ต้องการขาย Super Beetle 1303 L ปี 1973 ครับ

ชื่อกระทู้: ต้องการขาย Super Beetle 1303 L ปี 1973 ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการขาย Super Beetle 1303 L ปี 1973 ครับ

ขายรถเต่าซุปเปอร์บีทเทิล (ซุปเปอร์สตาร์) ปี 1973 ราคา 330,000 บาท รถคันนี้ ผมซื้อต่อมาจากผู้ใหญ่ท่านหนึ่งซึ่งท่านซื้อมาตั้งแต ่ออกห้างประชายนตร์ ผมเป็นมือที่สองครับ ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาอะไร ออฟชั่นครบเลย เช่น

1.เครื่อง 1641 ซี.ซี. แคมอีเกิ้ล 100 คาร์บูการ์ดอน (เปลี่ยนผ้าปั้มและชุดซ่อมใหม่ทั้งหมด) เครื่องเดินเรียบดีมาก
    2.เปลี่ยนท่อไอเสียใหม่ เป็น Empi ปลายออกข้างเดียว
    3.เปลี่ยนยางมาใหม่ไม่กี่เดือนเอง
    4.ล้อกล้วยแปดก้าน งานเก่าแท้ (ล้อในตำนาน ฮ่า ๆ ๆหรือเปล่าไม่รู้เดี๋ยวนี้เห็นเขาฮิตตำนานกัน)
    5.ลิ้นหมานอกแท้ครับ
    6.เปลี่ยนบันไดมาใหม่เอี่ยม และยางคาดกันชนใหม่เอี่ยมเช่นกัน
    7.กลอนประตูทั้งสองด้านเปลี่ยนมาใหม่ ของเก่าสึกมากแล้ว
    8.เปลี่ยนเกียร์ 831 ลูกใหม่ (เนื่องจากลูกเก่าเกียร์หอน) ค่าเกียร์ 831 ก็แปดพันบาทแล้วครับ
    9.ทำเบรคทั้งคันใหม่ทั้งหมด ทำแบบเดิม ๆ ไม่ได้ใส่หม้อลมนะครับ
    10.ยกคลัชต์ใหม่ทั้งชุด คลัชต์ค่อนข้างนิ่ม ออกตัวดีทีเดียว

รายการที่ทำไปตามที่ได้แจ้งให้ทราบไปทางด้านบน ใจจริงแล้ว ไม่ได้มีความอยากที่จะขาย แต่ติดปัญหาเนื่องจากต้องการจะซื้อรถใหม่ไว้ใช้งาน สนใจดูรถได้ที่บ้านผมแถวบางขุนเทียนหรือโทร. 081-3141592 อ๊อดครับ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพครับ ราคาต่อรองได้นะครับ

รถสภาพพร้อมใช้งานเลย โช๊คอัพแก๊สสี่ตัว หนึบ ๆ มาดูก่อนได้ครับ ราคาต่อรองได้

สนใจครับ

Bookmarks