ถังลมช้วยเบรก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถังลมช้วยเบรก

Junior Member eak13681's Avatar
    สถานที่
    mazda club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถังลมช้วยเบรก

น้าท่านใด้มีความรู้เรื่องถังลมเบรกช้วยอธิบายหน่อยน ะครับคือรถคันนี้ผมซื่อให้พ่อเมื่อ 7 ปีก่อนครับผมผมให้วิ้งรับแม่ค้าแถวตลาดพรานนกครับตัว ผมเองก็อยู่ต่างจังหวัดครับเคยให้เงินพอมาซอมครังหนึ ่งครับ30000บาท เปลียนกระบะใหม่เพราะลูกเก่าฝุกและก็ทำสีครับมาเวลาน ี้เริ่มแย่อีกแล้วครับเพราะพ่อต่องใช้รถทุกวัน ผมเลยอย่ากแต่งเองครับมอกไปมองมาก็สวยดีครับยั้งมีอะ ไรอีกหลายอย่างที่อย่ากถ่ามน้าแต่วันเนียแค่เนียก่อน นะครับวันหลังผมจะเอารูปรถมาให้ดูครับว่าจะต่องทำอะไ รบางครับc23c23c23

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eak13681 อ่านข้อความ
    น้าท่านใด้มีความรู้เรื่องถังลมเบรกช้วยอธิบายหน่อยน ะครับคือรถคันนี้ผมซื่อให้พ่อเมื่อ 7 ปีก่อนครับผมผมให้วิ้งรับแม่ค้าแถวตลาดพรานนกครับตัว ผมเองก็อยู่ต่างจังหวัดครับเคยให้เงินพอมาซอมครังหนึ ่งครับ30000บาท เปลียนกระบะใหม่เพราะลูกเก่าฝุกและก็ทำสีครับมาเวลาน ี้เริ่มแย่อีกแล้วครับเพราะพ่อต่องใช้รถทุกวัน ผมเลยอย่ากแต่งเองครับมอกไปมองมาก็สวยดีครับยั้งมีอะ ไรอีกหลายอย่างที่อย่ากถ่ามน้าแต่วันเนียแค่เนียก่อน นะครับวันหลังผมจะเอารูปรถมาให้ดูครับว่าจะต่องทำอะไ รบางครับc23c23c23
    สวัสดีครับ ผมน้องวี หลานน้าโอ๊คกับน้าตั๋งครับ น้าของผมท่านพอจะช่วยอธิบายให้ได้ครับเกี่ยวกับหม้อล มเบรกครับ ยี่ห้อที่แนะนำก็คือpbrครับผม เดี๋ยวให้น้าของผมมาช่วยอธิบายครับ

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

หม้อลมเสริมของไหม่ใต้หวันที่พิดโลกพร้อมติดตั้ง2พัน ครับ
    แต่รถผมเจ้าของเก่าติดมาแล้วไช้ของรถสูบส้วม4ล้อเล็ก พอได้ครับแต่สภาพเซอร์ไปนิด55+
    ติดแล้วดีกว่าเดิมเยอะ แต่มาสด้าช่างเค้าบอกต้องตั้งเบรคชิดๆครับ
    รอท่านพี่คนอื่นๆเสริมคร้าบบบบ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

Junior Member eak13681's Avatar
    สถานที่
    mazda club
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณน้าทั้งสองท่านมากนะครับ

Senior Member RO_Tung_RY's Avatar
    สถานที่
    ADVANCE , Mazda Club
    ขอบคุณ
    139

สวัสดีครับ ผมน้องตั๋งครับ เป็นหลานกำนันวี เป็นน้องชายหมอโอ๊คครับ
    รถเป็นรุ่นไหนครับน้า จะได้ช่วยถูกครับ รอน้าโอ๊คกับน้าวีมาช่วยอีกแรงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RO_Tung_RY : 20-06-2011 เมื่อ 00:19

สถานที่
    mazda club
    ขอบคุณ
    0

mf 1400 แคบเล็ก

Bookmarks