ประกาศหาmodคนใหม่ของบ้านมาสด้าครับ

ชื่อกระทู้: ประกาศหาmodคนใหม่ของบ้านมาสด้าครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

มาตรฐาน ประกาศหาmodคนใหม่ของบ้านมาสด้าครับ

เนื่องจากผมดำรงตำแหน่งดูแลบอร์ดมาสด้ามาได้2ปีแล้ว จึงเห็นสมควรที่จะลาออกเพื่อเปิดทางให้สมาชิกผู้มีคว ามสามารถเข้ามาดูแลบอร์ดมาสด้าให้เจริญรุ่งเรืองมากก ว่าที่ยุคของผมทำไว้ครับ จึงอยากจะขอความร่วมมือจากท่านสมาชิกทั้งหลายที่มีคว ามรู้ความสามารถในการบริหารบอร์ดเข้ามาดูแลตรงนี้ต่อ ครับ ถ้ามีใครสนใจก็ลองเสนอชื่อมานะครับแล้วให้เพื่อนๆช่ว ยกันโหวตครับ จะได้เป็นประชาธิปไตยต่อการปกครองในส่วนรวมครับผม

ผมได้เดินทางมาไกลแสนไกลแล้วครับ เรื่องราวการทำรถนำพาทั้งมิตรภาพ เพื่อนฝูงมาสู่ชีวิตของผมแต่ก็ทำให้ผมรู้สึกอึดอัดใน การกระทำบางอย่างของผมที่ไม่เหมาะสมครับ และก็ถึงเวลาที่ผมจะได้ใช้เวลาอยู่กับป้าแดงและเหล่า ฮีโร่ของผมเสียที ส่วนผู้ดูแลคนใหม่ขอเป็นคนดี มีเมตตาและเป็นที่รักและเคารพต่อท่านทั้งหลายก็พอครั บ

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณาครับ พอได้MODคนใหม่แล้วผมจะเสนอชื่อไปที่ท่านจอมทัพWebma sterเพื่อสถาปนาท่านแทนผมครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

นาวี
    boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

ไม่มีไคร...เหมาะสมเท่าท่านแม่ทัพหรอก....

ผมโหวต คุณ นาวีเบอร์1ครับ
    ส่วนไครมีคนอื่นเสนอเชิญครับ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115
    Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

เป็นเรื่องที่น่ายินดีครับที่เราจะได้เห็น MOD คนใหม่มาดำรงตำแหน่งหน้าที่ต่อจากนี้ครับ ก็แล้วแต่ทุกท่านจะเห็นสมควรนะครับว่าท่านจะเลือกใคร ...
    Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

เห็นด้วยครับ นาวี
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ไม่มีไคร...เหมาะสมเท่าท่านแม่ทัพหรอก....

ผมโหวต คุณ นาวีเบอร์1ครับ
    ส่วนไครมีคนอื่นเสนอเชิญครับ
    Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนเกินไป สำหรับผม ซิกแซกและเคเค
    ที่ได้ข่าวตอนเช้า ผมไม่เห็นด้วยคนครับ ยังงัยผมก็นาวีเบอร์หนึ่งอยู่แล้วครับ
    ท่านผู้นำเหล่าทัพ jodeci ยังคงต้องอยู่ต่อไป เพราะเราโหวตท่าน
    ด้วยความเคารพรัก
    no school today pattaya
    Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

ถึงท่านแม่ทัพจะปันใจเป็นอื่นไปบ้างก็ไม่เป็นไรครับ สุดท้ายก็ตายรังมาสด้าครับ ผมเชื่ออย่างนั้นครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เนื่องจากผมดำรงตำแหน่งดูแลบอร์ดมาสด้ามาได้2ปีแล้ว จึงเห็นสมควรที่จะลาออกเพื่อเปิดทางให้สมาชิกผู้มีคว ามสามารถเข้ามาดูแลบอร์ดมาสด้าให้เจริญรุ่งเรืองมากก ว่าที่ยุคของผมทำไว้ครับ จึงอยากจะขอความร่วมมือจากท่านสมาชิกทั้งหลายที่มีคว ามรู้ความสามารถในการบริหารบอร์ดเข้ามาดูแลตรงนี้ต่อ ครับ ถ้ามีใครสนใจก็ลองเสนอชื่อมานะครับแล้วให้เพื่อนๆช่ว ยกันโหวตครับ จะได้เป็นประชาธิปไตยต่อการปกครองในส่วนรวมครับผม

ผมได้เดินทางมาไกลแสนไกลแล้วครับ เรื่องราวการทำรถนำพาทั้งมิตรภาพ เพื่อนฝูงมาสู่ชีวิตของผมแต่ก็ทำให้ผมรู้สึกอึดอัดใน การกระทำบางอย่างของผมที่ไม่เหมาะสมครับ และก็ถึงเวลาที่ผมจะได้ใช้เวลาอยู่กับป้าแดงและเหล่า ฮีโร่ของผมเสียที ส่วนผู้ดูแลคนใหม่ขอเป็นคนดี มีเมตตาและเป็นที่รักและเคารพต่อท่านทั้งหลายก็พอครั บ

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณาครับ พอได้MODคนใหม่แล้วผมจะเสนอชื่อไปที่ท่านจอมทัพWebma sterเพื่อสถาปนาท่านแทนผมครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ

