การเดินทางครั้งใหม่ของ..แหยม - หน้า 3

ชื่อกระทู้: การเดินทางครั้งใหม่ของ..แหยม

Member Vespa69's Avatar
    สถานที่
    Phetchaburi Sweet Meat
    ขอบคุณ
    0

เดินทางปลอดภัยครับ.......แต่อย่าหั้ยใครแซงหล่ะ
    PHETCHBURI SWEETMEAT

/\7 /\7 /\7 /\7 /\7 รักแท้.....แต่แพ้แดชช์ /\7 /\7 /\7 /\7 /\7

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

ขออนุโมทนา สาธุ.....ด้วยคนนะต้าร์ ส่วนนักเดินทางทั้งหลายก้อขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพท ุกคนนะคะ
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta

สีแพร seapair's Avatar
    ขอบคุณ
    0

/\ ระยะทางพิสูจน์ม้า (แลม) - กาลเวลาพิสูจน์ (ใจ) คน

รูป รูป  
    em19"กามาลสูตร"
    อย่าเชื่อใคร แม้แต่พระพุทธเจ้า

Senior Member Boku's Avatar
    สถานที่
    D'ANTZ CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ seapair อ่านข้อความ
    /\ ระยะทางพิสูจน์ม้า (แลม) - กาลเวลาพิสูจน์ (ใจ) คน
    รักคนอ่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ seapair อ่านข้อความ
    คนไหนหรอจ๊ะ..!..อย่าลืมที่สัญญากันไว้นะ
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Member รัตน์ พิมาย โคราช's Avatar
    สถานที่
    ชมรมพิมายรถโบราณ
    ขอบคุณ
    0

เอ้า.......เร็วเข้า............รออยู่พิมายแล้วจ้า

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

เสียดายไม่ผ่าน สิงห์บุรี จะยกน้ำตาลไปให้สักกระสอบ....
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Junior Member mai's Avatar
    สถานที่
    The King Monkey Riders
    ขอบคุณ
    0

ขอให้พระผู้เป็นเจ้าคุมครองการเดินทางอย่างปลอดภัยด้ วย......อาเมน

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

สู้ตาย จ้า

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

แหยม นุ วี สู้ สู้
    เหล่านักเดินทางผู้กล้า..พร้อมที่จะเมออกเดินทางในวั นพรุ่งนี้ (29/12/49)เวลา 04.30 น.โดยประมาณ สถานที่นัดหมาย บ้านบักแหยม ช่องนนทรี สถานที่พักครั้งแรกประมาณ วังน้อย เพื่อรับประทานอาหารเช้า แล้วจากนั้น จะเริ่มควบม้าป้าคนองศึก(Lam2,3และ4) ไปพักอีกเป็นครั้งที่สอง ที่ปั้มJET สระบุรีครับ.....จบข่าว
    คำไส..รายงาน
    ซำบายดีบ้อ........55555
    /\2 /\2 /\2 /\2 /\2
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รายงานการเดินทางของแหยมและเพื่อน (1)

วันที่29/12/2549 เวลา 04.00 น. แหยมและเพื่อน( ณุแลม4/วีสเปร์) ที่ที่นัดหมายพร้อมกัน และเริ่มออกเดินทางจาก กรุงเทพมหานคร เมื่อเวลา 04.30 น. ความคืบหน้าของการเดินทาง แหยมและเพื่อน ได้เดินทางถึง สระบุรี (แก่งคอย) และหยุดพักที่ปั้ม Jet แก่งคอยเมื่อเวลา 8.00 น. และออกเดินทางเมื่อเวลา 8.45น. จุดที่สองที่แหยมและเพือนจะหยุดพัก คือ ลำตะคอง
    จบข่าว
    คำใสรายงาน....... ซำบายดี..บ้อ............

We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอให้ทั้ง 3 ท่าน เดินทางปลอดภัยนะครับ พักรถแล้วอย่าลืมพักคนนะครับ อยากไปด้วยจังไว้ทริปหน้าออกทริปกันนะครับ
    รับผลิตแก้วน้ำพร้อมพิมพ์ลายในราคาโรงงาน

• เพื่อเป็นของชำร่วย• ของแจก ของแถม• ประชาสัมพันธ์ ส่งเสริมการขาย• เปิดตัวสินค้าใหม่• งานสัมนา,งานประชุมต่าง ๆ• งานเกษียณอายุ• งานฌาปณกิจศพ• ของขวัญปีใหม่• ของขวัญในโอกาสพิเศษต่าง ๆ

สนใจติดต่อสอบถามได้ครับ
    ดนัย เตชสิริโกศล (โจ)
    โทร 085-939-6262
    E-mail: [email protected]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAM*ReggaE* อ่านข้อความ
    ซำบายดี ...... อ้ายยยยยยยยย............
    ปล.คำใสเป็นไผ ..........ครับพี่ ..........อิอิ ..
    ติดตามอยู่ครับ............พระคุ้มครอง
    คุณคำใส เป็นผู้สื่อข่าวที่ติดตามทำข่าวของแหยมกับเพื่อนครับ ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAM ITALY อ่านข้อความ
    ขอให้ทั้ง 3 ท่าน เดินทางปลอดภัยนะครับ พักรถแล้วอย่าลืมพักคนนะครับ อยากไปด้วยจังไว้ทริปหน้าออกทริปกันนะครับ
    /\2 โจ..ไม่อยากไปด้วยเหรอครับ...เที่ยวนี้รับรองสนุกแน่ ๆ ทัวร์อิสานกับแหยม...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รายงานการเดินทางของแหยมและเพื่อน (2)

เมื่อเวลา 14.30 น. แหยมและเพื่อนได้เดินทางถึงโคราช (สถานี บขส.) แล้ว (หลังจากหยุดที่จุดพักรถครั้งที่สอง) ที่เขื่อนลำตะคอง และหลังจากเติ่มน้ำมันกันแล้ว แหยมและเพื่อนก็จะเดินทางต่อไปยัง พิมาย เพื่อพบกัน คุณรัตน์ พิมาย เพื่อนสมาชิค LSS สายพิมาย ครับ และโปรดติดตามรายละเอียดความคืบหน้าในการเดินทางของเ หล่านักรบผู้กล้าแห่งแดน ปลาแดก ต่อไปครับ
    จบข่าว
    คำใสรายงาน......ซำบายดีบ้อ.............

Member รัตน์ พิมาย โคราช's Avatar
    สถานที่
    ชมรมพิมายรถโบราณ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    เมื่อเวลา 14.30 น. แหยมและเพื่อนได้เดินทางถึงโคราช (สถานี บขส.) แล้ว (หลังจากหยุดที่จุดพักรถครั้งที่สอง) ที่เขื่อนลำตะคอง และหลังจากเติ่มน้ำมันกันแล้ว แหยมและเพื่อนก็จะเดินทางต่อไปยัง พิมาย เพื่อพบกัน คุณรัตน์ พิมาย เพื่อนสมาชิค LSS สายพิมาย ครับ และโปรดติดตามรายละเอียดความคืบหน้าในการเดินทางของเ หล่านักรบผู้กล้าแห่งแดน ปลาแดก ต่อไปครับ
    จบข่าว
    คำใสรายงาน......ซำบายดีบ้อ.............
    น้องๆผู้กล้าทั้ง 3 มาถึงพิมายโดยสวัสดิภาพครับ เมื่อเวลาประมาณ 16.30 น.โดยประมาณ จากการไปรอรับถึงหน้าปากทางเข้าพิมาย โดยขบวนต้อนรับอย่างสมศักดิ์ศรีชาวlss เพราะเกรงว่าน้องๆจะเข้าทางผิด จากนั้นเวลาประมาณ16.45น. เข้าถึงที่พักชั่วคราว ชมรมพิมายรถโบราณ จากนั้นเริ่มจัดแจงปรับปรุงซ่อมบำรุงยานพาหนะคู่ใจ และพักเหนื่อยทักทาย ถ่ายภาพร่วมกันกับกลุ่มพิมายอย่างเป็นกันเอง เริ่มรับประทานอาหารเย็น เวลาประมาณ17.30น.เมนูในวันนี้ที่แนะนำคือ ผัดหมี่พิมาย+เป็ดย่างพิมาย ชื่อเสียงเลื่องชื่อระบือไกล+หมูแดดเดียวไทรงาม และเริ่มเตรียมตัวเดินทางต่อทันทีที่รับประทานอิ่มเม ื่อเวลาประมาณ18.00น. การเดินทางมาครั้งนี้ของน้องๆlssทุกท่านนับเป็นเกียร ติอย่างยิ่งที่กลุ่มพิมายได้ต้อนรับ และพบสิ่งสวยๆงามๆที่น้องๆนำมาด้วย คือมิตรภาพอันเป็นกันเองสุดๆไม่ถือตัวเลย และน่ารักมากๆทุกคน และที่ขาดไม่ได้คือ lamทั้ง3คัน สุดยอดในตัวของเค้าเอง บรรยายไม่ได้ครับ คือต้องเป็นเจ้าของเองถึงจะทราบ สุดท้ายนี้หวังว่าทางกลุ่มพิมายคงได้รับใช้ทุกๆท่านอ ีกในโอกาสอันใกล้นี้อีกนะครับ ขอบคุณมากๆครับ*** เสียดายไม่ได้เข้าไปถ่ายรูปในปราสาทหินพิมาย รัตน์น้อยรายงาน...จากที่เกิดเหตุ
    Lambretta รัก ชอบ ศึกษา ยังไง ก็ไม่เท่ามีเอง

Bookmarks