[ ขาย ] <ขายถูก> กันล้ม กันชน ตะแกรงหน้าหลัง ท่อ คิ้วบังลม-กระโปรง ขาตั้ง อื่นๆอีกเพียบ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: <ขายถูก> กันล้ม กันชน ตะแกรงหน้าหลัง ท่อ คิ้วบังลม-กระโปรง ขาตั้ง อื่นๆอีกเพียบ

ขอบพระคุณลูกค้าหลายท่านที่มาอุดหนุนนะครับ หวังว่าคงได้พบกันอีกนะครับ

Junior Member
    สถานที่
    sperm scooter club
    ขอบคุณ
    0

พี่คับโทด นะคับ ท่อออกขวาปลายโพลินี่ (ชุบ) = 1500 บาท
    ใส่กะรถอารายคับ แล้วก็อันไม่ชุบด้วยอะคับ ใส่กะรถอารายคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weerachart อ่านข้อความ
    พี่คับโทด นะคับ ท่อออกขวาปลายโพลินี่ (ชุบ) = 1500 บาท
    ใส่กะรถอารายคับ แล้วก็อันไม่ชุบด้วยอะคับ ใส่กะรถอารายคับ
    ใส่ได้เฉพาะ Sprint กับ 64 แล้วก็ PX ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vespanaruk : 04-07-2011 เมื่อ 10:26

สนใจขาตั้งข้าง สปิ้น ครับ ไม่ทราบว่ามันจะสูงมากไหมครับ ผมอยากได้ต่ำๆหน่อยอ่ะ แล้วจะใส่ต้องแปลงป่าวคับ

หรือใส่เลย พอดีไม่เคยใส่ ใส่บริเวณไหนอ่ะครับ

อยากได้ขาตั้ง ตะแกรงท้ายนอน ไม่ทราบว่ามีเบาะยาว สปิ้นด้วยป่าวครับ สีดำ

ต้น.มทบ24's Avatar
    สถานที่
    UDONTHANI SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อัฟฟ

Member MickeyVespa's Avatar
    สถานที่
    Independence AlOnE
    ขอบคุณ
    0

ขอโทดนะค่ะ มีชุดกันล้มสมอเฟรมรอบคันมั้ย + ส่ง เท่าไหร่ค่ะ??(เชียงใหม่)
    แล้วมีให้เลือกกี่สี กี่ชุดค่ะ สนใจมากๆค่ะ ขอราคาพร้อมรูปทาง pm ทีนะค่ะขอบคุณค่ะ
    คนดีชอบแก้ไข คนจัญไรชอบแก้ตัว

สวัสดีคร้าบ กลับมาแล้วคร้าบ พอดีหนีเลือกตั้งไปขี่รถเล่นแถวมวกเหล็กมา มันส์มากเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mickeyvespa อ่านข้อความ
    ขอโทดนะค่ะ มีชุดกันล้มสมอเฟรมรอบคันมั้ย + ส่ง เท่าไหร่ค่ะ??(เชียงใหม่)
    แล้วมีให้เลือกกี่สี กี่ชุดค่ะ สนใจมากๆค่ะ ขอราคาพร้อมรูปทาง pm ทีนะค่ะขอบคุณค่ะ
    สมอลเฟรม ขาดตลาด ไม่มีของเลยคร้าบบ tt

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongnut12 อ่านข้อความ
    สนใจขาตั้งข้าง สปิ้น ครับ ไม่ทราบว่ามันจะสูงมากไหมครับ ผมอยากได้ต่ำๆหน่อยอ่ะ แล้วจะใส่ต้องแปลงป่าวคับ

หรือใส่เลย พอดีไม่เคยใส่ ใส่บริเวณไหนอ่ะครับ

อยากได้ขาตั้ง ตะแกรงท้ายนอน ไม่ทราบว่ามีเบาะยาว สปิ้นด้วยป่าวครับ สีดำ

-ขาตั้งข้าง จะไม่ต่ำมากครับ ขนาดมาตรฐาน ใส่ด้านวางเท้าด้านซ้ายใกล้แนวของพักเท้ากันล้ม ต้องเจาะตัวยึดนิดหน่อย ค่าแรงช่างคงไม่แพงมากครับ

-ตะแกรงท้ายมีของนะครับผม เอาแบบยึดยาง หรือแบบตะแกรงยาวส่งผ้าดีครับ

-เบายาวฟองน้ำสปิ้นสีดำมีของนะครับ

สนใจสินค้าโทรสั่งได้เลยครับผม

ไม่เข้าใจตรงไหน ถามได้อีกนะคร้าบบบ

Senior Member MODS MAY DAY's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมอยากได้ คิ้วแบะ แบบ 2 ชั้น ของสมอเฟรม หาให้ได้ไหมคับ
    ถ้าได้ตามเบอร์ด้ารล่างเลยคับ ขอบคุณคับ
    Mr.Suttipong Longji
    8372133812 SCB
    Tel.085-5723451

ID line : lambretta200

Junior Member
    สถานที่
    sperm scooter club
    ขอบคุณ
    0

พอมีท่อของ px 150 มั่งใหมคับ ที่ไม่ใช่ท่อเดิมอะ

เบาะเท่าไรครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongnut12 อ่านข้อความ
    เบาะเท่าไรครับ
    - เบาะฟองน้ำ สีดำล้วน sprint 900 บาทครับ
    - ขาตั้งข้าง ถ้าอยากให้เตี้ยๆหน่อยแนะนำ เอาของ64 มาใส่ก็น่าจะเวริค์ครับผม

สนใจอะไรถามได้อีกนะครับ
    โทรสั่งได้ตลอดเวลาครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ weerachart อ่านข้อความ
    พอมีท่อของ px 150 มั่งใหมคับ ที่ไม่ใช่ท่อเดิมอะ
    ไม่มีเลยคร้าบ มีแต่เดิมๆ ขออภัยคร้าบ

ท่อของ Px สามารถเอาท่อรีดออกซ้ายหรือขวา ของรุ่นสปิ้นมาใส่ได้ครับ เรามีทั้งแบบชุบ และดำ แต่อาจต้องดัดแปลงหูนิดหน่อยครับ เคยมีคนทำแล้วใช้ได้ครับ ติดปลายท่อด้วยก็เท่ดีครับ

Tags for this Thread

Bookmarks