++++++ โล๊ะ ขาย อะไหล่ bmx++++++ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ++++++ โล๊ะ ขาย อะไหล่ bmx++++++

จำมันเอาไว้ครับไอ้คนขี้โกง

Senior Member เป็ดโปร's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บางนรา อ่านข้อความ
    จำมันเอาไว้ครับไอ้คนขี้โกง

ได้รับของแล้วนะครับคุณเพียซ เบาะเหลืองสวยมาก เดี๋ยวค่าเบาะโอนแล้วโทรแจ้งนะครับ
    ไม่นานหรอก ช่วงนี้หมุนไม่ทัน

ซื้ออยู่ทุกเดือนครับ ของถูกกว่าปกติเยอะครับ อยากได้ของถูกก็ต้องใจเย็นนิดนึงนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เป็ดโปร อ่านข้อความ

ได้รับของแล้วนะครับคุณเพียซ เบาะเหลืองสวยมาก เดี๋ยวค่าเบาะโอนแล้วโทรแจ้งนะครับ
    ไม่นานหรอก ช่วงนี้หมุนไม่ทัน

ซื้ออยู่ทุกเดือนครับ ของถูกกว่าปกติเยอะครับ อยากได้ของถูกก็ต้องใจเย็นนิดนึงนะครับ
    ผมไม่รู้ว่าคุณเป็นใคร พวกเดียวกันรึป่าวก็ไม่รู้
    จะแก้ต่างให้มันทำไมไปซื้อขายกันตอนไหนโทรไปก็ไม่รับ ติดบ้างไม่ติดบ้าง โทรกลับก็ไม่
    หากมันแน่จริงซื้อขายกันจริงก็โพสใบเส็รจส่งของให้ดู ด้วยซิ
    ชิ้นไหนขายแล้วก็เคลียร์ด้วย ไม่ใช่ขายแล้วก็ยังลงขายอยู่
    ผมตามดูมา2-3 กระทู้ไม่เห็นมีเหมือนที่บอก
    แล้วจะแน่ใจได้อย่างไรว่าซื้อจริง ขายจริง ส่งจริง
    อีกอย่างผมก็บอกแล้วว่าบอร์ดนี้เป็นที่หากินของมัน มันคงไม่ทุบหม้อข้าวตัวเองแน่จริงมั้ย
    แต่มันไปหลอกขายที่บอร์ดอื่นซึ่งผมคนนึงที่ถูกมันโกง การทีุ่คุณยังคิดจะสนับสนุนซื้อขาย
    กับคนแบบนี้อยู่ก็เรื่องของคุณ แต่สิ่งที่ผมทำอยู่นี้ ก็เพื่อเตือนคนอื่นๆให้ระวังจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อ
    ที่ผ่านมาก็เห็นกันอยู่ว่ามันหายหัวไปเลย ทำไมมันไม่ออกมาชี้แจงละว่าที่ผมพูดมันไม่จริง
    มันไม่ได้โกงผม โทรไปทำไมไม่รับปิดเครื่อง เปลี่ยนเบอร์ทำไม สาด

ดูมันเอาไว้ครับไอ้คนขี้โกง

Bookmarks