สวัสดีทุกคน ชาวkuครับ จากบิ๊ก

ชื่อกระทู้: สวัสดีทุกคน ชาวkuครับ จากบิ๊ก

Junior Member
    สถานที่
    KU
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีทุกคน ชาวkuครับ จากบิ๊ก

พี่เจตต์ครับตอนนี้บอร์ดเงียบจังเลยวันนั้นที่ผมเจอพ ี่อ่าผมก็นึกว่าพี่จะจำผมไม่ได้ช่วงนี้เซงครับผมไม่ไ ด้เรียนลาออกอ่าครับพี่ dropปีหนึ่งเซงๆๆ แล้วเรื่องที่พี่จะเปลี่ยนโลโก้อ่ามาโพสบอกผมด้วยก็แ ล้วกันนะพี่เจตต์ งั้นผมขอให้ทุกคนในกลุ่มมีสุขภาพแข็งแรงนะ หวังสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นนะ ช่วงนี้ใกล้ปีใหม่แล้วขับรถระวังกันด้วยละ โชคดี สุขสันต์วันปีใหม่ครับ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 13crown อ่านข้อความ
    พี่เจตต์ครับตอนนี้บอร์ดเงียบจังเลยวันนั้นที่ผมเจอพ ี่อ่าผมก็นึกว่าพี่จะจำผมไม่ได้ช่วงนี้เซงครับผมไม่ไ ด้เรียนลาออกอ่าครับพี่ dropปีหนึ่งเซงๆๆ แล้วเรื่องที่พี่จะเปลี่ยนโลโก้อ่ามาโพสบอกผมด้วยก็แ ล้วกันนะพี่เจตต์ งั้นผมขอให้ทุกคนในกลุ่มมีสุขภาพแข็งแรงนะ หวังสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นนะ ช่วงนี้ใกล้ปีใหม่แล้วขับรถระวังกันด้วยละ โชคดี สุขสันต์วันปีใหม่ครับ
    จำได้สิครับ น้องบิ๊ก จำได้เสมอ เอาไว้ว่างๆๆ เจอกันอีก..

เรื่องเรียนเอาไว้กลับมาเรียน แล้วค่อยตั้งใจใหม่ยังไม่สาย อดทนกับการเรีบยด้วยแล้วกัน แลวอนาคตจะดีเอง สวัสดีปีใหม่ มีความสุขมากๆๆนะ เรียนจบเร็วๆๆ สู้ๆๆ....

รูป รูป    
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Junior Member
    สถานที่
    KU
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีพี่เจตต์ บิ๊ก ครับ

แล้วพี่เจตต์ไม่มากรุงเทพหรอปีใหม่แล้วนะ หรือไม่ว่ายังไงก็สู้ต่อไปนะพี่เจตต์ อยากได้lam 1 ครับชอบๆๆๆๆๆ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 13crown อ่านข้อความ
    แล้วพี่เจตต์ไม่มากรุงเทพหรอปีใหม่แล้วนะ หรือไม่ว่ายังไงก็สู้ต่อไปนะพี่เจตต์ อยากได้lam 1 ครับชอบๆๆๆๆๆ
    ไม่ได้กลับ กทม. ปีใหม่ไม่หยุดครับทำงาน ต้องรีบเอาอ้อยเข้าโรงงานเดี๋ยวไม่ทัน..

สำหรับ แลม 1 ก็ดีนะ สวยมากเลยแต่ไม่มีปัญญา แต่ละคัน เกือบแสนเลย...
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks