ขอเชิญร่วมงานสองล้อเมืองยักษ์ครั้งที่1 ณ จังหวัดอำนาจเจริญเลื่อนมาเป็น 23-24 กค 54 - หน้า 13

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานสองล้อเมืองยักษ์ครั้งที่1 ณ จังหวัดอำนาจเจริญเลื่อนมาเป็น 23-24 กค 54

Member peace1928's Avatar
    สถานที่
    ปีศาจโบราณ มุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tangkoo อ่านข้อความ
    รุสึกว่ารูปมันจะเล็กไปนะเนี่ย
    ถ้าผิดพลาดยังงัยก้อโพสเมล์ทิ้งไว้นะครับเดี๋ยวจาส่ง ไปให้ทางอีเมลล์
    peesadboran@hotmail.com ส่งให้แนเด้อครับ

Senior Member tangkoo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักษ์(Chanuman Classic)
    ขอบคุณ
    0

ส่งไปให้แล้วเด้ออพี่น้อง

Senior Member tangkoo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักษ์(Chanuman Classic)
    ขอบคุณ
    0

มามาทิ้งเมลไว้เลยนะค๊าฟฟฟฟเดี๋ยวส่งไปให้ทางอีแมวเอ ๊ยอีเมลล์อิอิอิ

Senior Member kai8424's Avatar
    สถานที่
    ช้างน้าวคลาสสิคมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

เจอกันแน่คับ
    ออกเดินทางตามความคิด

ออกทริปเพราะจัยรัก

หยุดพักเพราะอ่อนแรง....จร้า

MC ช้างน้าว คลาสสิค มุกดาหาร

รถพร้อม คนพร้อม ตังพร้อม 3 4

KAI CHANGNAW CLASSIC 085-0015377

Junior Member
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักclassic
    ขอบคุณ
    0

อัฟคับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

e10e10อัฟค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อัฟค๊าฟฟใกล้ถึงวันงานแล้วเย้ๆๆๆ

Senior Member McKhamcha-e's Avatar
    สถานที่
    เก่า_กึก คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    3

ทางนี้ออกตอนบ่าย นะคับ
    หวังว่าฝนคงไม่เปนอุปสรรค
    เก่ากึก คลาสสิคไบค์
    เมืองคำชะอี จ.มุกดาหาร
    แวะทักทายบอร์ดกลุ่มของเรา http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=452

"มิตรภาพที่ยาวนาน..บนเส้นทางอันยาวไกล"

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อัพ คั๊บบบ

ไป ล่ะ เด้อ ๆ ๆ 1คน 1คัน คั๊บบบ

รถ เก่า มิ่งเมืองกันทรารมย์ คั๊บบบ
    ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

Tha Kham Classic Bike sakvun's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณเมืองท่าข้าม สุราดและสองล้อลูกอิสานร้อยเอ็ดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ขอโทดๆๆ ไม่ได้ไป แง๊ๆๆๆ ติดงาน เซ็งม๊ากกกกกกกกก
    Classic...อยู่ที่ใจใช่วัตถุ...อายรึเปล่า?
    รถเก่าแซง!!!
    วิ่งด้วยใจ..ไปด้วยเบนซิน...ถ้าปั๊มปิด...ก็หาคนช่วย ยัน...

facebook : electronics30@windowslive.com

electronics30@windowslive.com
    http://electronics30.hi5.com

Junior Member _chaly_a's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองน้ำตก
    ขอบคุณ
    0

เพิ่งกลับมาถึงบ้านครับ ระยะทางไม่ใช่เล่นเลยครับ...มันดีครับ

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ถึง บ้าน ล่ะ คั๊บบ

หิหิ ทาง มันส์ สุด ๆ คั๊บบ

งาน สหนุก มาก คั๊บบ รถ น้ำ มัน หมด บน เขา

มี พี่ ยุ นครพนม มา ช่วย ไว้ ไม่ งั้น เข็น ไกล เลย

ขอบ คุณ พี่ ๆ ๆ กลุ่ม นครพนม มาก คั๊บบ ^^
    ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krclassic อ่านข้อความ
    ถึง บ้าน ล่ะ คั๊บบ

หิหิ ทาง มันส์ สุด ๆ คั๊บบ

งาน สหนุก มาก คั๊บบ รถ น้ำ มัน หมด บน เขา

มี พี่ ยุ นครพนม มา ช่วย ไว้ ไม่ งั้น เข็น ไกล เลย

ขอบ คุณ พี่ ๆ ๆ กลุ่ม นครพนม มาก คั๊บบ ^^
    เห็นด้วยคับทางสุดยอดมันโคตรๆๆ

ถึงบ้านตี4คับ
    มีเรื่องตื่นเต้นมาเล่าให้ฟัง
    ออกจากงาน4ทุ่มครึ่งตอนที่หน้าเวทีมีเรื่องกัน
    กลุ่มผมไปกัน7คัน14คน ชี70 6คัน ชาลีน้อยๆๆ1คัน
    ระหว่างเดินทางกลับกลุ่มผมกลับทางอ.ดอนตาลเลี้ยวซ้าย ไปเลิงนกทา
    ออกจากงานได้3กิโลผมมองไปเห็นไทบ้านกลุ่มใหญ่เลยประม าณ15-20คน
    ถือสะบาต้ายาวเมตรกว่าประมาณ3ถึง4เล่มผมเลยส่งสัญญา
    บอกน้องในกลุ่มให้ชิดขวาแล้วบิดเต็ม ปรากฏว่ามีมอไชด์ตามหนึ่ง มองไกลๆๆ
    เหมือนเว็ปมากๆมาด้วยความเร็ว แต่พอมาถึงใกล้ๆๆเท่านั้นและคับ โมตาลเครื่องโชนิค (ตื่นเต้นมากๆๆ)
    โอ้ยโหล่งอกไป ก็มาดอลตาลเลี้ยวซ้าย ไปอ.เลิงนกทา ปรากฏว่าน้ำมันหมด3คันแลกยันกว่ายี่สิบโล
    เหลือระยะทางอีก16กิโลจะถึงเลิงนกทาน้ำมันหมดอีก3คัน รวมเป็น6 เลยหาที่จอด จอดที่หมู่หนึ่งจำชื่อไม่ได้
    แล้วก้อเข้าไปซื้อน้ำในตัวอ.เลิง ไปกันสองคน แล้วน้องที่เหลือก็รออยู่หมู่บ้านนั้น จนผ่านไป5นาที มีกลุ่มวัยรุ่นประมาน2คัน4คน
    ขี่มอไชด์มากวนแล้วสักพักมาอีกเป็น10คัน บังเอิญตรงจอดใกล้ๆๆกลับบ้านผู้ใหญ่บ้านพอดี แก่ก้อออกมาเคลียให้แล้วยังใจดีขายน้ำมันขวดให้อีก
    ขวดละยี่สิบบาท แล้วน้องๆผมก่อรีบเดินทางมาเจอกับผมอยู่ระหว่างทาง แล้วรีบเดินทางเข้าเลิงนกทาโดยด่วน
    ถึงเลิงนกทา6ทุ่มครึ่ง เติมน้ำมันพักสายตาแล้วเดินต่อถึงอำนาจตี่1พอดี เจอตำรวจจับรถน้องในกลุ่ม 1คัน โชคดีที่มีใบผ่านทางเลยรอดแล้วรถน้องก็เอกสารครบหหมด
    ออกจากอำนาจตี2กว่ากำลังจะถึงป่าติ้วรถน้องโช็คหักเก ือบลงข้างทาง ขี่ไปขี่มาถึงบ้านตี4 ระยะทาง160กว่าโล
    55+ปลอดภัยทุกคนคับ
    งานสนุกและมันมากชอบเส้นทางท้ายทายสุดๆๆ อยากให้งานดีๆๆอย่างนี้ต้องไป
    แต่เด็กแว้นในคราบคลาสสิกยังเอยะเหมือนเดิม
    และอีกคือการเก็บเศษขยะไปแลกคะแนนให้มีสชี ชอบๆๆมากคับสร้างสรรค์มากๆๆ

ป.ล.ยโสกะไป
    ยุเด้อ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Buddy_chaly08 : 24-07-2011 เมื่อ 16:51
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

Senior Member pram02177's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองภูไท
    ขอบคุณ
    0

งานนี้ทรหดมากครับ

ออกงาน5ทุ่มถึงบ้าน4โมงเช้าครับรถพังน้ำมันหมด

โซ่ตกทรหดจริงๆๆครับ

mcเมืองภูไท เหนื่อยๆๆๆมากๆๆครับงานนี้งานแรกที่เหนื่อยครับๆๆๆ
    เดินทางไกล คือ' ประสบการณ์
    เสื้ออาร์ม คือ เสื้อเกียรติยศมีรถ คือ เพื่อน.....
    หรือ พาเราไป.... คนขับ คือ เรา มิตรภาพ
    คือ เพื่อนที่มีหัวใจรัก CLASSIC เหมือนกัน
    มิตรที่ดี คือ เพื่อนในกลุ่ม ออกทริป คือ ชีวิตและจิตใจ....

ไปได้ทุกที่ที่มีทริป
    ไปได้ทุกงานที่มีตัง

เวปกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=469

เพจกลุ่ม MCเมืองภูไท กาฬสินธุ์
    http://www.facebook.com/MUANGPHUTAI?ref=hl

ประธาน ชมรมรถโบราณเมืองภูไท คลาสสิคคลับ เขาวง กาฬสินธุ์

Senior Member
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เม วานรสัญจรเองครับ

เหนื่อย

แต่ก็สนุกไม่ใช่เหรอครับทุกๆท่าน

วานรสัญจรก็ไปนะครับ 55555555555555

ชมรมรถโบราณวานรสัญจร

ร้าน บ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร เยื้องศูนย์คูโบต้า อ.โกสุมพิสัยครับ

085-6097759 เม วานรสัญจร

http://www.facebook.com/memoclassicclub
    FACKBOOK ของ เม วานรสัญจรครับ

https://www.facebook.com/memobbhkosum
    FACKBOOK ของร้านบ้านรถสวยบริการ ณ โกสุมมหานคร สินค้าเพียบ

นายศักดิ์พงศ์ เตชะอุไรวงศ์
    หมายเลขบัญชี 410-0-20851-0
    ธนาคารกรุงไทย
    สาขาโกสุมพิสัย (ออมทรัพย์)

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 14 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks