ถึงเพื่อนๆ ทุกๆคน

ชื่อกระทู้: ถึงเพื่อนๆ ทุกๆคน

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงเพื่อนๆ ทุกๆคน

จากที่ผมได้รับคำสั่งจาก พณฯ หัวหน้าช่าง เสี่ยยักษ์ใหญ่ ทางโทรศัพท์ให้ดำเนินการประชาสัมพันธ์เรื่องของการช่ วยเหลือเพื่อนแล๊คของเราด้วย เพราะด้วยเหตุผล ท่านบอกว่าท่านโพสไม่เป็น
    กระผมจึงขอเป็นตัวแทนในการดำเนินการแทนท่าน มา ณ ที่นี้

ถึงเพื่อนทุกคน ตอนนี้แร็คเพื่อนเราไปประสบุบัติเหตุ นอนพักรักษาตัวอยู่ อยากให้ทุกคนเป้นกำลังใจให้เพื่อน สำหรับเพื่อนท่านไหนพอที่จะมีกำลังทรัพย์ที่พอจะช่วย เหลือเพื่อน ผมไม่ได้มาขอ บริจาค แต่อยู่ที่ท่านที่จะช่วยเหลือเพื่อนตามกำลังของท่าน สำหรับเพื่อนคนไหนที่จะช่วยเหลือ รบกวนโอนเงินเข้าบัญชี
    sorawan ketjaa 9342086334 ธนาคารไทยพาณิชย์ บัญชีนี้เป็นของแฟนแร็คนะคับ อยากให้ทุกคนเปนส่วนหนึ่งของกำลังใจ ผมไม่อยากให้คำว่า"เพื่อน"เป็นเพียงแค่คำเรียกคนรู้จ ัก อยากให้เพื่อนเปนเพื่อนที่ค่อยช่วยเหลือกัน ไม่ว่าจะทุกข์หรือสุข ช่วยเหลือกันตลอดไป มีส่วนไหนที่ไม่เข้าใจหรือติดขัดส่วนไหนสามารถติดต่อ ผมได้ที่เบอร์โทร 0878233553 นิว รู้จักด้วยนะคับ)

ข้อความอ้างอิงข้างต้นผมได้ก๊อปปี้มาจากโพสในเฟชบุ๊ค ที่คุณนิวได้จัดทำขึ้นในเฟชบุ๊ค
    ขอบคุณทุกคนที่อ่านและให้ความช่วยเหลือครับ

รูป รูป  
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ช่วยกันโว้ยเพื่อน......ช่วยให้ถึงที่สุด
    ผลจะออกมาเป็นไง.....ค่อยว่ากัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gookeng : 16-06-2011 เมื่อ 10:05
    Lambretta Sport Touring

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs up up up up

กัวไม่มีใครเปิดอ่านจะคอยอัฟกระทู้ให้น่ะเพื่เป็นกำรังใจให้เพื่อนสู้กับความเจ็บปวด หายไวไวน่ะ
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

อัพเดตล่าสุด. วันศุกร์เพื่อนแล็คได้ออกจาก. รพ แล้วจะมาพักรักษาตัวที่ร้านบ้านแล็คที่พัทยา
    อาการทั่วไปดีขึ้น แต่ความจำ จำไรไม่ได้เลย เพื่อนๆช่วยไปส่งแรงใจนำภาพรูปถ่ายเรื่องราวเก่าที่เ คยไปสัมผัสกันมา
    มาเพิ่มเติมให้เพื่อนเรากับมาเหมือนเดิม ไวไวคับ ด่วนละหมอแจ้ง(หายไวไวนะเพื่อนยาก)

Bookmarks