จะพาไป "แซบ" 555555555

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ง่า..นอนดูดอ่ะลืมตาดูด้วยอิ..นี่มันนิ้วหัวแม่โป้งพ ี่น่ะ!!555..อ่ะย้อเย่นนนนน55555
    แหม....พี่อ๊อคครับ เล่นซะเคลิ้มเลย 55555555

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ RO_Tung_RY อ่านข้อความ
    แหม....พี่อ๊อคครับ เล่นซะเคลิ้มเลย 55555555
    ง่วงแล้วพี่ชาย หรือเคลื้อมอย่างว่า 555

ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    Hi my brother. zigzag n no school family.
    m thing and l aove you so.
    Writing at No school today pattaya

The voice of the wave at the beach, the teenage make love on the beach,

The light, the sea is blue, Both of small and big boat, parking on the sea, the coconut leafs moving from the Winter wind

The palm reader , the vender on the beach ,Butterfly and flower ,the dark skin foreigner,and white skin
    laid on the beach chair , the foreigner lady who wear the Bikini ,which can be seen though her Bum,the sand still attaching
    her body, and look having sex emotion, I light the cigarette with my big smile, until seeing the limestone on teeth

Teacher Sab and teacher and they are lovely person, they never insult the idea who has un education as I am.When I don't
    need some thing Or I need some thing we can consult each other .Some time Or I need some thing we can consult each other
    Some time I dispute , they are not angry me. They have an idea that ,the people should do as they wish ,If the thing that
    I don't like ,I just say that I don't like. Both of teacher they never complaint me, they just have their smiling and their laughing ,
    behind their Cup of coffee and glass of whisky with breakfast. Their 2 facea ,they have their smiling as they are full of the happiness .Their kind behavior ,and enjoying with Whisky mixed Soda

From kholor to pattaya City .I admire them as the person who I respect, and our relationship as sibling, and I never
    confuse our communication on phon call We No school today pattaya love and reapect our 2 teachers..

ZIGZAG NO SCHOOL TODAY PATTAYA

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

ขอบคุณ
    515

แนะนำบ้างสิพี่โอ...นมสดนะครับ ผมโปรดปรานมากๆครับเรื่องดูด ...55555

หน้าที่ 74 จากทั้งหมด 213 หน้า แรกแรก ... 24 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 76 77 78 79 80 81 82 83 84 124 174 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks