ขอเชิญร่วมงานสองล้อเมืองยักษ์ครั้งที่1 ณ จังหวัดอำนาจเจริญเลื่อนมาเป็น 23-24 กค 54 - หน้า 14

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานสองล้อเมืองยักษ์ครั้งที่1 ณ จังหวัดอำนาจเจริญเลื่อนมาเป็น 23-24 กค 54

Senior Member paramet's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอย ผมน็อคตั้งแต่ 4 ทุ่ม เจอเหล้าขาวหน้าเวที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paramet : 25-07-2011 เมื่อ 15:25
    ? MC ไปซิเลอ คลาสสิค NASOK CLUB MUKDAHAN
    3-4 พฤศจิกายน 2555 ไปซิเลอ จะจัดงานแล้วนะครับ ครั้ง ที่ 1
    มีแต่คนถามว่า เรา "ไปซิเลอ" (ไปที่ไหน)
    พวกเราไปที่ใครไปไม่ถึง ถ้าไม่มีใจรักพอ คือ ความคลาสสิค

ครูอ๋อง ประธานกลุ่ม โทร 0862218096
    พี่บี รองประธาน โทร 0807269631
    นำเสนอโดย

อ้น ไปซิเลอ คลาสสิค NASOK CLUB
    facebook "[email protected]"

Senior Member tangkoo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อเมืองยักษ์(Chanuman Classic)
    ขอบคุณ
    0

สองล้อเมืองยักขอขอบคุณทุกคนที่มาร่วมงานทุกความเห็น ทุกคำติชมและทุกคำแนะนำจากใจจริงครับ
    งานนี้เป็นงานแรกของกลุ่มเราอาจจะขาดตกบกพร่องในหลาย ๆอย่างกลุ่มเราก้อขอโทษด้วยครับ ปีหน้าถ้ามีโอกาสจัดงานดีดีอย่างนี้อีกพวกเราจะทำอย่ างเต็มที่และดีที่สุดและดีกว่านี้แน่นอนครับพี่น้อง วันนี้พวกเราก็ได้นำเงินที่พี่น้องมาร่วมทำบุญกันไปบ ริจาคให้กับสามโรงเรียนและหนึ่งศาลหลักเมืองแล้วนะคร ับรับรองว่าพี่น้องทุกคนได้รับบุญกุสลอย่างเต็มที่แน ่นอนครับสุดท้ายยนี้ก้ขอขอบคุรพี่น้องทุกๆคนที่มาร่ว มงานและให้โอกาสพวกเราทำสิ่งดีดีครับ..ขอบคุณจากใจสอ งล้อเมืองยักษ์ทุกคนครับ ปล.ขอขอบคุณพี่โตโต้รักดีคลาสสิคและพี่โอ๋วานรสัญจรพ ร้อมทีมงานที่มาช่วยพวกเราสร้างสีสรรค์ในงานครั้งนี้ ครับ ขอบคุณมากๆครับผม
    ..........................................
    พรุ่งนี้จะอัพรูปกิจกรรมที่เราไปบริจาคตามโรงเรียนต่ างๆที่บอร์ดบันทึกนักเดินทางนะครับ อย่าลืมเข้าไปดูกันล่ะอิอิอิ

Bookmarks