โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการปันน้ำใจให้น้อง 3 โรงเรียนเพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี

Junior Member
    สถานที่
    เพนียดคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ guzamak อ่านข้อความ
    บริจาคที่ไหนก็เหมือนแหละมันก้อคือการทำบุญในเมื่อเร าทำไปด้วยใจจะกลัวอะไรในเมื่อเราตั้งใจจะทำบุญ...... .ที่เพนียดเองก็เหอะรวมกันให้เป็นหนึ่งเดียวให้ได้ก่ อน
    ได้ข่าวว่ามีแบบแบ่งแยกกันด้วยว่าใครวิ่งก่อนวี่งหลั ง..ไม่เห็นจำเป็นว่าจะก่อนหลังถ้ามีอุดมการเดียวกันก ็จบแค่รู้ว่าใครพี่ใครน้อง

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

3-4เจอกันที่งาน...นร้าคร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆ
    เอ่อ ไม่ทราบว่าที่ไหนในโลกนี้ครับที่รวมตัวเป็นหนึ่งเดีย วได้ แล้วมีด้วยเหรอที่บอกว่า แบ่งแยกกันวิ่งก่อนวิ่งหลัง ไม่เคยได้ยินครับหรือว่าเป็นที่ตัวเองคิดคนเดียว ตัวเองคิดเองมากไปป่าว นี่มันชมรมกลุ่มนะครับ ไม่ว่ากลุ่มไหน เจอคนเพนียดผมก็เห็นเข้ากันได้ดีหมด อยากรู้จักจังคนโพสเป็นไคร ผมชื่อ อ๊อดนะ น่าจะรู้จักดีถ้าอยู่ในเพนียด มีอะไรมาคุยกันได้ ไครอยากทำอะไรก็ทำไป ไม่ขอยุ่ง เหนื่อย เบื่อ และน่ารำคาญ ขอหยุดดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oodanurak : 09-08-2011 เมื่อ 22:52

Senior Member monkey god's Avatar
    สถานที่
    monkey god mc lopburi
    ขอบคุณ
    0
    2

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆ

Senior Member pod *_* 363's Avatar
    สถานที่
    The possible classic club Prachinburi 2009
    ขอบคุณ
    0

เจอกัลแน่นอนครับ...ตั้งใจจะไปทำบุญ!!!
    "THE POSSIBLE CLASSIC CLUB
    NADEE PRACHINBURI 2009"

สถานที่
    khoktoom city
    ขอบคุณ
    0

โคกตูมซิตี้...ช่วย....ดัน...p.tong

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ monkey god อ่านข้อความ
    วัตถูประสงค์ที่จัดงานคือเราบริจาคให้สถานสงเคราะห์เ ด็กหญิงพระพุทธบาทครับเรามาขิใช้พื้นที่ในโรงเรียนบ้ านเพนียดเพื่อหารายด้ายบริจาคไม่ใช่ว่าจะไม่บริจาคให ้โรงเรียนบ้านเพนียดเราบริจาคเงินพร้อมมอบอุปกรณ์การ กีฬาหั้ยกับทางโรงเรียน วันมอบขอเรียนเชิญนะครับร่วมกันมอบสิ่งของหั้ยกับทาง โรงเรียนทั้ง2แห่งพร้อกับรายด้ายส่วนหนึ่งหลังจากหัก ค่าใช้จ่าย เรียนเชิญนะครับร่วมทำบุญกัน จุดประสงค์หลักคือเปิดตัวชื่อกลุ่มใหม่เปลี่ยนจากmc monkey god เดิมเป็น mc monkey neverdie พร้อมโลโก้แบบใหม่ทุกอย่างใหม่หมดยกเว้นสมาชิกเปนคนเ ดิมทีมเดิมทั้งหมดแค่เปลี่ยนชื่อกลุ่ม ขอบคุณมากครับที่มาช่วยดันครับ

