ขอสอบถามท่านผู้รู้ด้วยครับ..เรื่องตาน้ำมาสด้า1000ห รือเสื้อสูบร้าว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอสอบถามท่านผู้รู้ด้วยครับ..เรื่องตาน้ำมาสด้า1000ห รือเสื้อสูบร้าว

มาตรฐาน ขอสอบถามท่านผู้รู้ด้วยครับ..เรื่องตาน้ำมาสด้า1000ห รือเสื้อสูบร้าว

ว่ามีกี่ตัว ตำแหน่งต่างๆ..พอดีมีน้ำหยดลงจากเครื่อง..ด้านหลังแถ วๆรอยต่อระหว่างเครื่องและเกียร์ น้ำในหม้อน้ำหายครับ..ต้องเติม คงจะต้องเสียตังค์เยอะแน่ๆ ขอรบกวนท่านผู้รู้ในเวปนี้ด้วยนะครับ...ขอบคุณมากๆคร ับจะได้ร้เป็นแนวทาง (มีรูปเสื้อสูบด้วยก้อจะดีครับ) ^___^

รบกวนท่านผู้รู้ในเวปนี้อีกครั้งครับ...ท่านใดเคยเปล ี่ยนตาน้ำเครื่อง m 1000 อยากเห็นรูปอ่ะคับ ถ้าเห็นแล้วคงจะเดาออกเอาเกียร์ลงและถอดเปลี่ยน ตอนนี้เติมน้ำไปก่อนทุกวัน อิอิ

ขอบคุณมากๆคร้าบบบบบ

Bookmarks