รวมตัวกันที่ไหนครับ

ชื่อกระทู้: รวมตัวกันที่ไหนครับ

มาตรฐาน รวมตัวกันที่ไหนครับ

ผมใช้รถ yamaha sr400

ผนเอ้อยู่วัดดอกไม้ หัวอนุลักษ์
    ชอบรถคลาสสิคทุกประเภททุกยี่ห้อ และชอบรถจักรยานโบราณมากรวมทั้งของเก่าทุกชนิด
    ผมอยากจะเข้ากลุ่มด้วยครับ

Senior Member Pug inburi's Avatar
    สถานที่
    ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อืมคับกลุ่มผม อินทร์บุรี คลาสสิคับผม เมื่อก่อนร่วมตัวกันที่หน้าเขื่อนวัดสำโรงคับแต่พอเร ิ่มมีมากจัดงานที่โรงเรียนอิน เสร็จก็เริ่มกระจัดกระจายไปกันหมดแล้วคับเหลืออยู่ปร ะมาน 7-8 คันคับก็นั่งเล่นทุกวันและคับที่เขื่อนวัดสำโรงและคั บสำหรับเข้ากลุ่มเรามีกติกาคับ วิ่งทริปด้วยกัน 10 ทริปคับเราถึงจะไห้สติกเกอร์อามกลุ่มคับผมถ้าคุนเองท ำได้ก็อยู่กลุ่มผมได้คับ
    M.C อินทร์บุรี คลาสสิค การเดินทางที่ไม่มีการแบ่งแยก

ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค
    สิงห์บุรี

@ เฟรสบุ๊ก ปลั๊ก อินทร์บุรี คลาสสิค

INBURI CLASSIC

Bookmarks