ตรงนั้นเข้าใจและรับทราบจร้า......ก้จะมีแค่บ้างคนที ่ง้าวไม่เข้าใจอะพี่ชั่งมันเหอะ..พวกเรียกร้องความสน ใจ...555+
    ยังไงก็ช่วยดันอยู่แล้ว

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oodanurak อ่านข้อความ
    เอ่อ ไม่ทราบว่าที่ไหนในโลกนี้ครับที่รวมตัวเป็นหนึ่งเดีย วได้ แล้วมีด้วยเหรอที่บอกว่า แบ่งแยกกันวิ่งก่อนวิ่งหลัง ไม่เคยได้ยินครับหรือว่าเป็นที่ตัวเองคิดคนเดียว ตัวเองคิดเองมากไปป่าว นี่มันชมรมกลุ่มนะครับ ไม่ว่ากลุ่มไหน เจอคนเพนียดผมก็เห็นเข้ากันได้ดีหมด อยากรู้จักจังคนโพสเป็นไคร ผมชื่อ อ๊อดนะ น่าจะรู้จักดีถ้าอยู่ในเพนียด มีอะไรมาคุยกันได้ ไครอยากทำอะไรก็ทำไป ไม่ขอยุ่ง เหนื่อย เบื่อ และน่ารำคาญ ขอหยุดดีกว่า

อ็อดไหนอะ.....อ็อดอ็อด..ปะ55+ นี้ขนาดไม่อยากยุ่งนะเนี้ย...

chow Singburi's Avatar
    สถานที่
    ดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0
    2

ไปๆ ดันไป เชาประธานกลุ่มดอนกระเบื้องคลาสสิค สิงห์บุรีName:  mcดอนกระเบื้องคลาาสสิค 11.jpg
Views: 210
Size:  51.5 KB

สถานที่
    โคกสำโรง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ guzamak อ่านข้อความ
    อ็อดไหนอะ.....อ็อดอ็อด..ปะ55+ นี้ขนาดไม่อยากยุ่งนะเนี้ย...
    เอ่อ คุณ guzamak ผมว่าคุณ oodanurak เขามีเหตุผลนะครับ เขาก็คุยกับคุณดีๆ คุณเจตนาเข้ามาป่วนเขาหรือเปล่า ไม่มีเหตุผลเลย แน่จริงคุณไปคุยกับเขาสิ อันนี้แบบเจตนายั่วยุนะครับ มารยาทรู้จักป่าวครับ หรือว่าเป็นได้แค่ ชะนี ที่มีความสุขกับการยั่วยุไปวันๆ ไม่ได้ว่านะครับ หุหุหุหุ

Senior Member nuygad's Avatar
    สถานที่
    ซอย.18 คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

พี่แฮม ๆ ขอ เฟส กับ พิน หน่อยคับ.....................
    ซอย.18คลาสสิค จงเจริญ
    samotod phetchabun

เราวิ่งอย่าง "พอเพียง"
    S.18 I LOVE CLASSIC 100%

นาย: จิรโชติ วันเชียง (ไข่นุ้ย)
    เบอร์โทร: 089-8607720
    facebook: [email protected]
    pin: 27BEB8D5

Member artzabayetz's Avatar
    สถานที่
    สรรพยาคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สรรพยาคลาสสิคไปแน่นอนครับ

