เขาค้อเฮฮา.........ลัลลา บนดอย.... - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เขาค้อเฮฮา.........ลัลลา บนดอย....

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

[QUOTE=no school today pattaya;6403212]no school to day pattaya ยินดีหรรษากับทริป เขาค้อ หัวใจของโนสคูลอยู่ที่เขาค้อแล้ว ''
    รายชื่อสมาชิกโนสคูลทูเดย์
    เคเค กับ ปุ้ม น้องด๊อดจูเนียร์ โปรซีส คอนเฟิร์ม
    ซิกแซก กับ อำไำำพ น้องเพลง น้องพรั่งพรู โปรซีส คอนเฟิร์ม
    เชน กับภรรยา โปรซีส คอนเฟิร์ม
    กานด์ โปรซีส คอนเฟิร์ม
    บิ๊กเบบี้ 521 คอนเฟิร์ม
    โต้งโยคี 521 คอนเฟิร์ม
    นางสาวกาณณัทษร โปรซีส คอนเฟิร์ม
    วินัย โปรซีส คอนเฟิร์ม
    และสมาชิกที่เหลืออีก 15 คัน รอการคอนเฟิร์มอยู่ครับ

( ข้าผู้น้องโนสคูลทูเดย์ รบกวนสอบถาม พี่น้อง ผองเพื่อน ขอรายละเอียด เส้นทางขึ้นเขา เส้นทางขรุขระไหมครับ หากไม่เป็นการรบกวน ขอพี่น้องแจ้งด้วย )
    เพราะว่า รถของโนสคูลทูเดย์ ส่วนใหญ่ โหลดเตี้ยทั้งชุดเลยครับ ควรไม่ควร ? ต้องขอโทษด้วยครับ ....
    ปล. ขอเป็นนอนเต๊นท์ เสพบรรยากาศแบบฮิป ๆว่าแต่พี่บอย จะมานอนใกล้ๆหรือป่าว ?

ขอบคุณครับ .......[IMG]http://image.ohozaa.com/i/b96/img_1773.jpg[/IMG]

[IMG]http://image.ohozaa.com/i/3d6/img_1814.jpg[/IMG]

[IMG]http://image.ohozaa.com/i/c73/img_1729.jpg[/IMG][/QUOTE

เอาละครับ พัทยาจัดหนักขนาดนี้น้องบอยลางานไว้แล้วครับล่วงหน้า เป็นเดือนๆกันเลยทีเดียว

อยากเจอตัวเป็นๆครับผม....แต่ละท่านสุดๆทั้งนั้นชอบค รับ เพื่อนสาวๆที่ทำงานดูรูปแล้วกรี๊ดๆๆๆถ้ามาวิ่งแถว ม.น.นะ
    กรี๊ดสลบเลย55++
    เจอกันแน่นอนครับลูกเพ่
    boy115 ตัวไม่ไช่แต่ใจฮิปโคตร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boy115 : 29-06-2011 เมื่อ 00:22
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115
    boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

ป.ล.มีหนังสือ(รถเครื่อง)เยอะมากแม่เก็บขายไปบ้างแล้ วเหลืออยู่นิดหน่อยเอาไปบริจาคได้ไหมครับ
    ส่วนเรื่องอ่ะไหล่ตอนนี้....ไม่มีเลยครับ เอาไรไปจับฉลากกะเค้าเนี่ย55+
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

พี่อ๊อก
    พี่โอ๊ค
    พี่ติ่ง
    พี่บอย
    พี่ปู่
    พี่อุ้ย
    พี่โอ
    พี่ตาล
    พี่วิน
    พี่ตั๋ง
    พี่แต
    พี่กุ้ง
    พี่เสือ
    พี่ตั้ม
    พี่เจี๊ยบ
    พี่นุ่น
    พี่ปุ๊
    พี่เล็ก
    พี่เกริก
    เคเค กับ ปุ้ม น้องด๊อดจูเนียร์ โปรซีส คอนเฟิร์ม
    ซิกแซก กับ อำไำำพ น้องเพลง น้องพรั่งพรู โปรซีส คอนเฟิร์ม
    นางสาวกาณณัทษร โปรซีส คอนเฟิร์ม
    และสมาชิกที่เหลืออีก 15 คัน รอการคอนเฟิร์มอยู่ครับ
    พี่ตุ๊
    พี่แดง
    น้องวี

ที่คอนเฟิร์มล่าสุดผมอัพเดทให้แล้วครับ นำชื่อพี่ต้นออกก่อนนะครับเพราะแจ้งคอนเฟิร์มใกล้ๆ เดี๋ยวผมจะใล่ดูอีกทีว่าใครนอนแบบใหนนะครับ ส่วนเสื้อขอแยกเป็นอีกกระทู้เร็วๆนี้ครับ
    Junior Member tuesmay11's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สมาชิกใหม่สามารถไปด้วยได้ไหม
    Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    พี่อ๊อก
    พี่โอ๊ค
    พี่ติ่ง
    พี่บอย
    พี่ปู่
    พี่อุ้ย
    พี่โอ
    พี่ตาล
    พี่วิน
    พี่ตั๋ง
    พี่แต
    พี่กุ้ง
    พี่เสือ
    พี่ตั้ม
    พี่เจี๊ยบ
    พี่นุ่น
    พี่ปุ๊
    พี่เล็ก
    พี่เกริก
    พี่ตุ๊
    พี่แดง
    น้องวี

ที่คอนเฟิร์มล่าสุดผมอัพเดทให้แล้วครับ นำชื่อพี่ต้นออกก่อนนะครับเพราะแจ้งคอนเฟิร์มใกล้ๆ เดี๋ยวผมจะใล่ดูอีกทีว่าใครนอนแบบใหนนะครับ ส่วนเสื้อขอแยกเป็นอีกกระทู้เร็วๆนี้ครับ
    ทัพนี้ใหญ่มากนัก คิดถึงทุกคนเลย อิ อิ
    นี่แหล่ะครับ ความอบอุ่นของบ้านมาสด้า
    ผมพร้อมรับผิดชอบ ตามแต่ ทานพี่วี ชี้บอกได้เลยครับ
    พร้อมช่วยแบ่งเบาหน้าที่ ของลูกพี่เสมอ อิ อิ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    ทัพนี้ใหญ่มากนัก คิดถึงทุกคนเลย อิ อิ
    นี่แหล่ะครับ ความอบอุ่นของบ้านมาสด้า
    ผมพร้อมรับผิดชอบ ตามแต่ ทานพี่วี ชี้บอกได้เลยครับ
    พร้อมช่วยแบ่งเบาหน้าที่ ของลูกพี่เสมอ อิ อิ
    ด้วยความยินดีครับ กำลังจะเอาแบบของลูกเจี๊ยบไปให้ร้านทำเสื้อแล้วครับ ต้องทำให้เสร็จภายในต้นเดือนนี้ครับ ส่วนราคาจะพยายามรบกวนท่านทั้งหลายให้น้อยที่สุดครับ ...

ส่วนเสื้อโปโลกำลังปล่อยใจให้ล่องลอยไปกับจินตนาการอ ยู่ครับ 55++
    Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ด้วยความยินดีครับ กำลังจะเอาแบบของลูกเจี๊ยบไปให้ร้านทำเสื้อแล้วครับ ต้องทำให้เสร็จภายในต้นเดือนนี้ครับ ส่วนราคาจะพยายามรบกวนท่านทั้งหลายให้น้อยที่สุดครับ ...

ส่วนเสื้อโปโลกำลังปล่อยใจให้ล่องลอยไปกับจินตนาการอ ยู่ครับ 55++
    วันนี้ว่างช่วงใหนครับลูกพี่ อยากโทรหาจั๊กหน่อย อิ อิ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...
    Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

no school to day pattaya

ขอขอบคุณ ทุกความรุ้สึก ทุกอริยาบท ดีใจที่มีวันนี้ ดีใจกับวันเวลา ที่เราจะได้พบเจอกัน
    NO SCHOOL TO DAY ขอฝากความรัก ความรุ้สึก มิตรภาพ ผองเพื่อน
    จะเก็บไว้ในใจเรา ทุกคราไป

Special Thank You
    ่jodeci พี่ชายใหญ่ พี่ชายของเรา
    sk 9991 พี่ชายของเรา
    vespeno 90
    ro Tung Ry
    ting 2220
    ลุงอ๊อก กับ ป้าแต ( ที่น้องเพลงพูดถึงอยู่บ่อย ๆ )
    boy 115
    titker และสหาย และพี่น้องผองเพื่อน
    ขอบคุณเขาค้อ ขอบคุณโปรซีส ขอบคุณโซดาตราสิงห์ ขอบคุณโค้ก ขอบคุณ 100 pipers
    ขอบคุณอาหารทะเล และขอบคุณ thaiscooter บ้าน มาสด้าคลับ !!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย no school today pattaya : 29-06-2011 เมื่อ 07:38
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tikker อ่านข้อความ
    วันนี้ว่างช่วงใหนครับลูกพี่ อยากโทรหาจั๊กหน่อย อิ อิ
    ด้วยรักและคิดถึงเสมอ....
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สมาชิกที่นำรถคลาสสิคของตัวเองไปทริปนี้ก็มีเวลาเซทร ถของตัวเองแค่เดือนกว่าๆนะครับ เตรียมตัวให้พร้อมครับ ทั้งช่วงล่าง ทางคดเคี้ยว ยางรถยนต์ และระบบต่างๆ สายลากจูง ถ้ามีบัดดี้ก็เตรียมตัวทั้งคู่ครับ ส่วนผมอาจจะได้ไปคนเดียวครับเพราะว่าแม่หมาห่วงลูกคร ับ เศร้าเลยผม 5555+++

เก็บอาการนิดนึง...- -"
    sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

สมาชิกที่นำรถคลาสสิคของตัวเองไปทริปนี้ก็มีเวลาเซทร ถของตัวเองแค่เดือนกว่าๆนะครับ เตรียมตัวให้พร้อมครับ ทั้งช่วงล่าง ทางคดเคี้ยว ยางรถยนต์ และระบบต่างๆ สายลากจูง ถ้ามีบัดดี้ก็เตรียมตัวทั้งคู่ครับ ส่วนผมอาจจะได้ไปคนเดียวครับเพราะว่าแม่หมาห่วงลูกคร ับ เศร้าเลยผม 5555+++

เหล็กลากรถแบบเป็บนํ้าน้องโอมี2อัน พอมั้ยครับ.....ถ้าไม่พอจะไปขอยืนเขามาเพิ่มครับลูกพ ี่.....
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    เหล็กลากรถแบบเป็บนํ้าน้องโอมี2อัน พอมั้ยครับ.....ถ้าไม่พอจะไปขอยืนเขามาเพิ่มครับลูกพ ี่.....
    2อันก็พอครับ ติดรถมาเลยครับ เป็นอุปกรณ์ไม่คาดฝันของพวกเราอยู่แล้ว ผมจะเอาชุดเครื่องมือพร้อมเซทกับแม่แรงยกรถไปด้วยพร้ อมสายลากของฝากจากท่านนันติดรถไปครับ

ที่ผมคิดคร่าวๆว่าเราควรจะติดรถก็คือ
    1. น้ำขวดซักลิตร-5ลิตร
    2. สายลาก
    3. เครื่องมือเบื้องต้น
    4. แม่แรง
    5. ไฟฉาย
    6. ยางอะไหล่ถ้าใครมีก็ติดตัวไปด้วยนะครับ นี่คือการเดินทางไกลสุดของบางท่านรวมถึงผมด้วย เรื่องไม่คาดฝันเกิดขึ้นได้เสมอ
    Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tuesmay11 อ่านข้อความ
    สมาชิกใหม่สามารถไปด้วยได้ไหม
    ไปได้อยู่แล้วครับ ยินดีต้อนรับทุกท่าน ไปกันเยอะๆ สนุกดี
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617
    Senior Member powerdome's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รอทริปปราณครับโดม นั่งมากับโกตุ๊ก..........
    อ๋อครับมีอีกทริปเหรอครับดีจังครับจะได้เตรียมตัวไว้ ครับ
    a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

ยังจำได้เเม้น........ได้ยินเเว่วๆ เเม่มาไม่ไปเข้าทาง.........555+
    ไม่มีใครไปขอนั่งไปด้วยดิ...........555+
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 33 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks