ประกาศผลผู้เข้ารอบ2ท่านสุดท้าย( รอบชิงชนะเลิศ ) - หน้า 6

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ประกาศผลผู้เข้ารอบ2ท่านสุดท้าย( รอบชิงชนะเลิศ )

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

เรียน เชิญเฮียย้ง เป็นกียรติมอบรางวัล ให้แก่น้องที่โชคดีด้วยครับ.....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member บั้นท้ายดินระเบิด's Avatar
    สถานที่
    EMMANUELLE ENTERTAINMENT
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบพระคุณมากๆครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    เรียน เชิญเฮียย้ง เป็นกียรติมอบรางวัล ให้แก่น้องที่โชคดีด้วยครับ.....
    ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดี กับผู้ที่ได้รับรางวัลก่อนครับ
    ขอขอบพระคุณ ท่านประทานอย่างมากครับ
    และถือว่าเป็นเกียรติอย่างสูงที่ได้รับมอบหมาย ให้เป็นผู้มอบรางวัลในครั้งนี้ครับ
    กรุณาแจ้งเวลาและสถานที่ ในการรับมอบรางวัลให้ได้ทราบกันอีกครั้งนะครับ
    และหวังว่าสมาชิกทุกๆท่าน คงมีความพอใจในการตัดสินในครั้งนี้ อย่างเต็มใจกันทุกๆท่านนะครับ
    ขอขอบคุณ "ท่านตั้ม" อย่างมากครับ ที่ได้ดำเนินการ จัดของรางวัลให้กับ สมาชิกที่ชนะเลิศ
    รวมทั้งการจัดกิจกรรมที่ดี และมีประโยชน์ แก่สมาชิกทุกๆท่านมากๆครับ
    แล้วเจอกันในกิจกรรมครั้งต่อไปครับ

ขอขอบพระคุณ สามชิกที่มีส่วนร่วมในกิจกรรมครั้งนี้มากๆครับ
    " บั้นท้ายดินระเบิด "

สวรรค์ชั้น7 Secret Paradise

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

ยินดีกับผู้ชนะด้วยครับ...............กิจกรรมนี้สนุ กมากครับ....
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Java_KU อ่านข้อความ
    ยินดีกับผู้ชนะด้วยครับ...............กิจกรรมนี้สนุ กมากครับ....
    รู้แล้วหรือว่าใคร...เจตน์.....
    ปล. ฝากระโปรงยังตีไม่เสร็จน๊ะครับ...เมื่อวานเข้าไปดูมา ครับ...
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    รู้แล้วหรือว่าใคร...เจตน์.....
    ปล. ฝากระโปรงยังตีไม่เสร็จน๊ะครับ...เมื่อวานเข้าไปดูมา ครับ...
    ผมนึกว่า............... ไม่ใช่เหรอครับ นึกว่าประกาศไปแล้ว...

ปล.ขอบคุณพี่ไก่มากครับ ที่ติดตามเรื่องให้ครับ..ผมไม่รีบครับเพราะต้องรอเบา ะอีก1สัปดาห์ครับ.
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

มอบรางวัลกันก่อนดีกว่าครับ...แล้วค่อยประกาศอย่างเป ็นทางการไปเลย...จะได้มีรูปภาพด้วย..
    DELTA-CUSTOM /since 2009

Junior Member B 18 C's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มตะวันชล
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยเด้อ หลวงพี่ต้า...
    ระวัง เทคเปิด แล้วจะตกใจ!!!!!
    YOU SURE ???
    I_AM_NOT_NORMAL!!!/\2 /\2
    เสียใจ ชีวิตนี้ไม่เคยต้องรอโทรศัพท์ใคร...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ B 18 C อ่านข้อความ
    ยินดีด้วยเด้อ หลวงพี่ต้า...
    คณะกรรมาการยังไม่ประกาศเลย รู้แล้วเหรอ ต๊อบ แต่ก็น่าจะใช่นะ...55+..

Bookmarks