ขอบคุณ
    0

สหายวานรคลาสสิคเพื่อการกุศลครั้งที่ 1
    วันที่ 5 พฤศจิกายน 2554
    ณ. โรงเรียนบ้านหนองกระสังข์ อ.ท่าหลวง จ.ลพบุรี
    09:00 น.เริ่มลงทะเบียน (สติ๊กเกอร์+เข็มกลัด และอื่นๆ ท่านละ 100 บาท)
    16.00 น. เริ่มการประกวดรถรุ่นต่างๆ
    18.00 น. สรุปผลรางวัลทุกประเภท
    19.00 น. เริ่มกิจกรรมบนเวที
    ท่านจะได้พบกับงานดนตรีแชมป์ภาคกลาง และวงดนตรีสำลีสีเขียว
    21.00 น. ประกวด Miss ซ้อนท้าย
    01.00 น. พักผ่อนตามอัธยาศัย
    สอบถามเพิ่มเติม
     พี่หนูแดง 089-0670862 (สหายวานร)
     พี่โจ 089-8273144 (สหายวานร)
     พี่เอก 080-0208573 (สหายวานร)
     พี่ช้าง 085-8718543 (RED LION)

[COLOR="#FF0000"]รับประกันความมันแน่นอน !![/COLOR]

Senior Member monkey god's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oodanurak อ่านข้อความ
    ยังไงก็ขอให้สำเร็จลุล่วง ดั่งใจที่ตั้งมั่นนะครับ

ขอบคุณคัฟฟฟฟ ขอบคุณมากๆนะคัฟ ที่เข้าใจกัลคัฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

ไม่เป็นไรคัฟฟฟ เราทำุญกัลจิงๆคัฟ เราต้องสามัคคีกัลคัฟ ถ้ายังไงไม่แน่ใจโทรมาถามผมได้นะคัฟ 083-2788728 แฮมคัฟ

ค่อยๆ คุยกัลคัฟ คลาสสิค เหมือนๆกัลคัฟ

ส่วนไข่นุ้ยน้องรัก เอาไรอ้า พินหรอ 25FD043B คัฟฟฟฟ

เฟสก็ [email protected] อ่ะคัฟฟฟ ขอบคุณคัฟฟฟ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    2

แก้ไขวงดนตรี คัฟฟฟฟฟ

3-4 กันยายน 2554 โครงการปันน้ำใจให้น้องครั้งที่​ 3 รร.เพนียด อ.โคกสำโรง จ.ลพบุรี พบ พี่ปู พงษ์สิทธิ์ คำภีร์ เต็มวง จัดโดยกัล monkey never die ลพบุรี สอบถามได้ที่ 083-2788728 แฮมคัฟฟฟฟฟ

มาสนุกกัลคัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tarodon อ่านข้อความ
    เอ่อ คุณ guzamak ผมว่าคุณ oodanurak เขามีเหตุผลนะครับ เขาก็คุยกับคุณดีๆ คุณเจตนาเข้ามาป่วนเขาหรือเปล่า ไม่มีเหตุผลเลย แน่จริงคุณไปคุยกับเขาสิ อันนี้แบบเจตนายั่วยุนะครับ มารยาทรู้จักป่าวครับ หรือว่าเป็นได้แค่ ชะนี ที่มีความสุขกับการยั่วยุไปวันๆ ไม่ได้ว่านะครับ หุหุหุหุ

แหมก็แค่ขำๆไม่ได้ทำอย่าร้อนตัวดิ.......นี้ผมไม่ได้ เปนชะนี....ที่จะร้องหาแต่...ผัวๆๆๆๆๆเหมือนคุนนะคับ แล้วผมพูดไม่ดีตรงไหนคับแล้วผมยั่วยุไคผมยังไม่เคยว่ าไคแค่ถามเพราะอยากรุ้ถ้าไม่เปนอย่างที่ผมถามก็จบไงแ ล้วคุนเปนไค....รู้จักคำว่ามารยาทดีแค่ไหนกันถ้ารู้ด ีคงไม่เที่ยวว่าคนอื่นไม่มีมารยาท...เปนชะนีบ้าง..คำ ว่ารุ้จักมารยาทป่าวอะนะเก็บไว้บอกตัวเองเหอะ..คุนชะ นี..เอ้ยไม่ใช่คุนtarodon.........ต้องขอโทดคุนอ็อดด ้วยที่ทำให้แฟนคลับคุนโกด.....กิกิกิ

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks