เขาค้อเฮฮา.........ลัลลา บนดอย.... - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เขาค้อเฮฮา.........ลัลลา บนดอย....

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    เคารพในการตัดสินใจของพี่นันค่ะ.....ไม่ว่าจะด้วยเหต ุผลใดก็ตาม....แต่ถึงไม่มีน้องนางฟ้าแล้ว พวกเราก็ยังมาเที่ยวด้วยกันได้ค่ะ ยังไงพี่นันก็เป็นพี่ที่แตเคารพ....
    เห็นด้วยกับน้องกระแตครับ ท่านนันไปด้วยกันเถอะ
    ปล.งานนี้ต้องการช่างเซอร์วิสจำนวนมากครับ ( ล้อเล่นครับ อยากให้ไปกันเยอะๆ )
    ting2220@hotmail.com 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ไม่เหลือแล้วครับท่าน...หมดกันจริงๆงานนี้
    น๊อตซักตัวนมหนูซักชิ้นก็ไม่เหลือเหรอ....5555

ปล. ไม่เป็นไรครับ
    Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

ถ้าใจคุณนันเป็นมาสด้า มีมาสด้า ก็ไม่เห็นจะเกี่ยวกับว่ามีรถหรือไม่นี่ครับ..อะไรก็ไ ด้ อย่างน้อยเพื่อนมาสด้าก็ยังเป็นเพือ่นในชีวิตจริง ไปเที่ยวกะเพื่อนน้อยกว่านี้ได้ยังไง..แต่ถ้าติดธุระ ก็ไม่ว่ากันครับ แต่ส่วนตัวผม ก็ยังอยากเจอ อยากกอดตัวเป็นๆ อยากร้องเพลงเล่นกีต้าร์ให้ฟัง ชนกระป๋องเย็นๆ ตั้งใจจะร้องเพลง เลิฟวิ่งยูทูมัช โซมัช เวรี่มัช..อยากฟังก็มาน่ะน้องนัน!!
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : stormmaker_co@yahoo.com
    a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

จริงๆมาสด้าไม่ใช่รถในใจผม.........ที่ผมรักบ้านนี้ก ็เพราะพี่ๆ......ที่มีเเต่ให้ด้วยหัวใจ มีรอยยิ้ม อ้อมกอดที่อบอุ่น
    ถึงเเม้เราจะเป็นคนเเปลกหน้าต่อกัน...........เเต่เร าก็มอบหัวใจให้กันด้วยไม่รู้ตัว............
    รถเป็นเพียงข้ออ้าง เป็นเหมือนรอยต่อให้เรามาเจอกัน..............

ยังไงพี่วี เเละพี่นัน ก็ยังเป็นตำนานอยู่ดี.............เจอกันที่เขาค้อลั ลลานะครับพี่..............555+
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    จริงๆมาสด้าไม่ใช่รถในใจผม.........ที่ผมรักบ้านนี้ก ็เพราะพี่ๆ......ที่มีเเต่ให้ด้วยหัวใจ มีรอยยิ้ม อ้อมกอดที่อบอุ่น
    ถึงเเม้เราจะเป็นคนเเปลกหน้าต่อกัน...........เเต่เร าก็มอบหัวใจให้กันด้วยไม่รู้ตัว............
    รถเป็นเพียงข้ออ้าง เป็นเหมือนรอยต่อให้เรามาเจอกัน..............

ยังไงพี่วี เเละพี่นัน ก็ยังเป็นตำนานอยู่ดี.............เจอกันที่เขาค้อลั ลลานะครับพี่..............555+
    ถึงไม่มีรถเราก็ยังเป็นเพื่อนกันเสมอ และยังเป็นมิตรรักเช่นที่เคยล้มลุกคลุกคลานกันมาตลอด ไป วันข้างหน้าอาจจะได้มาพานพบกันใหม่ ผมไม่ได้กังวลอะไรเลยและก็หวังว่าจะได้พบพานกันตามกา ลเวลา
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

โหวตเสื้อซักทีเหอะพี่น้อง มีภารกิจเยอะต้องรีบทำให้เสร็จ...........
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    โหวตเสื้อซักทีเหอะพี่น้อง มีภารกิจเยอะต้องรีบทำให้เสร็จ...........
    เเบบเเรกครับ.......ขาวเเดง

ป.ล เจ็กระเเตไม่ต้องมาเเอบเห็นเเล้วออกมาโหวตด้วย...... ..........555+
    Senior Member เจนจัด's Avatar
    สถานที่
    MAZDA PHETCHABUN
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ เปลี่ยนเรียบร้อยแล้วครับ

แบบนี้สวยคาบ
    Mazda Club Thailand
    Senior Member kratae's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    เเบบเเรกครับ.......ขาวเเดง

ป.ล เจ็กระเเตไม่ต้องมาเเอบเห็นเเล้วออกมาโหวตด้วย...... ..........555+
    ชิ......อุตส่าแอบแล้วยังเห็นอีก 55555 แตโหวตแบบแรกเหมือนเจ้อุ้ย 4ตัวค่ะ
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    ชิ......อุตส่าแอบแล้วยังเห็นอีก 55555 แตโหวตแบบแรกเหมือนเจ้อุ้ย 4ตัวค่ะ
    ก็เห็นเเอบยืนร้องไหขี้มูลไหลอยู่เเล้วเอามาเช็ดเสื้ อ..............555+
    พี่นันไปครับ..........(รู้ได้ไง............555+)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ไม่เหลือแล้วครับท่าน...หมดกันจริงๆงานนี้

เอาไว้หาใหม่ก็ได้นี่ครับ
    nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    น๊อตซักตัวนมหนูซักชิ้นก็ไม่เหลือเหรอ....5555

ปล. ไม่เป็นไรครับ
    น้องโอครับ....ตาม sms ที่น้องโอส่งให้พี่ พี่เข้าใจน้องโอครับ จริงทุกอย่างมันไม่เกี่ยวกับที่น้องโอโพสเลยครับ ที่พี่โพสว่า เออ..เจ็บว่ะ ก้อหมายถึง มันกระทบคนอื่นได้เจ็บว่ะ แค่นั้นเองครับ พี่ไม่ได้เข้าใจอะไรผิดเลย เข้าใจว่าตอนนี้โปรซีคมาแรงราคาก้อแรงขึ้นเยอะ เจ็บว่ะ ของพี่ความหมายเหมือนน้องโอเช่นกัน ครับ
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

น้องโอครับ....ตาม sms ที่น้องโอส่งให้พี่ พี่เข้าใจน้องโอครับ จริงทุกอย่างมันไม่เกี่ยวกับที่น้องโอโพสเลยครับ ที่พี่โพสว่า เออ..เจ็บว่ะ ก้อหมายถึง มันกระทบคนอื่นได้เจ็บว่ะ แค่นั้นเองครับ พี่ไม่ได้เข้าใจอะไรผิดเลย เข้าใจว่าตอนนี้โปรซีคมาแรงราคาก้อแรงขึ้นเยอะ เจ็บว่ะ ของพี่ความหมายเหมือนน้องโอเช่นกัน ครับ
    หากมีใครเจ็บขอเจ็บเเทนได้เปล่า..............555+
    รักกันเสมอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    แล้วเจ๊ปุ๊มาป่าวครับ
    ป.ล.กังวลเรื่องเสื้อครับหุ่นกระหร่องแบบผมเนี่ยไซค์ m หรือsดีครับ
    ใกล้วัน ถึงรู้ค๊าาา

แพงครับน้องเจี๊ยบ...ยังไงก้อขอโทษด้วยแล้วกันน่ะ
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks