HBDสุขสันต์วันเกิด พี่เสือ tikker ครับผม 8/06/2011 - หน้า 2

ชื่อกระทู้: HBDสุขสันต์วันเกิด พี่เสือ tikker ครับผม 8/06/2011

Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุขสันต์วันเกิดนะครับ สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีสุขและรวยตลอดไปนะครับ

Member mazda speed's Avatar
    สถานที่
    mazda alone
    ขอบคุณ
    0

Happy biirthday to you เปงงัยมาแบบฝาหรั่งเลย

ขอให้น้องชายมีสุขกับทุกๆวันในชีวิต และเปงคนที่น่ารักอย่างงี้ตลอดไป

" ข้าพเจ้าไม่ชอบรสชาติของสุรา แต่..ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศของการรํ่าสุรา "
    http://www.facebook.com/popeye.speed

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    92

แฮปปี้เอฟเวอริ่งแฮม ..เอ้ย แฮปปี้เอฟเวอรี่เดย์ทูยู ..ทูยู้ครับผม
    หายใจเข้า ..คงอยู่ปัจจุบัน
    หายใจออกพลัน ..เป็นอดีตในบัดดล
    .................................................. ........................................
    นาวิน หมีเงิน
    104/1 หมู่ 7
    หมู่บ้านสุขสันต์5 ซอย23
    แขวงบางแค เขตบางแค
    กรุงเทพฯ 10160
    08-6537-3262 / 028037396

e-mail : [email protected]

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

Hbd...ขอให้ท่านเสือสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ตลอดไปเทริญ สาธุ...................

vw_jacky's Avatar
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

hbd เริ่ด เฮง เจ๋ง ตลอดปีครับ

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    สุขสันวันเกิดนะครับ ท่านเสือ
    ขอให้ตัวท่านและครอบครัวมีแต่ความสุขตลอดไปนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่เสือครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานมั้นคง เงินทองมากมาย เป็นพี่น้องในบ้านกันตลอดกาลครับ
    น้องโอ+สุ่ยกี...
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    แหม..ไม่บอกกันเลยนะตานี่..เอ้า วันเกิดทั้งที...ขอให้โฮกตลอดปีตลอดชาตินะพ่อเสือ หูตาว่องไว กำลังภายในฮึกเหิม เขี้ยวเล็บคมกริบ จะโฮกไปทางไหนก็ได้เหยื่อ ศัตรูหมู่คนคิดร้ายพ่ายแพ้ราบคาบ...จะงานฉาบงานก่อก็ ปึ๊กเทแน่น..ง่า..อันหลังนี่สโลแกนปูนนี่หว่า55555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ ท่านเสือ ขอให้มีความสุขมากๆ มีรถมาสด้าเยอะๆ ไม่เจ็บไม่ไข้
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ huahin-13 อ่านข้อความ
    มีความสุขหลายๆเด้อ.... ครับเด้อ ท่านเสือ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ สุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ มีสุขและรวยตลอดไปนะครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ winKKK อ่านข้อความ
    แฮปปี้เอฟเวอริ่งแฮม ..เอ้ย แฮปปี้เอฟเวอรี่เดย์ทูยู ..ทูยู้ครับผม
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    Hbd...ขอให้ท่านเสือสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ตลอดไปเทริญ สาธุ...................
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vw_jacky อ่านข้อความ
    hbd เริ่ด เฮง เจ๋ง ตลอดปีครับ
    สุขสันต์ สุขี มั่งมี แข็งแรง ร่ำรวย ความสุข ความเจริญ .....
    สมหวังทุกประการ มีคนรักเยอะๆ โอ้ย เอาเป็นว่า ทุกอย่างที่ ทุกท่านหวัง
    ขอให้ สมปารถนาทุกประการครับ พี่น้อง
    ขอบคุณมากครับ ผมรักคุณณณณณณณณ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

สุขสัน์วันเกิดครับท่านเสือ..คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง..สุขภาพแข็งแรงครับท่าน

Senior Member 00Hacker00's Avatar
    ขอบคุณ
    0

H@ppy Birthd@y ครับผม...

มาตรฐาน สุขสันต์มากมายนะท่าน...

อาราธณา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ นิมิตรผล
    บันดาลดล ให้พ้นทุกข์ สุขสดใส
    การคิดไว้ ให้สมหวัง ดั่งตั้งใจ
    อุปสรรค โพยภัย ไม่แผ้วพาน

ให้ทรัพย์สิน เงินทอง มากองเถิด
    ลาภยศเกิด สมดังจิต อธิษฐาน
    ทำสิ่งใด ให้สมหวัง ดังปณิธาน
    ทั้งเรื่องงาน เรื่องครอบครัว ลงตัวเทอญ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

คิดไม่ออกแล้วครับพี่เสือ พี่ๆน้องๆเค้าเอาคำอวยพรดีๆมาให้กันหมดแล้ว ขอตัวไปนอนคิดก่อนน๊ะครับ พรุ่งนี้ถ้าคิดออกจะมาร่วมอวยพรครับ....

ปล. ฝันดีครับพี่...

รูป รูป  
    .......เราสร้างดวง อย่าให้ดวงสร้างเรา......

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    คิดไม่ออกแล้วครับพี่เสือ พี่ๆน้องๆเค้าเอาคำอวยพรดีๆมาให้กันหมดแล้ว ขอตัวไปนอนคิดก่อนน๊ะครับ พรุ่งนี้ถ้าคิดออกจะมาร่วมอวยพรครับ....

นอนดึกจังครับพี่ตุ๊ก ดูนมอวดผี...เอ้ย คนอวดผีอยู่เหรอครับ

Happy Birth Day ครับพี่เสือ ขอให้พี่เสือมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนาและขอให้ประสบความสำเร ็จในชีวิตทุกๆด้านครับ อย่าเจ็บอย่าจน บุญรักษาครับ

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

วันเกิดท่านเสือ..ขอให้ทุกคำอวยพรในนี้รวมๆกันขอให้ม ีความสุขตลอดไปจ้า

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

โอ้โห !!!! ป๋าวุ๊ด รวบหัวรวบหางอวยพรไม่เห็นใจคนต่อท้ายกันบ้างเล้ย....

เอานี่ไปแล้วกันครับพี่เสือ ลองอ่านดู (ห้ามจดน๊ะ)

ชีวิตเดินทางไปสู่เป้าด้วยแรงศรัทธา สิ่งสำคัญที่ต้องพกติดตัวไปด้วยคือปัญญา แต่เจ้าปัญญามันมีสองด้านบางครั้งเป็นบวก บางครั้งมันก็เป็นลบ ต้องปรามเจ้าปัญญาด้วยศีล หรือถ้ายังไปอยู่ก็เอา เจ้าสมาธิมาเข้าช่วย พลังในการเดินทางคือวิริยะ ......
    อ้อ...ถ้าพบศัตรูที่เข้ามาในการเดินทางมันยากสุดเหลื อแสนที่จะปราบ ก็อย่าลืมงัดเอาอันสุดท้ายมาใช้ครับ...เมตตา .....

ไปทำงานก่อนน๊ะครับ..เจ้านายมะๆๆๆๆมาแล้ว.......
    .......เราสร้างดวง อย่าให้ดวงสร้างเรา......

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ vespeno90 อ่านข้อความ
    สุขสัน์วันเกิดครับท่านเสือ..คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง..สุขภาพแข็งแรงครับท่าน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 00Hacker00 อ่านข้อความ
    H@ppy Birthd@y ครับผม...
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Golf the Kop อ่านข้อความ

อาราธณา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ นิมิตรผล
    บันดาลดล ให้พ้นทุกข์ สุขสดใส
    การคิดไว้ ให้สมหวัง ดั่งตั้งใจ
    อุปสรรค โพยภัย ไม่แผ้วพาน

ให้ทรัพย์สิน เงินทอง มากองเถิด
    ลาภยศเกิด สมดังจิต อธิษฐาน
    ทำสิ่งใด ให้สมหวัง ดังปณิธาน
    ทั้งเรื่องงาน เรื่องครอบครัว ลงตัวเทอญ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    นอนดึกจังครับพี่ตุ๊ก ดูนมอวดผี...เอ้ย คนอวดผีอยู่เหรอครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krissada_mazda 1300 อ่านข้อความ
    Happy Birth Day ครับพี่เสือ ขอให้พี่เสือมีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนาและขอให้ประสบความสำเร ็จในชีวิตทุกๆด้านครับ อย่าเจ็บอย่าจน บุญรักษาครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    วันเกิดท่านเสือ..ขอให้ทุกคำอวยพรในนี้รวมๆกันขอให้ม ีความสุขตลอดไปจ้า
    โอ้โห !!!! ป๋าวุ๊ด รวบหัวรวบหางอวยพรไม่เห็นใจคนต่อท้ายกันบ้างเล้ย....

เอานี่ไปแล้วกันครับพี่เสือ ลองอ่านดู (ห้ามจดน๊ะ)

ชีวิตเดินทางไปสู่เป้าด้วยแรงศรัทธา สิ่งสำคัญที่ต้องพกติดตัวไปด้วยคือปัญญา แต่เจ้าปัญญามันมีสองด้านบางครั้งเป็นบวก บางครั้งมันก็เป็นลบ ต้องปรามเจ้าปัญญาด้วยศีล หรือถ้ายังไปอยู่ก็เอา เจ้าสมาธิมาเข้าช่วย พลังในการเดินทางคือวิริยะ ......
    อ้อ...ถ้าพบศัตรูที่เข้ามาในการเดินทางมันยากสุดเหลื อแสนที่จะปราบ ก็อย่าลืมงัดเอาอันสุดท้ายมาใช้ครับ...เมตตา .....

ไปทำงานก่อนน๊ะครับ..เจ้านายมะๆๆๆๆมาแล้ว.......
    ขอแรงศรัทธาที่ผมมี จงนำความสุข สมหวังแด่ตัว ทุกๆท่านครับ
    ผมขอขอบคุณครับ สำหรับคำอวยพรดีๆ ครับ
    ปล.เขินอ่ะ พี่ตุ๊ก เรียกผมว่าพี่เลย ขอบคุณครับ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

Bookmarks