ขอเชิญร่วมงานสองล้อเมืองยักษ์ครั้งที่1 ณ จังหวัดอำนาจเจริญเลื่อนมาเป็น 23-24 กค 54 - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานสองล้อเมืองยักษ์ครั้งที่1 ณ จังหวัดอำนาจเจริญเลื่อนมาเป็น 23-24 กค 54

Senior Member tangkoo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักษ์(Chanuman Classic)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peace1928 อ่านข้อความ
    sr มุกดาหาร จัดไปเต็มกำลังครับแนบเอกสาร 2737877
    ยินดีต้อนรับต้อนรับครับพี่น้อง srมุกดาหาร

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tangkoo อ่านข้อความ
    555ค๊าฟฟฟ ปล.ช่วงนี้ทางกลุ่มกำลังหาคนปักตะไคร้ยุนะค๊าฟฟฟฟเอิ ๊กๆๆๆ

ขอแนะนำคะ ไปทาบทามเด็กอนุบาล ในโรงเรียนที่จะไปจัดงาน รับรอง ฝนไม่ลงชัวร์ แต่หิมะ ตกแทน อิอิ
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : electronics30@windowslive.com

electronics30@windowslive.com
    http://electronics30.hi5.com

Senior Member tangkoo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักษ์(Chanuman Classic)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sakvun อ่านข้อความ
    ขอแนะนำคะ ไปทาบทามเด็กอนุบาล ในโรงเรียนที่จะไปจัดงาน รับรอง ฝนไม่ลงชัวร์ แต่หิมะ ตกแทน อิอิ
    5555555 ไกลถึงวันงานแล้วอัพๆๆๆๆค๊าฟฟฟฟ

Junior Member
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักclassic
    ขอบคุณ
    0

อัฟค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟใกล้ถึงวันงานแล้ว

Junior Member armchair limited's Avatar
    สถานที่
    กิโล6คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

ไปนำเด้อ ตำรวจว่าจั้งได๋เคลี่ยละบ้อ ลูกพี่ไปแต่ผ้มบ้อได๋ไป เสียใจหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ไกล้ วัน แล้ววว อีก 1 อาทิตย์ ๆ ๆ ๆ ๆ
    ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

Senior Member pram02177's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองภูไท
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่มีไรผิดพลาดไปแน่นอนครับ

mcเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    เดินทางไกล คือ' ประสบการณ์
    เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศมีรถ คือ เพื่อน.....
    หรือ พาเราไป.... คนขับ คือ เรา มิตรภาพ
    คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก CLASSIC เหมือนกัน
    มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ....

ไปได้ทุกที่ที่มีทริป
    ไปได้ทุกงานที่มีตัง

เวปกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=469

เพจกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.facebook.com/MUANGPHUTAI?ref=hl

ประธาน ชมรมรถโบราณเมืองภูไท คลาสสิคคลับ เขาวง กาฬสินธุ์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armchair limited อ่านข้อความ
    ไปนำเด้อ ตำรวจว่าจั้งได๋เคลี่ยละบ้อ ลูกพี่ไปแต่ผ้มบ้อได๋ไป เสียใจหลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จตรวจดอนตาลน่าจะเรียบร้อยค๊าฟฟฟเพราะเค้าเปลี่ยนสาย งานกันไหม่อิอิอิ

Senior Member paramet's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สบายใจครับผม ถ้าจุดตรวจผ่านName:  Design_arm.jpg
Views: 223
Size:  97.2 KB
    ? MC ไปซิเลอ คลาสสิค NASOK CLUB MUKDAHAN
    3-4 พฤศจิกายน 2555 ไปซิเลอ จะจัดงานแล้วนะครับ ครั้ง ที่ 1
    มีแต่คนถามว่า เรา "ไปซิเลอ" (ไปที่ไหน)
    พวกเราไปที่ใครไปไม่ถึง ถ้าไม่มีใจรักพอ คือ ความคลาสสิค

ครูอ๋อง ประธานกลุ่ม โทร 0862218096
    พี่บี รองประธาน โทร 0807269631
    นำเสนอโดย

อ้น ไปซิเลอ คลาสสิค NASOK CLUB
    facebook "onruging@hotmail.com"

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ดัน ช่วย คั๊บ พี่ ๆ ๆ
    ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

Junior Member
    สถานที่
    mc เรณูนคร
    ขอบคุณ
    0

Wink

Name:  logo.jpg
Views: 772
Size:  47.3 KB
    แดนอิสานคลาสสิคนครพนมก็จะไปคับ

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

รอใบผ่้านทางเช่นเดิมคะ อัพๆนะคะ ช่วยดันสุดใจ
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : electronics30@windowslive.com

electronics30@windowslive.com
    http://electronics30.hi5.com

Senior Member pram02177's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองภูไท
    ขอบคุณ
    0

ดันๆๆๆครับ

mcเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    เดินทางไกล คือ' ประสบการณ์
    เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศมีรถ คือ เพื่อน.....
    หรือ พาเราไป.... คนขับ คือ เรา มิตรภาพ
    คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก CLASSIC เหมือนกัน
    มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ....

ไปได้ทุกที่ที่มีทริป
    ไปได้ทุกงานที่มีตัง

เวปกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=469

เพจกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.facebook.com/MUANGPHUTAI?ref=hl

ประธาน ชมรมรถโบราณเมืองภูไท คลาสสิคคลับ เขาวง กาฬสินธุ์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sakvun อ่านข้อความ
    รอใบผ่้านทางเช่นเดิมคะ อัพๆนะคะ ช่วยดันสุดใจ
    ไม่เกินวันพุธได้แน่นอนจร้าาา...เพราะคุณตำรวจน่าจะเ ซ็นให้เรียบร้อยแล้ว เดี๋ยววันอังคารจาไปติดต่อขอมาอัพลงให้นะค๊าฟฟฟฟฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ใกล้ถึงวันงานแล้วค๊าฟฟฟพี่น้องตอนนี้ทุกอย่างพร้อมห มดแล้วเอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ
    งานนี้พวกเราไม่ได้จัดเพื่อหวังผล ประโยชน์ส่วนตัว แต่พวกเราจัดงานนี้ขึ้นเพื่ออุดมการณ์ของพวกเราเพื่อ สังคมส่วนรวมและเพื่อน้องๆที่ด้อยโอกาสคับ ดังนั้นทุกท่านที่มางานจงมั่นใจได้เลยว่าท่านได้ทำบุ ญ ท่านได้ช่วยเหลือสังคมอย่างสมบูรณ์แบบ... อุดมการณ์ของพวกเราจะยังคงอยู่ตลอดไปครับผม..ขอบคุณท ี่ให้โอกาสพวกเรา..สองล้อเมืองยักษ์ ชานุมาน

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks