[ ขาย ] ขายอีกทีคับ cb100 เดิมๆ แห้ง ทะเบียนเต็ม พร้อมโอน - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขายอีกทีคับ cb100 เดิมๆ แห้ง ทะเบียนเต็ม พร้อมโอน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Dookie อ่านข้อความ
    งามได้ใจครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hamuntook อ่านข้อความ
    ดันคับเจียงใหม่สายใต้ รถสวยรถเดิม
    ขอบคุณครับเจียงใหม่สายใต้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nong_Fuse อ่านข้อความ
    แลกไหมครับ ส่วนต่างเท่าไหร่ลองแลกดูครับ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=570928
    ขอบคุณครับที่สนใจ ขอขายก่อล่ะกันครับ พอดีต้องการใช้เงินก่อนครับ
    เบอร์โทรติดต่อ
    081-0311041 เท่านั้นคับ ไม่มีเบอร์อื่นคับ
    ติดต่อ พลวัฒน์ (ต้อง)
    E-Mail:
    [email protected]
    การสั่งซื้อของ
    ดูรูปและพิจารณา (เน้น
    ทรสอบถามรายละเอียด) ตกลงซื้อ-ขาย โอนเงิน ส่งของคับ
    ช่องทางการโอนเงิน
    เลขที่บัญชี 486-7-03209-8 ธ.กรุงเทพ สาขา หางดง ชื่อบัญชี Mr. Ponlawat Indungjun
    รายล่ะเอียดที่อยู่
    143/1 ม.7 ต.สันกลาง อ.สันป่าตอง จ. เชียงใหม่ 50120

ไม่รับจองของในกระทู้นะคับ และ ไม่รับต่อรองราคาในกระทู้คับ แต่โพล์ตสอบถามข้อมูลกันในกระทู้ได้คับ ถ้าจะสั่งจองหรือต่อรองราคาสะดวกขอเป็นทางโทรศัพท์จะ ดีกว่าคับ บางทีไม่ได้เข้าเว็บคับ
    ขอบคุณที่มาอุดหนุน และ ไว้วางใจครับ

ขายแล้วครับ ขอขอบคุณ Thaiscooter ครับ
    เบอร์โทรติดต่อ
    081-0311041 เท่านั้นคับ ไม่มีเบอร์อื่นคับ
    ติดต่อ พลวัฒน์ (ต้อง)
    E-Mail:
    [email protected]
    การสั่งซื้อของ
    ดูรูปและพิจารณา (เน้น
    ทรสอบถามรายละเอียด) ตกลงซื้อ-ขาย โอนเงิน ส่งของคับ
    ช่องทางการโอนเงิน
    เลขที่บัญชี 486-7-03209-8 ธ.กรุงเทพ สาขา หางดง ชื่อบัญชี Mr. Ponlawat Indungjun
    รายล่ะเอียดที่อยู่
    143/1 ม.7 ต.สันกลาง อ.สันป่าตอง จ. เชียงใหม่ 50120

ไม่รับจองของในกระทู้นะคับ และ ไม่รับต่อรองราคาในกระทู้คับ แต่โพล์ตสอบถามข้อมูลกันในกระทู้ได้คับ ถ้าจะสั่งจองหรือต่อรองราคาสะดวกขอเป็นทางโทรศัพท์จะ ดีกว่าคับ บางทีไม่ได้เข้าเว็บคับ
    ขอบคุณที่มาอุดหนุน และ ไว้วางใจครับ

Bookmarks