นาวี
    Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ผมว่า..ท่านควรดำรงตำแหน่งต่อไปอีกวาระนึง (4ปี )เพราะประชาชีในสามโลกไม่มีใครเหมาะสมเทียบเทียมท่าน ครับ โปรดทำดีต่อไปเถิด พวกเราจะเป็นกองหนุนด้านพลังและกำลังใจต่อไปครับ
    ...ตำแหน่งอะไรในโลกนี้มันก็คือแค่หัวโขน แต่....ท่านเป็นทั้งเพือ่นทั้งพี่ทั้งน้อง และประกอบด้วยองค์ความรู้ วิธีการ ที่เหมาะสมด้วยประการทั้งปวง หรือใครจะแย้ง..!!!..ถ้าไม่มีใครแย้งขอให้ปิดโหวตเลย ครับ จะได้ไปคิดในเรื่องอื่นกันดีกว่า..............ปอลิง ..ที่เสนอเช่นนี้ ไม่ได้คิดเอาเปรียบท่านแต่ประการใด ด้วยความเคารพ เราสนิทกันเหมือนญาติไปแล้วนะครับ คุยกันได้ทุกเรื่อง สากกระเบือยันเรือรบ เพราะฉะนั้น มีสิ่งใดให้ช่วยเหลือ ทั้งกำลังใจ ความรู้ ฯลฯ พวกเราโดยเฉพาะผม...ยินดีทำตามกำลังที่พึงทำได้ ...ขอบคุณครับ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]
    Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

ท่านนายกจะยุบสภาแล้วหรอครับ.....แต่ตอนนี้ยังไม่มีฝ ่ายค้านเสียงไหนโต้แย้งให้ท่านลงจากตำแหน่งครับท่านป ระธานฯ
    และก็ยังไม่เคยมีการเปิดการอภิปรายไม่ไว้วางใจท่านนา ยกในประเด็นไหนเลยครับ
    ขอมติให้ท่านอยู่รักษาการณ์ต่อไปครับ ด้วยความเคารพครับท่านประธาน.......

จาก....ลูกหาบคณะรัฐบวม บ๊วบๆ...และพรรคเพื่อเธอ จุ๊บๆ....
    Senior Member DogGedly's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเป็นเด็กหนุ่มคนหนึ่ง ที่ยอมรับฟังความคิดเห็น และการตัดสินใจ ของพี่ทุกท่านครับ...
    Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

ได้แล้วครับ mod คนใหม่ ไม่ใช่คนไกลที่ไหน jodeci นั่นเองครับ เพิ่งลาออกไปหยก ๆ ตอนนี้ก็มาดำรงตำแหน่งครั้งใหม่ครับ

ขอพลังจงอยู่กับท่านเช่นกันครับ
    Member too2008's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หัวหน้าใหญ่สมควรเป็นท่านนาวีอยู่ครับ(ถึงท่านจะไมรู ้จักผมแต่ผมติดตามบ้านนี้มาตลอด)จริงๆแล้วคนในบ้านนี ้เป็นได้ทุกคน(ผมเชื่ออย่างนั้น)เพราะมีใจ Ride With Pried
    ผมว่าเปลียนมาหาหัวน้ารองใว้ช่วยงานท่านนาวียามไดท่า นวีอยากพักผ่อนดีไหมครับ ขอบคุณครับ
    sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ได้แล้วครับ mod คนใหม่ ไม่ใช่คนไกลที่ไหน jodeci นั่นเองครับ เพิ่งลาออกไปหยก ๆ ตอนนี้ก็มาดำรงตำแหน่งครั้งใหม่ครับ

ขอพลังจงอยู่กับท่านเช่นกันครับ
    555น้องโอว่าเรามาฉลองให้กับmod(นาวี)ดีกว่าครับ5555 อ้าวพี่อ๊อกชนแก้ว5555
    ท่านแม่ทัพครับ น้องโออีก1เสียง+พี่เฟรมที่ฝากหัวใจใว้ที่น้องรวมเป็ น2เสียงครับ ยกให้หมดเลยครับท่าน ....
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ too2008 อ่านข้อความ
    หัวหน้าใหญ่สมควรเป็นท่านนาวีอยู่ครับ(ถึงท่านจะไมรู ้จักผมแต่ผมติดตามบ้านนี้มาตลอด)จริงๆแล้วคนในบ้านนี ้เป็นได้ทุกคน(ผมเชื่ออย่างนั้น)เพราะมีใจ Ride With Pried
    ผมว่าเปลียนมาหาหัวน้ารองใว้ช่วยงานท่านนาวียามไดท่า นวีอยากพักผ่อนดีไหมครับ ขอบคุณครับ
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับท่าน เราควรมีรองหัวหน้าไว้แบ่งเบาภาระครับ
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    555น้องโอว่าเรามาฉลองให้กับmod(นาวี)ดีกว่าครับ5555 อ้าวพี่อ๊อกชนแก้ว5555
    ท่านแม่ทัพครับ น้องโออีก1เสียง+พี่เฟรมที่ฝากหัวใจใว้ที่น้องรวมเป็ น2เสียงครับ ยกให้หมดเลยครับท่าน ....
    ครับ ผมเตรียมไปฉลองที่วัง "เหลืองวิลัย" ประมาณปลายปีนี้ครับ

Bookmarks