พี่วี รบกวน เรื่องพี่น้องขอสติ้กเกอร์

ชื่อกระทู้: พี่วี รบกวน เรื่องพี่น้องขอสติ้กเกอร์

Junior Member myjames's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool พี่วี รบกวน เรื่องพี่น้องขอสติ้กเกอร์

เรา 2 เจมส์ ที่อยู่นนท์ ครับ จะขอสติ้กเกอร์คลับ มาแปะ บั้นท้ายรถให้สวยขึ้น ช่วยส่งไปษณีย์มาได้ไม๊ครับ

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ myjames อ่านข้อความ
    เรา 2 เจมส์ ที่อยู่นนท์ ครับ จะขอสติ้กเกอร์คลับ มาแปะ บั้นท้ายรถให้สวยขึ้น ช่วยส่งไปษณีย์มาได้ไม๊ครับ
    พี่เจมส์ครับ รบกวนด้วยครับพี่ ช่วยอ่านตาม link นี้สักนิดนะครับ
    เดี๋ยวรถท่านสวยแน่นอน พี่วี น้ำใจมากหลาย แต่ รบกวนพี่ๆ ช่วย ลองอ่านกระทู้กันสักริดครับ
    แล้วท่านจะพบกับ ความหมาย บน sticker ที่ท่านหมายปองอยากนำไปติด ท้ายรถ
    ซึ่งมันมิได้ มีเพียง ความสวยงานที่ติด เท่านั้น แต่ท่านจะได้มากกว่าสิ่งที่ท่านคิดเป็นทวีคูณ
    ปล.ขออภัยหากข้อความนี้ รบกวนท่านหรือ ท่านใด ข้าพเจ้า มิได้ต้องการเอื้อนเอ่ยวาจากล่าวว่าผู้ใด
    แต่อยากให้ท่าน ได้เข้าใจในความภาคภูมิใจ ของ mazda ride with pride ครับ
    ซึ่งผมภาคภูมิใจเป็นอย่างมาก ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=432077
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    พี่เจมส์ครับ รบกวนด้วยครับพี่ ช่วยอ่านตาม link นี้สักนิดนะครับ
    เดี๋ยวรถท่านสวยแน่นอน พี่วี น้ำใจมากหลาย แต่ รบกวนพี่ๆ ช่วย ลองอ่านกระทู้กันสักริดครับ
    แล้วท่านจะพบกับ ความหมาย บน sticker ที่ท่านหมายปองอยากนำไปติด ท้ายรถ
    ซึ่งมันมิได้ มีเพียง ความสวยงานที่ติด เท่านั้น แต่ท่านจะได้มากกว่าสิ่งที่ท่านคิดเป็นทวีคูณ
    ปล.ขออภัยหากข้อความนี้ รบกวนท่านหรือ ท่านใด ข้าพเจ้า มิได้ต้องการเอื้อนเอ่ยวาจากล่าวว่าผู้ใด
    แต่อยากให้ท่าน ได้เข้าใจในความภาคภูมิใจ ของ mazda ride with pride ครับ
    ซึ่งผมภาคภูมิใจเป็นอย่างมาก ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยครับ

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=432077
    เเน่นอนที่สุด..............

Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    เเน่นอนที่สุด..............
    จะมานอนกับเค้าเหรอตัวเอง เดี๋ยว ผัวป้า คนอื่นๆ จะว่าเอา 555
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ myjames อ่านข้อความ

รักจริงต้องใจเย็นครับสหายเจมส์
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    จะมานอนกับเค้าเหรอตัวเอง เดี๋ยว ผัวป้า คนอื่นๆ จะว่าเอา 555
    กลัวไม่ได้นอน............คิดถึงนะ..........555+

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    กลัวไม่ได้นอน............คิดถึงนะ..........555+
    เริ่มกางใบเรือกันแล้ว 55555555

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

Name:  P6152944.jpg
Views: 109
Size:  57.4 KB.............นับแกะไปพรางๆก่อนครับ....55555

แง่ว.... ขอปาทานอาพัยยาโทษคมาแทนน้องเจมส์ด้วยคร้าบบบ เลยยังไม่ค่อยแตกฉานเส้นทางหนะคับ555
    เดวโผมจะแน๊ะนำน้องเองค้าบบบ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lamborghini อ่านข้อความ
    แง่ว.... ขอปาทานอาพัยยาโทษคมาแทนน้องเจมส์ด้วยคร้าบบบ เลยยังไม่ค่อยแตกฉานเส้นทางหนะคับ555
    เดวโผมจะแน๊ะนำน้องเองค้าบบบ
    ไม่เป็นไรครับ หมู่บ้านนี้ใหญ่มากจะโตเป็นจังหวัดอยู่แล้ว ก็มีบ้างที่หาอะไรไม่เจอ รอซักครู่นะครับสองเจมส์รูปหล่อทั้งคู่ สติ๊กเกอร์หมดอย่างน่าอัศจรรย์อีกแล้ว พิมพ์ครั้งที่เท่าไหร่ก็ไม่ได้นับแต่ชาวมาสด้าเยอะมา กกกกกกกกก

ภูมิใจเถิดที่ได้ติดคำว่า Mazda Ride With Prideครับ มันฮึกเหิมจริงๆนะ 555

Bookmarks