รายงานตัวหน้าใหม่ James Mazda 1000 นนทบุรี - หน้า 5

ชื่อกระทู้: รายงานตัวหน้าใหม่ James Mazda 1000 นนทบุรี

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    รถสวยครับ
    ชักสนใจ มาสด้า 1000 แล้วล่ะ
    ................สำหรับท่านเวปมาสเตอร์...ไม่ว่าท่าน จะได้รุ่นไหนของมาสด้าถ้าท่านต้องการอะไหล่หรือความช ่วยเหลือแล้วละก็....เหล่าแม่ทัพนายกอง....และทวยเทพ ทั้งหลายของบ้านมาสด้าก็พร้อมจะช่วยท่านเต็มที่ครับ. ...
    .....ปล.อยากเห็นรถท่านเร็วๆๆจัง.....

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

มาดูคุ้มเมืองนนท์คุยกัน...รอสติ๊กเกอร์ไม่เกินหมากแ หลกครับ

Junior Member mp33_hunter's Avatar
    สถานที่
    mazda club thailand
    ขอบคุณ
    0

เมื่อเช้าไปซื้อสีสเปร์ยแถวประชาชื่นกำลังจะขี่มอไซค ์กลับเห็นมาสด้าสีเทาของใครกันผ่านหน้าไป
    เลยมองตามเฮ้ยมันจอดวะ เลยโดดไปทักชื่อเจมส์ป่าวน้องทำหน้างงงงงงงงง ใครวะ พี่เต่าจากบ้านมาสด้า
    เหมือนกันคุยเรื่องรถไปกันพักใหญ่น้องเจมส์แนะนำหลาย ๆอย่าง เพราะเราแต่งแนวเดียวกันแต่ด้วยเวลามันบังคับ
    แล้วแยกทางกันกลับ รถของน้องทำสวยดีครับลงตัวดีล้อหน้าทำสีใหม่แล้ว
    ปล. การได้พบเจอสมาชิกมันทำให้เรารู้สึกดีขึ้นเยอะหัวใจพ องโตเหมือนมันมีพลังขึ้นมาที่จะทำรถเราให้ใช้ได้ดีๆๆ
    ถ้าเจอสมาชิกลักษณะนี้อีกต้องโดดกอดก่อนแล้วค่อยทักก ันผมว่ามันดีเนาะ เอาให้อึ้งกันไปเลย

Name:  NON_ZONE.jpg
Views: 832
Size:  65.5 KB

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mp33_hunter อ่านข้อความ
    เมื่อเช้าไปซื้อสีสเปร์ยแถวประชาชื่นกำลังจะขี่มอไซค ์กลับเห็นมาสด้าสีเทาของใครกันผ่านหน้าไป
    เลยมองตามเฮ้ยมันจอดวะ เลยโดดไปทักชื่อเจมส์ป่าวน้องทำหน้างงงงงงงงง ใครวะ พี่เต่าจากบ้านมาสด้า
    เหมือนกันคุยเรื่องรถไปกันพักใหญ่น้องเจมส์แนะนำหลาย ๆอย่าง เพราะเราแต่งแนวเดียวกันแต่ด้วยเวลามันบังคับ
    แล้วแยกทางกันกลับ รถของน้องทำสวยดีครับลงตัวดีล้อหน้าทำสีใหม่แล้ว
    ปล. การได้พบเจอสมาชิกมันทำให้เรารู้สึกดีขึ้นเยอะหัวใจพ องโตเหมือนมันมีพลังขึ้นมาที่จะทำรถเราให้ใช้ได้ดีๆๆ
    ถ้าเจอสมาชิกลักษณะนี้อีกต้องโดดกอดก่อนแล้วค่อยทักก ันผมว่ามันดีเนาะ เอาให้อึ้งกันไปเลย

Name:  NON_ZONE.jpg
Views: 832
Size:  65.5 KB
    คราวหน้าพี่เต่ากอดแล้วค่อยบอกนะครับ จะเอามาออกรายการ ดาราจำเป็นของพี่ซิกแซกครับ

Name:  image.jpg
Views: 3247
Size:  45.0 KBฝากตัวด้วยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

รถสวยครับผม

Tags for this Thread

Bookmarks