จะใส่ขาตั้งข้าง แทนขาตั้งกลาง ดีกว่าไหม ???

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: จะใส่ขาตั้งข้าง แทนขาตั้งกลาง ดีกว่าไหม ???

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะใส่ขาตั้งข้าง แทนขาตั้งกลาง ดีกว่าไหม ???

คือว่ารถคันนี้เพิ่งได้มาไม่นานครับ
    ตรงน๊อตจับขาตั้งมันก็ผุ เพราะว่าขาตั้งมันดีดพื้นขึ้นมา
    ทำให้สีลอก อยากจะลอกสี ทำสีใหม่ เคาะใหม่เหมือนกันครับ แต่ว่ายังไม่มีเงินเลย
    ถามๆมาเค้าว่า รวมถอดประกอบก็แปดพันกว่า เปลี่ยนพื้นด้วย ก็หมื่นนึง
    แพงสุดยอด... ต้องเอาเงินเดือนไปจ่ายค่าเรียนโทด้วย

ตอนนี้เลยอยากจะเปลี่ยนเป็นขาตั้งข้างเลย เวลาเอารถขึ้นลง จะได้ไม่ลำบาก
    แต่ว่า เวสป้า ... มันต้องขาตั้งกลางดิ... ถึงจะ my style
    แต่ ยกขึ้นๆลงๆบ่อยๆ แถมขาก็เอียง เบี้ยวอย่างนี้
    ก็ต้องคิด

ถ้าจะติดเป็นขาตั้งข้าง มันจะสวยไหมอ่ะครับ
    คนเคยติดคิดยังไงกับเคสนี้อ่ะครับ
    ขอคำแนะนำด้วย...

รูป รูป  
    แม้ปลายตา มิอาจมองเห็นฝั่ง แม้ปลายเท้า มิอาจหยั่งถึงพื้นทราย แต่ยังคงแหวกว่ายต่อไป :cool:

Rally Member smuzcrew's Avatar
    สถานที่
    จริงใจ scooter club
    ขอบคุณ
    0

ก็สวยดี แล ดูเป็น racing
    อยากใส่เหมือนกัน สะดวกดีแต่ใส่ไม่ได้ ติดล้ออะไหล่ข้าง
    "การถ่ายภาพคือการหยุดทุกสิ่งทุกอย่างไว้ให้เป็นนิรั นดร์

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องใส่ขาตั้งข้างก็ได้

แต่เวลาเอาขาตั้งลง ก็เอาขาเรา เกี่ยวไว้หน่อย จะได้ไม่กระแทก

แล้วก็ยางรอง ขาตั้ง ก้ช่วยได้บ้างน่ะ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

Senior Member LJ's Avatar
    สถานที่
    The L i b e r t i n e
    ขอบคุณ
    0

Talking

เจ...เคยเอาใส่ๆนะ แต่มานไม่งามอะเยยเอาออก 55
    ก็แล้วแต่ คุง อะค่ะ แหะๆๆๆๆๆๆ

อดีต ..
    กับความทรงจำที่มีค่า

about m3 >>>
    http://babara90.spaces.live.com/
    About Libertine >>>

ๆๆ

Bookmarks